-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Fabrique กินน้อยๆ หน่อยดีกว่ามั้ย  (อ่าน 15028 ครั้ง)

popcorn4202

• บุคคลทั่วไป
Fabrique กินน้อยๆ หน่อยดีกว่ามั้ย
« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 17:42:51 »

Fabrique หรือที่อ่านว่าแฟบริก ใครไม่รู้จักมั่งครับ สำหรับผู้ที่เที่ยวผับก็ต้องร้องอ๋อแหละครับ
ผมก็เป็น 1 ในนั้น เพราะเป็นที่เที่ยวต่อหลังตี 2 ที่เป็นหมายเลขหนึ่ง ณ เวลานี้ ผมเที่ยวที่นี่ตั้งแต่แรก
เปิดครั้งแรกเพื่อมาแข่งกับแฟชั่น สมาชิกเริ่มติดใจแฟบริก ก็ย้ายจากแฟชั่นมาแฟบริก จนเดี๋ยวนี้ใครๆ ก็ไปกัน
แต่ผมสังเกตการเปลี่ยนแปลงของแฟบริกได้ดังนี้ครับ

1.ที่จอดรถ เมื่อก่อนด้านหลังโรงแรมเอารถไปจอดฟรีได้ครับ แถมมีรถไฟฟ้ารับ-ส่งด้วย แต่เดี๋ยวนี้รถไฟฟ้ามันหายไปไหน
แถมเก็บค่าจอดอีก 40 บาท คำถามคือเข้ากระเป๋าทางร้านหรือเด็กรับรถครับ? ยิ่งเป็นที่จอดหน้าโรงแรมขาจรอย่าหวังเลย
มีไว้ให้ขาประจำ ไม่ใช่ประจำอย่างเดียวครับ ทิปครั้งละ 100+ เพื่อนผมมันขับไปนี่เด็กเปิดรั้วให้อย่างไว แต่คันอื่นห้ามเข้า
ผมถามว่าเอาอะไรมาวัดกันครับ ต้องจ่ายหนักเท่านั้นหรือถึงจะได้จอดที่แบบนั้น ยังมีอีกครับ ข้างถนนก็เก็บเงิน 20 บาท
40 บาท 50 บาท ก็่ว่ากันไปแล้วแต่เด็กจะเรียกร้อง อันนี้เข้าร้านหรือเด็กตอบผมหน่อย? ที่จอดเหล่านี่มันข้างถนนนะครับ
เอาสิทธิ์ไหนมาเก็บค่าจอดรถได้

2.ค่าเปิดเหล้า เมื่อก่อนหิ้วไปได้อย่างสบายใจ เดี๋ยวนี้เหล้าเหลือเท่าไหร่ หิ้วเข้าไปก็โดนทันที 100 บาท ยังไม่พอครับ
หากเป็นชาวต่างชาติมาเที่ยวจะเก็บ 300 บาท ไม่มั่นใจว่าแลกเบียร์ได้หรือเปล่า แต่ด้านในขายเบียร์ขวดละ 150 บาท
ก็น่าจะเพียงพอแล้ว ไม่จำเป็นต้องมาเก็บเพิ่มจากฝรั่ง

3.เรื่องโต๊ะที่ไม่มั่นคง สังเกตมั้ยครับว่ามันสามารถมหมุนได้ อันตรายนะครับ หากมีการสะกิดโดน แก้วเอย ขวดน้ำขวดโซดา
หรือแม้กระทั่งเหล้าก็ตกแตกได้ง่ายๆ แก้วบาดขาบาดเท้ากันได้ตลอด

4.พนง.จ้องลักไก่ อันนี้ผมโดนมากับตัว ให้เงินไปแล้วไม่ยอมเอามาทอน ดังนั้นจดจำเบอร์ให้ดีๆ ครับ เชื่อว่าหลายๆ ท่านละเลยไป
ผมก็คนนึง คืนนึงลักไก่ไปได้เท่าไหร่ก็หลายตังค์อยู่นะครับ

ประเด็นเหล่านี้ผมมาพิจารณาดูแล้วสรุปได้ดังนี้ครับ ผมมองว่าทางร้านมุ่งที่จะหารายได้ทั้งทางตรงทางอ้อม ทั้งที่ปัจจุบันร้านนี้ก็มีคนมาเยอะอยู่แล้ว
กินไม่มากแต่กินนานๆ ผมว่าลูกค้าปลื้มกว่าจ้องจะโกยเอาท่าเดียวนะครับ

