-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเราจะบุกภูเขาน้ำแข็ง เพื่อจะไปล่าหมีขาว ฉบับจบมาจบแล้วจริงๆ  (อ่าน 1836 ครั้ง)

bullettin

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไม่รู้จะส่งงานที่ห้องไหนเอาห้องนี้ก็แล้วกันใครจะย้ายไปห้องที่ถูกที่ควรก็เชิญนะครับ
จั่วหัวไว้ก่อนเด๋วมาเล่าต่อ

มาต่อ

หลังจากห่างหายไปนานจากการส่งงานส่งการบ้านได้แวะเวียนไปบ้านโน้นทีนี้ที เห็นหลายๆคนส่งกันหมดเราเลยไม่ค่อยได้ส่งกับเขาวันนี้มีโอกาส เลยแวะเวียนมา มีโอกาสได้ไป กทม เห็นคนตามหากันมานานว่า"เราจะไปโกอินเตอร์"ได้กันที่ไหน อยากล่าหมีแพนด้า อยากซ่ากับหมีขาว วันนี้ผมได้ไปบุกภูเขาน้ำแข็งไปล่าหมีขาวมาให้ และจะมาบอกเล่าให้พี่ๆ น้องๆในกลุ่มได้เป็นแนวทางเผื่อใครมีเวลาได้แวะเวียนไปก็ลองไปตามลายแทงดูนะครับ
เนื่องด้วยความอยากลองของนอกซักครั้งเราก็เลยพยายามหาข้อมูลในอากู๋ แตะปรากฎว่าเจอแต่กระทู้เก่า 2-5ปีที่แล้ว เฮ้อ!! แล้วมันจะยังมีอยู่ไหมไม่ค่อยมีใครส่งงานเรื่องนี้กันเลยทั้งที่ความต้องการของหนุ่มๆกลัดมันเยอะเสียเหลือเกิน ผมเลยลองไปตามข้อมูลเก่าๆ ดู เผื่อจะยังมีหลงเหลืออยู่บ้าง วันนี้ได้โอกาสไป กทม เพราะไปส่ง ผบทบ ไปงานเลี้ยง แต่เราไม่ไป เลยมีโอกาสเอาวะนานๆ มา กทม ทั้งทีต้องอย่าให้เสียเที่ยวว่าแล้ว เอาการเดินทางง่ายๆเลยนะครับ ขึ้นbts มาลงสถานี นานา ลงฝั่งเลขคี่ ที่มีของขายเยอะๆ พอลงมาให้เดินมาทางซ้ายนะครับ มาถึงซอยสุขุมวิท3 หรือใครจะเดินเล่นแถวนี้นก่อนก็ได้ของขายเยอะมากจากนั้นเดินเข้าไปในสุขุมวิท ซ.3 เลยเดินตรงไปซัก400 เมตร ครับ นั่นแหละจะเห็น รร. Royal Garden home hotel 63/1-4 ซอย สุขุมวิท 3 ถนนสุขุมวิท, Khwaeng Khlong Toei Nuea, Khet Watthana, Krung Thep Maha Nakhon 10110
พอมาถึงนะครับจะมีคนเชียร์อยู่หน้า รร ผมก็กล้าๆ กลัว ๆเนอะ เลยไปถามยามแถวนั้นก่อน ยามบอกยังมีไปถามคนเชียร์ได้เลย
ผมเลยลองไปถาม พี่เขาหน้าเป็นคนต่างชาติน่าจะรัสเซียนั่นแหละแตะพูดไทยได้ พี่เขาบอกยังมีผมเลยถามต่อว่าดูก่อนได้ใช่ไหมถ้าไม่ถูกใจ เขาบอกไม่เป็นไร ครับเดินเข้าไปใน รร พี่เขาพาขึ้นไปไดไป พอไปถึง จะเจอชั้นเป็นรูปตัวยู พี่เขาบอกมี 2 ราคา 2700 - 3200 ตามหน้าตาและอายุ พี่เขาพาไปดูทีละห้อง แต่ละห้องก็จะมีสาว ๆ นั่งอยู่ 2-3คน แต่ละคนราคาไม่เท่ากัน พี่เขาจะบอกมีละคนเลยว่าคนนี่เท่าไร ใครเท่าไร ผมตื่นเต้นนะ เห่อ จะได้ลองซักครั้ง เราก็ไล่ดูไปเรื่อย พี่เขาบอกถ้า 2700 งานบริการค่อนข้างดีนะ แต่ หุ่นนี่เหมือนในหนังโป๊โหดๆ นมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ๆมีคนนึงหน้าตาดีเหมือนกันหุหุ แต่ผมเลือกวัยรุ่นหน่อย มีหลายชาตินะครับพี่เขาจะบอก มีรัสเซีย โคลัมเบีย ยูเครน ตกลงกันไป 3200 เขาก็พาไปห้องที่เขาอยู่กันนั่นแหละ ห้องก็ดีอยู่นะครับ ไปก็พกถุงยางไปด้วยนะครับเขามีให้อันเดียว เดี๋ยวมาต่อ
