-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามท่านต่างๆที่เคยไปซายูริ ครับบบบ (ยังอ่อนประสบการณ์ครับ)ขอคำแนะนำหน่อย  (อ่าน 2060 ครั้ง)

Hopen_saga

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่เคยเข้าไปนะครับแต่อยากจะถามกาอนเข้าไป ขอท่านใจดีเมตตาบอกผมด้วยนะครับ eta08…… ผมลองโทรไปถามเอง ก็เหมือนเจ๊คนรับสายจะไม่ค่อยรับแขกอ่ะครับ ไม่บอกไรมากบอกนิดๆหน่อยๆแล้ว บอกให้ผมไปถามเชียร์แขกเอง eta20 ผมก็ไม่รู้ทำไง คือถ้าอย่างน้อยถ้าจะไปก็อยากจะรู้รายละเอียดซักนิด kjhg คือเบอร์ธรรมดานี่คือยังไงครับ แตกต่างจากเบอร์ m ยังไง ทางร้านเขาบิกผมว่าเบอร์ธรรมดากับเบอร์Mถ้าจะ+บริการนวดเพิ่ม +400บาท นวดนี่คือไงคับ? eta32 เหมือนร้านนวดแผนไทยอ่ะเหรอคับ. แล้วเบอร์ B เท่าจากที่ผมค้นทางเนตเป็นพวกนวดเหมือนกันใบ่ป่ะคับ อ่าว…แล้วมันจะต่างจากเบิร์ ธรรมดา กับเบอร์ A ที่+ค่านวดเพิ่มยังไง เป็นนวดแบบ บีคอส บีทูบี บอดี้ ไรงี้ป่าวคับ(ผมเรียกไม่ถูก) wq แล้วมีเด็กที่แยกโซนอยู่ข้างนอกนี่คือรายคับ บริการ เหมือนเด็กในตู้ป่าวคับ ขอ+ค่าไรเพิ่มเติมได้มั้ยค้บบบ รบกวนท่านผู้เชี่ยวชาญให้คำตอบด้วยคับบบ เขินนนนนน hgjhg

javaz99

• แอบจิต
  • **

ไปคิวแรก 9.40น.+  รับรองสดใส

loto1411

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

สิปปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นรึจะสู้1มือลูปคลำ

ต้องลองเองครับ