-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ณ ร้าน'เกะแถวสันทราย-ดอยสะเก็ดมาแล้วครับ  (อ่าน 4184 ครั้ง)

ddt_2007

• บุคคลทั่วไป

จากที่เคยโม้ไว้มานาน...มาคราวนี้...ได้เผด็จศึกแล้วครับ
เหตุเกิด ณ ร้าน ... คาราโอเกะ ดอยสะเก็ด
วันนั้นบินเดี่ยว...กะจะเก็บให้ได้ ไม่คนก็สองคนละว้า พอไปถึง มี ล/ค สักโต๊ะ 2 โต๊ะ น้องๆก็นั่งร้องเพลงเหมือนเดิม
(เท่าที่ไปร้านคาราโอเกะมานะ ไม่เคยเห้นพนง.เสริฟร้านไหน มักไมค์ เท่าร้านนี้เลยจริงๆผับผ่าสิ)
ร้องจริงร้องจัง ใครไปหลัง 4 ทุ่มอย่าหวังว่าจะได้ร้องเลย น้องๆจองหมด
เซงเลยตู..ไปถึงปุ๊บ..น้องข้าวหอมคนงามก็มาต้อนรับตามปกติ เหมือนเดิมทุกอย่าง...ไม่ค่อยพูดค่อยจา ยิ้มอย่างเดียว
ล/ค เริ่มเข้ามาเยอะ น้องข้าวหอมก็เลยต้องไปเทคแคร์ล/ค ที่เข้ามาใหม่แทน หันไปหาเป้าหมาย ไม่ติดล/ค แฮะ...
ส่งตาหวาน เขิน..ยิ้มใสๆ khjhggอิอิ น้องเริ่มส่งยิ้มตอบ สักพักเธอเห้นว่าเรานั่งคนเดียวเธอก็มานั่งด้วย..
น้องทราย
เป้าหมายของผมในคืนนี้...
น้องทราย - พี่มาคนเดียวเหรอค่ะ? เห้นมาทีไรก็มาคนเดียวทุกที
ddt_2007 - ครับ พี่เป็นคนไม่ค่อยมีเพื่อนน่ะครับ ไม่ค่อยมีใครอยากคบ
น้องทราย  - หน้าตาดีแบบเนี๊ยเหรอไม่มีใครอยากคบ หนีแฟนมาเที่ยวมากกว่ามั้ง
ddt_2007 - แหม...พี่อยู่คนเดียวครับ ฟงแฟนมีที่ไหนหากมีก็คงไม่ได้มานั่งอยู่แบบนี้หรอกครับ อยู่กับแฟนที่บ้านดีกว่า
น้องทราย - ...ไม่เชื่อ!!!!
ddt_2007 - ไม่เชื่อไปดูที่บ้านเลยก็ได้นะ
น้องทราย - ให้ไปจริงรึเปล่าล่ะ?
ddt_2007 - กล้าป่าวล่ะ?
น้องทราย - ถ้ารอจนเลิก...ไปแน่
หลังจากนั้นเราพูดคุยกันแบบคนกันเอง หยอกล้อกันบ้าง แอลกอฮอลล์เริ่มลงไข่ มือไม้ไม่ค่อยอยู่กะที่ ลงจับมือน้องก่อนเพื่อหยั่งเชิง....
ไม่ว่าเว้ย...ลองโอบไหล่....ยิ้มหวานอายๆอีก อิอิ dgd เข้าทาง...หอมแมซะเลย หน้าเธอแดงเลย  เขิน
อิอิ..คืนนี้ ddt_2007น้อยเตรียมเผด็จศึก
ล/คก็โคตรเยอะ..เบียร์หมดไป 6 ขวดแล้ว 01.30 แล้ว ล/คต ก็ไม่ยอมกลับ เริ่มจะมึนๆเพลียๆ จะรอดีไหมเนี่ยกู ouiy
สักพักน้องทรายก็เข้ามาบอก...พี่เด๋ยวหนูไปเลี่ยนเสื้อก่อนนะ เด๋วให้คนอื่นรับล/ค แทนไปก่อน พี่เชคบิลแล้วไปรอหนูที่รถนะ
 uiuo ลั่นล้า...ตาสว่างทันทีครับ รีบเชคบิลแล้วไปรอที่รถเลย อิอิ
น้องเค้าก็เริ่มมึนๆแล้วเหมือนกัน บอกว่าไม่อยากรับแขกรอบดึกเพราะมีแต่คนแก่ เมาแล้วพูดไม่รู้เรื่อง ปากเหม็นอีก ไม่ชอบ
ddt_2007 - แล้วพี่หล่ะ?พี่ก็คนมีอายุนะ ว่าให้เค้าก็ว่าให้พี่ด้วยงั้นสิ lkkjjh(แอบน้อยใจ)
น้องมาออเซาะ
น้องทราย - ก็แหม พี่อะคุยเก่ง ปากหวาน น่ารักขนาดนี้ใครล่ะ..จะไม่อยากมานั่งใกล้ ttu เข้ามางอีก
น้องไปเปลี่ยนเสื้อผ้าออกมา...ใส่กางเกงขาสั้นสีชมพู เสื้อยืดรัดรูปตัวเอ็มสีขาว โอ้ววว์ mbvcแม่จ้าว
ส้มโอลูกเบ้อเริ่ม...ช่วงล่างก็โหนกนูน...สุดยอด คืนนี้จะต้องเจอช่างทาสีซะหน่อยแร้ว
