-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัว คืนนี้ ลุ้นกันหนักๆ!!!!  (อ่าน 11769 ครั้ง)

Sylar

• บุคคลทั่วไป

คีโน่ยิงล่ะ สวยด้วย อิอิ kick 3-1 ไม่น่าพลาดเรย แต่ก็เยี่ยมครับ เกมส์นี้ เจิดยิงลูกที่100ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2008, 03:58:35 โดย Sylar »

dvd6699

ลงชื่อเป็น หงส์หื่น ด้วยคนได้ป่ะ

mommamman

ลงชื่อเป็น หงส์หื่น ด้วยคนได้ป่ะ

หอยจะมาแจมซะงั้น  dgd

etatae333

ดูครึ่งแรกจบกะพักตานิด ตื่นอีกที ใกล้หมดเวลาซะงั้น แต่ก็ยังดีได้ดูไฮไลน์ลูกยิงเจิด

อาทิตย์หน้าเหนื่อยหนัก เจอแอต.มาดริจ

dvd6699

ฮ่วย  :D

Sylar

ฮ่วย  :D
ลุงนี่มานผีทะเลนี่น่า เป็นปลาหมึกแล้วยังเชียร์หอยอีก ttu

dvd6699

ชั่วโมงนี้เชียร์หมดยกเว้นผีอ่ะ  uoyoy

oorangeroo

;khhg ;khhg

ตี ไข่ แตก พร้อม เค้า เลย

Sylar

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวโดนนำ2-0แต่ชนะครับผม
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 23:19:20 »

สุดยอดโดนนำ2-0 กลับมาชนะ3-2 เดิร์ค เค้าท์นี่ที่พึ่งยามยากจริงๆ ;kljj อิอิ ตอร์เรสก็สุดยอดมาก hgjhg

notear

ชั่วโมงนี้เชียร์หมดยกเว้นผีอ่ะ  uoyoy

นึกว่าเชียร์เชลซีซะอีก kjhg

rookie

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวโดนนำ2-0แต่ชนะครับผม
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:03:11 »

กลายเป็นทีมตายยากไปแล้วหงส์เรา อิอิ  บริหารหัวใจดีจรงจริ๊งงงงงง  ใจหายใจฟ่ำโหมะเลย  ljhgf

acer2518

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:25:19 »

:-X...ช่วยลุ้นด้วยเหมือนกัน... 09876

cmman573

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:58:17 »

นึกว่าจาดวงแตกตั้งแต่ครึ่งแรกละเพราะมันเข้าง่ายเหลือเกิน แต่ครึ่งหลังบอกได้คำเดียว ซู้ดยอด

mommamman

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 10:58:28 »

;kljj นี่ล่ะ ทีมแชมป์ปีนี้ ตายยาก  kjhg

wonderkid

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 11:55:44 »

ไม่นกเป็ดแต่หื่นมากกกได้มั้ยท่านนน kick

Sylar

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวโดนนำ2-1แต่ชนะครับผม
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 03:04:32 »

ปีนี้ลุ้นสนุกจัง ไม่ต้องไปคอยลุ้นทีมชาวบ้าน  ลุ้นทีมตัวเองมันส์มาก pongz
ปล. เดิร์ก เค้าท์เก่งจัง ริเอร่ายิงได้ด้วย kick

etatae333

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวโดนนำ2-1แต่ชนะครับผม
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 03:55:03 »

อาทิตย์หน้านี้แหละรู้กัน เชลซีทีมฟอร์มเทพ กะ ทีมกลับมาแรงแซงทางโค้งอย่างหงส์ ใครจะแน่กว่ากัน

ใครชนะนี่แอบฝันถึงแชมป์ได้เลย ความมั่นใจเพิ่มขึ้นโข แต่เห็นหลังหงส์เราหลวมๆนัดนี้ก็น่าห่วงนะเนี่ย

อลองโซ่นัดหน้าจะเรียกแดงได้อีกไหม น่าติดตาม

cmman573

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 14:09:23 »

หึๆๆๆ ลุ้นหงษ์ มันทั้งมันส์ และเสียวไปด้วยกัน สนุกเจงๆๆๆๆ

mommamman

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 14:15:00 »

เสียวจริงๆ

อีโต้

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 16:15:48 »

ดวงแชมป์มาแล้ว  เขิน

Sylar

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 16:47:03 »

มาจากไหนเนี้ย เด็กผี

อีโต้

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 17:19:30 »

มาจากไหนเนี้ย เด็กผี
แบ่งพรรคแบ่งพวกเหรอ พันทมิตร   เขิน

rookie

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008, 11:48:08 »

สมาชิกท่านใดเป็นโรคหัวใจ แนะนำ อย่าดูลิเวอร์พูลเตะครับ  หัวใจจะวายเอาง่ายๆ อิอิอิ  :-X

ดวงแชมป์มาแล้ว ได้ลุ้นกันยาวๆ แน่

??? ??? ???