ต้องขออภัยเพื่อนที่เข้ามารออ่านด้วยนะครับจริงๆแล้วผมได้มาต่อเรียบร้อยแล้วไม่รู้ด้วยเหตุอะไรกลับไม่ขึ้นที่ผมมาต่อให้ด้วยความที่นึกว่าเล่าจบไปแล้วเลยไม่ได้เข้ามาดูพอได้กลับมาอ่านคอมเม้นทำให้รู้ว่าที่เราเล่าไม่มีนี่หว่าเลยต้องมารื้อฟื้นความหลังก่อน.   
หลังจากที่เข้ามาในห้องบรรยากาศก็เหมือนห้องนอนทั่วไปห้องนอนเด็กต่างชาติ คล้ายๆ ในหนังทั่วไปมีห้องน้ำในตัวน่าจะเป็นห้องที่พวกเธอใช้อาศัยนอนกันนั่นแหละ เนื่องจากภาษา ได้มั่งไม่ได้มั่งก็อาจทำให้ติดขัดเรื่องการสื่อสารกันบ้าง แต่ก็ไม่มีปัญหาใดๆ เธอก็ถามชื่อเราเราก็ถามชื่อเธอเป็นธรรมเนียมเธอชื่อลิซ่า บอกมาจากรัสเซีย เธอก็บอกให้เราไปอาบน้ำก่อน อาบเองเน้อ อาบเสร็จเราก็มารอที่เตียง เธอใส่ชั้นในมาที่ปลายเตียง ค่อยเดินมาแบบยั่วยวนมีโยกเล็กน้อยมาที่ปลายขา ค่อยๆ เข้ามา เข้ามาบิ้ว ด้านบน ด้านล่าง ใส่ cd ใช้ปากให้ เราก็ค่อยๆปลด บน ถอดล่างทีละชิ้น แหมต่างชาตินี่มันขาว ใส ซีน่อล ช่วงล่างตัดแต่งเรียบร้อยชมพู เชียว เราก็เลยดูดดื่ม เล่นให้คุ้มทุกท่าที่คิดได้ ถือว่าได้ประสบการณ์ที่พิเศษ สุดๆ เขาไม่ได้เร่ง มีอารมณ์ร่วมดี บริการกลาง ๆ คล้ายๆเที่ยว so good แต่ไม่งอแง พอเสร็จผมก็อาบน้ำ กลับที่พักคราวหน้ามีโอกาสยังไงก็จะกลับมาอีก
หน้าตาฝรั่งจ๋า 8/10
ไฟหน้าพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่ซีน่อล 8/10
ช่วงล่างชมพูหนุบหนับ 8/10
บริการ7/10
กลิ่นตัวอ่อนๆ ของฝรั่ง 6/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2017, 11:23:08 โดย bullettin »

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เมื่อเราจะบุกภูเขาน้ำแข็ง เพื่อจะไปล่าหมีขาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 11:27:01 »

รออยู่ รีบมาต่อเลยนะครับ

gluayhom

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เมื่อเราจะบุกภูเขาน้ำแข็ง เพื่อจะไปล่าหมีขาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 13:43:19 »

รอเหมือนกันครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 14:04:47 »

อยากกินหมีขาว

topseries

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 14:38:16 »

รอ hgjhg

hotpod

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 15:37:30 »

อยากกินหมีขาว eta03

one555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2017, 18:16:12 »

รอ dgd

XXXXXXX

• *

อ๊ากกกก ขอบคุณครับ พี่หมีขาว 555 mbvc

skillfull

• *

อ้าวมาต่อด้วยฮะค้าง

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

eta06รอๆๆ

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

รอครับ

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น

เจ้าของกระทู้โดนหมีกินไปล้าววว

Asdfjkl11

• เด็กทะลึ่ง

หรือว่าเจ้าของกระทู้โดน ผบ จับได้  ghjk lkkjjh

12ackoon

• แอบหื่น

.,mn อยากลองบ้างครับ