นัวเนียกันที่รถสักพัก...น้องบอกเมา..เริ่มง่วงแล้ว..จะไปดูให้เห็นกะตาว่าบ้านพี่มีใครซ่อนอยู่รึเปล่า?
 ttu เข้าทาง .......ดิ่งตรงมาที่บ้าน ระหว่างเธอเธอกวดเอวกลมดิ๊กเราครับ หน้าอกหน้าใจมาแนบแน่นแผ่นหลังเรา....
โอ้ววว์...แม่จ้าว ddt_2007น้อยตื่นอีกแล้ว
ถึงที่หมาย เปิดไฟ..น้องเดินปิดเปิดประตูห้องนู่นั่นนี่ทุกห้องเลย....(ก็บอกแล้วว่าอยู่คนเดียว คนโสดก็เงี๊ยะ)
น้องทราย - นี่พี่อยู่คนเดียวจริงๆเหรอเนี่ย ไม่เหงาแย่เหรอครับ
ddt_2007 - เหงาบ้างเป็นบางครั้ง...ว้าเหว่เป็นบางเวลา แต่หากน้องจะมาอยู่ข้างๆในคืนนี้พี่คงหายเหงา
น้องทราย - ปากหวานจริงๆเลย ผู้ชายอะไรเนี่ย
ddt_2007 - หวานไม่หวานก็ลองชิมดูสิ
.....
...........
..........
รสหวานละมุนที่อยู่ในลุกอมที่น้องอมอยู่ในปาก มันช่างละมุนลิ้นจริงๆเรากอดกันตรงห้องรับบแขกอันโล่งโจ้ง
ไม่มีผู้ใดอยู่...มีแค่เราสองคนเท่านั้น
แลกลิ้นกันนานมาก..น้องจูบเก่งสุดๆ ด้วยทธิ์แอลกอฮอลล์ทำให้อารมณ์พลุ้งพล่านเร็วมาก
หน้าเธอแดงอมชมพูด้วยฤทธิ์แอลกอฮอลล์...ผมลองขอเธอถอดเสื้อยืดออกเพราะชอบหน้าอกเธอมาก...
เธอบอก..ไปห้องนอนพี่ดีไหมตรงนี้เค้าอายอะ jljhl จัดไป
ไปถึงห้องนอน..เธอถอดออกเองเลยครับ ยังไม่พอ...ปลดชั้นในออกให้เรียบร้อยเลย
โอ้วววววว...เต็มตาเลยทีนี้ อะไรที่ไม่ได้เห็นแล้วอยากเห็นก็ได้เห็น ไม่รอช้าครับ ชิวหาพาเพลินทันที
เธอกดหัวผมแนบติดกับส้มโอของเธอเลย หลอดไฟอมชมพูน่ารักกกกน่าดูดดดดดด
ผมเริ่มเอาฝ่ามือลงไปตรงช่วงล่างเธอ...โอ้วววววว เต็มฝ่ามือจริงๆ
เหมือนเธอจะรู้ ปลดเข็มขัดออกให้เลย จัดไปครับน้อง....รูดลงไปปลายเท้า
จากนั้นผมก็ดึงเธอลงบนเตียงอย่างอ่อนโยน.....ค่อยๆรูดกางเกงชั้นในสีขาวตัวจิ๋วออก  แม่เจ้าโว้ยยย mbvc บ่ะละฮึ่ม
พงหญ้าได้ถูกตัดแต่งพองา(เหมือนเตรียมไว้ ttu)ม...วิชาชิวพาเพลินรอบ 2 ทีนี้เธอดิ้นพล่านเลยครับ.....Effect เต็มห้องเลย จิกหัวผมติดช่วงล่างเธอเลยอะ....
เราเองก็เริ่มไม่ไหว..ddt_2007 น้อยเริ่มผงกหัว จัดไป....CD มาเลย เธอจับใส่ให้เองเลยครับ ว้าววววว mbvc
เริ่มต้นท่า basic ....ต่อด้วยพระรามโก่งศร แม่เจ้า...ตอดตุบๆเลย ระหว่างนั้นกายเราตอบสนองกันตลอด เอรุ..ผมรับ เธอรุก..ผมรับตลอด
จบท้ายด้วย นารีข่มชายและหนุมานขย่มตอ สุดท้าย แพแตกครับ
หลังจากนั้นรังรักเราก็เต็มไปด้วยเสียงเหนื่อยหอบ เธอบอกว่า "ddt_2007เก่งจัง เคยมีอะไรกะแฟนเก่าไมถึง 5 ครั้งแล้วก็เลิกกันไปเพราะคบคนที่อายุน้อยกว่า
เลยลองหาคนที่มีอายุมากกว่าคบ...
 dgdfdgdfdf
หลังจากนั้นเราก็ลุกไปอาบน้ำ ในห้องน้ำเธอสเปร์สดให้ จอดรถเลยครับโอวว์แม่จ้าววววว ljhgf
ไม่ไหว...อาบน้ำเสร็จ เข้าไปในห้องนอน เธอเปิดเกมรุกก่อนเลยครับ(ร้อนแรงจริงๆ)
จนแพ้เธอในท่า WOT หรือนารีข่มชายจนได้ เรานอนกอดกันด้วยร่างกายอันเปล่าเปลือยจนเช้า ผมไปส่งที่ที่ร้านเหมือนเดิม
มีแอบกระซิบด้วยว่า"คืนนี้มารับอีกนะ"พร้อมจุมพิตเบาๆที่ริมฝีปากเรา  mbvc จัดไปจร้า

