ผู้เขียน หัวข้อ: "Aoffy" ช้างเผือกพร้อมรุกก็ได้ รับก็ดี ทาสียิ่งมัน  (อ่าน 4039 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ห่างหายไปนานจากการเที่ยว เรียกได้นานพอสมควร จนหลังๆนี้เที่ยวน้อยมาก วันนี้ขอวันนึง
เห็นทางร้าน Phoenix Club อัพเดทรายชื่อน้องใหม่ สะดุดชื่ออยู่คนนึง "น้องออฟฟี่" ยังจำได้เพราะเคยขึ้นงานกันสมัยน้องมาทำงานครั้งแรกๆ ยังจำได้ถึงเรื่องงานที่พริ้วไหลไปตามอารมณ์ของน้องเวลาน้องมีอารมณ์ร่วม
แล้วน้องก็ห่างหายไปนาน คราวนี้กลับมาอีก อัพเดทชื่อขึ้นปุ๊บ รีบทักไลน์ PR ร้านไปจองเลย

มารอบนี้น้องดูดีขึ้น หุ่นผอมเพรียวลงจากครั้งก่อนพอสมควร หุ่นสไตล์นางแบบ แต่หน้าอกหน้าใจยังใหญ่สวยงามเหมือนเดิม
เธอเป็นสาวน้อยผอมเพรียวหุ่นดี หน้าตาเซ็กซี่เย้ายวนชวนให้มีอารมณ์ หน้าอกใหญ่เต็มมือ เหมาะกับคนชอบแคลเซียมอย่างอย่างยิ่ง
เจอกันครั้งนี้ก็ยังจำกันได้ดี น้องยังเป็นคนชอบหัวเราะ เป็นคนตลกขี้เล่นเหมือนเดิม คุณจะไม่เหงาแน่นอนเมื่ออยู่กับน้องออฟฟี่
ถอดเสื้อผ้าเสร็จยังไม่ทันไรก็บิ๊วกันเบาๆเรียกอารมณ์พอหอมปากหอมคอ มีจูบปากกันซักนิด ก่อนที่น้องจะจูงมือไปอาบน้ำ

งานในห้องน้ำของน้องยังดีเหมือนเดิม อาบน้ำไปบิ๊วกันไป เอาหน้าอกแคลเซียมขนาดใหญ่มาถูไถตามตัวช่วยเร้าอารมณ์
ถูสบู่กันไป ปากก็ประกบกันไป ดูดปากกันไปอย่างสนุกสนาน เป็นน้องคนนึงที่จูบปากแล้วฟินมากเท่าที่เคยเจอมา
พอล้างสบู่เสร็จน้องก็ยังมาดูดเลียหัวนมเพิ่มความเสียวให้อีก มือก็จับน้องชายรูดเบาๆ ลื่นๆเสียวๆ ลองหลับตาจินตนาการแล้วเหมือนจริงๆ
พออารมณ์เริ่มได้ น้องก็หันหลังหันก้นมายั่วเพื่อให้เราเอาน้องชายไปถูไถกับน้องสาวเธอแบบท่าเสมือนในห้องน้ำ
ปลุกเร้าอารมณ์กันไปแบบพอหอมปากหอมคอ ก่อนเตรียมโดนเชือดบนเตียง

งานบนเตียงของน้องออฟฟี่ ขอไม่สาธยายยาว เอาแบบเนื้อๆกันไปเลย คือ "พี่ชอบแบบไหน น้องจัดให้เต็มที่ค่ะ ^^" ดีกว่าเนาะ
ขึ้นเตียงปุ๊บ ผมเริ่มบิ๊วน้องก่อน บีบจับแคลเซียม ดูดกินแคลเซียมของเธอเบาๆ เธอก็ฟินจับหน้าผมมุดร่องภูแขาแคลเซียม
แล้วเธอก็ผลักผมลงบนเตียง เกมรักของสองเราก็เปิดฉากขึ้นอย่างสนุกสนาน สมกับที่ไม่ได้เจอกันนานแรมปี
เธอเป็นคนมีอารมณ์ร่วมสูง ถ้าบิ๊วเธอถึง บอกได้เลยว่ามีฟินไปตามๆกันแน่นอน (ย้ำว่าเธอชอบลูกค้าที่บิ๊วตอบสนองเธอนะครับ ^^)
ลีลาการบิ๊วเลียหัวนมของเธอก็ไม่ธรรมดา สเต็ปลากลิ้นนี่ทำเอาหลังแอ่นได้แน่นอน ตั้งแต่หัวนมไปถึงซอกคอ
พอบิ๊วกันไป ก็หันหน้ามาดูดปากกันแบบดูดดื่มเป็นระยะ ออฟฟี่เป็นคนนึงที่ผมชอบจูบปากมาก เพราะน้องไม่หวงตัวเรื่องจูบเลย
จูบปากกันเสร็น น้องกดผมลงบนเตียง เธอขึ้นมานั่งคร่อมหน้าผม เอาน้องสาวเธอมาประกบปากผมให้ผมทาสีเธออย่างเต็มที่
น้องสาวเธออาจจะมีหินงอกหินย้อยบ้าง แต่รับประกันว่าไม่มีหมีมากวนใจ ยิ่งน้องเพิ่งเล็มป่าไม้มาแบบนี้ โดนใจช่างทาสีอย่างยิ่ง
...แน่นอนครับ เธอชอบให้ทาสี ขอแค่แบบนิ่มนวลและชวนให้เธอฟิน ลำธารน้ำทะลักแน่นอน
เพราะแค่จากที่เธอบิ๊วให้ผมเมื่อกี้ เธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วย น้ำเธอเริ่มมา ยิ่งโดนลิ้นทาสีเข้าไปอีก น้ำทะลักเลยทีนี้
ไอ้เราก็เห็นน้ำหลั่งเป็นไม่ได้ ต้องลิ้มรสชาติของมันอย่างเอร็ดอร่อยเพราะไม่ได้เที่ยวมานาน เจอแบบนี้ทีก็ขอซักหน่อย
เธอกลับตัวเป็นท่า 69 ใช้ปากของเธอบิ๊วน้องชายให้ ในขณะที่ปากของผมก็ทาสีเธอต่อไป เธอมีครางอย่างอารมณ์เพราะโดนลิ้นต่อไป
ตอนนี้อารมณ์ของสองเรามันร้อนแรงแล้ว เธอกลับมาบิ๊วเลียหัวนมให้ผมต่ออีกซักพัก ได้เวลาที่เธอจะจบเกมนี้เสียที
เธอขึ้นคร่อมน้องชายผมด้วยท่าจำลอง WOT ใส่เจลที่น้องสาวเธอเพิ่มความลื่น แล้วก็ให้น้องสาวเธอกับน้องชายผมได้คุยกันใกล้ชิด
เธอโยกไปตามจังหวะ จากที่ช้าๆ จนค่อยๆเร็วขึ้น มือเธอก็จิกไหล่ผมแน่น เธอก้มลงมาดูดหัวนมบิ๊วเป็นระยะๆ ให้เสียวยิ่งขึ้น

