-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์เสียหล่นตีนบวม ANGELS Massage น้องพิ้งกี้ ที่เห็นหลายคนชมว่างานดี  (อ่าน 997 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดวงคนมันจะหล่นช่วยไม่ได้จริง ๆ ไม่รู้ว่าดวงไม่ดีหรือน้องอารมณ์ไม่ดี หลังจากหยุดเที่ยวไปเป็นอาทิตย์อยากว่างเลยหาโอกาส ตอนแรกจะไปแวะร้านเปิดใหม่แถว รพ.ล้านนา แต่ไปถึงคนเต็มเลย ๆ อด ขับรถมาผ่านหน้าโรงแรมเชียงใหม่แกรนด์วิว เลยแวะเข้าไป เห็นมีน้องเป้าหมายคือน้องซี กับน้องพิ้งกี้ พี่คนเชียร์บอกซีพึ่งขึ้นงาน แต่พิ้งกี้ยังไม่ได้รอบเลยตัดสินใจขึ้น พอจ่ายเงินเสร็จก็ขึ้นไปชั้นสอง และเพิ่งรู้ว่าที่นี้ห้องน้ำอยู่ข้างนอกแต่ก็ไม่เป็นไร น้องก็ให้ถอดเสื้อแล้วไปอาบน้ำกัน ตอนอาบน้ำก็ธรรมดา ไม่สะอาด พอมาที่ห้องน้องก็บอกให้นอนหันหลัง แต่ผมไม่ชอบน้ำมันเลยบอกไม่ต้องใส่ น้องก็นวดหลังได้สัก 5 นาทีก็บอกให้หันหน้า น้องก็มานั่งคร่อมที่เจ้าตัวน้อยเรา  พอมันเริ่มตื่นน้องก็จะใส่ถุงเลยเราก็บอกว่าอย่าพึ่งไม่รีบคะ น้องก็บิ้วด้วยการชัดธรรมดา โดยที่นั่งอยู่ที่ขาเรา สักพักเราก็บอกว่าใส่เลยก็ได้เพราะท่าทางน้องจะไปไม่เป็น พอใส่เสร็จน้องก็ใช้ปากให้สัก 3 นาที แล้วก็มาใช้มือชักให้โดยที่มีถุงอยู่เราก็จับหน้าอกน้อง พอจะดึงมาชิมน้องก็บอกจักกะจี้ เราก็โอเค พอเราจะชิวหาข้างล่างน้องก็บอกว่าอย่าล้วง ชักไปได้แบบใส่ถุงสัก 3 นาทีน้องก็ถามว่าพี่เสร็จยากป่าว เราก็บอกไม่ยากแต่ว่ามันไม่ได้อารมณ์เลยอ่ะครับ น้องก็บอกว่างั้นพี่ลองมาบิ้วเองแล้วกัน เราก็ให้น้องนอนแล้วก็เอาเจ้าตัวน้อยถู แต่น้องไม่มีอารมณ์ร่วม แถมเขื่อนก็หน้าแล้งมาก จะดูดหน้าอกก็จักกะจี้ ก็เลยบอกน้องใช้ปากให้แล้วกันนะคะ น้องก็บอกว่าถูก็ไม่เสร็จเหรอ เราก็บอกว่ามันแห้ง แถมน้องนอนนิ่งแบบนั้นมันไม่ได้ฟิวส์อ่ะครับ น้องก็ทำหน้าเซ็ง ๆ ผมก็เลยบอกน้องไม่เป็นไรครับ ไปอาบน้ำเลยล่ะกัน ไม่ต้องทำล่ะ ผมก็เดินไปอาบน้ำ ออกมาจากห้องน้ำผมก็แต่งตัวกลับเลย แล้วก็ไปบอกพี่เค้าที่หน้าร้าน แต่ท่าทางพี่เค้าคงไม่สนใจ ผมก็เลยเฉย ๆ แต่จะไม่กลับไปล่ะครับพอล่ะ ไปดูมาสามรอบไม่เจอน้องถูกใจรอบนี้ก็เลยลองสักหน่อยไม่คิดว่าจะหล่น ต่างกรรมต่างวาระ ไม่ discredit ร้านหรือใครนะครับ แต่ได้รับประสบการณ์มาแบบนี้จริง ๆ ก็เลยเอามาแชร์