สรุป
ลายแทง ร้าน .... คาราโอเกะ ดอยสะเก็ด
หน้าตา 6
ผิว  ขาว ให้ 7
ไฟหน้า ซีนอน ให้ 8
หลอดไฟ ให้ 8
ช่วงล่าง ตอด ตุบตุบ ให้ 9 เลยครับ
ค่าเสียหาย ลีโอ 6 ขวด 420 บ.+ กับแกล้ม 1 อย่าง 60 บ.+ น้ำแข็ง 45 บ.+ ค่าคริ๊ง 40 บ. = 565
สรุป ผูกปิ่นโตได้อีก 1
 เด๋วรอน้องไอซ์ที่ถูกเพื่อนผมชิ่งไปก่อน  คิดว่าเร็วๆนี้อาจจะมีเฮอยู่ครับ เพราะเริ่มเข้าทางบ้างแร้ววววว อิอิ dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กรกฎาคม 2010, 20:28:32 โดย popcorn4202 »

evolution

ขอเก็บน้องหอมได้ป่าว หุหุ อยากลองสาวจีนอ่า  เขิน

การบ้านเยี่ยมครับ เสียดายจะเข้าพรรษาแล้ว ผมคงไม่ได้เที่ยวแถวนั้นอีกหลายเดืิอน งืมๆๆ  ljhgf ljhgf ljhgf

vrc

โอ้...พามาเผด็จศึกในรังเลยรึเนี่ย  09876

อ่านดูลีลาน้องท่าจะดีมาก
อย่างนี้ถือเป็นปิ่นโตที่มีคุณภาพดีครับ  uiuo

vrc

แล้วน้องทรายนี่ ที่บอกว่าหน้าเหมือนเม็ดถั่วเหลืองใช่ไหมครับ ? /jhtdc

devilleang

ข๋อย แหมแล้วบ่เฮ้ย ......... จน เครียด ไม่หล่อ กินนมเมีย... ต่อไป uilo

ddt_2007

แล้วน้องทรายนี่ ที่บอกว่าหน้าเหมือนเม็ดถั่วเหลืองใช่ไหมครับ ? /jhtdc
ถูกต้องนะคร้าาาาาาาาาาาาาาบ หน้าตาไม่สำคัญความอึ๋มกับความโหนกนูนสำคัญกว่างับ ชิมิชิมิ

