-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [กระทู้รวมพล] สมาชิกท่านใดรองาน meeting ครั้งที่ 5 อยู่ มาลงชื่อกันหน่อยเร็ว ^^  (อ่าน 3583 ครั้ง)

JohnyWalkerBlue

• บุคคลทั่วไป

เห็น เหล่า ทวย inw แอบประชุมลับ ร่างหมายกำหนดการ กันเงียบ ๆ หลังบอร์ดแล้ว

ก็น่าสงสัยเป็นอย่างยิ่งว่า ทำไม ปิดข่าวได้เงียบเชียบขนาดนี้  zuy หรือว่า ประชุมไปด้วย  O0 ไปด้วย

เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อเช็คยอด กำลังพลคร่าว ๆ ในงาน  ;D

สมาชิกท่านใดอยากทราบข่าว meeting#5 มารายงานตัวด่วนครับ  pp11

สำหรับผมจองที่เลย 2 ใบ  pp11

Aozz

ซุ้มรอดูอยู่อย่างเงียบๆเตรียมหาทางรอมือกับสถานะการณ์ที่กำลังจะเกิดขึ้น โดยสามสมาชิกสายลำพูน

ปล.ว่างเมื่อไหร่จะติดต่อท่านTos77 อีกทีเน้อ

mommamman

อดใจไว้ งานนี้รับรองความมันส์  pongz             

lim6049

ใกล้ถึงเวลาความหื่นแล้วเหรอ  อิอิอิอิ  อดทนสักหน่อยเรา pp9

ple98

zcry จะพยายามอดใจรอ อ่ะคับ zad

mommamman

ถ้าทนไม่ไหว ไปห้องน้ำก่อนก็ได้นะท่าน  pp11           

coolman

olelemon99

รายการยังไม่ลงตัวน่ะ อิอิ :-[

รถผีสิง

CastlevaniaX

มิิตติ้งครั้ง5นี้

ขอเหมือนเกะเกาหลีที่เฮียคิมไปนะครับ pp11

จะอาระวาดให้ให้หื่นเลย ???

tos77

ซุ้มรอดูอยู่อย่างเงียบๆเตรียมหาทางรอมือกับสถานะการณ์ที่กำลังจะเกิดขึ้น โดยสามสมาชิกสายลำพูน

ปล.ว่างเมื่อไหร่จะติดต่อท่านTos77 อีกทีเน้อ
รออยู่ครับท่าน Aozz  pp12 pp12 pp12
Aozz คนหนึ่ง
อ้วน คนหนึ่ง
Tos คนหนึ่ง

เราสามคน O0 O0 O0

Smith

:( อยากไปคับ แต่ก็ต้องหา ฤกษ์ แหกคุก เอาไว้ก่อนด้วย  สงสัยต้องดูลาดเลาอีกทีคับผม  kick

JuNeO

จะอาระวาดให้ให้หื่นเลย ???