ส่วนตัวผมขอเสนอดังนี้ครับ

-ที่จอดรถข้างถนนไม่ควรจะเก็บ เนื่องจากเป็นที่สาธารณะ มาก่อนได้ก่อน มาทีหลังก็จอดไกลหน่อย อันนี้ make sense ครับ
ไม่รู้ว่าพนง.รับรถได้รายได้จากร้านหรือเปล่า แต่ผมว่าเพื่อความสบายใจกับลูกค้าไม่ควรจะมีดีกว่า เพราะหากไม่จ่ายก็กลัวว่ารถจะไม่ปลอดภัย
-ค่าเปิดเหล้าควรจะยืดหยุ่น เหลือไม่ถึงครึ่งไม่ควรเก็บอะไรแบบนี้จะดีกว่าเก็บทุกขวดครับ ต้องเข้าใจว่าคนไปเที่ยวมักจะกินจากที่อื่นมาแล้ว
เหล้าเหลือ ก็เอาไปกินต่อ พอเจอค่าเปิดเพิ่มก็เซ็งในอารมณ์ไม่มากก็น้อยครับ
-โต๊ะ ควรซ่อมแซมมั่งได้แล้ว เนื่องจากมีนักเที่ยวมาใช้บริการทุกคืน สิ่งของมันก็ย่อมมีสึกหรอตามการใช้งาน ทั้งนี้ทั้งนั้นเพื่อความปลอดภัยของผู้ใช้บริการครับ
อีกอย่างทางร้านก็ไม่ต้องเก็บกวาดเศษแก้วแตกด้วย อีกอย่างนึงควรทีที่ห้อยประเป๋าทุกโต๊ะสำหรับนักเที่ยวผู้หญิง ผมเห็นโต๊ะไหนไม่มีที่ห้อยกระเป๋า
ก็จะเอาวางมันตรงโต๊ะนี่แหละ แบบนี้ก็ไม่ค่อยสะดวกนะครับ
-อบรมพนักงานเรื่องทุจริต มีบทลงโทษที่รุนแรงไปเลย ปัญหามั่วบิล ไม่ทอนเงินลูกค้าจะลดลงไปกว่าที่เป็นอยู่เยอะครับ
-โซนสูบบุหรี่ ปกติตามกฏหมายคุ้มครองผู้ไม่สูบบุหรี่นี่ห้ามสูบในที่สาธารณะหรือห้องแอร์นะครับ แต่ผมก็ยังเห็นสูบในฝั่ง house ห้องน้ำกันเยอะแยะ
บางทีในฝั่งเล่นสดก็ลักไก่กันสูบอยู่ ผมเข้าในผู้สูบบุหรี่นะครับว่าขี้เกียจเดินไกล แต่ผมก็เชื่อเหลือเกินว่าทุกท่านเป็นผู้มีการศึกษา สิ่งไหนควรไม่ควรก็ย่อมที่จะทราบดี
ดังนั้นความคิดของผมควรจัดโซนสูบบุหรี่ตรงโซน garden จะดีที่สุดครับ
-รถไฟฟ้า ถ้าเสียก็ซ่อมไวๆ นะครับ ลูกค้าไปจอดรถด้านหลังก็มีเยอะ ได้ที่จอดไปเท่าไหร่แล้ว ผมว่าพอค่าซ่อมรถไฟฟ้าได้แล้วนะ เรื่องค่าที่จอดรถนี่หากเป็นที่ของทางร้าน
ก็เป็นสิทธิที่จะเก็บครับ

สุดท้าย ที่นี่ยังเป็นสถานที่ที่มีลูกค้ามาใช้บริการอีกนาน ดังนั้น หากปรับเปลี่ยนสักนิดจะดีมาก ดังนั้น นี่เป็นเพียงขอแนะนำที่เป็นประโยชน์กับสมาชิกท่านอื่นครับ
เพราะสมาชิก cmxseed เราก็ไปร้านนี้บ่อย แต่ละคนก็หน้าที่การงานไม่ธรรมดาทั้งนั้น หากปรับปรุงจุดนี้ได้รับรองได้ลูกค้าจากเว็บเราได้อีกนาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 17:44:35 โดย popcorn4202 »

asset

Re: Fabrique กินน้อยๆ หน่อยดีกว่ามั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 21:30:20 »

ขนาดจอดข้างทางมันยังเก็บ อะไรจะเขี้ยวขนาดนั้นวะ เชื่อผมอีกหน่อยก็เหมือน บอสซี่ ตอนขารุ่ง

pagedown

Re: Fabrique กินน้อยๆ หน่อยดีกว่ามั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 21:55:28 »