noikasu

พระรามโก่งศร นารีข่มชาย แบบว่าชอบอ่า มีไรมะครับท่าน fdgdfdf

suksao

สเต็ปเทพ หร่อยเด็กมาอีกแล้ว

หนุ่ม ๆ นี้ดีแฮะ มีสาว ๆ มาเคียงกายบ่อย ๆ

ไม่เหมือนแก่ ๆ อย่างเรา เฮ้อ...... ouiy

blend_man17

อยากได้มั้ง  แต่ไม่ใช่แนวผม ouiy

roonaldo

กอสตีพาไปหน่อยยย อยากดูลีลาแกว่าจะใช้เงินน้อยกว่านี้ได้ไหม

อิอิ

a_matthayomchan

การบ้านเยี่ยมเลยครับผม เมฟจริงๆๆๆ  ;kljj ;kljj

ALONE

อืม บรรยาย สะน่าไปสำรวจมั่งอะ jljhl

man69

uilo การบ้านแนวนี้ทำไม่เป็นอะ

jiggolord

คิดถึงความโสด  uilo

handnew

ปิ่นโตสุดประหยัดจิงๆ

แล้วร้านมันอยู่ตรงไหนคับเนี่ย

satha_091

ฝีมือจิง ๆ คับ  ;kljj

prozerger1

ไกลอ่ะ ถ้าไม่ปิดเกมส์ในวันเดียวคงไปซ้ำลำบาก uilo

ddt_2007

สเต็ปเทพ หร่อยเด็กมาอีกแล้ว

หนุ่ม ๆ นี้ดีแฮะ มีสาว ๆ มาเคียงกายบ่อย ๆ

ไม่เหมือนแก่ ๆ อย่างเรา เฮ้อ...... ouiy
แหม..พี่ไม้ ทำเป็นเหมือนคนแก่ไปได้
แต่ไหงเข้าไปอ่านการบ้านพี่ไม้...ไหงมีแต่เด็กๆหว่า อิอิ jljhl

rabbit

ฝีมือเทพอย่างนี้ ได้แต่นั่งดูล่ะคับ หมดปัญญาลอกล่ะสำหรับผม  zad ขอให้สมหวังอีกเป้าหมายเร็วๆนะคับ

shoots

อยากมีประสบกามแบบนี้บ้างจัง     jljhl

ddt_2007

ส่งการบ้านมาก็เยอะ....อยากเข้าห้อง VIP มั่งง่ะท่าน ROONALDA จะกรุณาบ้างไหมเนี่ย lkkjjh

popcorn4202

โหย ลากมาจากคาราโอเกะเลยเหรอเนี่ย
ท่านท่าจะไปบ่อย และน้องเขาก็คงเล็งๆ ท่านอยู่บ้างแหละถึงได้ตามสูตรเลย
ส่งการบ้านมาก็เยอะ....อยากเข้าห้อง VIP มั่งง่ะท่าน ROONALDA จะกรุณาบ้างไหมเนี่ย lkkjjh
ท่านโด้กลายเป็น QC แล้วหรือนี่
 ttu

ddt_2007

ขอเก็บน้องหอมได้ป่าว หุหุ อยากลองสาวจีนอ่า  เขิน

การบ้านเยี่ยมครับ เสียดายจะเข้าพรรษาแล้ว ผมคงไม่ได้เที่ยวแถวนั้นอีกหลายเดืิอน งืมๆๆ  ljhgf ljhgf ljhgf
น้องข้าวหอมไม่ใช่คนจีนครับ(แต่ก็เกือบใช่) แกมาจาก 12 ปันนาครับ แต่ที่นู่นเค้าใช้ภาษาจีนเป็นหลักเลย เธออ่านไทยแทบจะไม่ได้เลยครับ ^ _ ^

