-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!  (อ่าน 114079 ครั้ง)

ชาคริต

• บุคคลทั่วไป
เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:04:41 »

จีบจากอาศัยเพื่อนช่วย ซึ่งการจีบสาวในลักษณะนี้คือการจีบสาวสำหรับผู้ชายที่ไม่กล้า หรือเรียกว่าปอดแหก ซึ่งการจีบสาวในลักษณะนี้จะกลัวการหน้าแตกเหมือนกัน แต่จะหน้าแตกน้อยที่สุดเพราะให้เพื่อไปจีบ

จีบสาวจากแชท การจีบสาวในลักษณะนี้ คือการจีบทางไซเบอร์ไม่ว่าจะแคมฟรอก คิวคิว เอ็มเอสเอ็น จะจีบติดหรือไม่ติดนั้น หนทางเดียวคือต้องนัดพบให้ได้เรื่องอื่นไม่สำคัญ

จีบสาวจากร้านเหล้า ซึ่งอาศัยว่าเราไปนั่งกินเหล้าในสถานยันเทิงแล้วเจอสาวๆที่ถูกใจไม่ว่าจะสาวนั่งข้างโต๊ะ หรือสาวพีจีทั้งหลาย ซึ่งวิธีจะจีบสาวพวกนี้คือ
1.ห้ามมองหน้าอกเธอระหว่างคุยกับเธอหรือห้ามมองสัดส่วนของเธอ มองได้แต่หน้าเธออย่างเดียว เพราะสาวๆจะรู้เท่าทันผู้ชายที่คิดอะไรกับเธอหมด
2.อย่าได้ทำให้เธอไม่ไว้ใจเราเด็ดขาด ข้อนี้จะโยงไปเชื่อมถึงข้อ1ได้
3.มืออย่าไว อย่าไปมือไวเกินไป แต่ก็ไม่ควรจะไร้น้ำยาเช่นกัน เหมือนที่ชาวบ้านเฮาเขาเรียกว่า"จืน"นี้เอง  คุณควณจะจับได้เฉพาะมือ กับไหล่เท่านั้น
4.อย่าไปแอ๊คท่ามาก เดี๋ยวเขาจะหาว่ามาดเยอะ และไม่ต้องไปกลัวเรื่องคารม คารมไม่เกี่ยวกับการจีบสาว อยากพูดอะไรก็พูดไปเลยตามความรู้สึกแต่พองาม เพระาผู้หญิงไม่ชอบผู้ชายที่ปิดบังธาตุแท้โดยใช้คารม

จีบสาวแปลกหน้าโดยการเดินเข้าไปขอเบอร์ตรงๆ ซึ่งวิธีนี้ต้องอาศัยความกล้าเต็มเปี่ยม เดินเข้าไปแล้วยื่นมือถือแล้วบอกว่า"ขอเบอร์ครับ"แล้วยิ้มด้วยความเป็นมิตร
ซึ่งจีบสาวในรูปแบบนี้จะสามารถจีบที่ไหนก็ได้เมื่อเจอสาวแปลกหน้า ห้างสรรพสินค้า สถานที่ท่องเที่ยว สวนสุขภาพ หรือที่ไหนก็ได้ตามแต่ต้องการขอเพียงคุณกล้าๆเข้าไปทักทายขอเบอร์เท่านั้นเอง

roonaldo

Re: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:08:07 »

เอาเว้ยยย

ชาคริต  แย้มนาม

มาสอนเองงงง

เหอะๆๆๆๆๆ

ชาคริต

Re: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:12:01 »

เงินเนรมิตได้ทุกอย่าง เงินสามารถซื้อผู้หญิงมานอนได้ แต่เงินไม่สามารถเนรมิตจิตใจคนได้ ถึงคุณมีเงินซื้อผู้หญิงมานอนได้แต่คุณไม่มีทางซื้อใจผู้หญิงได้

ได้แต่ตัว แต่ไร้หัวใจ  ซึ่งผู้หญิงที่มาชอบผู้ชายเพราะเงินเป็นเพราะชอบที่เงิน ไม่ได้ชอบที่ผู้ชายคนนั้น ผมจึงไม่อยากสนับสนุนให้ผู้ชายเราไปจีบสาวโดยการใช้ทรัพย์สินเข้าช่วยเลย

