ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องชีสเค้ก ย้อนหลัง นัวสุดตรีน ฟินสุดหัว...  (อ่าน 1236 ครั้ง)

lasvagas.

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดิ์ครับ ขอส่งการบ้านย้อน(ย้อนเยอะหน่อยต้องขออภัย)หลังครับ ....

ดึกแล้วออกได้ มาครั้งแรก เข้าร้านมาก็เจอพีอาร์สวย (จะเลือกคนนี้เลยก็ไม่ได้5555)พีอาเรียกน้องออกมาโชว์ตัว วันนั้นมีใครบ้างจำไม่ได้แต่ที่เตะตาสุดๆก็น้องชีสเค้กเลยครับ คงไม่ต้องบอกว่าอะไรมาเตะตา (2Jโบคู่เลยนะคับ) ตัดไปที่ห้องคับ น้องเฟรนรี่มากคับ ชวนคุยทำความรู้จักกันเบื้องติน แล้วก้ชวนอาบน้ำ อาบน้ำได้ฟินเลยทีเดียว อิอิ ภาพตัดอีกแล้ว!!  กลับมาที่เตียง น้องนวดหลังให้ นวดขา นวดแขน ลามไปถึงต้นขา เท่านั้นแหละสะดุดเลยคับ 5555 จับไปจับมาน้องก็ร้องเพลงซะงั้น (ต่างกรรมต่างวาระนะครับ) พอร้องไปได้ถึงท่อนฮุกเลยขอน้องแทงหวย2ตัวล่าง น้องถามจะแท่งเลขอะไร ผมรีบตอบเลยฮะ 69 จัดไป ฟินหยังกะถูกรางวัลที่1 ผมนี่กลั้นแล้วกลั้นอีก สุดท้ายก็พ่ายแพ้ ก้ลุกไปล้างเนื้อล้างตัวกลับมานอนคุยกัน เป็นอันสบายตัวสบายใจ หุ่น 9/10
                           หน้าตา 8/10
                            หน้าอก 9/10(หน้าอกทำนะคับ แต่ก็ยังฟิน)
                           ช่วงล่าง 9/10(สวยงามตามท้องเรื่อง)
 สรุป ทอนเป้าตุง เอ้ย!! เป๋าตุง ขาสั่นกลับบ้านครับ  มีซ้ำแน่นอน 55555.    ปล. มือใหม่หัดเขียนการบ้านคับ อ่านแล้วอาจตลกมากกว่าเสียวนะครับ.  fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2017, 18:22:48 โดย redspa »

Pipeping

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00

มีปลากรอบไหมครับ eta04

lasvagas.

• ว๊องแมน
  • *

ไม่มีอ่ะคับ กินหมดแล้ว อิอิ jljhl

Pipeping

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00

ได้ทำออฟชั่่นป่าวครับ mbvc