-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสนับสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ  (อ่าน 2381 ครั้ง)

seed96@am.

• บุคคลทั่วไป
อยากสนับสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ
« เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010, 22:50:43 »

;khhgถ้าอยากให้สนันสนุนก็ PM มาบอกได้ครับ..แต่ขอมีชื่อร้านติดตรงเสื้อหน่อยนะ ;khhg

หรือคุยรายละเอียดที่   089-4338701

แปะรูปซะหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน 2010, 18:23:35 โดย seed96@am. »

dvd6699

Re: อยากสนันสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 10:04:01 »

เดี๋ยวจะติดต่อกลับไปครับ

ขอบคุณครับ

CastlevaniaX

Re: อยากสนันสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 12:44:54 »

ขอขอบพระคุณท่านสปอนเซอร์ด้วยนะครับ ;khhg

deztiny

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 20:51:39 »

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม  ;khhg

a_matthayomchan

Re: อยากสนับสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 01:26:07 »

มีสปอนเซอร์แล้วขอสาวๆๆที่ร้านมาเชียร์ด้วยก็ดีน๊าอิอิจะได้สร้างกระแสฟุตบอลฟีเว่อร์อิอิอ ouiy mbvc

seed96@am.

Re: อยากสนับสนุน( สปอนเซอร์ ) คร้าบบบบ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 22:07:13 »

มีสปอนเซอร์แล้วขอสาวๆๆที่ร้านมาเชียร์ด้วยก็ดีน๊าอิอิจะได้สร้างกระแสฟุตบอลฟีเว่อร์อิอิอ ouiy mbvc

kickถ้าเตะกลางวันน้องหลับ เตะกลางคืนน้องก็ทำงาน...เอาไงดีพวกนี้มันกลัวแสง...เด๋วคิดก่อน   kick

arsenal_fc

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 22:23:53 »

มีอัดฉีดด้วยป่ะคับ  fhgj

สงสัยต้องไปใช้บริการสักหน่อยแล้ว อิอิ ;kljj

1ideal

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 15:36:37 »

ขอเป็รส่วนลด  ร้านเธอก็พอแล้วครับ  พิเศษสำหรับนักเตะ mbvc mbvc mbvc

ปล.ผมนักดนตรีเก่าบ้านริมน้ำ  ไม่รู้จำกันได้เปล่าครับท่านพี่

seed96@am.

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2010, 17:09:05 »

ขอเป็รส่วนลด  ร้านเธอก็พอแล้วครับ  พิเศษสำหรับนักเตะ mbvc mbvc mbvc

ปล.ผมนักดนตรีเก่าบ้านริมน้ำ  ไม่รู้จำกันได้เปล่าครับท่านพี่

hgjhgทำไมจะจำไม่ได้หล่อซะขนาดนั้น มีไรช่วยก็ pm บอกก็แล้วกันเต็มที่คร้าบบบบบบ
dsgjsd

เด๋วนัดหน้าว่างจะไปช่วยเชียร์ ขอเป็นผ้าเย็นกะเครื่องดื่มเกลือแร่แล้วกัน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 10:30:03 »

hgjhgทำไมจะจำไม่ได้หล่อซะขนาดนั้น มีไรช่วยก็ pm บอกก็แล้วกันเต็มที่คร้าบบบบบบ
dsgjsd

เด๋วนัดหน้าว่างจะไปช่วยเชียร์ ขอเป็นผ้าเย็นกะเครื่องดื่มเกลือแร่แล้วกัน
ดีดีครับ มาเยย จะได้รู้จักหน้าค่าตากันก่อน เพราะว่างๆๆ เด๋วจะแวะพาพี่ไปอุดหนุนที่ร้านก้าบ  เดด เดด เดด

madmag

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 01:36:28 »

dsgjsd

ดีดีครับ มาเยย จะได้รู้จักหน้าค่าตากันก่อน เพราะว่างๆๆ เด๋วจะแวะพาพี่ไปอุดหนุนที่ร้านก้าบ  เดด เดด เดด

ไปด้วยคับเพื่อนนนนน

1ideal

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 18:35:21 »

สปอร์นเซอร์  ทีมเราซู๊ดดดดดดดดยอด

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj
 ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 20:10:15 »

สปอร์นเซอร์  ทีมเราซู๊ดดดดดดดดยอด

คอนเฟริม อีกคนก้าบ ถ้าวันไหน น้องคนไหนว่างๆๆมารบกวน พามาเสริฟน้ำซักคนก็ได้นะก้าบพี่ อิอิ ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj mbvc mbvc mbvc

BOMBTOOL

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 20:20:54 »

ขอขอบพระคุณท่านสปอนเซอร์ด้วยนะครับ

System

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2010, 20:23:06 »

ผมอยากอยู่ทีมนี้จัง  uiuo

arsenal_fc

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 01:25:49 »

ขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีด้วยคับ หวังว่าจะมีโอกาสรับใช้ต่อๆไปนะคับ  pongz