ความร่ำรวยนั้นเป็นสิ่งที่ดูดี  แต่อย่าเอามันมาเป็นสิ่งแรกในการจีบสาว จีบสาวอย่างแรกคือคุณต้องแสดงอะไรที่มีดีมากกว่าเิงิน เช่น คุณเป็นคนจริงใจ คุณเป็นคนสนุก สามารถทำให้ผู้หญิงหัวเราะและท้าทายกับชีวิตคุณได้

ชาคริต

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:12:41 »

อย่าเข้าใจผิด ผมไม่ใช่ชาคริตแย้มนามน่ะครับ แต่หล่อกว่า อิๆๆๆ ล้อเล่น

deztiny

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:14:10 »

ผมน่าตาไม่ดี เงินเดือนน้อย แต่ชอบขวัญ อุษามณี คนนี้รักจริง  mbvc

deztiny

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:14:53 »

จั๊กจั่นเป็นไงบ้าง ชาคริต  เขิน

virgin_killer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:21:31 »

การใช้เงินเป็นการจีบสาวแบบฟาสต์ฟู๊ตที่ดีนะครับ สำหรับความคิดของผม
จะได้ไม่ต้องเสียเวลา 1-3วันติด จบ..
แต่วิธีอื่นก็มีอีกล้านแปดวิธีครับ แต่เงินน่ะ มันมักจะเป็นปัจจัยที่ต้องใช้ควบคู่กันไปเสมอ ไม่รู้ทำไม

deztiny

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:26:55 »

การใช้เงินเป็นการจีบสาวแบบฟาสต์ฟู๊ตที่ดีนะครับ สำหรับความคิดของผม
จะได้ไม่ต้องเสียเวลา 1-3วันติด จบ..
แต่วิธีอื่นก็มีอีกล้านแปดวิธีครับ แต่เงินน่ะ มันมักจะเป็นปัจจัยที่ต้องใช้ควบคู่กันไปเสมอ ไม่รู้ทำไม

จะจีบหญิงต้องปรึกษาท่านนี้ครับ กูรูรู้ทางสาว pongz

jommarn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:37:44 »

มีคำพูดประโยคหนึ่งของหนัง Lord Of War ที่ผมจำไม่ได้แน่นอนว่านิโคลัส เคจ พูดว่าไง แต่ประมาณว่า

" จิงอยู่เงินไม่สามารถซื้อความรัก (ผู้หญิง?) ได้ แต่มันสามารถเพิ่มโอกาสที่จะได้ความรัก (ผู้หญิง?) ได้มากขึ้น "

อืมมม  dsgjsd dsgjsd

ชาคริต

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 09:44:09 »

อ้างถึง

อืม มันก็แล้วแต่คนจะชอบน่ะ เรื่องแบบนี้คงไปบังคับกันไม่ได้  สำหรับผมถ้าใช้เงินจริงๆ ผมใช้แค่คืนเดียวก็ได้นอนกับสาว1คนเป็นอย่างต่ำแน่นอน หรือไม่ก็ง่ายๆแค่ไป"กินรี"ก็จบเรื่อง  แต่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยหน้าภูมิใจเท่านักกับการที่ใช้วัตถุในการจีบสาวเพราะยังมีทางอื่นอีกมากมายเ่ช่นกัน

marathoner9

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 10:32:26 »

อ้างถึง

อืม มันก็แล้วแต่คนจะชอบน่ะ เรื่องแบบนี้คงไปบังคับกันไม่ได้  สำหรับผมถ้าใช้เงินจริงๆ ผมใช้แค่คืนเดียวก็ได้นอนกับสาว1คนเป็นอย่างต่ำแน่นอน หรือไม่ก็ง่ายๆแค่ไป"กินรี"ก็จบเรื่อง  แต่รู้สึกว่ามันไม่ค่อยหน้าภูมิใจเท่านักกับการที่ใช้วัตถุในการจีบสาวเพราะยังมีทางอื่นอีกมากมายเ่ช่นกัน

ป๋มแก่แล้ว เมียก้อตามจิก......ความอดทนก้อต่ำ มีวิธีเดียวครับที่จาได้ สาวๆ อย่างรวดเร็ว .. zad

ไม่งั้นอดแน่ชั่วโมงนี้........

ถ้าย้อนเวลาไปได้สัก 10 ปี เงินอาจเป็นแค่องค์ประกอบ เล็กๆ น้อย.......