ผมว่าเค้าคงมั่นใจว่าร้านเค้าคนแน่น เต็มทุกคืนแล้วมั้งครับ เลยไม่ค่อยเห็นหัวลูกค้าเท่าไหร่

มีใครรู้จักผู้บริหารมั่งครับ น่าจะเอาข้อมูลตรงนี้ไปแจ้งบ้างนะ

ก่อนที่ผับแห่งนี้จะโดนแบนแบบปากต่อปากอย่างถาวร

acer2518

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 23:06:24 »

...พี่จะพยายามไปให้น้อยลง... zad

deztiny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 23:49:52 »

ก็ไม่รู้จะไปต่อไหนนะครับ zad

pagne2204

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 23:58:38 »

...พี่จะพยายามไปให้น้อยลง... zad

เราลองเปลี่ยนบรรยากาศไปแฟร ดิสแทนไหมครับ

แต่มันก็ไม่เท่าแฟรบิกง่ะ

,mnnb ,mnnb

popcorn4202

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 00:28:34 »

คือไม่ได้ต้องการให้แบนนะครับ เพราะยังไงผมก็ยังไปอยู่ แต่อยากให้ผู้มีส่วนเกี่ยวข้องกับที่นี่เข้ามาอ่าน
และนำข้อบกพร่องไปแก้ไขต่อไปครับ

acer2518

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 00:57:09 »

09876..มีเหล้าเหลืออยู่นั้นเกือบเต็มขวด..ถ้าหมดนี่ ก็ลองเปลี่ยนไปร้านอื่นดูแล้วกัน..พี่ยังไงก็ได้ เดี๋ยวสาวๆก็ตามมาเอง..ไม่งั้นก็ไปหาเอาร้านหน้า..คริคริ..

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 00:59:35 »

09876..มีเหล้าเหลืออยู่นั้นเกือบเต็มขวด..ถ้าหมดนี่ ก็ลองเปลี่ยนไปร้านอื่นดูแล้วกัน..พี่ยังไงก็ได้ เดี๋ยวสาวๆก็ตามมาเอง..ไม่งั้นก็ไปหาเอาร้านหน้า..คริคริ..
ลองมังกี้มั้งครับ เพราะผมค่อนข้างมีเส้นสายในนั้น เขิน
นักเที่ยวก็วัยทำงาน แต่ที่เที่ยวต่อ ณ ตอนนี้ยังไงก็แฟบริกอยู่ดี

manspringer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 01:14:31 »

ถ้าอยากให้วงกว้างรับรู้ต้องย้ายห้องนี้ไปข้างนอก เพราะตอนนี้อ่านได้แต่วีไอพี

acer2518

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 01:30:01 »

ถ้าอยากให้วงกว้างรับรู้ต้องย้ายห้องนี้ไปข้างนอก เพราะตอนนี้อ่านได้แต่วีไอพี
09876...ถูกต้องง...จัดไปปป

sexxx

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 01:45:37 »

เหนด้วยอย่าง แรง คับ กินเยอะเกินไปป่าว
เก็บทุกอย่าง มัน เกิน ไป ครับ
ส่วน โต๊ะโดน มากับ ตัว มัน ไม่มั่นคง แก้ว แตก โซดาแตก เสียเงิน ให้ มัน อีก เฮ้ออออ

handnew

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 09:05:22 »

คงต้องกินให้น้อยลงละคับ

Varanus salvator

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 10:50:55 »

มานไม่มีที่ไปนี่ซิครับ ม่ายรู้ทำงายอะ    ouiy

noikasu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 10:59:49 »

ผมว่านะเราเลือกที่จะไปได้และเลือกที่กินอย่างมีคุณภาพได้...เอาออกไปให้สมชิกข้างนอกเห็นเท่าที่ควรเห็บ้างก็ได้ครับ .,mn

roonaldo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:25:21 »

เหอะๆๆๆๆๆ

ไม่ใช่แนวผมเลยที่นี่

อิอิ

ไม่มีปันหา

ไม่ไปแน่ๆๆครับบ
ไปต่ออินไซด์ปาร์คก้อได้

kittiwan

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 12:48:26 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ สงสัยค่าต๋ง ค่าเคลียมันแพงมากมั้งครับ เดด

mormor1973

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 13:26:02 »

เค้าไม่ง้อ เรา เราก็ไปที่อื่นกันคราบบบ dsgjsd

noialb

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 13:50:07 »

