-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านนั่งกิน ก่อนออกศึก.....  (อ่าน 2175 ครั้ง)

kolokoso_k

• บุคคลทั่วไป
แนะนำร้านนั่งกิน ก่อนออกศึก.....
« เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 16:46:06 »

09876แนะนำร้านนั่งกินวอร์มเครื่องก่อนออกไป ผจญภัยต่อ
1 ร้านกับข้าวรำ แล้วราคาไม่แพง เนเน่ปลาสดเจ็ดยอด กับน้องฟลุ๊ค 2 (เนเน่มีโปรเบียร 3ขวด 105 บาท)
2 ร้านนั่งกิน คุยเด็กเสริฟ ร้านบอนไซ สี่แยกรินคำ ใช้ได้
3 ร้านนั่งกินเหล้าเบียร ดู PG ต้องที่ใส้ย่างซอย 5 หลังคาร์ฟู
4 ดูบอลมันๆๆ ต้องที่แม่โจ้ จำชื่อไม่ได้แต่จอใหญ่โคตรๆๆ
5 นั่งกินเงียบๆๆ รอซุ่มโจมดี ต้อง ร้านโป๊กอี๊ด กำแพงดินคับ ;kljj

j007

Re: แนะนำร้านนั่งกิน ก่อนออกศึก.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 18:41:45 »

ผมชอบไปแถวหลัง วค. อ่ะครับ...ได้ดูสาวเปนอาหารว่างด้วย
 uy65tf

oman

Re: แนะนำร้านนั่งกิน ก่อนออกศึก.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 19:03:54 »

แถวเจๆๆนะผมว่าสาวมากดีมีหลายร้านให้เลือก  [poiuy สาวเพียบ เลือกดูตามใจชอบ  [poiuy

josefin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 20:06:48 »

samo club ครับ หรือไม่ก็ เือื้องผึ้งจันทน์ผา
Good view ก็โอเคนะครับ

ku_knight

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 22:18:19 »

ขอบคุณครับ ;khhg

gosty

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 00:05:45 »

แถวเจๆๆนะผมว่าสาวมากดีมีหลายร้านให้เลือก  [poiuy สาวเพียบ เลือกดูตามใจชอบ  [poiuy

แถว JJ ผมว่าไปกินแล้วไม่ต้องออกผจญภัยต่อ พาไปต่อหอเค้า หอเรา หรือโรงแรมได้เลยนะ

ถ้ารู้จักการเข้าหาที่ถูกที่ควร เช่น ท่าช้าง สาวๆ แหล่มเพียบ
แน่ใจอ่าตะเองเค้าไม่เคยได้เลยเห่อๆๆๆๆๆๆๆ     อย่าบอกลายแทงจิ

redzero

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 11:26:51 »

แถว JJ ผมว่าไปกินแล้วไม่ต้องออกผจญภัยต่อ พาไปต่อหอเค้า หอเรา หรือโรงแรมได้เลยนะ

ถ้ารู้จักการเข้าหาที่ถูกที่ควร เช่น ท่าช้าง สาวๆ แหล่มเพียบ

เพียบจริงคับ แต่ทำได้แค่ดู  vbnn

oakley

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 21:46:17 »

แถวเจเจอีก 1 เสียง สวยๆทั้งนั้น mbvc