ผู้เขียน หัวข้อ: "Cheer" ... น้องเชียร์ น่ารักเนื้องานดีจนต้องเชียร์สมชื่อ  (อ่าน 3092 ครั้ง)

Besic17

• Muhamed Bešić
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: ba
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-1

ช่วงนี้ร้าน Aurora Club มีน้องๆมาใหม่มากหน้าหลายตา ทั้งมาใหม่ และคนที่เวียนกลับมา
อาจเลือกยากซักนิด แต่ของแบบนี้อยู่ที่ความชอบขอบแต่ละคนแล้วล่ะครับ ว่าชอบสเป็คและงานแบบไหน ก็เลือกกันได้เลย
หนึ่งในนั้นที่ที่ต้องตาผมมาก ก็คือสาวน้อยตัวเล็ก หน้าคม หน้าอกบึ้ม และงานดีมากคนหนึ่ง เธอคนนั้นชื่อว่า "น้องเชียร์"
แค่เห็นตัวจริงตอนวันที่น้องมาถึงร้านวันแรก ก็รู้สึกว่าน่าโดนจนต้องจองข้ามวันเพื่อมาหาน้องในวันถัดไป ... เพราะอะไรใช่ไหมครับ
เพราะแว้บแรกที่เห็นน้องเชียร์ "เธอเป็นสาวน้อยรูปร่างกะทัดรัด ผีสีน้ำผึ้งสวยเนียน หน้าตาเย้ายวนสวยคม หน้าอกใหญ่บึ้ม"
ยิ่งได้เห็นรอยยิ้มน้องแล้ว บอกได้เลยว่า "ต้องจองไว้เลย" ไม่อยากให้พลาด คนนี้เห็นแล้วต้องมาโดนจริงๆ

พอวันจริงก็รีบไปถึงร้าน จ่ายค่าคอร์ส ซักพักน้องก็เดินมารับพร้อมรอยยิ้มน่ารักสดใส เห็นแล้ววันนี้สดใสทั้งวันแน่ อิอิ
ถึงห้องปุ๊บวางของอะไรให้เรียบร้อย ระหว่างรอแอร์ให้เย็นยังไม่รีบร้อนอะไรก็นั่งคุยทำความรู้จักกันก่อน จะได้ไม่เขินเวลาทำงาน
น้องเชียร์เป็นสาวน้อยอัธยาศัยดี คุยง่าย คุยเก่ง ยิ้มง่าย เวลาอยู่ใกล้ๆจะรู้สึกเหมือนอยู่กับแฟนวัยเด็ก เพราะน้องจะมีความสดใสให้เสมอ
พอถอดเสื้อผ้าออกมาก็จะเห็นทรวดทรงที่สวยงามของน้อง แม้น้องจะเป็นสาวน้อยตัวเล็กๆ สูงร้อยห้าสิบกว่าๆ
เธอเป็นสาวน้อยเอวบางร่างเล็ก กะทัดรัดอุ้มง่าย พกพาสะดวก แต่สัดส่วนของเธอนั้นเรียกได้ว่าเย้ายวนจริงๆ
เธอมีแคลเซียมที่ใหญ่และสวยงาม แม้จะผ่านมือหมอมาก็ตาม แต่ทรงสวยและนิ่มมาก ลองจับดูแล้วรู้สึกนุ่มนิ่มให้ความรู้สึกดีจริงๆ

พอเริ่มทำความรู้จักกัน ไม่เขินกันแล้ว แถมแอร์ก็เริ่มเย็น ก็เริ่มนัวให้กันนิดๆ น้องก็เริ่มมานัวให้ก่อนโดยการมาดูดเลียหัวนมให้
ขนาดแค่เริ่มกันนิดๆก็รู้สึกเริ่มเสียว เพราะลิ้นเล็กๆน้องเวลาสัมผัสกับหัวนมเรามันทำให้เสียวได้มากจริงๆ แถมน้องมีอารมณ์ร่วมซะด้วย
นัวกันได้ซักพัก ก็ชวนกันไปอาบน้ำก่อน จะได้เนื้อตัวสะอาดทั้งสองคน เดี๋ยวกลับมานัวกันต่อ ^^

fdgdfdf fdgdfdf
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

งานอาบน้ำของน้องถือว่าทำได้ดี อาบน้ำให้หมดจดทุกส่วน ทั้งข้างหน้าและข้างหลัง
น้องเชียร์จะมีสเต็ปในการอาบน้ำที่น่าสนใจอย่างนึง ก็คือ การใช้มืออ้อมมาล้วงเล่นพวงไข่ ที่ทำให้เสียวไปตามๆกันเลยทีเดียว
อยากจะให้ได้มาลองกันมากครับ กับสเต็ปการอาบน้ำของเธอ ยิ่งเจอมือนุ่มๆของน้อง รับรองว่าเสียวตั้งแต่อาบน้ำแน่นอนจ้ะ ^^
แม้ในห้องน้ำน้องจะไม่มีบอดี้ให้ แต่ก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร เพราะน้องมาใหม่ ค่อยๆบอกค่อยๆสอนเธอ เดี๋ยวเธอก็ค่อยๆทำเป็น