ร้านที่ปิดเช้าได้
น้ำขึ้นต้องรีบตักครับ
เพราะส่วนใหญ่อยู่ได้ไม่นาน
เดี๋ยวถ้าไม่มีคนหรือโดนปิด ก็จะไปหาที่เปิดกันให้ ช์่อใหม่ แต่เจ้าของคนเดิม

300 ชาวต่างชาติ ถ้าจำไม่ผิดได้3 ดรึ่ง (ไม่ไปนานแล้วน่ะครับ)

meaw_meow

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 14:49:47 »

.,mn หรือจะถึงเวลา ที่เราชาว CMX ต้องมารวมกัน
เืพื่อทำร้านที่เป็นของเราซะแล้ว  ss พลิกวิกฤต ให้เป็นโอกาส
 ,mnnb แต่ถ้าจะใช้ทุนสูงน่าดูนะนี่ คงอดลงอ่างไปซักพักงานนี้

kanriya

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 15:39:13 »

เหนด้วยอย่างยิ่งคับ

oakley

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 17:57:34 »

ouiy จำใจต้องไปครับ เพราะไม่มีที่ไหนทดแทนได้อีกแล้ว ในวินาทีนี้

ถ้าปรับปรุงได้ จะสุดยอดมากๆครับ

เรื่องที่จอดรถแล้วต้องเสียเงินนี่ ผมเริ่มจะทำใจได้แล้ว ไปที่ไหนก็โดนหมด คิดเสียว่าจ่ายถูกกว่าค่าทำสีก็แล้วกันครับ  piuyty

soar

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 10:42:34 »

ธรรมดาครับ  ขาขึ้นก็ต้องตกตวงไว้ก่อน
ใช่ว่าจะเป็นที่นี่ที่เดียว มันดาเลย์ / ดิส / แฟชั่น และที่อื่นๆก็มาแบบนี้หมด  พอลูกค้าเริ่มหายถึงค่อยปรับลดลงมา

shoots

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 12:20:12 »

ช่วยๆกันประกาศต่อเพราะร้านนี้ก็มีพี่ๆน้องๆในเวปไปใช้บริการกันหลายคน     ;khhg

nickam

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 12:41:36 »

ผมก้อโดนมาเหมือนกัน กันที่ไม่ให้จอดและโดนเก็บค่าเปิดขวด อาทิตย์แล้วนี่เอง นี่ไปข้างใน mixerอันละ 50 อีก กะเอาทุกอย่าง...เฮ้อ!! แต่สาวมันก้อเยอะแต้ๆๆอย่างว่า ติดลมบนแล้ว..ไอ้เราก้อเฮ้อ..ก้อต้องไป...ถ้าให้แนะที่อื่นก้อ dis ล่ะคับ ศุกร์เสาร์คนก็เต็มน่ะ หญิงก็ไม่ค่อยหยิ่งด้วย 10 คนน่าจะหยิ่งสัก2  ดนตรีเล่นดีขึ้นกว่าเก่า...แต่ถถ้าร้านนั่งกินก็ inside park คับ เมาแล้วอยาก chill ที่นี่ต้มแป๊ะซะอร่อยมาก ของเค้าดีจริงๆ  hgjhg

TORPIDO

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 13:56:59 »

ปกติก็ไม่ได้ไปอะครับ  อิๆ  kjhg แต่เห็นด้วยครับที่ๆม่ควรเอาเปรียบลูกค้ามากเกินไป

อาตี๋

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 14:06:01 »

เบ็ดเสร็จนี่เสียไปเท่าไรแล้วครับ สำหรับส่วนที่รั่วไหล
ตั้งแต่ก้าวขาออกจากรถ เสียค่าจอด
เข้าไปหิ้วเหล้าไปด้วย โดนอีก
สั่งมิกฯ อมเงินทอนอีก
นั่ง ๆ ไป โต๊ะไม่แข็งแรงทำแก้วแตกโดนอีก
เฮ้อ........ผู้บริหารแฟบริกครับ พิจารณาด่วนครับ ......เจ้านาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 14:11:52 โดย BlueMoon »

tabo_oh

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 15:58:16 »

คือผมก็เป็นขาประจำที่นั้น..ไปบ่อยมากสรุปง่ายๆๆว่าเสียเงินตั้งแต่จอดยันออกอ่ะครับเงินอย่างเดียวเท่านั้นมันเลียนแบบกรุงเทพไปทุกทีแล้วอ่ะครับพี่น้อง..... vbnnต้องทำใจอ่ะครับ

NO-B-TA

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 00:50:24 »

ผมยังไม่เคยไปเลยครับพี่ Jim zad

jungkrud

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 13:00:19 »