zuy เบาๆหน่อย ก้อด้ายยยยยยยย ท่านแคสสส อะรัยจะหมายมั่นปั้นมือ ขนาดนั้น  :-X

คราวนี้จะเอากี่น้ำดีล่ะคับ ไม่เอาลิสเตอร์รีน เตรียมไปด้วยเรอะ อิ อิ  :-[

CastlevaniaX

งานนี้เตรียมไปแน่นอนท่านพี่ pongz

น้องหมวยเล่นเอาเงือกผมบวมมา2อาทิตย์เลยละ icez ##

กว่าจะหายขออาระวาดให้หนำใจหน่อยเน้อ pp11

ที่สถานทูตหมายปอง3สาวพี่ๆก็รุ็ว่าใครเน้อ pp11

seawjang

:-\   :-\  คุยรายกาน หว่า

mousejet

pat

ไปด้วยคนครับ  pp ว่าแต่ผมไปนี่จะรู้จักใครมั้ยครับ

zente

น่ากลัวจังเรย งานอะไรก็ไม่รู้  เขิน

lim6049

ใครเหรอ สามสาว  บอกหน่อยครับ จะได้ไป ตามประกบ  ครับ ท่านCastlevaniaX

dvd6699

เอารางวัลมาโชว์เรียกน้ำย่อยได้ป่ะ 555

รางวัลที่ 1 อาบน้ำกับแพนเค้ก

รางวัลที่ 2 นอนดูจรวดขึ้นฟ้ากับน้องนาง ช้างแดง

รางวัลที่ 3  ทานข้าวกับสาวไม่เต็มร้อย

รางวัลที่ 4 รถผีสิง (กำลังหารถอยู่)
  pp11

Wunsen

เอารางวัลมาโชว์เรียกน้ำย่อยได้ป่ะ 555

รางวัลที่ 2 นอนดูจรวดขึ้นฟ้ากับน้องนาง ช้างแดง

รางวัลที่ 3  ทานข้าวกับสาวไม่เต็มร้อย

รางวัลที่ 4 รถผีสิง (กำลังหารถอยู่)
  pp11

ถ้ารถผีสิง ขอเชิญใช้บริการจากบริษัทผมได้เลยครับ เด๋วจองให้ เอา Mu-7 ไม๊คับ วันละ 2500 บาท ยืมสามวันขึ้นไปลด 10%  pp11

JuNeO

pp11

ถ้ารถผีสิง ขอเชิญใช้บริการจากบริษัทผมได้เลยครับ เด๋วจองให้ เอา Mu-7 ไม๊คับ วันละ 2500 บาท ยืมสามวันขึ้นไปลด 10%  pp11

กรุณาตอบด้วยนะครับ ว่าเหตุใดไม่ยอมรับโทรศัพท์  และไม่เคยโทรกลับ ไม่เข้าใจครับ

มีอะไรหรือเปล่าครับ ผมกับท่านปลาหมึกอยากรู้

tommy042

Wunsen

ตอนนี้อยู่ในอารมณ์เมนมาคับ เอ้ย เบื่อ ๆ อ้ะท่าน ไม่อยากทำไร อยากทำงาน กลับบ้าน นอน หลับ  ขอผมอยุ่คนเดียวสักพักนะท่านนะ แต่ยอมรับเลยว่าอาทิตย์แทบไม่ได้เสียตังเลยแฮะ จากบ้านมาที่ทำงาน จากที่ทำงานไปชินหยู จากชินยู กลับบ้าน ออนแคมฟรอค ฟังเพลง เล่นกับหมา ซ้อมเปียโน นอน ช่วงนี้ผมนอนบ้านแม่ด้วยครับ (แม่โจ้) เป็นอย่างนี้มาหนึ่งอาทิตย์แล้ว ผมก็เหมือนท่านแล่ะครับ อยากไปที่เงียบ ๆ แต่ว่ามันปลีกเวลาไปไม่ได้ ก็ต้องทำอย่างนี้แล่ะคับ

JuNeO

ตอนนี้อยู่ในอารมณ์เมนมาคับ เอ้ย เบื่อ ๆ อ้ะท่าน ไม่อยากทำไร อยากทำงาน กลับบ้าน นอน หลับ  ขอผมอยุ่คนเดียวสักพักนะท่านนะ แต่ยอมรับเลยว่าอาทิตย์แทบไม่ได้เสียตังเลยแฮะ จากบ้านมาที่ทำงาน จากที่ทำงานไปชินหยู จากชินยู กลับบ้าน ออนแคมฟรอค ฟังเพลง เล่นกับหมา ซ้อมเปียโน นอน ช่วงนี้ผมนอนบ้านแม่ด้วยครับ (แม่โจ้) เป็นอย่างนี้มาหนึ่งอาทิตย์แล้ว ผมก็เหมือนท่านแล่ะครับ อยากไปที่เงียบ ๆ แต่ว่ามันปลีกเวลาไปไม่ได้ ก็ต้องทำอย่างนี้แล่ะคับ

