ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านพิซซ่าจร้า  (อ่าน 1898 ครั้ง)

toomtam323

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านพิซซ่าจร้า
« เมื่อ: 19 เมษายน 2018, 21:44:46 »

เขินนนนนน พอดีไปใช้บริการมาตั้งแต่วันที่ 12 แล้วแต่เพิ่งมีเวลามาแชร์ประสบการณ์
>>>เข้าเรื่องเลยแล้วกัน วันที่ 12 หลังจากเดินทางมาจากใต้รู้สึกเหมื่อยมาก  เพราะเดินทางมาไกล
ก  ก็เลยนึกอยากอาบน้ำ  นวดตัว  สิ่งแรกที่นึกถึงก็คือที่นี่ ก็เลยรีบตรงมาที่ร้าน พบกับ PR สุดหล่อเช่นเดิม  หลังจากไม่ได้มาเกือบ 2 ปี  แต่ยังบริการดีเช่นเดิม  หลังจากทักทายกับ PR เสร็จ  PR ก็แจ้งโปรโมชั่นสุดคุ้ม แค่ 1,500 เท่านั้นเอง ก็จัดไปสิครับ  หลังจากนั้น PR ก็เรียกน้องๆมารายงาน ทีละคน  พอดูตัวน้องเสร็จก็แจ้งกับ PR ว่าอยากนวดด้วย  PR ก็แนะนำน้องพิซซ่ามาให้  ซึ่งเราก็โอเครกับน้องด้วย
>>> ตัดมาที่ห้องเลย วันนั้นน้องใส่สีแดง  น้องคุยเก่ง  ชวนคุยตลอด  ไม่ปล่อยให้ผมเหงา ถึงห้องผมขอน้องนอนพักแปบ  เพราะเดินทางมาไกล  น้องก็ชวนคุยไปเรื่อยสนุกดี  นอนพักได้แปบนึงก็ได้เวลาใส่ชุดวันเกิดกัน  น้องเข้ามาช่วยถอดเสื้อผ้าผมก็ยินดี  หลังจากถอดของผมเสร็จ ก็ไปช่วยกันถอดของน้อง  เผยให้ความขาว ขาวมาก บวกกับไฟหน้าขนาด 34 บอกเลยของแท้ทั้งตัว  หลังจากอยู่ในชุดวันเกิดเสร็จก็พากันไปอาบน้ำ  อาบน้ำก็ไม่มีอะไรมาก สบายๆทั่วไป
>>>ตัดมาที่เตียงเลยแล้วกัน  อย่างที่บอกว่าเหมื่อยมาก เลยให้น้องนวดให้  น้องก็จัดให้ตามคำขอ  นวดไป คุยกันไป  นวดได้ระยะนึงบวกกับคุยกันเพลิน  น้องกลัวเวลาหมดก็เลยจัดการลงน้ำมัน
พร้อมทำการบรรเลงสปาลิ้น  สปาอก แล้วก็ยาวๆไปเรือยโดยน้องสร้างความเสียวซ่านตลอดจนถึงฝั่งฝัน ต้องบอกว่าน้องไม่หวงตัว  จับโน้นนี่ได้หมด หลังจากเสร็จกิจก็คุยกันนิดนึง  แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ  แล้วก็มาแต่งตัวพร้อมกลับบ้าน  เนื่องด้วยเวลาเหลือน้อยมาก  ก็ล่ำลากันหวังว่าคงมีโอกาสได้ซ้ำกับน้องอีก

สรุป
ค่าใช้จ่าย = 1,500 + ทริปเล็กน้อย
หน้าตา  = 8.5/10 (แล้วแต่ความชอบครับ)
ผิว  = 10/10 (ขาวสว่างออร่า)
ไฟหน้า = 8/10 (เล็กไปนิดแต่ของแท้ธรรมชาติ)
GF   = 9.5/10 (ชวนคุยยตลอดไม่เหงาเลย)
นวด   = 8/10 (ถือว่าโอเครครับ)

โดยรวมไม่ผิดหวังงแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2018, 13:21:27 โดย pr.valentine »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านพิซซ่าจร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2018, 23:33:21 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณการบ้านดีๆครับ อบ่าลืมมาไช้ส่วนลดนะครับ น้องๆที่มี่ มาใหม่ตลอดๆครับ

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2018, 12:06:19 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2018, 01:07:06 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2018, 15:33:18 »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2018, 15:56:24 »