นายเที่ยวเยอะเกินไปหน่อยหรือเปล่า ลองดูรอบๆตัวนายดิ มีแต่เพื่อนเที่ยวนะเว้ย เพื่อนแท้หายไปหมดหละ ดูแลตัวเองด้วย

บอกเพราะว่าหวังดีนะอย่าโกรธ ยังไงกูก็เพื่อนมึง

popcorn4202

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 13:29:01 »

นายเที่ยวเยอะเกินไปหน่อยหรือเปล่า ลองดูรอบๆตัวนายดิ มีแต่เพื่อนเที่ยวนะเว้ย เพื่อนแท้หายไปหมดหละ ดูแลตัวเองด้วย

บอกเพราะว่าหวังดีนะอย่าโกรธ ยังไงกูก็เพื่อนมึง
Thank you my friend

roonaldo

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 13:40:34 »

ผมเป็นคนนึงที่เป็นเพื่อนแท้ของพี่ป้อปครับบบ

และเชื่อว่าเวบนี้ทุกคนเป็นเพื่อน กัน จิงๆๆ

มีไรชาวยกันครับบ

ขอบคุณครับบ

ดีใจที่พี่ป้อปมีเพื่อนดีดี ครับบ เดด เดด

Aoddy

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 14:13:02 »

เป็นเพื่อนกัน
เป็นเพื่อนกัน
 khjhgg

gosty

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 14:21:59 »

และแล้วก็ออกทะเล

roonaldo

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 14:27:06 »

asset

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 18:51:09 »

ljhgf เจ้า 2 คน นิทำกระทู้เขาป่นปี้หมดแล้ว จะไปมันทูกกระเลยว่างั้น PR เทพกะมารนิ  ouiy

sleepypop

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 00:13:40 »

หลังๆ ไปไม่ถึงเฟบบริกซักที พอถึงก็เลี้ยวขวาไปหาที่จอด ก็เลยอยู่ยาวไม่ได้ออกมาซะที    vbnn

errer

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 18:59:50 »

ที่จอดรถหน้าโรงแรมนี่ 100+  และต้องขาประจำ หรือไม่ก็รถหรูหน่อย

โต๊ะ ก็ไม่ค่อยดี ชนนี่ก็มีล้ม

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2010, 02:45:39 »

ว้า.....อย่างงี้ก้อแย่เลย  สาวๆ บ้านเรา ยิ่งขาประจำแฟบบริค ซะด้วยสิ 

เคยเอา ABSOLUTE เข้าไป เค้าเก็บ 250 แน่ะ   ส่วนเรื่องโต๊ะนี่ เห็นด้วยอย่างยิ่ง ไปเที่ยวกลับมาแต่ละที เท้ามีแต่รอยแก้วบาดแทบจะทุกนาง

ปรับปรุงหน่อยน่าจะดีเนาะ   เพราะว่าหลายๆอย่างก้อโอเคอยู่   dsgjsd

pegasusk

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010, 15:34:13 »

เค้าไม่ค่อยง้อลูกค้าเท่าไหร่ อ่ะครับ สงสัยเพราะ เห็นว่า คนเข้าเยอะอยู่แล้ว ouiy

yippee555

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 21:12:13 »

เพื่อนผม มีเรื่องกับเด็กรับรถ ชื่อ เอก กร่างมาก คุยกะแขกไม่ดีเลย ออกคำสั่งให้จอดรถ (เพื่อนขับกะบะมั้ง)
ผมก็ไม่ไปนานแล้ว เบื่อถูกไถเก็บเงิน ตั้งแต่ลงรถ/หิ้วเหล้า/มิกซ์แพง/โต๊ะล้มง่าย
เปลืองตังค์ หลังๆเพื่อน ไป ดิส/สเตปอัพ/มันดะเลย์ (ใครว่ามีแต่เกย์) ผมได้สาวที่นี้หลายคนแล้ว ประเภทเพื่อนของเกย์หรือสาวๆที่มาเที่ยวเป็นกลุ่มก็มีนะ jljhlหาดีๆ คู่แข่งน้อยด้วย

glock30

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 12:13:58 »

อือ...................... nears

Zalera

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 15:43:58 »

จอดรถข้างทาง เขาไม่มีสิทธิ์มาเก็บนี่ครับ ผมว่าท่านไม่ต้องจ่ายก็ได้นะนั่น,,, แต่กลัวที่ภายหลังมันจะแอบมาขูดรถรึปล่าวนิน่ะสิ....

toooosy3

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 12:55:32 »

จดๆๆครับร้านนนี้ดต้องดูดีๆ