-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดสายแม่ริม มันน่าทดสอบซักหน่อย ร้านแรกแม่ริมนวดแผนโบราณ  (อ่าน 2707 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ljhgf yellow001 ช่วงนี้อากาศมันเย็นจัด เส้นเอ็นมันตึงมันยึดเป็นพิเศษ ต้องไปหาคนช่วยนวดช่วยบีบ

ให้เส้นเอ็นมันคลายตัวบ้าง  ร้านนวด นกป.ทั้งหลายเราต้องพักไว้ชั่วคราวก่อน ไปยืนแก้ผ้าให้น้องอาบน้ำ

แล้วมาให้น้องนวดบีบคงไม่ไหว มันหนาวววว ต้องเปลี่ยนแนวไป นผบ. พอดีมีโอกาสไปธุระให้เจ้านายแถวแม่ริม

ขับรถไปก็สังเกตเห็นร้านนวด ที่เข้าสู่อำเภอแม่ริมมีหลายร้านเลย แต่จะอยู่ฝั่งทิศตะวันออกของถนนทั้งสิ้นคือฝั่งเข้าเมือง

แล้วร้านจะเหมือนๆกันคือ เป็นตึกแถวสองชั้น ข้างหน้าเป็นกระจก หน้าร้านติดคำว่านวด นับตั้งแต่สามแยกทางไปสะเมิง

แล้วจะเดินทางเข้า้เมือง เจอร้านแรกชื่อแม่ริมนวดแผนโบราณ อยู่ก่อนถึงปั๊มบางจากซัก 30 เมตร  เดินทางเข้ามาอีก

เลยวัดศรีบุญเรือง มาซักนิดหนึ่ง ชื่อร้า่นแดงนวดแผนโบราณ   ผ่านมาอีกนิดหนึ่งมีอีกร้านชื่อร้าน อาร์ทตี้นวดแผนไทย

ข้างหน้าเปิดขายกาแฟด้วย  แล้วร้านสุดท้าย ร้านแม่สานวดแผนโบราณ  ร้านนี้อยู่ฝั่งตรงข้ามทางเข้าร้านอาหาร

พื้นเมืองที่ขึ้ชื่อ คั่วแคกบ ร้านครัวดวงสมพงษ์ ซึ่งร้านทั้งสี่แห่งเหล่านี้ ก็มีการบ้านกันทั้งนั้น ถือว่าเป็นการบ้านนอกลิสต์

ของกระทู้หนึ่งที่ได้ปักหมุดไว้  ก็เลยกลับมาอ่านการบ้านเก่าๆแล้วก็น่าสนใจ ที่อยากจะไปทดสอบ ในใจคิดว่าถ้าได้กลับ

ไปทำธุระอีก จะลองแวะไปทดสอบ  แล้วก็มีโอกาสไปจริงๆ  และก็เจอดั่งการบ้านเก่าๆจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2013, 23:01:14 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: ร้านนวดสายแม่ริม มันน่าทดสอบซักหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 22:27:40 »

รอการบ้านจากท่าน นะครับ roister

DexterMorgan

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ร้านนวดสายแม่ริม มันน่าทดสอบซักหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 00:06:51 »

รออ่านการบ้านด้วยคนครับผม

chaoslord

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 00:33:52 »

ไปมาทั้ง 4 ร้านแล้ว ขอมอบอันดับ 1 ให้ร้านแม่ริมนวดแผนโบราณครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 10:38:04 »

มารอการบ้านครับ

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 17:04:47 »

ขอรออ่านนะครับ eta06
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ljhgf ผ่านไปแถวแม่ริม มีร้านนวดอยู่หลายแห่ง มีที่ไม่ได้สังเกต อีกสองร้าน เป็นตึกแถวสองชั้น แล้วอยู่

ติดกันสามร้านเลย แถวก่อนถึงสะพานข้ามน้ำแม่สา มีร้านแม่สานวดแผนโบราณ น้ำผึ้งนวดแผนไทย

แล้วยังมีนิโลบลนวดแผนโบราณ อีกร้านหนึ่ง  แต่ร้านเหล่านี้อยู่ท้ายๆจากตัวเมืองแม่ริม ค่อนไปทางเข้า

ไปในตัวจังหวัด  จึงขอทดสอบร้านแรกหน่อย

ขับรถไปจอดหน้าร้านเลย จอดรถลำบากหน่อย เดินเข้าไปเจอหมอคนเดียว รูปร่างหน้าตา

ใช้ได้เลย แต่อายุคงเลยสามสิบไปแล้ว เห็นแล้วอยากนวดทันที  ถามว่านวดตัวชั่วโมงเท่าไหร่ น้อง

บอกว่า 200 บาท แล้วยังถามต่อว่าใครแนะนำมา (แสดงว่าร้านนี้มีของดีต้องบอกต่อ) ก็อยากนวดสัก