แต่เวลานี้มันคือ ...พระเจ้า...
 fsdg

gon47

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 10:35:21 »

ssเงินเป้นอะไรที่ไม่มีคำตอบ จะซื่อใจน้องน้องต้องทำหลายอย่างนะไม่มีเงินก้จะทำในสิ่งที่น้องชอบไม่ได้เป้นบางสิ่งนะครับ lhgfr

marathoner9

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 10:43:18 »

จั๊กจั่นเป็นไงบ้าง ชาคริต  เขิน

.. เสียง ดัง เพราะ เสนะ หู ดี ครับ...  เขิน

test

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 12:46:25 »

zผมจน  ไม่หล่อ   เลยมีสิ่งที่เรียกว่า อิสระ ไม่เคยเข้าคุก (พูดซะดูดีเชียว)

p2000

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 13:15:58 »

มันก็จริงของ จขกท นะ แต่สมัยนี้ไม่มีเงินมันก็ทำอะไรลำบาก  ouiy

jungkrud

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 13:39:46 »

jljhl , เงินมันก็มีส่วนสำคัญนะ อาจจะไม่ใช่การซื้อบริการ แต่เปลี่ยนเป็นเปิดเหล้าแพงๆ ดูดีหน่อย เลี้ยงเหล้าสาว พอเมาได้ที่ก็ได้เรื่อง ใช่ไหมเพื่อน ป็อป  kjhg

gosty

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 13:48:28 »

อ้างถึง

ไปกินรีอยากหัวแตกหรอไปสถานทูตจิถูกกว่าเยอะ

ปล.ถ้าไม่ใช้เงิดก็ไม่มีข้าวกินแล้วครับ5555
จีบสาวไม่เก่งแบบผมคงต้องเอาเงินฟาดหัวลูกเดียวละครับ
 kjhg kjhg kjhg kjhg

gosty

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 13:54:45 »

คู่แข่งตาเวอจิ้น ghjk

Attawit1985

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 14:16:08 »

.. เสียง ดัง เพราะ เสนะ หู ดี ครับ...  เขิน

แล้วที่เค้าว่า ดำ นี่จริงไหมครับ... เขิน

Attawit1985

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 14:32:02 »

ผมว่าเงินเป็นปัจจัยที่สำคัญนะครับ สำหรับทุกๆอย่าง โดยเฉพาะยิ่งเรื่องการเกี่ยวสาวๆด้วยแล้วยิ่งสำคัญ  lhgfr

popcorn4202

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 15:17:14 »

jljhl , เงินมันก็มีส่วนสำคัญนะ อาจจะไม่ใช่การซื้อบริการ แต่เปลี่ยนเป็นเปิดเหล้าแพงๆ ดูดีหน่อย เลี้ยงเหล้าสาว พอเมาได้ที่ก็ได้เรื่อง ใช่ไหมเพื่อน ป็อป  kjhg
รู้ดีอีกนะตัวเอง
ผมเชื่อคำนี้เสมอครับ เงินน่ะซื้อความรักไม่ได้ แต่มันทำให้ความรักสะดวกขึ้นน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:27:12 โดย popcorn4202 »

ritgvd2010

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 16:59:49 »

ผมน่าตาไม่ดี เงินเดือนน้อย แต่ชอบขวัญ อุษามณี คนนี้รักจริง  mbvc
เคสเดียวกันเลย ทำไงดีล่ะท่านจิ้นแนะนำหน่อย

jaydai

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 17:23:42 »

เห็นด้วยกับพี่จิ้นครับ....เหอะๆ

ไม่มีเงิน ไม่มีตังส์ สาวไม่มอง...เหมือนผมเลย(ไม่หล่อแต่จน)
 uilo

oakley

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:04:26 »

อย่างน้อย เงินก็เป็นใบเบิกทางในขั้นแรกสำหรับการสร้างความประทับใจนะครับ  fsdg

asset

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:22:08 »

ไม่มีเงิน สาวสมัยนี้ก็ไม่มอง  lhgfr

ลองเทียบกันระหว่างคุณ ขี่วีออส กะ ดรีม ไปรับสาวทานข้าว สังเกตสีหน้าเธอนะ คนละอารมณ์อะ  .,mn

ผมว่าการทำให้ผู้หญิงชอบ ในคืนหรือ อาทิตย์นะ ส่วนมากจะเป็นประเภทรักง่ายหน่ายเร็ว

ไม่เหมือนคนที่เราตามจีบเป็นปีๆ หรือคบกันมานานหรอก เธอให้เราง่ายเธอก็ให้คนอื่นง่ายเหมือนกันแหละคร้าบบบบ  piuyty

mormor1973

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:25:36 »