โอเค อยากปลีกวิเวก อยากสมถะ เท่านั้น นึกว่ามีอะไร เพราะท่านช่างเปลี่ยนไปโดยไม่ให้เพื่อนๆได้รู้ตัว

คนเราเมื่อคบกัน สนิทกัน เมื่อเงียบหายไปทุกคนเป็นห่วง ทุกคนไม่เข้าใจ ถ้าท่านบอกออกมาสักคำใครเค้าก็คงไม่คิดไปรบกวนท่านหรอกครับ

เมื่อคืนก็กะจะชวนไปดื่ม เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว เรื่องเงินๆทองๆ ไม่ต้องไปคิดครับ ของนอกกาย เมื่อคืนผมก้อเลี้ยงทุกๆคน

ไม่รู้ว่าท่านจะเป็นแบบนี้อีกนานไหม หรือว่าอิ่มตัวแล้ว กับการเที่ยว กับเพื่อนฝูง ทุกคนรออยู่นะครับ

Wunsen

โอเค อยากปลีกวิเวก อยากสมถะ เท่านั้น นึกว่ามีอะไร เพราะท่านช่างเปลี่ยนไปโดยไม่ให้เพื่อนๆได้รู้ตัว

คนเราเมื่อคบกัน สนิทกัน เมื่อเงียบหายไปทุกคนเป็นห่วง ทุกคนไม่เข้าใจ ถ้าท่านบอกออกมาสักคำใครเค้าก็คงไม่คิดไปรบกวนท่านหรอกครับ

เมื่อคืนก็กะจะชวนไปดื่ม เพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว เรื่องเงินๆทองๆ ไม่ต้องไปคิดครับ ของนอกกาย เมื่อคืนผมก้อเลี้ยงทุกๆคน

ไม่รู้ว่าท่านจะเป็นแบบนี้อีกนานไหม หรือว่าอิ่มตัวแล้ว กับการเที่ยว กับเพื่อนฝูง ทุกคนรออยู่นะครับ

ขอ ขอบคุณมากครับท่านพี่ เพียงแต่ท่านพี่จ่ายเพื่อผมมาเยอะแล้วอ้ะ ผมไม่อยากรบกวนไปมากกว่านี้ ถ้าไปคราวหน้าผมจะไม่ให้ท่านพี่ลำบากแล้ว จะต้องช่วยกันออก

mommamman

pp11

รางวัลที่หนึ่ง ผมทำเป็นประจำอยู่แล้วนี่ครับ จะเอามาเป็นรางวัลทำไมล่ะท่าน  pp10             

Kim

สมาชิกใหม่ไม่ต้องกลัวเหงา ...... อยู่ก๊วน ผม เลย ...

KIM

GOWA

สมาชิกใหม่ไม่ต้องกลัวเหงา ...... อยู่ก๊วน ผม เลย ...

KIM

เห็นทีจะไม่ได้ล่ะท่าน
เพราะฉายาผมคือ "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้"  โกรธ

mcandroll

อยากไปคับ แต่เค้ายังไม่รู้จักใครเลย pp5

kobmoi

KIM

เห็นทีจะไม่ได้ล่ะท่าน
เพราะฉายาผมคือ "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้"  โกรธ
หึหึ....ผมอีกคนครับ..ฉายา "อ้ายมาคนเดียว"..สัญจรไร้ร่องรอย..จริงนะทั่น KIM  และนาย GOWA blink

JohnyWalkerBlue

:) อ๊ะ รางวัลที่  น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง  inlove  inlove  inlove   ;)

