-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งความคืบหน้าการงดดูดวงชั่วคราวช่วงนี้นะครับ  (อ่าน 849 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เนื่องจากช่วงนี้นะครับ มีเหตุทางโหรศาสตร์ที่ผมใช้นะครับไม่สามารถดูดวงได้นะครับ ของดไปประมาณ1-2สัปดาห์นะครับ หากสามารถดูได้แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวก

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta08 รับทราบครับ

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ตอนนี้สามารถดูดวงได้อีกครั้งแล้วนะครับ ที่เคยติดค้างใครไว้รบกวนเข้ามาแจ้งได้นะครับ โดยระบุวันที่ที่เคยลงดวงไว้นะครับ จะได้ดูตามลำดับให้ได้ครับ