จ้า พ่อชาคริต มีอะไรจะสอน อีกไหม ghfg

ชาคริต

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:26:12 »

มันไม่เกี่ยวกันเลยกับเรื่องเงิน ผู้หญิงจะชอบจะชอบที่ความรู้สึกไม่ใช้เหตุผล  

คุณมีเงินมีทองมหาศาล ขับรถคันล่ะยี่สิบล้าน คุณจีบสาวคนหนึ่งติด และคุณคิดว่าคุณได้ความรักจากเธอแล้ว แล้วอยู่มาวันหนึ่งเกิดโชคร้ายบ้านคุณถูกยึด รถก็ถูกยึด ทุกอย่างก็ถูกยึดหมด จนผู้หญิงหนีคุณไปหาแฟนใหม่ คุณยังจะกล้าเรียกว่าความรักอีกหรือไม่

ชาคริต

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:31:17 »

ผมก็ไม่ได้เถียงน่ะว่าเงินไม่สามารถเป็นช่องทางในการแอ้มสาวได้ คุณมีเงินมากคุณมีสิทธิพาผู้หญิงไปเลี้ยงหรือไปมอมได้ตามต้องการ

แต่ผมขอเถียงเรื่องการใช้เงินเพื่ออำนวยช่องทางแห่งความรัก  ซึ่งมันไม่ใช่ความรักที่บริสุทธิ์เลยซักนิดเดียว

ผมไปสอบถามเพื่อผู้หญิงหลายๆคน พวกเธอก็มีแฟนแต่ล่ะคน เป็นพวกขี้เหล้าเมายาไปวันๆ ทำงานได้เงินวันหล่ะ120บาท แถมขี้รถเน่าตูดเป็ดอีก

และเคยมีผู้ชายหล่อ รวย ขี่รถเบนซ์มาจีบเธอ โดยอาศัยความอวดรวย สุดท้ายก็โดนหลอกแดกจนเกือบหมดตัว แถมไม่ได้แอ้มอีกต่างหาก

เห้นมั้ยหล่ะ มีเงินแต่ไม่มีฝีมือ มันก็เท่านั้น

asset

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:32:22 »

อันนี้คือจีบเล่นหรือจริงจังขั้นแต่งงานละ

เพราะเท่าที่อ่านมาแต่ละคนจะเป็นประมาณ จีบมาฟันนะ

ส่วนจะถึงขั้นเป็นแฟนอันนั้นต้องใช้เวลา

เอางี่สรุปเลยละกัน ต่างคนต่างความคิดครับ จบ...

asset

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:34:21 »

แล้วที่เค้าว่า ดำ นี่จริงไหมครับ... เขิน

เลิกกันเพราะไรอะ ชีเซ็กซ์จัดหรอ... /jhtdc

ชาคริต

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:34:22 »

จีบขั้นแต่งงานนั้น ควรใช้เงินอย่างยิ่งเพราะคนจะแต่งงานนั้นจะมาสนุกเสเพลต่อไปไมไ่ด้อีกแล้ว ผู้หญิงที่แต่งงานจึงต้องหาผู้ชายรวยๆไว้ก่อนเพื่อชีวิตยามแก่ที่กำลังจะมาถึง

แต่ในกรณีนี้ผมหมายถึงชีวิตการจีบกันในช่วงวัยรุ่นนั่นแหละ

ถ้าจะจีบมาฟันแล้วอาศัยเงินก็ไม่ว่าอะไร ซึ่งมันก็ได้ผล แต่บางคนก็ไม่เล่นด้วย

แต่สำหรับคนที่ต้องการจีบเพื่อเป็นแฟนลึกซึ้งกว่านั้นย่อมมีแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:36:58 โดย ชาคริต »

popcorn4202

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:35:23 »

อันนี้คือจีบเล่นหรือจริงจังขั้นแต่งงานละ

เพราะเท่าที่อ่านมาแต่ละคนจะเป็นประมาณ จีบมาฟันนะ

ส่วนจะถึงขั้นเป็นแฟนอันนั้นต้องใช้เวลา

เอางี่สรุปเลยละกัน ต่างคนต่างความคิดครับ จบ...
จบด้วยคนครับ ชักจะกลายเป็นกระทู้ระบายอารมณ์แล้ว ouiy

ชาคริต

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:49:16 »

