-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามท่านเทพสาย SL ครับ  (อ่าน 7452 ครั้ง)

pitiosis

• บุคคลทั่วไป
ขอถามท่านเทพสาย SL ครับ
« เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010, 20:42:12 »

เวลาเรียกเด็ก SL มาเนี่ยครับ  ท่านมีเทคนิคอะไรให้น้องประทัพในจะได้บริการเราดีๆ บ้างครับ  เช่นว่า ทำไงให้น้องๆ มีอารมณ์มากๆ, ให้น้องเพิ่ม op ให้ จูบให้ ดูดให้ประมาณนี้  เพราะบางครั้งผมรู้สึกว่าน้องเค้ายังไม่ค่อยจะมีอารมณ์ร่วมเลย  จะบิ้วมากก็ไม่ยอม

kier3

Re: ขอถามท่านเทพสาย SL ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 01:41:36 »

ไม่มีตอนนั้นตูหน้ามืด   เขิน

Thonklarr

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 14:52:16 »

ลองชวนน้องดื่มดูครับ

mbodang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 17:00:54 »

ทิป  เยอะๆๆๆครับ

ลองใช้วิธีนี้ดู

Bryan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2010, 19:51:42 »

เรียกมาดูตัว 3 คน แล้วถามไปว่า " น้องคนไหนทำได้ทุกอย่าง ถ้าทำได้พี่มีให้เพิ่มเติม "

ส่วนคนที่เหลือให้ทิปแล้วเชิญกลับไป  lkkjjh

Thonklarr

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 01:37:11 »

ระวังได้ไม่คุ้มเสียนะครับ

SL เดี๋ยวนี้ราคาแพงแต่คุณภาพต่ำ แถมยังบริการแย่อีกต่างหาก

ก็เหมือนซื้อหวยแหละครับ

ถูกหวยก็โชคดีไป  ไม่ถูกก็ซวยไป

aeo2005

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 02:51:08 »

SL เดี๋ยวนี้ราคาแพงแต่คุณภาพต่ำ แถมยังบริการแย่อีกต่างหาก

ถูกหวยก็โชคดีไป  ไม่ถูกก็ซวยไป

ใช่ครับ  ส่วนใหญ่ หล่นหายตลอด ไม่เคยได้ทอน

บางที เจอ พึ่งโจะได้ 5 นาที มันบอก หนูเสร็จแล้ว พี่ยังไม่เสร็จเหรอ เร็ว ๆ ดิ

Toramaruz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 14:03:45 »

ถะ ถูก ถูกต้องนะคร้าบบบ

ผมลองมาแล้ว หลายวิธีเลย

หมดตังไปหลายหมื่นกะ Sl เนี่ย

เจอทั้งดี และร้ายครับ อยู่ที่ว่าน้องคนไหนบริการยังไงครับ

ส่วนมากไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ ประมาณ 7 ใน 10 เลยที่เจอมา  uilo

ยิ่งพวกผ่าน a ยิ่งแล้วใหญ่  piuyty

สรุปครับ อยากเจอน้องบริการดี คุ้มราคา มีวิธีเดียวคือ เที่ยว Sl ให้มากๆๆๆๆ แล้วน้องที่มีคุณภาพจะมีปริมาณมากตามเอง  ;kljj

ข้อเสีย คือ เงินในกระเป๋าท่านจะหายไปอย่างรวดเร็วเลยทีเดียว เหมือนกระผมนี่ไง  vbnn vbnn

sakka

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 14:31:13 »

เจอทั้งดี และร้ายครับ อยู่ที่ว่าน้องคนไหนบริการยังไงครับ

ส่วนมากไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ ประมาณ 7 ใน 10 เลยที่เจอมา  uilo

ยิ่งพวกผ่าน a ยิ่งแล้วใหญ่  piuyty

สรุปครับ อยากเจอน้องบริการดี คุ้มราคา มีวิธีเดียวคือ เที่ยว Sl ให้มากๆๆๆๆ แล้วน้องที่มีคุณภาพจะมีปริมาณมากตามเอง  ;kljj

ข้อเสีย คือ เงินในกระเป๋าท่านจะหายไปอย่างรวดเร็วเลยทีเดียว เหมือนกระผมนี่ไง  vbnn vbnn

อะไรจาเสียหายมากมายขนาด

หลังไมค์มาครับเดียวจาแนะให้ซักครั้ง

แต่ขอเล่าให้ฟังเรื่องนึง เคยให้ไปคนนึง รู้ไหมมันทำไง น้องเค้าเชื่อใจผม แต่มันเรียบร้อยแล้วบอกมีสองร้อย เชึ่อมันเลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

boyboy1975

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 08:14:44 »

ผมเจอมากับตัวเอง หล่นตลอดครับ มาถึงรีบ ๆ ทำให้เสร็จ แล้วก้อไป

pitiosis

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2010, 03:25:20 »

ผูกปิ่นโต จะมีกว่าชั่วคราวมั้ยครับท่าน  มีใครเลยผูกปิ่นโตช่วยมาเล่าหน่อยครับ

kakunen

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 02:52:54 »

ทำใจเรื่องอย่างงี้ จะให้ดีถาม a ดีสุดว่าใครนิสัยดี ชอบแบบไหนบอกตรง ๆ ไปเลย

kier3

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 20:52:51 »

