-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อเตะบอลวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับเตะกันม่วนๆ ครับ  (อ่าน 2857 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

ครั้งที่ 2 แล้วครับ

ลงชื่อเตะบอลครับ เล่นกันสนุกๆ

วันอาทิตย์ที่ 31 มกราคม 2553 เวลา 09.00 น.

สถานที่สนามฟุตบอลในมหาวิทยาลัยพายัพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2010, 21:22:00 โดย dvd »

roonaldo

Re: ลงชื่อซ้อมบอลวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 18:00:46 »

จัดไปงานนี้

อิอิวันนี้ขอโทษด้วยไม่ได้ไปเตะ มีสอนครับบบ

อิอิ

แต่เอาน้ำไปให้ไม่รู้ได้ทานกันไหม

เหอะๆๆๆๆ

ผมสอนตรงแถวๆสนามแหละครับบ

ว่างๆมาดูได้ครับบ

นักศึกษาผมนุ่งยาวเสมอ จิม ครับบบ

popcorn4202

Re: ลงชื่อซ้อมบอลวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 18:43:36 »

ซ้อมเป็นจริงเป็นจังหรือเปล่าครับ หรือเตะไปดื่มไป
ว่างๆ จะไปแอบแซวนะครับ
 kick

killdeathnote

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 19:18:24 »

kick

อยากไปเหมือนกันครับ

แต่ติดอยู่ที่ระยะทาง   zad

ไว้กลับเชียงใหม่ถาวร ขอสมัครเข้าทีมด้วยคนเน้ออ

ss

albatross

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 22:49:39 »

...........โอเค...........คราวนี้ไม่พลาดแน่ๆ.........

........พอดีเมื่อเช้ากลับบ้าน เผลอหลับตื่นมาอีกที บ่ายโมงเฉยเลย........... vbnn vbnn vbnn

arsenal_fc

Re: ลงชื่อเตะบอลวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:05:04 »

จามีคนโทรมาปลุกไหมเนี้ย  ,mnnb

1ideal

Re: ลงชื่อเตะบอลวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 16:15:01 »

ไปเหมือนเดิม kick

pokemon77

ไปแน่งานนี้นอนคร๊าฟฟฟฟฟ..............แต่วันก่อนพลาดครับ ไม่ตื่นจิงๆ เพลีย สุดสุด  kick

1ideal

ถ้ารวมซ้อมกันได้สักพัก เราจะส่งแข่งถ้วย ฮ.

เราจะก้าวไปทีล่ะขั้น /jhtdc /jhtdc /jhtdc

where

ว่าแต่เหมา พีจีเบียร์ช้างมาปะรอบนี้ถ้ามี อาจจะแจม

1ideal

เริ่มอาทิตย์แรก 7 คน อาทิตย์นี้ขอ 10 ขึ้นนะครับ ออกกำลังกายเพื่อนสุขภาพกัน

มาลงชื่อไปกันเยอะๆนะครับ kick kick kick

mrskyeyes44

ว่าแต่เหมา พีจีเบียร์ช้างมาปะรอบนี้ถ้ามี อาจจะแจม

ร่วมด้วยช่วยกานเหมา...บอกท่านรูนสิครับ ให้นักศึกษามาเชียร์ก็ได้.... uiuo /jhtdc ลงไปอีกหนึ่งเสียวครับ

ljhgf เอ้ย... หนึ่ง เสียง...... ouiy

where

อยากไปว่าแต่วันเสาร์ได้ไหมอะวันจันทร์ติดงานต้องกลับอะ

mza

อยากไปด้วยครับ แต่อยากเล่นบ่ายๆแลงๆ เช้าวันหยุดผมคงตื่นสายแน่ 55 (คงหนักจากคืนวันเสาร์มานะครับ) fdgdfdf

garner

zad อาทิตย์นี้ไปกรุงเทพครับ   ถ้าอยู่เชียงใหม่ผมไม่พลาดแน่นอน ผมว่าเทพฟุตบอลในเวปเรามีเยอะนะครับ    uilo   ไว้ครั้งหน้า  จะซ้อม วินนิ่งไว้แก้แค้น ท่าน dvd    กะท่าน  1ideal   ผมแพ้ราบคาบเลยอะ hgjhg  เรื่องลูกฟุตบอล จะเก็บตังค์เมื่อไรครับ ผมร่วมด้วย

mrskyeyes44

ตกลงจะมีไปกานกี่คนนิ....อยากรู้จำนวนอ่ะ...จะได้กะถูก....

zero_1

ช่วงนี้ทำงานทุกวัน ไปบ่ได้คับ  uilo

deztiny

ช่วงนี้ผมต้องขอบายก่อนนะครับ ผมใกล้สอบfinalแย้ว ขาดไม่ได้แย้ว รอปิดเทอมเจอกันครับทุกท่าน ouiy

tawan

ผมไปครับ....ลดความอ้วน..

mrskyeyes44

วอร์มตอนเช้า ตอนแลง ก็ไปวอร์มคอรอดู ผีโดนยิง หรือปืนโดนผีสิง เลือกเอา
 ljhgf