การป๋อสาวร้านเหล้านั้นจะมี3รูปแบบหลักๆคือ

1.มีความรวยอย่างเดียว
2.ไม่รวยแต่มีคารมซ่ะอย่าง
3.ทั้งรวยทั้งคารมดี

และถึงคุณจะรวยหรือไม่รวยนั้นสิ่งที่คุณต้องรู้คือ

1.ห้ามเมาแล้วซุ่มซ่ามทำแก้วเหล้าหกให้สาวเห็น ถ้าเห้นคือจบข่าวเลย

2.อย่ามือไำว จะแต๊ะอั๋งได้แต่พองาม เช่นจับมือหรือโอบก็พอ  

3.จุดประสงค์มีแค่2อย่างคือ คือได้เบอร์แล้วโทรนัดไปแอ้ม หรือถ้าใครมีคารมวาทศิลป์เก่งๆก็พูดชักจูงให้ไปต่อด้วย และคุณก็ต้องใช้เงินเป็นธรรมดา

4.เวลาคุยกับสาวห้ามคุยโม้โอ้อวดหรือพูดจาหน้าหม้อจนเกินงาม เก๊กๆหน่อยก็ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:50:49 โดย ชาคริต »

gosty

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:53:41 »

ได้ความรู้ใหม่ๆอีกแล้ว เขิน

popcorn4202

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:55:13 »

ผมไม่รวยนะ แต่ผมมองกว้างๆ น่ะ มองว่าผู้หญิงต้องการอะไร หากจับจุดได้ก็ลุยไม่ยากครับ
ยิงไปที่สิ่งที่เธอต้องการ เช่นอยากกินเหล้าแพงๆ ก็จัดไป ได้คะแนนมาเต็มๆ

แต่เห็นด้วยกับท่านนะครับ ชวนไปต่อก็ต้อง pay ให้อยู่แล้ว ยังไงก็ใช้เงินอยู่ดี
ส่วนจะได้คืนนั้นเลยมันขึ้นอยู่กับทั้ง 2 ฝ่ายครับ ว่าจะ click กันขนาดไหน
ซึ่งอันนี้ผมเองก็ไม่รับประกันว่าจะได้ทุกครั้ง

ชาคริต

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:56:41 »

จีบสาวต้องมีมาด มาดอย่างไร
1.เวลาสาวไม่เล่นด้วยอย่าตื้อ คือเลิกจีบไปเลย ยิ่งตื้อยิ่งรำคาญ คุณลองนึกภาพซิ มีเซวล์มาขายสินค้าให้คุณ แต่คุณไม่เอา แต่มันก็ยังจะเสนอขายให้คุณให้ได้ แถมตื้อจนคุณรำคาญ คุณอยากจะถีบหน้ามันแค่ไหน จีบสาวก็เหมือนกัน ถ้าเขาไม่เล่นด้วยก็อย่าไปตื้อ เดี๋ยวเขาจะรำคาญ

2.อย่าไปแสดงอาการหื่นให้เห็น

3.ทำตัวเป็นธรรมชาติไม่ต้องเว่อร์จนทุเรศ

4.แต่งกายดีๆใส่น้ำหอมซ่ะหน่อย

popcorn4202

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:58:32 »

ขอบคุณครับ จะพยายามครับ

gosty

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:59:33 »

ตั้งกะทู้เร็วจังอายเลยเรา

popcorn4202

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:03:30 »

น้องใหม่ไฟแรงเลยแฮะเจ้าของกระทู้เนี่ย ;kljj

asset

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:18:58 »

ชาคริตมาแรงละเว้ยยยยย ยังไงก็เกรงใจท่านกามเทพตวยเน้อ... ,mnnb

ชาคริต

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:27:55 »

1.ความมั่นใจในตัวเอง เราต้องมั่นใจในตัวเองหน่อย จะจีบสาวทั้งที ถ้าอ้ำอึ้งๆมัวแต่"จืน"ก็อดเหมือนกัน เราต้องมั่นใจว่าเรามีดี มีเสน่ห์ แล้วสาวๆรู้สึกว่้า"เจ้านี่มันเท่ มันดูดีเว้ย"

2.มาด มืออย่าไวถ้ายังไม่ถึงเวลา และห้ามไปตื้อเมื่อเขาไม่เล่นด้วย

3.ความเป็นผู้นำ ผู้หญิงเป็นเพศแม่เป้นเพศอ่อนไหวง่าย ย่อมอยากมีผู้ชายซักคนที่นำทางเธอได้ นำเธอไปสู่ความสุข สู่สวรรค์ ทำให้เธอสนุกมีความสุขจากเขา

popcorn4202

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:30:35 »