ฟังคำเตือนนาย Toramaruz ซะคนนี้มหาเทพด้าย SL  ของแท้ลองมาหมดทั้งเชียงใหม่รู้จัก A ทุกตัวยังมาบ่นกับผมเลยว่าไม่โดยใจ  ทางเดียวที่จะได้โดนใจคือก่อนที่ท่านจะทำอะไรน้องเค้าท่านต้องเชิญมากินตามร้านสบาย ๆ เงียบ ๆ พอประมาณก่อนไม่ใช่เชิญมาป็นนางเอกหนัง AV อย่างเดียวหญิงมันไม่รู้จักเรามันจะให้บริการดีกับเราหรือ  แต่ถ้ามันรู้จักเราพอสมควรมีทิบบ้างเล็กน้อยให้รู้ว่าเราใจกว้างบริการดี ๆ มันจะตามมาเอง  ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับนิสัยใจคอของ SL ด้วย  ส่วนใหญสวย ๆ จะเล่นตัวมาก  แต่หน้าตาประมาณกลาง ๆ จะบริการดี  แต่เราจะเอา SL  สวย ๆ ไว้ก่อนเรื่องที่บริการไม่ค่อยประทับใจ ( หล่น) ก็ต้องทำใจเอาไว้ก่อนเพราะน้องเค้าไม่ใช่มื่ออาชีพแบบซา   ss

lzf

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 22:31:39 »

อ่านๆดูถ้าจะหล่นมากกว่า   ทอน  ทั้งนั้นเลยอ่ะ

Team_then

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 01:25:38 »

มีหมดแหละครับ...สายนี้ dsgjsd

MR.GOLF

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 10:35:59 »

เห็นด้วยอย่างมาก
ผมเคยใช้บริการนะ 2500 ไม่คุ้มเลย แค่ cd ผมยังต่องซื้อเองอีก
แถมเวลาเรากำลังทำภารกิจมีเร่งให้เราเร็วๆอีก
อย่าเลยSL ออน เจ๋งกว่าครับ

thaimantoy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011, 20:45:27 »

SL  เอาไว้ทดสอบ...เทคนิคเรา...555

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011, 21:31:46 »

pongz แนวนี้มีแต่หล่นจิงๆ คับ

coompranang

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2011, 14:34:47 »

ชวนคุยให้ผ่อนคลายอาจช่วยได้บ้างคับ  hgjhg

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2011, 21:20:51 »

sl ดีที่รับงานไม่บ่อยมากเหมือนอ่าง หรือบางคนหน้าตาดีกว่า เด็กกว่า แต่ราคาสูงครับ โอกาสหล่นก็มีมาก

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011, 03:54:12 »

จะซื้อ SL เก็บตังค์เข้าผับ รับฝีมือ ฝีปาก ดีก่า
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

cpk

• ฝากรอยเท้าเอาไว้..........
  • *
    • .
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 15:24:15 »

ทิป  เยอะๆ รับรอง ทอนกระจาย  เผลอๆ  อาจได้ปิ่นโต
อยากเป็นเทพ กับเค้ามั่ง

telesurf

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 16:20:21 »

คุยดี ๆ สุภาพกับน้องเค้าคับ   เจอกันซักสอง สามครั้งขึ้นไป  อะไร ๆ ที่อยากได้ก็จะมาเองตามอารมณ์คับ   mbvc

cmu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 12:55:38 »

เคยลองมาเหมือนกัน ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ ได้แค่ความสวย ใส น่ารัก ของน้องเท่านั้น   ss

blueshoes

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 12:02:45 »

ออนดีก่า  เขิน

Batistuta

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2011, 07:29:58 »

เด็ก SL ขั้นแรกก็ต้องละลายพฤติกรรมน้องเค้าก่อนครับ ชวนคุย ไปเรื่อย เป็นกันเอง
ทำตัวเหมือนแฟน ไม่ใช่เอะอะอะไร หื่นเข้าใส่ จะทิ่มอย่างเดียวอย่างนี้ไม่ผ่านครับ  yellow001
หลังจากน้องผ่อนคลายและเป็นกันเอง (สาวSL เจอกันครั้งแรกจะกลัว เหมือนมานอนกะใครก็ไม่รู้จะเกร็งหมดต้องทำให้น้องเค้าผ่อนคลาย)
จากนั้นก็อยู่ที่ลีลาของแต่ละท่านละครับ ว่าจะทำให้น้องเค้าประทับใจแค่ไหน (ส่วนตัว จากเด็กSL  5 คน กลายเป็นปิ่นโตทีเดียว 5 ใบ)
จากครั้งแรก 1200 -1500 ต่อไปก็ ประหยัดครับ  เด็กมาหาเอง บอกเท่าไหร่ก็ได้
จากประสบการณ์ เด็กสายเดียวกันจะคุยถึงลูกค้าครับว่าคนไหนเป็นไง แล้วจะแนะนำมา ถ้าคนไหน คุณภาพดี ก็อย่าลืมขอเบอร์ไว้ครับ
ติดต่อไปอีกที สบาย ครับ ที่เหลือก็ ต่างกรรม ต่างวาระ  ครับ fdgdfdf