ปล. ทั้งหมดใช้เวลาไม่ถึง 30 นาทีครับหมดไป 1200 เซ็งเยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2014, 20:48:13 โดย highmountain88 »

krabiboy

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณที่ช่วยแชร์ ข้อมูล ครับ
มีประโยชน์ ในการช่วยตัดสินใจมากเลย ครับ

beekinhoi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

อย่างไงผมก็ชอบ นผบวันยังค่ำได้อารมณ์กว่า เราไม่เอสเเกยังยัดเยียด สุขใจหรือเกิน

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

dsgjsd  บ้านนี้หลังๆ เด็กเริ่มเอาแต่ใจครับ

เด็กบางคนไม่รับงาน นั่งกดมือถือที่ด้านหลัง บอกไม่สบาย

roister ไม่สบายก็กลับไปอยู่บ้านดิอีน้องมาร้านทำไม

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

แถวนั้นมีร้าน นกป ด้วยเหรอครับ ไม่เคยเห็นแหะ eta32

Nu-me

• *

ขอบคุณครับ ที่แชร์ข้อมูล นักรบย่อมเต็มไปด้วยบาดแผลฉันใด พวกเราก็ฉันนั้นค้าบ

lukluk

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

eta07 โดนเหมือนกันอย่างเซ็ง นัดไว้ดิบดี พอเราไปบอกพึ่งลงมา อะไรของมัน piuyty piuyty piuyty ไม่ไปอีกแน่ๆ

highmountain88

eta07 โดนเหมือนกันอย่างเซ็ง นัดไว้ดิบดี พอเราไปบอกพึ่งลงมา อะไรของมัน piuyty piuyty piuyty ไม่ไปอีกแน่ๆ

ดีแล้วครับดีกว่าต้องเสียเงินขึ้นไปแล้วเสียอารมณ์ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ไอซ์แมน

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

ผมเคยไปร้านนี้ 1 ครั้ง หลังจากที่ย้ายมาข้างแกรนด์วิวแล้ว ก็ขึ้นกับน้องคนนี้แหละ เพราะหน้าเหมือนแฟนเก่า สำหรับผมokนะ น้องยังเด็ก 19 เอง บริการก็ธรรมดา แต่อารมณ์ร่วมพอมีนะ และผมถึงระดับสามกับน้องคนนี้ แต่บวกเพิ่มนิดหน่อย ต่อรองน้องเขาไม่ยาก แต่น้องก็ไม่ค่อยเป็นจริงๆ นั่นแหละ แต่ก็ได้ความสดจริงๆ สรุปได้เอาเด็กไม่มีอารมณ์ร่วมช่างมัน ไม่สน ซอยยิกๆ น้องก็ครางหงิงๆ แบบเด็กๆ ครับผม
ค่าขนมแพงกว่าบ้านคู่แข่ง มั้ยครับ

tobtab

• แอบหื่น

ขอบคุณท่านที่มาช่วยแจ้งข่าวคราวให้นะครับ

krabiboy

• แอบหื่น

ขอบคุณมากครับ ท่านgiantcock ที่ช่วยแบ่งปันข้อมูลให้เพื่อนสมาชิก เพื่อประกอบการตัดสินใจ

littleboy

• *

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ขอบคุณที่แบ่งปันข้อมูล จะได้เป็นทางเลือกในการพิจารณาใช้บริการกันครับ เพราะปัจจุบัน มีสถานที่แบบนี้มากมาย น่าจะมีการบริการที่มีคุณภาพให้แก่ลูกค้าครับ

49bluesky

• **

คุณภาพต่ำแบบนี้ แม้อาจต่างกรรมต่างวาระ แต่ถือว่าทางร้านไม่เป็นมืออาชีพ ขอบคุณที่แชร์ข้อมูล เรื่องแบบนี้ต้องให้โลกรู้ครับ   red001