evolution

น้องข้าวหอมนี้ พาไปดัดฟันเสร็จนี่แจ่มเลยนะครับ ว่ามั้ย หุหุ แต่น้องเค้าดูไม่สู้ ไม่บู๊เลย ผมก็เลยได้แค่คุยเรื่องบ้านน้อง เผื่อผมจะไปเที่ยว ต้องทำไงมั่ง ถามนั้นถามนี้ สรุปขอเบอร์แล้วก็กลับบ้าน ตั้งแต่วันนั้น จะสองเดือนล่ะ ไม่เคยโทรไป แล้วก็ไม่เคยกลับไปที่ร้านอีกเลยอ่ะ นัดกับ Inosen ว่าจะไปชิวๆซักวัน หุหุ

phynex

;kljj โห..... ยิ่งกว่าได้ถ้วยบอลโลก ครับ ลีโอ 6 ขวด หุหุ

pagedown

น้องข้าวหอมนี้ พาไปดัดฟันเสร็จนี่แจ่มเลยนะครับ ว่ามั้ย หุหุ แต่น้องเค้าดูไม่สู้ ไม่บู๊เลย ผมก็เลยได้แค่คุยเรื่องบ้านน้อง เผื่อผมจะไปเที่ยว ต้องทำไงมั่ง ถามนั้นถามนี้ สรุปขอเบอร์แล้วก็กลับบ้าน ตั้งแต่วันนั้น จะสองเดือนล่ะ ไม่เคยโทรไป แล้วก็ไม่เคยกลับไปที่ร้านอีกเลยอ่ะ นัดกับ Inosen ว่าจะไปชิวๆซักวัน หุหุ

พี่ ๆ ผมไปด้วย  jljhl jljhl

นะ ๆ

maicm.

การบ้านแจ่มๆ แบบนี้ขอพกัดหน่อย

nu_505

สุดยอดครับท่าน  สำหรับการบ้าน 
ขอแผนที่หน่อยครับจะตามไปดูว่าน้องทราย
สุดยอดจิงป่าว ;kljj

watbox

ไม่เคยเข้าเลยคาราโอเกะแบบนี้ ต้องลองมั่งแล้วซิ

evolution

อ้างถึง
อ้างจาก: evolution ที่ กรกฎาคม 13, 2010, 10:11:25 PM
น้อง ข้าวหอมนี้ พาไปดัดฟันเสร็จนี่แจ่มเลยนะครับ ว่ามั้ย หุหุ แต่น้องเค้าดูไม่สู้ ไม่บู๊เลย ผมก็เลยได้แค่คุยเรื่องบ้านน้อง เผื่อผมจะไปเที่ยว ต้องทำไงมั่ง ถามนั้นถามนี้ สรุปขอเบอร์แล้วก็กลับบ้าน ตั้งแต่วันนั้น จะสองเดือนล่ะ ไม่เคยโทรไป แล้วก็ไม่เคยกลับไปที่ร้านอีกเลยอ่ะ นัดกับ Inosen ว่าจะไปชิวๆซักวัน หุหุ

พี่ ๆ ผมไปด้วย  fdhdd fdhdd

นะ ๆ

ไอ้เมานม ถ้าแกไป พี่กับinosen คงไมไ่ด้เกิด หุหุ หลอนไปดีกว่าเนาะ The Inosen หุหุ

artlovelove

เอจะว่าไปผมก็ผ่านแถวนั้นบ่อยนะผมพลาดไปเองคราวหลังจะลองเที่ยวเกะดูบ้าง ขอบคุณครับ

indy

ไปมะไหร่ จะโดนลูกกุยตลอดแนวนี้ อิอิ ดีใจ๋ตวยครับ ขอบคุรการบ้านม่วนๆ  mbvc

jojoo

แผนที่ขัดๆ หน่อยคร้าบ  คลำทางไม่เจอ ;khhg

innosen

ไม่เป็นไรหรอก มั้งพี่ evolution ให้เมานมสด มาด้วยดีกว่า ไปเยอะสนุกออก ว่าแต่ เมานมสด อยู่แถวไหนของประเทศว่า หาตัวยากจิงๆๆ

pagedown

ไม่เป็นไรหรอก มั้งพี่ evolution ให้เมานมสด มาด้วยดีกว่า ไปเยอะสนุกออก ว่าแต่ เมานมสด อยู่แถวไหนของประเทศว่า หาตัวยากจิงๆๆ

