-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมควรทำไงดีคร๊าบ  (อ่าน 17552 ครั้ง)

op po

• บุคคลทั่วไป
ผมควรทำไงดีคร๊าบ
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:12:24 »

เพิ่งไปนอนนวดที่ช้างแดงโพธิเวชมาครับ เดินเข้าไปแบบใจตุ้มๆต่อมๆ โหนี่มันฉากละครบ้านร้างหรือว่าที่นวดกันเนี่ย เอาวะ ไหนๆก็ตั้งใจมาแล้วลองเข้าไปเที่ยวบ้านผีสิงดู เปิดประตูเข้าไป เดินไปหาเคาเตอร์ มีสาว(เหลือ)น้อยนั่งอยู่คน
+ เอ่อ ผมมานวดครับ
- มีเบอร์ประจำไหม?
+ไม่มีหรอกครับ เพิ่งมา
-งั้นจะเอานวดแบบไหนหละ หนัก เบา
+ยังไงก็ได้ครับ (ก็ไม่รู้นี่หว่า หนักเป้นไง เดี๋ยวโดนช้างทับ หละซวยพอดี)
-มีเบอร์ประจำไหม? (ถามอีก ก็กูบอกว่าเพิ่งมา)
+เอ่อ ไม่มีครับ ขอเป้นน้องๆละกัน (ไงไงนวดกับสาวก็ดีกว่าหละว่ะ)
-งั้นเบอร์ 1... หละกัน      เบอร์ 1... ลงมาข้างล่างหน่อย       ทางนี้เลยค่ะ
+.......(ตามไปเงียบๆ)
- น้อง... พาพี่ไปที่ห้องหน่อย
+..... เอ้าตามไป ห้องวีครับ (2ชั่วโมง 300)

/ รอแป๊บนะพี่ รอแอร์เย็นนิดนึง
+ ครับ

เมื่อไหร่แอร์จะเย็นฟ่ะ

น้องเบอร์ 1... มาแล้ว
/พี่เปลี่ยนเสื้อก่อนนะ

เอ้าเปลี่ยนชุด

เปลี่ยนเสร็จ น้องเคาะห้อง เสร็จหรือยังค่ะ ได้เลยครับ
นอนบนเตียง ใจตุ้มๆต้อมๆ คราวนี้ตูจะนอนนวดสบายไหมเนี่ย (น้องชายตื่นตัวอยู๋)
น้องก็นวดไป นวดไป นวดแต่ขานะ ครึ่งชั่วโมง (น้องชายหลับไปเรียบร้อย)   อืมม์ ก็นวด พอไหวแฮะ แต่ไม่เหมือนนวดแผนโบราณจริงๆ(ที่เคยนวด)
 สักพัก น้องก็เริ่มป้วนเปี้ยนมาจับ แถวน้องชายเราหละ
/พี่ๆ เคยนวดแบบนี้ไหม?
+ไม่เคยครับ
/งั้นลองไหม 1000นึง เดี๋ยวทำระดับ 2 ให้ด้วย
+โห ระดับ 2 เลยเหรอ อ่ะได้สิน้อง

/รอแป๊บนะพี่ (เริ่มถอดครับ ถอดทั้งตัวเลย เหลือแต่ยกทรง จะเหลือไว้ทำไมวะ )
แล้วก็เอาcd มาใส่ จากนั้นก็ตามเรื่องครับ

/อืมม์พี่ใกล้เสร็จหรือยัง ใส่ไหม?เดี๋ยวน้องนั่งโยกให้ ขอ 1500 นะ
+ได้สิน้อง (ไอ้เราก็ได้ที่) ถอดข้างบนด้วยนะ (ไม่ถอด ตูถอดเอง)

/พี่ทำให้น้องนะ (อ้าวนึกว่าจะนอนสบาย แต่ก็ได้เลย น้องขอ พี่จัดให้)

ใส่สักพัก โอ ม่ายหวายแล้ววววววววว

นอนเล่นต่อ(มีเวลาเหลือ)

คราวนี้น้องมาจับน้องชายนวดอีก  ไอ้เราก็นึกว่าน้องมันจะพัก อ้าว ขยันอีกแล้ว

+น้องครับ ช่วยหน่อยสิ ทำระดับ2ให้พี่หน่อย

น้องก็จัดการซะ (อ้าวลืมใส่ cd) (เอ่อช่างมันเหอะ) อารมณ์กระเจิงแล้ว

สุดท้ายแตกอีกรอบ (โอ้ว ตูมานอนนวดนะเนี่ย หมดแรงกลับบ้านซะอีก)

จ่ายค่าเสียหาย+ทิป 1800

เอาหละ เข้าสู่คำถามคร๊าบบบบบบบบ ท่านกามเทพ

น้องเค้าทำระดับ 2 ให้ แต่ไม่ได้ใส่ cd ผมจะติดโรคไหมคร๊าบ  uilo

หรือว่าผมควรจะติดใจดี ช่วยตอบด้วยนะคร๊าบ เขิน

virgin_killer

Re: ผมควรทำไงดีคร๊าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:29:22 »

1. ไม่ติดหรอกโรดน่ะ โอกาสน้อยแต่ติดได้นะ ประมาณ 10%
2. อย่าติดใจเลยครับ แพงไป
ถ้าไปซายูริ จ่ายค่ารอบ 1300+ค่าเบิ้ล500 ก็1,800
ราคาเดียวกันแต่สวยกว่า

Keijikung

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:35:45 »

1. ไม่ติดหรอกโรดน่ะ โอกาสน้อยแต่ติดได้นะ ประมาณ 10%
2. อย่าติดใจเลยครับ แพงไป
ถ้าไปซายูริ จ่ายค่ารอบ 1300+ค่าเบิ้ล500 ก็1,800
ราคาเดียวกันแต่สวยกว่า

แม่นคับ

kier3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:35:54 »

เห็นด้วยกับท่าน virgin_killer เลยเพราะใส่สดกับเด็กพวกนี้อันตรายมาก  ถ้าโชคดีรอดไปได้ คราวหน้าระวังดัวยนะท่าน  ผมว่าท่านไป ซา ดีกว่าให้ท่านโด้แนะนำเด็ก ๆ ให้รับรองท่านโดน  ปลอดภัยกว่าด้วย   ss

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:47:29 »

ท่านกามเทพ เปนเทพซา

gunman7777

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 12:21:49 »

ระดับ2 เปงยังงัยนะคับ ผมไม่รุ fdgdfdf

virgin_killer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:11:14 »

ท่านกามเทพ เปนเทพซา
เกิดมาเคยลง 3 ที  fdgdfdf

timmy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:15:00 »

กระเจิง = แตกกระจาย  dgd

จริงนะ แต่ครั้งอย่าลืมใส่ CD นะคร้าบ มันไม่คุ้ม ouiy

livestoned

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 16:38:00 »

ราคาแรงไปหน่อยคับไปซาจะคุ้มกว่านะผมว่า

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 02:13:42 »

ช้างแดงเปนครั้งแรกที่ผมไปตอนเด็กๆแล้วคับ แต่ตอนนี้ไม่ไปแล้ว เพราะว่าหมอแก่ ไม่ค่อยถนัดไม่รู้เบอร์ประจำด้วย แต่น่ากลัวนะครับไม่ได้ใส่ถุงยางเนี้ย

ลำปาง

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2014, 16:37:40 »

หนับหนุน

Volkswagen

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2014, 19:47:46 »

;khhg หนับหนุนอีกแรงครับ