GOWA

ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่เนี่ย

JeT lI

8) เห็นรางวัลแล้ว อยากกินแพนเค้ก ที่สุดเลยครับ ท่าน...  :o

ว่าแต่งานอะไร กันแน่ครับ มีรางวัลด้วย...  pp5

horashio

pp6

เอ้อ ... รบกวนเป็นคืนวันเสาร์จะดีมาก แบบว่า บินไปเช้าเสาร์ เมากลับบ่ายอาทิตย์น่ะ
ไม่อยากได้รางวัล อยากสังสรรค์กับสมาชิกมากกว่า

workbomp

;) งุงิ ได้ฤกษ์ตอบลงใน Board นี้ซะที เหอ เหอ
อยากทราบรายละเอียดครับ แต่ยังไง ก็ขอไปโตยคนเน้อคับ ซุ่มเงียบมานาน เก็บข้อมูลไปเรื่อยๆ
(ที่สำคัญ ชีวิตนี้เกิดมา ผมยังไม่เคยลง ออน เลยคับ  zcry)

JuNeO

pp10 ไม่อยากบอกเลยว่า ตอนแรกรางวัลที่หนึงเป็นการลงสุกี้กับ มหาเทพ

อิ อิ .... ม่ายแน่น๊า รางวัลนี้อาจเป็นจริง อีกครั้ง ตอนนี้มหาเทพมี  4 ตัว เอ๊ย ท่าน

ท่านวุ้น นี่ใจไม่ถึงแน่ๆอยู่แล้ว เพราะจากร่วมสุกี้ที่ผ่านมา ท่านเล่นไป O0กันที่พื้นห้อง โดยไม่ร่วมเตียงกับผม  >:( (อายทำไมฟร่ะ)

ที่โกดนี่ไม่ใช่อะรัยคับ น้องของท่านวุ้นสวยกว่าน้องของผม เลยอดแหลกเลยตรู  zad

มหาเทพอีกท่าน คือ ท่าน ดีวีดี รายนี้กล้าลงสุกี้แน่ๆ แต่ความวัวยังไม่ทันหายแบบนี้ ขืนลง มีตายคับ  ##

ส่วนท่านมหาเทพคนใหม่ ป๋ามอมแมมแมน นี่ใครได้ลงด้วยต้องผวา  :) อาจไม่สู้เอาง่ายๆ

เพราะได้ยินมาว่าขนาดของ กาปู๋ ท่าน มิธรรมดา (ใหญ่โคดๆ)  :-X

แบบนั้นคงเหลือแต่ผม อิ อิ ที่ขนาดพอไปไหนมาไหนได้แบบไม่ต้องเกรงใจใคร โสด. .&. .เสี้ยนมาสองเกือบสามเดือนแร้วววว

การลงสุกี้ครั้งนี้จึงนับเป็นการอุ่นเครื่องก่อนไปค้าแข้งเอ๊ย ร่วมลงสุกี้กับท่าน JKR มารบูรพาแห่ง BLV ที่แนน กทม.

ตกลงว่าผมรับ ลงสุกี้ กับผู้ที่ได้รับรางวัลงานมีทติ้งครั้งที่ 5 ครับ (ถ้าเจ้าของรางวัลกล้าลงสุกี้ร่วม ไอ้ผมเคยกัวซะที่ไหน) อิ อิ ล๊อบบี้รางวัลซะเลย pp11

JeT lI

zad งานนี้ ถ้าจัด 9 พ.ย. ผมคงแห้ว อีกตามเคยแหละครับ...  wq
 :( ต้องไปงาน ที่ กทม. ตามแผนงานของบริษัท เลี่ยงไม่ได้เลยครับ...  ##
อย่างเศร้า  icez

acer2518

:o :o :o
มีไรก็บอกกันล่วงหน้า นะ ครับ
มีคนจาก กทม อยาก ไปแจมด้วย แต่ต้องรู้ล่วงหน้า นานนิดนึง
 blink

don

yasooka

เข้ามาบอกว่า ไม่สามารถไปได้ครับ ก็มันไม่ว่างนี่  มีไรเปล่า  ???
แต่คราวหน้า จัดคิวได้ คงไม่พลาด

อยากกินสุกี้กะท่านมหาเทพอ่ะ  :o