.... สุดท้าย เกมรักก็ต้องมีตอนจบ ความฟินที่มันมาถึงจุดสุดของมันก็ล้นทะลักออกมาเลอะขาและเลอะเนินหญ้าของเธอไปหมด
ไม่ได้ฟินแบบนี้มานาน บวกกับไม่ได้เที่ยวมานาน เจอช้างเผือกงานดีแบบนี้ ถึงไหนถึงกันครับแบบนี้ ฟินไปตามๆกัน

งานนี้คงต้องมีซ้ำอีกแน่นอน ไม่ได้เจอน้องออฟฟี่นาน งานดี อารมณ์ร่วมมี รุกได้ รับดี ทาสีสนุก ถึงไหนถึงกัน
ใครชอบแนวนี้ อย่าช้าครับ รีบทักไลน์ร้านจองเลย น้องมาไม่กี่วันเท่านั้น ก่อนจะหายไปนาน เพราะนานๆน้องจะแวะมาซักที
น้องน่ารักงานดีเต็มที่แบบนี้อย่าให้พลาดครับ ไม่ได้มีมาบ่อยๆ อะไรดีๆเราก็อยากจะแนะนำบอกต่อให้มาลองกัน

อยากจะฝากไว้ ขอแค่สะอาด สุภาพกับน้อง ไม่เอาเปรียบ ไม่รังแกน้อง ไม่เยอะกับน้อง แค่นี้น้องก็พอใจแล้วครับ
แล้วก็...หากชอบแบบไหน บอกน้องได้เลยนะครับ

ขอบคุณร้าน Phoenix Club และ"น้องออฟฟี่"ด้วยนะครับ
ไว้มีโอกาสจะแวะไปนั่งคุยเม้ามอยใหม่ อาจมีซ้ำน้องอีกซักครั้งก่อนน้องกลับ ^^

ขอบคุณที่แวะมาอ่านครับ ไว้พบกันใหม่อีกทีเมื่อไรก็ค่อยว่ากันอีกที
สวัสดีครับ

eta08 eta08
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: "Aoffy" ช้างเผือกพร้อมรุกก็ได้ รับก็ดี ทาสียิ่งมัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2018, 13:19:30 »

ขอบคุณการบ้านดีๆจร้าพี่ Besic17
การบ้านได้ใจความ ไม่ยืดเยื้อ เวิ่นเว้อ เข้าใจง่าย
การันตรีงานดีๆ ไม่ผิดหวังตามมากันรัวๆๆ เลยจร้าส

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2018, 14:13:51 โดย Phoenix Club »
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

• *
Re: "Aoffy" ช้างเผือกพร้อมรุกก็ได้ รับก็ดี ทาสียิ่งมัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2018, 11:50:18 »

เหลือเวลาอีกไม่มากแล้วนะจ๊ะ
ดาวดังขั้นสุดของเรา
จับจองได้เลย 0943251888

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

PeterPan2018

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2018, 09:03:29 »

ยังอยู่รึเปล่าเนี่ย..ต้องหาเวลาไปลองซักวัน

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2018, 09:49:46 »

ยังอยู่รึเปล่าเนี่ย..ต้องหาเวลาไปลองซักวัน

กลับมาแล้วจร้า แม่เสือสาวแซ่บ อ๊อฟฟี่
จับจองได้เลย 0943251888

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2018, 22:57:38 »

อ๊อฟฟี่สาวน้องสายรุกกลับมาแล้วววว ต้องไปซ้ำให้หายคิดถึง
คนนี้งานดีแบบใช่เลย พี่ต้องบอก น้องนัดให้ค่ะ

ttu ttu
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 10:55:17 »

ขอบคุณการบ้านดีๆของพี่Besic17ครับผม eta08

seo.james01

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
    • ufa007
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2018, 16:14:52 »

โอ้ยยยย อยากจะไปลอง ไปหาน้องออฟฟี่เหมือนกัน เลย ชอบให้ทาสีด้วยหราา า พนันบอลออนไลน์
 :J

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2018, 12:54:51 »

บอกเลย ไม่ลองพลาดอย่างแรง
แฟนคลับตรึม โทร.0943251888

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg