-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จ่าฝูงหนาวมาก ฮริ๊ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!  (อ่าน 11585 ครั้ง)

Kachinowa

• บุคคลทั่วไป

จะหนาวต่อไปหรือไม่ หรือจะผลัดกันหนาวแต้มเดียว เป็นอันรู้กัน  sdf

dvd6699

จะหนาวต่อไปหรือไม่ หรือจะผลัดกันหนาวแต้มเดียว เป็นอันรู้กัน  sdf

ถึงเวลาจ่าฝูงเปลี่ยนมือแล้ว  jhg

mommamman

l,l, ฝากความหวังไว้ที่ ท๊อฟฟี่ ล่ะคร้าบ

อีโต้

ที่หนึ่งไม่ไหวววว ฉันขอเป็นแค่ที่สองง  เขิน

ZOIDS

ถึงเวลาเปลี่ยนมือแล้ว  ijn

manspringer

ครับถึงเวลาเปลี่ยนมือแชมป์แล้วครับ  ขอหงส์มั่ง เห่อๆๆ

ZOIDS

ครับถึงเวลาเปลี่ยนมือแชมป์แล้วครับ  ขอหงส์มั่ง เห่อๆๆ
ไม่ง่ายนักหรอกครับ  uhbgv

mommamman

ดูกันไปยาวๆ รอ ตอเรส กลับมาก่อนเถอะนะ นี่อุตส่าห์ ต่อให้นะเนี่ย  0okl

Kachinowa

แซงตอนนี้ ดีกว่า แซงตอนจบ  urhys

Kachinowa

หนาวต่อไป แต้มเดียวววววววววววว  ghjk

fhgj เค้ารอตัวเอง สองสามนัดแล้วนะ แซงไม่ได้ เค้าจะหนีแล้วนะตัวเองงงงงงงงงงง  dgd

mommamman

หนาววววววววววววววววววววววววววววววววววว ฮิ้ว

medsms

ยังยืนยัน คำเดิมครับ ว่า จะแต้มเดียว หรือว่า สามแต้ม ไงก็ได้

ขอแค่ ยืนหนาวต่อไป จนจบฤดูกาลก็พอละ เอิ๊กๆ  ljhg ljhg ljhg

tien

ฤดูกาลนี้ธรรมชาติเป็นใจให้ครับ

ลุ้นให้หนาวยาว ๆ ต่อเนื่องจนถึงพฤษภาคม 2552 กันเลยนะครับ

Kachinowa

etewt etewt etewt etewt etewt

มีความสุข สนุก สนาน

manspringer

งานนี้หนาวยาวววววววววววววววววววว

Tred

jbvถึงเวลาเปลี่ยนจ่าฝูงแล้ว..... jbv ถึงหนาวอย่างไรก็สู้ลำปางไม่ได้คับ.....ลำปางหนาวมาก kjhg

