-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปนั่งราครีสโมสรเป็นไงมั่งครับ เห็นรถจอดเยอะเลย  (อ่าน 6199 ครั้ง)

ERIC

• บุคคลทั่วไป

อยากลองไปนั่งไม่รู้เป็นไงครับ uhgv

popcorn4202

มันอยู่ตรงไหนผมยังไม่รู้จักเลยครับ
แต่ชื่อมันคุ้นๆ หูอยู่แฮะ

solazy

ijhg ijhg ijhg มันอยู่ตรงไหนคับอยากรู้ด้วยคน  9ijn 9ijn 9ijn

อาตี๋

เลยโรงพยาบาลลานนาขับไปเรื่อยๆ จนข้ามสะพานน้ำปิง
แล้วเปิดไฟเลี้ยวไปทางซ้ายทางที่จะตัดไปทางกาดรวมโชค
อยู่ซ้ายมือก่อนข้ามสามแยกโรงพยาบาลเทพปัญญาครับพี่น้อง

popcorn4202

โอเค นึกออกแล้วครับ ไฟร้านออกสีฟ้าๆ หน่อยใช่มั้ยครับ
เห็นรถจอดเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
ใครไปแล้วมาอัพเดทข่าวหน่อยนะครับ

justdoit

ร้านนี้ดนตรีสดเพราะดีครับ เล่นแนวช้าๆ ซึ้งๆ คึกคักก็มีบ้างแบบพอประมาณ

ส่วนใหญ่มาคุยกับ PG 100  เพราะคุยเก่ง แต่เราต้องชวนคุยก่อน ออกแนวห้าวๆ ซ่าๆ กวนๆ หน่อย
ใครชอบสาวปากหวานขี้อ้อนนี่คงไม่ชอบเท่าไหร่ แต่ถ้าอยากได้แนวคุยกวนๆ หนุกหนานเฮฮาก็สนุกดี
น้องแกหน้าคมๆ ตัวสูงๆ เห็นแล้วสะดุดตาเลย

ส่วนสาวเสริฟคนอื่นๆ ก็มาตรฐานทั่วไป สวยมั่ง ไม่สวยมั้ง แต่ไม่มีใครสะดุดตาเท่าไหร่

ปัญหามีอย่างเดียวคือน้อง PG มีเสี่่่ยเลี้ยงแล้ว เพราะมีเบนซ์มารับกลับตลอด เอิ๊กๆๆๆ

armimaru

ร้านนี้ดนตรีสดเพราะดีครับ เล่นแนวช้าๆ ซึ้งๆ คึกคักก็มีบ้างแบบพอประมาณ

ส่วนใหญ่มาคุยกับ PG 100  เพราะคุยเก่ง แต่เราต้องชวนคุยก่อน ออกแนวห้าวๆ ซ่าๆ กวนๆ หน่อย
ใครชอบสาวปากหวานขี้อ้อนนี่คงไม่ชอบเท่าไหร่ แต่ถ้าอยากได้แนวคุยกวนๆ หนุกหนานเฮฮาก็สนุกดี
น้องแกหน้าคมๆ ตัวสูงๆ เห็นแล้วสะดุดตาเลย

ส่วนสาวเสริฟคนอื่นๆ ก็มาตรฐานทั่วไป สวยมั่ง ไม่สวยมั้ง แต่ไม่มีใครสะดุดตาเท่าไหร่

ปัญหามีอย่างเดียวคือน้อง PG มีเสี่่่ยเลี้ยงแล้ว เพราะมีเบนซ์มารับกลับตลอด เอิ๊กๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ พีจี มีแฟนแล้ว เสียดาย 0okl

kolokoso_k

ยังงี้มันต้องร้อง ได้อย่าง ก็ต้องเสียอย่าง เลือกเดินบนทางสักทางดีไหม yhb

popcorn4202

อย่าเสียดายครับ เคยเจอมั้ย ผู้หญิงที่มีแฟนอยู่แล้ว แต่ดันมาปิ๊งเราน่ะ
ถ้าผู้หญิงต้องการจริงๆ นะ เธอเคลียร์ทางให้สะดวกโยธินแน่ๆ ครับ

wiyada_susi

เคยผ่านไป เด็กเชียร์เยอะมากเลยค่า คงถูกใจพี่ ๆๆ ในเวปทั้งหลาย อิอิ yhb

sleepypop

มีน้องที่รู้จักคนนึง เป็น PG เหล้า จำไม่ได้ว่ายี่ห้อไรนะครับ

แต่คือ น้องเค้าอยากหาเงินเอง เลยขอแม่ไปเป็น PG แม่ก็ให้ ไปรับไปส่งทุกวัน
และแม่ก็ขับ เบ็นซ์ไปรับซะด้วย ประมาณเท่ยงคืนทุกวัน