เห็นมั้ย ๆ มีแต่คนเห็นด้วย kjhg

โทรมาโลด

เกะแถวนั้นเคยวางแผนจะไปเหมือนกัน เห็นร้านเยอะจัด

แต่พอดีผู้ร่วมอุดมการณ์หายตัวไปซะก่อน kjhg

meaw_meow

09876 ตอนนี้เริ่มจะขยายเขตเส้นทางล่า กันออกไปรอบนอกแล้วนะครับนี่

วันหลังผ่านแถวดอยสะเก็ด ต้องลองแวะบ้างซะแล้ว  dgd

ddt_2007

ใครจะไปแล้วหาร้านไม่เจอ PM มาหาได้ครับเพราะแถวนั้นมีร้านแนวนี้เยอะเหมือนกัน จะมีอีก ZONE นึงครับ โซนที่ 2 อยู่หน้า เต๋าการ์เต้น รีสอร์ท ดอยสะเก็ด(สวนทวีชล)
จะมีร้าน น้องกอล์ฟ คาราโอเกะ ร้านนี้เด็กเสี่ย เด็กป๋าเยอะ นักศึกษาสาวๆมาอยู่หน้าร้านรอเสี่ยขับรถยนต์มานั่งกินเท่านั้น  zadพวกเธอถึงจะมานั่งด้วย
รถมอไซค์?????...ยากกกกกกส์ ครับที่เธอจะชายตามอง  zadต้องอย่างน้อยรถเก๋งหรือ วีโก้หรูๆสักคัน อย่างนั้นแหละ น้องๆจะรีบปรี่เข้ามาหาเลยบอกได้เลยว่า...อย่างแจ่ม pongz
อีกร้าน P928 Karaoke ครับ ร้านี้ยังไม่เคยเข้าไป เพราะผ่านไปทีไร...คนจะเยอะตลอด กัว TEEN v  ghjk เลยเก้อหลายครั้งครับ
สาวๆร้านนี้ดูท่าสาวๆจะแจ่มๆเยอะเหมือนกันนะครับ dsgjsdวันหลังจะลองไป Surway ดู ส่งท้ายก่อนเข้าพรรษา fdgdfdf

woody34

รูปไม่หล่อ คารมก้อไม่ดี แถมบ่อจี๊อีกต่างหาก  เฮ้อ

vrc

รถมอไซค์?????...ยากกกกกกส์ ครับที่เธอจะชายตามอง  zadต้องอย่างน้อยรถเก๋งหรือ วีโก้หรูๆสักคัน อย่างนั้นแหละ น้องๆจะรีบปรี่เข้ามาหา

ผมใช้  เฟสสัน พอจะมีสิทธิ์ไหมครับ  เขิน

santi

ขอลายแทงด้วยนะครับจะลองติดตามไปดูนะ kjhg

sodd

หยึ๋ยยยพาเข้าบ้านเลยเหรอครับมันไม่อันตรายไปเหรอ

ddt_2007

พิกัดจะอยู่ที่ทางไป โรงเรียนดอยสะเก็ดวิทยาคมครับ(ก่อนถึงเยอะเลย)
ร้าน ฐิติรัตน์ ติดถนนเลยครับ สีเหลืองชัดเจน nears
ปิดดึกครับ
ดอกไม้งาม..มักอยู่ในป่าลึกนะครับ pongz
หาไม่ยากครับ หาไม่ยาก 09876

littleboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับลายแทงมั๊กๆเบยคร้าบ อิอิ

weewa

• เด็กทะลึ่ง

น่าสน

meehey

• อยากใหญ่....ใจต้องเหี้ยม!!!!
  • *
  • Country: th

ขอชาบูครับท่าน
อย่าเห็นท้องฟ้าเป็นอย่างวันนั้น....

razor

• ว๊องแมน
  • *

น่าไป มาก คับท่าน

eddapinan

• แอบจิต
  • **

สุดยอดเลยคับท่าน pongz pongz pongz

Posd_08

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

แจ่มมากครับ

goloton

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
Re: การบ้าน ณ ร้าน'เกะแถวสันทราย-ดอยสะเก็ดมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2014, 22:47:56 »

สุดยอดคับท่าน

neo

• *
Re: การบ้าน ณ ร้าน'เกะแถวสันทราย-ดอยสะเก็ดมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 11:51:39 »

pongzน่าสน พิกัดนี้ยังไม่เคยไปเลยยย