ชั่วโมง น้องบอกเดินขึ้นไปข้างบนเลย  ระวังหัวโต้ยเจ้า ที่นี่เวลาขึ้นบันได้องระวังหน่อย ศรีษะจะชนคาน

ด้านบน น้องก็พาไปที่ห้องนวด บอกเปลี่ยนเสื้อผ้าเลย เราก็เปลี่ยนเสื้อผ้านอนรอ น้องลงไปทำธุระข้าง

ล่างก่อน ซักสิบนาทีถึงขึ้นมา แล้วน้องก็ปิดประตู ดึงม่านให้แสงเข้ามาให้น้อยๆหน่อย น้องก็ค่อยๆนวดไป

จากการที่เรานวดมาบ่อย รู้เลยว่าคนไหนเก่ง คนไหนนวดดี รู้สึกว่าการนวดก็น้องไม่ค่อยเก่งเลย เหมือน

บีบเล่นๆ เราก็คุยกะน้องไปก่อนเรื่อย หลับตาไปคุยไป อย่าไปมองน้องมาก คุยไปคุยมาถึงรู้ว่าน้องชื่อ

ไม่ขม....เธอก็นวดไปตามเรื่องตามราวไป แล้วจะมาเน้นนวดที่ต้นขา แนวโคนขา แล้วให้โดนเจ้าหนูของ

เราด้วย นี่เป็นสัญญาณแล้ว เธอก็เอ่ยปากขึ้น โหอ้ายท่าจะไหวแล้วก้า โดนนี่ยังบ่เป็นหยั๋งเลย หมดสภาพ

แล้วก้า ก็เราเล่นใส่กางเกงในที่มันรัดเกินไป มันก็เกือบหมดแล้ว  แต่ก็บอกน้องไป อากาศมันเย็นเกินมันบ่

ค่อยสู้ ถ้าได้มืออุ่นๆมาจับ เด่วมันก็สู้ตายหรอก น้องหัวเราะ เด่วน้องจะจัดการให้ แต่น้องขอค่าขนมเพิ่ม

หน่อยนะ  เราก็บอกน้องไปไม่ได้ ให้ค่าขนมเพิ่มหน่อยไม่ได้  พี่เพิ่มให้เยอะเลย แต่พี่ขอให้น้อง ให้พี่เยอะด้วย

เธอยิ้มจริงเหรอ เธอไม่รอช้า ดึงกางเกงเราออก ทั้งกางเกงนอกและกางเกงใน แล้วจับเจ้าหนูรูดขึ้นลง

ตอนนี้มันสู้ตายแล้ว  เธอถึงกับพูดออก มาแล้วจุ๊ๆปากด้วย  ว่ามันหยังมางามแต้ เจ้าของมันหน้าตาดีโต้ย

บ่ไหวแล้ว เธอก็จัดการถอดเสื้อทั้งนอกในออกไป แล้วเราก็ช่วยจัดการกางขาสั้น และ กกน. ของเธอที่มัน

เกะกะจัดการ เราเป็นฝ่ายนวดเธอแทนแล้ว โดยใช้ชิวหาพาสยิวจัดการเลย เธอบิดไปบิดมา ปากร้องคราง

ออกมาเหมือนคนกินเผ็ดเข้าไป  แล้วสิ่งที่เหมือนเธอรอคอยมาก็มาถึง

toc-680

• **

ให้ไวเลยครับครับ

peecha

• **

.,mn รอติดตามต่อ ไวไวนะครับ

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อืม ตอนต่อไปนายคงน้ำแตกแน่ๆ  ดีใจล่วงหน้า

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc มาต่อแล้วจ้า   สิ่งที่น้องรอคอยก็มาถึงแล้ว เราก็สวมบทบาทเป็นช่างทาสี เหมือนที่น้อง

คาดหวังไว้แน่ มิน่าลงไปทำความสะอาดพื้นผิว ที่ต้องการให้ช่างสีคนนี้ทาให้ตั้งนานสองนาน มิน่าละถึง

ไร้กลิ่นไร้สี มีแต่เสียงซี๊ดซ๊าดของเธอออกมาขณะที่ ช่างอย่างเรากระทำการทาสี จนน้องเผลอตัวพูดออกมา

ว่าสุดยอดมาก  มิได้พูดเปล่าๆใช้มือดันหัวเราไว้ ไม่ให้ออกจากจุดยุทธศาสตร์ บอกเธอว่าเดี๋ยวพี่เต็มที่

เลยนะ เธอก็บอกจ๊ะเอาให้น้องสุดๆไปเลย จัดการไปเรื่อยๆนานพอสมควร จนพื้นผิวที่ถูกทาสีมันชื้นแฉะ

ไปหมดแล้ว พร้อมที่จะได้รับการสำรวจจากเจ้าหนูของเราแล้ว จึงกระซิบถามเธอว่าพร้อมหรือยัง เดี๋ยวจะ