ไงรบกวนส่องดูนิดนึงได้มั้ยครับ.................

chan_030

ยังไม่เคยไปนั่งเลยอ่ะ ว่าจะไปลองซักที ;khhg

hyena

พีจีใช้ได้ เด็กเสริฟ ไม่เท่าไหร่อ่ะครับ customer มีน่ารักประปราย

nokkapoot

ไปมาหลายรอบรอบแหละ เด็กน่ารักดี พีจีคุยเก่ง อาหารอร่อย แต่ตอนไปครั้งแรก สั่งมันทุกยี่ห้อผลปรากฎว่า พีจีไฮ ไปหลับในห้องน้ำ หลังจากนั้นพวกผมดังเลยว่าไปมอมยาพีจี  0okl 0okl

golffykung

ไปประจำเลย อาหารอร่อยดี น้องๆ PG คุยดีมั๊กๆ ล่าสุดไปมาน้อง 100 คนห้าวๆสุงๆ ย้ายไปแล้ว มีน้องคนใหม่มาอวบนิดส์ แต่อ้อนเก่ง แต่ผ้มชอบน้องเบียร์ช้าง ;kljj

yama_run

pg แจ่ม ๆ ทัื้้งนั้น uhgv

ku_knight

ข้อมูลอย่างแน่นเลยครับพี่น้อง pongz

gosty

ร้านนี้นะครับที่ผมว่าสวยคนขายหรือเจ้าของร้านอาหารญี่ปุ่นครับงามสุดๆ(แต่น่ามีแฟนละ)พีจีโอครับแต่เด็กเสริฟธรรมดาไปหน่อยคนตรีเยี่ยมเลยครับบรรยากาศจะดีมากถ้านั่งด้านนอก(นอกหลังคา)อาหารผมไม่พูดนะครับไม่ค่อยกินเพราะเมนูธรรมดาไป

pagedown

เค้าเคยไปม่อพีจีช้างอยู่

เลิกงานเที่ยงคืน พ่อมารับทุกทีเลย

(พ่อหรือ . . . ไม่แน่ใจ ฮ่า ๆ)

gosty

เค้าเคยไปม่อพีจีช้างอยู่

เลิกงานเที่ยงคืน พ่อมารับทุกทีเลย

(พ่อหรือ . . . ไม่แน่ใจ ฮ่า ๆ)
ถ้าเป็นพ่อจะยอมให้มาทำแบบนี้หรอฮะอิอิ zad zad zad zad

asset

lhgfr พ่อหรือผัวอะ ดูดีๆนะเคยเจอแบบนี้มาแว้ววววววว vbnn

gosty

lhgfr พ่อหรือผัวอะ ดูดีๆนะเคยเจอแบบนี้มาแว้ววววววว vbnn
ถ้าพ่อจะไปขอถ้าผัวจะไปขอเปงผัวน้อย
เจอกันยามเหงา  kjhg kjhg kjhg

redkiss8

ร้านนี้แหล่มคับสาวตึมเหมือนกันนะพี่น้อง

prof.big

iร้านนี้บรรยากาศสบายๆครับ ดนตรีเล่นแนวประมาณ pause ครับ อย่างว่า PG น่ารักครับ

ร้านเหมือนไม่มีอะไร แต่มันน่าเข้าครับ

prozerger1

ร้านมันโล่งจังครับ แต่เท่าที่ผ่านก็ดูคนเยอะนะ เป็นอีกที่ที่เหมาะเอาไว้เริ่มกิน dsgjsd

bocnx

ร้านนี้บรรยากาศโอเค ราคาไม่แพง นั่งสบายดีคงไปอีกแหล่ะ
วันก่อนไปนั่งเจอลุงหลังบ้านไปด้วยแฮะ...อื่มได้ทุกวัยจริงๆ  fhgj

mza

ไปมาแล้วครับบบบ สบายๆ เพลงเพราะครับ fsdg

aletter005

ร้านนี้นะครับที่ผมว่าสวยคนขายหรือเจ้าของร้านอาหารญี่ปุ่นครับงามสุดๆ(แต่น่ามีแฟนละ)พีจีโอครับแต่เด็กเสริฟธรรมดาไปหน่อยคนตรีเยี่ยมเลยครับบรรยากาศจะดีมากถ้านั่งด้านนอก(นอกหลังคา)อาหารผมไม่พูดนะครับไม่ค่อยกินเพราะเมนูธรรมดาไป