จากน้องน้ำก็มาต่อกันที่เตียงกันเลย วันนี้ผมไม่เน้นนวดเท่าไร เลยบอกน้องว่า "ข้ามสเต็ปนวดเลยจ้า พี่อยากให้น้องนัวให้พี่น่ะ อิอิ"
เช็ดตัวแห้งปุ๊บ น้องเชียร์ก็มาเริ่มเปิดฉากนัวแบบน่ารักๆกันก่อนเลย เริ่มจากมากอด มาไซร้คอ มาหอมแก้ม มาจุ๊บปากเบาๆ
(น้องเชียร์ขอไว้ว่าจุ๊บปากได้ แต่ไม่แลกลิ้นนะครับ น้องขอไว้ทุกกรณี ... ฉะนั้นอย่าฝืนน้องนะจ๊ะ)
เธอก็พลักผมลงนอน แล้วเริ่มมาดูดเลียหน้าอกผมทันทีแบบไม่รอช้า ลิ้นเล็กๆแบบเด็กๆของน้อง สร้างความเสียได้ไม่แพ้ลิ้นสากๆเลย
ระหว่างเลียหัวนมผมไป น้องก็เอามือไปกดเจล แล้วมาเล่นน้องชายไปด้วย พอเริ่มเสียวซักพักน้องชายก็ตื่นจากการหลับใหล
งานบอดี้ที่น่ารักของเธอก็คือ ระหว่างที่เธอบิ๊วเราไปนั้น เธอจะเล่นน้องชายเรา เธอจะจับน้องชายเราไปถูหน้าท้องและหน้าอกของเธอ
ถูไถไปมาก็เสียวไป เวลาน้องขยับตัวถูไถไปตามจังหวะ มันก็เสียวดีแฮะ อิอิ ... บอกเลยว่า ผมชอบมากกกกกกก ^^
ปล่อยให้น้องรุกมามากแล้ว ผมก็ขอรุกน้องบ้าง น้องก็นอนลงแบบว่านอนสอนง่าย เราก็ขอนัวน้องคืนบ้าง จะได้เสียวไปพร้อมๆกัน
เริ่มจากค่อยๆไปจุ๊บปากน้อง ไซร้คอน้อง มาเล่นแคลเซียมขนาด 36 ของน้อง น้องบอกว่าชอบให้บีบ รู้สึกดีเวลาให้บีบหน้าอก
ได้ยินแบบนี้ก็ไม่รอช้า บีบแคลเซียมน้อง พร้อมดูดเลียไฟหน้าที่สวยงามของน้องไปด้วย บ้างก็เอาหน้าไปมุดตรงกลางระหว่างแคลเซียม
ระหว่างดูดเลียไฟหน้าน้อง มือก็ลงไปเล่นกับน้องสาวของน้อง เธอตัดแต่งป่าไม้มาสวยงาม ปากถ้ำนุ่มนิ่มแบบสาววัยรุ่น จับแล้วนุ่มมือ
(น้องไม่สะดวกให้ทาสีนะครับ ... น้องขอว่าน้องต้องรักความสะอาดกับเซฟตัวเองหน่อย เราก็เข้าใจในจุดนี้ ก็ไม่ฝืนอะไร)
ปากก็ดูดเลียไฟหน้าน้อง มือนึงบีบแคลเซียม อีกมือก็จับน้องสาวที่แสนนุ่มนิ่มของน้องไป น้องก็เสียวไป เธอเผลอครางเบาๆออกมาบ้าง
มือน้องก็จับเล่นน้องชายผมไปด้วย เธอบีบเจลและมารูดน้องชายไปด้วยระหว่างที่ผมบิ๊วให้น้อง เราต่างคนต่างเสียว
คราวนี้น้องให้ผมนั่งหลังพิงพนักเตียง น้องมาบิ๊วให้เองเลย เริ่มจากมาดูดเลียไฟหน้าอีกครั้ง มาไซร้คอมาจุ๊บปาก มือก็รูดน้องชายไป
ซักพักน้องก็ขึ้นมาเอาแคลเซียมมาให้กินอย่างเอร็ดอร่อย เราก็ขอเอาหน้าไปมุดระหว่างแคลเซียมอีก เพราะเห็นแล้วอดไม่ได้
สุดท้ายผมก็ขอให้น้องเชียร์ปิดเกมด้วยท่าจำลองที่ผมชอบ ให้น้องนั่งคร่อมข้างบน บอกเลยว่าท่านี้เสียวไม่แพ้การมีอะไรกันจริงๆเลยครับ
จังหวะที่น้องโยกเอวไปมา กับจังหวะที่มือรูดน้องชายไปด้วย มันช่างจับจังหวะกันดีมากๆ ผมก็ขอเอาหน้ามุดแคลเซียมน้องไปด้วย
จนความเสียวมันถึงที่สุด ... บวกกับจังหวะท่าจำลองที่เสมือนจริงของน้อง ... สุดท้ายความสุขที่อั้นไว้ก็ล้นทะลักออกมาเต็มบั้นท้ายน้อง
เรามีความสุขกันทั้งคู่ ฟินสิครับงานนี้ เจอท่าจำลองแบบจังหวะดีๆแบบนี้ บอกเลยว่าให้ความรู้สึกฟินกว่าการมีอะไรกันจริงๆอีก ^^
น้องเอากระดาษมาเช็ดทำความสะอาดให้ ซักพักก็มานอนข้างๆแบบแนบชิดเหมือนแฟนเพื่อให้เราหายเหนื่อย
เราก็คุยเล่นกันไปอีกซักพัก เพราะเวลายังเหลือ ก่อนที่จะไปอาบน้ำล้างตัวกันอีกรอบ