Sylar

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวUpdateตลอดฤดูกาลครับผม
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 09:35:13 »

เสมอแบบเกือบหัวใจวาย จะว่าน่าจะชนะก็น่าจะชนะ จะว่าน่าจะแพ้ก็น่าจะแพ้นะเมื่อคืน

Sylar

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวUpdateตลอดฤดูกาลครับผม
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 00:02:30 »

วันนี้เทพสุดๆ เล่นอย่างนี้ไปเรื่อยๆนะ

Kachinowa

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 03:26:50 »

ขอสมัครเป็นหงส์หื่นด้วยคนครับ

วันนี้เฮกลางร้านหมูกระทะโครตดัง อายเปิ้นขนาด ยิงไม่ทันรู้ตัว   fdgdfdf

Sylar

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 03:35:08 »

ขอสมัครเป็นหงส์หื่นด้วยคนครับ

วันนี้เฮกลางร้านหมูกระทะโครตดัง อายเปิ้นขนาด ยิงไม่ทันรู้ตัว   fdgdfdf
จัดให้ครับ ประชากรหงส์หื่นเพิ่มขึ้นทุกวันเรย อิอิ

Sylar

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 03:55:57 »

ขอเค้าชื่อ หง์ืด๋อย น๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ตะเองงงงงงงงงงงงงงงงงง  dsgtk
อิอิ จัดไป พร้อมอัพเดทฉายาให้แต่ละคนเรียบร้อยหัวกระทู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2008, 04:05:47 โดย Sylar »

etatae333

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวพร้อมฉายาใหม่ครับผม
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 05:12:52 »

อยากหื่นเงียบๆคนเดียว(เพลงป้าเบิร์ด) งิงิ

mommamman

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวพร้อมฉายาใหม่ครับผม
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 07:55:31 »

;khhg ขอบคุณท่าน เลียขา กลุ่มด้วยนะครับที่รวบรวมข้อมูลสมาชิกให้นะครับ  pongz

tairoop

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 08:29:25 »

The KOP มารัยงานตัวครับผม kick

anfield

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวพร้อมฉายาใหม่
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008, 11:32:51 »

8)? ผมเปง? ? หื่นฮาฮา? ? แล้ว กัน? kjhg? มารายงานตัวด้วยคน

ปีนี้พวกเราจาได้ลืมตาอ้าปากมั่งอ่า?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2008, 11:46:24 โดย anfield »

medsms

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2008, 00:48:11 »

มารายงานตัวอีกคนครับ

รอซื้อเสื้อทีม มาใส่ฉลองแชมป์ ตั้งหลายปีละ

ปีนี้ แววได้ซื้อมาแน่ๆ อิอิอิ

ขอเป็น หื่นในป่า ละกัน ฮืออออออ  cxz cxz cxz

ปล แก้คำผิดก้าบ

Kachinowa

มาแสดงตัวครับ 0/

จ่าฝูงหนาวมาก
ไม่เคยขึ้นมาสูง ๆ เดี๋ยว ๆ แบบนี้เล้ยยยยยยย 

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

Sylar

ไม่ต้องห่วง ชื่ออังกฤษอาจเลี่ยงภาษาไป ประมาณ thailand charming kop หงส์เจ้าเสน่ห์ หรืออะไรก็ตาม แล้วแต่ที่สมาชิกจะเสนอมา แล้วมาโหวตกันอีกที  ส่วนหงส์หื่นอ่ะ เราเรียกกันเองก็พอ รักนะ แต่อายชาวบ้านเหมือนกันว่ะ เขิน

tutu

หงส์ด้วยคนครับ

khjhgg   khjhgg

tuwpopo

แฟนปืนมาป่วนครับ  ??? ??? ???

เอาหงส์หื่น(มาก)มาเจอกะปืนแอบหื่น(นิดๆ) winning ไหมครับ  ??? ??? ??? ???

ปล.จะตายก็กระทู้นี้ละตรู  /jhtdc /jhtdc

jeerasak wilaipun

รายงานตัวด้วยคน

patapee

ช่วงนี้กำลังมาแรง  ขอแจมด้วยคนคับ

อีโต้

แบบเสื้อสวยเน๊อะ  เขิน

jiggolord

สมัครด้วยคนครับ

tos77

แบบเสื้อสวยเน๊อะ  เขิน

แบบนี้ไม่ดีมั้งครับ   :-*

mommamman

You will never seed alone[/font]

yothekop

อันนี้ดีกว่าครับ  khjhgg

Sylar

You will never seed alone[/font]
อันนี้ก็น่าสนใจ อะไรประมาณนี้นะครับ ใครมีไอเดียอะไรเจ๋งๆก็มาโพสต์ไว้ก็ได้ครับ ไว้จะเริ่มโหวตโลโก้กันเร็วๆนี้นะครับ

9669

เข้ามาแจมเดะหงส์ซะหนึ่งมู้

8)

medsms

อยากได้เสื้อแบบ ข้า่งหน้าเรียบๆ
แต่ข้่างหลัง มีข้อความโดนๆ อะครับ

ถ้าเป็นเสื้อโปโล ด้วยจะยิ่งดี

ผมอยุ่ไทย แค่อาทิตย์เดียวอะ ฝากเงินไว้กับใครได้บ้างเนี่ย  fds fds

don

jljhl  จะเอาเสื้อโตย   อิอิ   fhgj

Sylar

ชนะล่ะวุ้ย1-0

etatae333

ยังนำต่อไป เจิดซัดจุดโทษ เดี๋ยวโดนแซวว่าดวง อีกหละัซี๊...

งิงิ ดวงแชมป์ก็เอาฟระ ไงก็3แต้ม