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ สาวร้านอาหารญี่ปุ่นงามแต้.... เขิน
ปล.นักร้องสาววงสุดท้ายก้อใช้ได้เหมือนกันนะผมว่า

procircuit

บรรยากาศนั่งสบายๆครับ น้องๆพอใช้ได้ แต่ที่น่ารักกอคนเชียร์อาหารญี่ปุ่นนี่แหละครับติดใจจริงๆ

evolution

คืนก่อนแก๊งเหล่ามด ห้องที่เที่ยวบุกไปราตรีกันครับ หุหุ นำโดย ทั่นกอสตี้ รูนัลโด้ อ๊อดดี้ ตัวเขียว ที่รักจ๋า มาโดซี หุหุ

ส่วนผมไปกินชิวๆกับเพื่อนเลยเจอกันโดนมิได้นัดหมายครับ เห็นเหล่ามดได้ลายแทงน้องๆมาด้วยคับ หุหุ เสื้อชมพู กับเสื้อเขียว

ว่าแต่สาวขายอาหารญี่ปุ่นน่ารักจริงๆนะครับ หุหุ น้องฟิล์มๆ

mbvc mbvc mbvc

roonaldo

คืนก่อนแก๊งเหล่ามด ห้องที่เที่ยวบุกไปราตรีกันครับ หุหุ นำโดย ทั่นกอสตี้ รูนัลโด้ อ๊อดดี้ ตัวเขียว ที่รักจ๋า มาโดซี หุหุ

ส่วนผมไปกินชิวๆกับเพื่อนเลยเจอกันโดนมิได้นัดหมายครับ เห็นเหล่ามดได้ลายแทงน้องๆมาด้วยคับ หุหุ เสื้อชมพู กับเสื้อเขียว

ว่าแต่สาวขายอาหารญี่ปุ่นน่ารักจริงๆนะครับ หุหุ น้องฟิล์มๆ

แม่งงงงงงงงงงงงงง    อยากบอกว่า   เหอะๆๆๆๆๆๆ  ลูกศิย์ผมมมม

evolution

อ้างถึง
แม่งงงงงงงงงงงงงง    อยากบอกว่า   เหอะๆๆๆๆๆๆ  ลูกศิย์ผมมมม

ลูกศิษย์ทั่นนี่สาวขายอาหารแจแปน หรือว่าสองสาวที่ทั่นไปขอเบอร์ครับ หุหุ

09876 09876 09876

aletter005

อ้างถึง

ลูกศิษย์ทั่นนี่สาวขายอาหารแจแปน หรือว่าสองสาวที่ทั่นไปขอเบอร์ครับ หุหุ

09876 09876 09876
ซื้ง....ไปไม่ชวน  hgjhg
กั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ kick

DreamEnvi

แสดงว่าแอบไปดูตลอด
หวัง....เหมือนกันซิท่า 5555+

ddt_2007

บรรยากาศแบบ OPEN AIR ครับ โปร่งสบาย เพลงรักเหงาๆเศร้าๆแบบนี้
สักวันต้องไปเชยชม  dsgjsd

Phate

ขับผ่านทุกวัน รถเยอะมากกกก  ยังไม่เคยแวะเลย  ไม่มีเพือนไป  เหอๆ

por7685

ราคาถูกดีครับ บรรยากาศดี สาวมีบ้างประปราย เพลงเพราะ อาหารอร่อยใช้ได้ครับ

pagedown

ขับผ่านทุกวัน รถเยอะมากกกก  ยังไม่เคยแวะเลย  ไม่มีเพือนไป  เหอๆ

ชวนคนนี้ไปสิครับ รับรองไปแหงม ๆ

v
v
v