-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้ังใจทำการบ้านน้องหมวยแต่กลับกลายเป็นน้องพลอยเสียนี้  (อ่าน 942 ครั้ง)

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

วันนี้สพโอกาส งานเสร็จไวเมื่อยแข่งเมื่อยขา ไปหาน้องๆนวดให้ดีกว่า โทรเข้าร้าน ธัญภา พี่น้ำหวานรับพอดี น้องหมวยเข้างานหรือยัง(รับปากกับเพื่อนๆสมาชิกไว้ว่าจะทำการบ้านน้องหมวยให้) พี่ น้ำหวานบอกยังไม่เข้า งั้นแล้วน้องน้ำส้มละครับพี่น้ำหวานบอกขอเช็คแป๊ป เดี๋ยวโทรกับ สักครู่ เสียงโทรศัพย์ดัง พี่น้ำหวานบอกพี่จัดน้องพลอยให้  ผมแล้วน้องหมวยไม่ได้หรือครับ พี่น้ำหวานบอก คราวนี้พี่ยังไม่ให้ขึ่นงานกับน้องหมวย พี่น้ำหวานว่าน้องหมวยออกแนวหวานๆ ไม่ใข้แนวเรา เอาไว้คราวหน้าพี่จะให้ขึ่นงานกับน้องหมวย รับรองน้องพลอยนี้แนวเราเลย อ่าวมีงี้ด้วย เอาวะใหนๆก็ใหนๆ ผีถึงป่าช้าแล้วยังไงมันก็ต้องเผา ไปถีงร้าน เดินเข้าไปหาพี่น้ำหวาน พี่เรียกน้องพลอยให้ เร็วๆ รีบเอาน้ำไปให้แขกด้วย(สงสารน้องจังโดนดุ) ให้ผมขึ่นไปรอข่างบนชั้น2  สักครู่ น้องตามขึ่นมา เออ น่าตาน่ารักดี อวบนิดๆ มาทักทายสวัสดี พาผมขึ่นไปชั้น3 พอเข้าห้อง รอน้องถามว่านวดแบบใหนน้องไม่ถาม ผมเลยต้องถามเองเลยว่า น้อง แบบจบเลย น้องคิดยังไงครับ น้องบอกพี่น้ำหวานว่าเท่ากับพี่น้ำหวานเลย (เออ นั้น เราก็ไม่เคยขึ่นงานกับพี่น้ำหวานด้วยสิแล้วจะรู้มั้ยนี้) แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ งานอาบน้ำสุดยอดครับพี่น้อง บอดี้ หน้าหลัง ฟักใข่ แทบจะออกเป็นลูกไก่เลย และที่สำคัญ น้องสเปร์ สดให้ด้วยครับ ดังบ๋วบๆ เกือบแพแตก เลยแล้วน้องก็ชวนไปต่อในห้อง ผมขอน้องนวดไทยแต่เน้น หลังใหล่เอว แต่ กำ น้องบอกนวดไทยไม่เป็น นวดเป็นแต่ ออย เออ นั้นเต๊อะ เอาวะ น้องบอกรับรองจะล้างออกให้หมด ก็จำใจนอน คว่ำ ให้น้องนวดน้ำมัน งานนวดผมว่าไม่ ค่อยเท่าใหร่ เอาศอก มากดแล้วค้อยๆถู ซ้ำๆ อยู่ที่เดิม แต่ก็ปล่อยน้องนวดจนเกือบหลับ น้องถาม อ้ายหายเมื่อยรึยังเจ้าผมหยอดให้หน่อยนึง น้องนวดเพลิน อ้ายปอคั้ยหลับ น้อง เปิงอ๊ะ บ่าอู้บ่าจ๋า แล้วน้องก็เริ่ม มาบอดี้หลังให้ สปาลิ้น อันนี้สุดยอดครับ เด็จมากลิ้นน้อง ไปทั้วตัวเลยครับ แล้วน้องบอกนอนหงานเจ้า น้อง สปาลิ้นให้ ดูดนม แล้ว ลงข่างล่าง ฟังไข่ เสปย์ ผมผงกขึ่นดู ไม่รู้น้องโหลด cd.ให้ต้อนให้ ฟักไข่ สปาลิ้น แถวร่องขาหนีบ เสียวๆ สุดๆ เลยครับ แล้วน้องก็ขึ่นครอม ช่วงล่าง ดี น้องโยก เบาๆ มีคลึงโยกซ้ายโยกขวา แล้วผมก็ขอ ทำให้น้อง จนเสร็จสมอารมณ์หมาย แล้งน้องก็พาไปอาบน้ำ กลับมาแต่งตัว ผมให้น้องไป 2เทา + ทิปอีก 2แดง แล้วก็จะเดินออกห้อง น้องรีบโดด เข้ามากอดผม  (เอหรือว่าเราให้เย๊อะไป)พูุดไม่ทำหัวใจหลนไว้แถวนี้ หรือ เจ้า สรุป งาน นวดอย่าคราดหวัง แต่ก็ทดแทนด้วย งาน อื่นๆครับ รูปร่างน่าตา 10/7 งานนวด 10/5 งาน xxx 10/10 รวมๆ 100 /90 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2016, 10:00:57 โดย JAKY CHANG »

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ น่าลอกมาก

iamjphat

• เด็กทะลึ่ง

ร้านนี้น่าตามเก็บให้ครบ

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00

การบ้านท่าน JAKY นี่ แย่มากๆ เลยนะครับ ....  อ่านจบทีไร เสียตังทุกที  kjhg  ทรมานเอวชะมัด !!!!   kjhg kjhg kjhg
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz น้องพลอยตอนนี้เขาพัฒนาแล้ว  งานจัดจ้านถึงใจพี่ๆ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอลายแตงอ้ายหมึกพอลดีกว่า
hgjhg บ้านนี้เท่าที่อ่านมา งานดีเกือบทุกคน น่าลอกมาก ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง

mbvc mbvc   ไปร้านนี้ถึงกับ เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว  piuyty piuyty piuyty

khunjim

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ร้านนี้ หาที่หล่นไม่ค่อยเจอเลยแฮะ  pongz