ZOIDS

ไม่เป็นไร  mnb

คราวหน้าไม่พลาด

manspringer

ไม่เป็นไร  mnb

คราวหน้าไม่พลาด

ไหนว่าจะแซงไง  แต่อย่างว่า

หอยมันกระดึ๊บๆคงแซงยาก

coompranang

ฤดูกาลแล้วอาร์เซน่อลก็อย่างนี้แหล่ะ....ช่วงท้ายหายสอย

manspringer

ฤดูกาลแล้วอาร์เซน่อลก็อย่างนี้แหล่ะ....ช่วงท้ายหายสอย

คนละทีมครับ  อย่าเอาไปเปรียบกัน

ZOIDS

กระดึ๊บมาหลายเกมส์ละ

รอบหน้าขอ สาม  ijn

Kachinowa

ไม่เข้าใจ ทำไมต้องเตะทีหลัง ตลอดเลย  uyt

manspringer

โดนยิงสามลูกใช่มะ ได้จัดให้

อีโต้

ไม่ได้สร้างกระแสให้ทะเลาะกันนะครับ แต่ถามจริงๆเหอะ " โกง " หรือเปล่า  เขิน

mommamman

ไม่ได้สร้างกระแสให้ทะเลาะกันนะครับ แต่ถามจริงๆเหอะ " โกง " หรือเปล่า  เขิน

l,l, "โกง" อะไร แก งง นะเนี่ย

NorthLEO

เกือบไปแย้ว  :P

ZOIDS

โดนยิงสามลูกใช่มะ ได้จัดให้
โหดจัง  เขิน

Kachinowa

โอยยยย อิ่มมาก
ฉลองปีใหม่ ด้วยความอิ่มเอมใจครับ ปีนี้  นรี

สู้ต่อไป คีนน้อย  ss

mommamman

โครต หนาว ว่ะ 55555

manspringer

องุ่นเปรี้ยว  เอิ้กๆๆๆ

etatae333

จะโกงก็...โกงฟามตาย  55+

แต่ล่าสุดชนะไปสบายตรีน วันอาทิตย์เจอนิว ขอแบบนี้อีก

manspringer

จะโกงก็...โกงฟามตาย  55+

แต่ล่าสุดชนะไปสบายตรีน วันอาทิตย์เจอนิว ขอแบบนี้อีก

ช่ายๆ รวมพลัง  เดี๋ยวรอท่านประธานก่อน

อาจจะนัดรวมพลหงส์หื่น

ZOIDS

นำ 1 แต้มอีกแล้ว อิิ  ijn

Sylar

แมนยู ชนะ1-0 แต่แฟนแมนยู แพ้ทุกคนเลยฟ่ะ ก้ากๆๆๆๆ จะยิงให้อีกครึ่งลูกกรรมการก็นับไม่ได้ซะด้วย ewyewy

ZOIDS

กว่าจะยิงล่อปนาทีที่ 88

ลุ้นเหนื่อยมาก  mnb

hippo1421

นำจ่าฝูงต่อซะงั้น  rgb หงส์แดงแรงจริงๆคร้าบ  uhgv

golfmanu00

หนาวจิงอ่ะป่าวๆๆๆระวังหลังนะครับ rgb

mommamman

หนาวจิงอ่ะป่าวๆๆๆระวังหลังนะครับ rgb

ระวัง หกล้มเองแล้วกัน อิอิอิ เมื่อวานกว่าจะชนะได้แทบแย่เลยนะ  0okl

yothekop

อิอิ เล่นแบบนี้ เอนเตอร์เทน สุดๆ เชียร์สนุก  นรี

Kachinowa

ZOIDS

ครึ่งทางเอง อย่ารีบไป  uhbgv

mommamman

mommamman

etatae333

เซง..ลิ้งค์ไหนก็กระตุก อดดูเลย บอลไทยแพ้อีกตังหาก เซง2ต่อ

เดวคงรอโหลดบิทมาดู ไม่รู้จะมีคนปล่อยไหม ไฮไลน์ก็ยังดี

แต่ซัดนิวไป 5-1 แรงต่อเนื่องเลยหงส์เรา

narzzezus

หนาวสุดๆๆ ปีนี้แชมป์อยู่แอนฟิล แน่นอน

เชลซีโดนนำอีก  ฮิ้ววววววว

คืนนี้พี่ตีนฝืด เสมอละกันนะ  อิอิ

uhgv uhgv

dieprince

พี่ๆครับ ระวังผีหลอกนะครับ

narzzezus

กัวซะที่ไหนผี เดี๋ยวให้ ตอเรส กับ เจอราด ร่ายมนต์ดำ ฝังลงหม้อดิน จับถ่วงแม่น้ำปิงเรย เอิ๊กๆๆๆ

rgb rgb

ZOIDS

ไม่ปล่อยให้ชนะคนเดียวหรอกตัวเอง  ijn

mommamman

kick นำแล้ว 3 แต้ม  jhg

manspringer

ไม่ปล่อยให้ชนะคนเดียวหรอกตัวเอง  ijn

เหรอ.....อืม  เอิ้กๆๆๆ