dgd dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2017, 11:39:59 โดย Besic17 »
No matter how high you climb, when Rules of Gravity apply.
No matter how hard you've tried, when your ego and Earth collide.

Besic17

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เป็นอย่างไรกันบ้างครับ กับรีวิวงานน้องเชียร์แห่ง Aurora Club คนนี้
ทั้งน่ารักใสๆแบบเด็กๆ และงานเต็มที่แบบนี้ ก็อยากแนะนำให้ลูกค้าท่านอื่นได้อ่านเพื่อจะได้ประกอบการตัดสินใจ
แม้น้องอาจจะเพิ่งมาใหม่ เนื้องานบางส่วนอาจจะยังเขินๆ แต่ก็เชื่อว่าน้องเชียร์คนนี้จะกลายเป็นคนนึงที่ลูกค้าประทับใจในเรื่องงานแน่นอน
และด้วยบุคลิกน่ารัก อัธยาศัยที่ดีของเธอ ลูกค้าขี้เหงาทั้งหลายจะต้องชอบเธอคนนี้แน่นอน เพราะให้ความรู้สึกเหมือนอยู่กับแฟนเด็กเลย

ยังไงก็ขอฝากน้องเชียร์ สาวน้อยร่างเล็ก ผิวน้ำผึ้ง หน้าสวยคม หน้าอกใหญ่บึ้มคนนี้ ไว้ในอ้อมใจของพี่ๆด้วยนะครับ
น้องเพิ่งมาครั้งแรก ยังไงก็ฝากน้องคนนี้ไว้สำหรับพี่ๆทุกคนด้วยนะครับ
ขอให้ดูแลเทคแคร์น้องให้ดี สะอาด สุภาพ ให้เกียรติน้องน้อง และไม่เอาเปรียบน้อง
... เพียงแค่นี้น้องก็ประทับใจในตัวเราแล้วล่ะครับ แล้วน้องจะเต็มที่ทุกวินาทีอย่างแน่นอน

ขอบคุณน้องเชียร์ มากๆครับที่ดูแลพี่คนนี้อย่างดีที่สุด
และขอบคุณ Aurora Club มากๆที่แนะนำน้องน่ารักคนนี้ให้

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามกันมาตลอดครับ อากาศเปลี่ยนแปลง รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

แล้วพบกันใหม่ สวัสดีครับ ^^

eta08 eta08

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

ขอบพระคุณ พี่ Besic17 มาก ๆ น่ะค่ะ

สำหรับรีวิวงานน้องเชียร์ พร้อมปลากรอบสุดแจ่ม

ต้องขอขอบคุณแทนน้องด้วยน่ะ

สำหรับพี่ ๆ ที่สนใจลอกงาน ตามลายแทง

แนะนำโทรจับจอง 095-136-6669

จะได้ไม่พลาดสิ่งดี ๆ กันน่ะค่ะ อิอิ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ขอบคุณการบ้านงานบิ้วดีๆ จากพี่Besic17 ด้วยจร้าาา

eta08 eta08 eta08 eta08

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หุ่นดีมากครับนมนี่สเป็กผมเลย eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ช้าอดฟินแบบท่านเบสิคนะคะ

น้องเชียร์รออยู่อยากฟัดนมตามมาจัดคร่าา

jljhl jljhl jljhl jljhl

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าติดตาม

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

uilo uilo uilo uilo

น้องจะกลับมาดูแลพี่ๆใหม่แน่นอนน้องสัญญา

น้องขอกลับไปทำสวยมาเอาใจพี่ๆเชียงใหม่ก่อน

jljhl jljhl jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

scary scary scary scary

น้องเชียร์กลับมาแล้ว!!!  กลับมารอบนี้สวยขึ้น อึ๋มขึ้นสะบึ๊มสุดๆ

บอกเลยว่าสุดยอดไม่แพ้ร้อบที่แล้ว

ทำตามสัญญาแล้วนะคะว่าน้องกลับมาจะรีบบอกๆๆๆๆ

อยากฟินตามท่าน besic17 ก้รีบมาจัดสิค่ะ!!

eta12 eta12 eta12 eta12

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc

กลับมาอีกครั้งแล้ว สำหรับสาวน้อยมหัศจรรย์