เสริมอีกข้อ การให้เกียรติครับ ผู้หญิงผมว่ายังไงก็ชอบการเอาอกเอาใจเสมอครับ

Attawit1985

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 22:57:24 »

ouiy กฎข้อ2บอกว่าถ้าสาวเจ้าไม่เล่นด้วยก็อย่าไปตื้อ อ้าว งี้ก็แปลว่าแห้วแด็กสิครับ แล้วเมื่อไหร่มันจะได้สาวละคร้าบ พอเค้าไม่เล่นด้วยก็ให้หยุดอย่างเงียะ

coca-cola

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 23:15:25 »

เจอชาคริตตัวจริงละซิทีนี้ dsgjsd

Ninja

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 01:10:50 »

ถ้าจีบแบบอยากได้เป็นกิ๊ก หรือ ปิ่นโตยาวๆ....ผมจะชอบจีบแบบไม่ค่อยโชว์มากกว่าครับ...เพราะอยากได้ความจริงใจ ถ้าใครคิดจะจับหรือเห็นแก่เงินเกินงาม ผมจะถอยฉากหนีทันที...ไม่ชอบครับ  hssd

แต่ถ้าแบบ one night stand ล่ะก้อ ใช้เงินบ้างเพื่อความสำเร็จล่ะก้อ ถือว่า OK นะครับ....แต่ถ้าไม่ใช้เงินเลยจะสุดยอดมากๆ  gsdgdgs

pton

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 08:15:14 »

อิอิ ขอเล่น ด้วยคน เขิน

...น้ำแตก ก็แยกทาง.... เหมือน ในเพลงเลย

หน่อมแน้ม lhgfr

jommarn

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 09:36:18 »

น้ำหยดลงหิ...น ทุกวันยังเป็นละอ่อน เอ๊ยย หินมันยังกร่อน...

ตื้อเท่านั้นที่ครองโลก...

คตินี้ยังใช้ได้นาาผมว่า แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องทำอย่างมีศิลป์ ตามสเตปเทพแต่ละคน  jljhl jljhl

TORPIDO

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 10:03:47 »

ss เทคนิคจีบสาวจะใช้ได้ผลก็ต่อเมื่อคุณพยายามที่จะศึกษาคนที่คุณกำลังจีบ  ถ้าคุณเข้าใจในความเป็นตัวตนของเค้า รู้นิสัยใจคอ รู้ว่าเค้าชอบอะไรไม่ชอบอะไร  รู้ว่าสถานะการณ์สิ่งแวดล้อมที่อยู่รอบตัวเค้าและสิ่งเค้ากำลังทำอยู่ตอนนี้เป็นอย่างไร   จะทำให้คุณเดาใจเค้าได้ไม่ยากและรู้ว่าตอนไหนเวลาไหนควรทำอะไรให้เค้า สุดท้ายเค้าก็จะประหลาดใจว่าทำไมผู้ชายคนนี้เข้าถึงจิตใจเค้าได้หมด รับรู้ได้ในสิ่งที่เค้าต้องการ อยู่เคียงข้างเค้าทุกครั้งที่เค้าต้องการใครสักคน และ...ก็จะเกิดเป็นความรัก  mbvc ที่แม้แต่เค้าก็หาเหตุมาบอกไม่ได้ว่าเพราะอะไร รู้แต่ว่าคนๆนี้คือคนที่ใช่    เป็นไงครับแค่คุณพยายามศึกษาเค้าเหมือนคุณศึกษาวิทยานิพนธ์เล่มหนึ่ง.....ดังคำกล่าวของซุนวูที่กล่าวว่า "รู้เขา รู้เรา รบร้อยครั้งชนะ ร้อยครั้ง"  ยังใช้ได้อยู่ทุกยุคทุกสมัยทุกเรื่องด้วยครับ  .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 10:11:40 โดย TORPIDO »

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 11:32:58 »

ขอบคุณครับคุณชาคริต

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 11:44:39 »

จบด้วยคนครับ ชักจะกลายเป็นกระทู้ระบายอารมณ์แล้ว ouiy

ชาคริตนี่เป็นผู้หญิงปลอมตัวมาป่ะเนี่ย...