-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ cmx FC มีแข่งนะครับ สมาชิกทุกท่านใครว่างอย่าลืมมาเชียร์  (อ่าน 1940 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

1 ทุ่ม ถึง 3 ทุ่ม สนามตรงข้ามคาร์ฟูร์ kick kick kick

a_matthayomchan

รับทราบก้าบ เจอกันที่สนามก้าบ mbvc mbvc mbvc

chocokizz

คงไม่ได้ไปเชียร์แล้วอ่ะ เลิกงานตั้งสามทุ่ม สี่ทุ่มต้องทำงานต่ออีก ส่งกำลังใจให้แทนแล้วกันนะคะ

roonaldo

เจอกันนะทุกท่านนนน  kick kick kick

alpha

ขอให้ชนะนะคับ

Keijikung

วันนี้ขอบายก่อนนะครับ พอดีช่วงนี้ไม่มีรถใช้

Yasito

สู้ๆๆๆๆนะคะ  09876

เป็นกำลังใจให้เน่อ

ส่วนพี่เค ด่วย เอารถให้กิ๊กใช้อี้น่อ เลย ไม่มีรถใช้ อิอิ

roonaldo

สู้ๆๆๆๆนะคะ  09876

เป็นกำลังใจให้เน่อ

ส่วนพี่เค ด่วย เอารถให้กิ๊กใช้อี้น่อ เลย ไม่มีรถใช้ อิอิ

อะไรก้อเค เค เค เค

หมันไส้แล้วนะ

Yasito

พี่น้องกันค่ะ  เขิน

ตอบเหมือนดาราเลย

ห้าๆๆๆๆๆๆๆ

1ideal

วันนี้ขอบายก่อนนะครับ พอดีช่วงนี้ไม่มีรถใช้

เดี๋ยวปั่นจักรยานไปรับ   kick