พาเจ้าหนูสำรวจถ้ำ อันชื้นแฉะแล้วนะ เธอบอกด้วยเสียงกระเส่าๆนิด พร้อมนานแล้ว รีบๆเลยจ๊ะ ก็จัดการ

เตรียมความพร้อมของเจ้าหนูก่อน ใส่เสื้อกันฝนให้เรียบร้อย แล้วจัดการพาเจ้าหนูเข้าสำรวจถ้ำทันที

เธอร้องครางเลย แล้วพูดว่าสุดยอด ก็พาเจ้าหนูสำรวจหลายๆท่า หลายๆรูปแบบ เธอเต็มใจให้ความร่วมมือ

เป็นอย่างดี วันนี้เจ้าหนูสำรวจ นานเป็นพิเศษ ซึ่งเธอก็ยิ่งชอบ สงสัยเจอคนหุ่นดี หน้าตาดี แถมลีลาดี

แน่เลย และแล้วเจ้าหนูมันก็ทนต่อความสุขสันต์หรรษาแห่งการสำรวจถ้ำไม่ได้แล้ว จำต้องหลั่งน้ำตาสีขาว

ออกมา เพื่อแสดงถึงการบรรลุเป้าหมายแห่งการสำรวจถ้ำแล้ว

fdgdfdf mbvc จากนั้นเราสองก็มานอนคลอเคลีย นัวเนียกันก่อน เพื่อผ่อนคลายอาการเหนื่อย

เมื่อยล้า จากการทำกิจกรรมพาเจ้าหนูสำรวจถ้ำ  แล้วก็จัดการทำความสะอาด ใส่เสื้อผ้าแล้วพากันลงมาข้างล่าง

มานั่งคุยกันต่อ น้องยังมีใจมายั่วอีก มานั่งตักเราเล่น แล้วบอกว่าพี่เยี่ยมมาก ที่แรกเห็นหงิมๆนี่นึกว่ามานวด

อย่างเดียว เราก็หยิบรางวัลให้เธอไปก่อนหนึ่งเทา แล้วค่านวดอีกสองแดง เธอหอมแก้มเราใหญ่เลย บอกว่า

พี่จะมาแม่ริมอีกเมื่อไหร่ เอาเบอร์น้องไว้นะ โห...ทุกทีมีแต่เราขอเบอร์น้องเขาก่อน แต่นี่น้องเล่นให้เบอร์เรา

ก่อนเลยหรือนี่ แสดงว่าน้องต้องถูกใจอะไรสักอย่างแล้ว  ก็บอกเธอว่าปีหน้าโน่นจะได้มาอีกริมอีก เธอบอกว่า

อย่าลืมแวะมาหาน้องอีกนะ  โทรมาบอกก่อนเลย จะได้เตรียมตัวไว้ จากนั้นน้องก็เดินออกมาส่งที่ประตูร้าน

มาแม่ริมเจอแค่ร้านนี้แล้ว  ชักติดใจ ยังไม่อยากคิดไปสำรวจร้านอื่นต่อ ใครไปสำรวจร้านอื่นแล้ว

เมื่อเทียบกับร้า่นนี้เป็นอย่างไร มาเล่าสู่กันฟังบ้างซิ

kjhg kjhg ;khhg kjhg kjhg

usher

• **

แจ่มเบยท่าน
มีอีกร้านคิดว่าจะลองหลายทีละ ขับผ่านตลอดเหมือนจะชื่อ อาร์ตี้ อยู่ก่อนถึงแมคโคร

noomguru

• แอบหื่น

จัดไปครับ ท่าน

toc-680

• **

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

สุดยอด  eta04

hgjhg ไปแถวนั้นแวะไปทดสอบดูได้ mbvc mbvc

toc-680

• **

สุดยอด  eta04

hgjhg ไปแถวนั้นแวะไปทดสอบดูได้ mbvc mbvc
ขอบคุณมากครับท่าน pol ถ้าว่าง วันนี้ผมจะลองแวะไปทดสอบดูครับ

prisoner

• *

pongz การบ้านชวนติดตามไปทดสอบครับ

phanom

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

อาทิตย์ก่อนผมเข้าร้านแม่สา เจอสว. อดเลยนวดอย่างเดียว

หมูอยู่ตึก

• **

ดีใจมากที่มีเรื่อง สนุกๆ

manop

• แตกหนุ่ม

ต้องไปลอกการบ้านให้ได้ๆๆๆๆ

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

eta06ลักแอ๋วน้อ eta20

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ขอทราบพิกัดด้วยครับท่าน pol

monsterx

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

ทางผ่านประจำ สงสัยต้องแวะซะแล้ว

kawai

• **

การบ้านเยี่ยมครับท่าน

G-Dragon

• V.I.P.
  • *

การบ้านยอดเยี่ยมอีกตามเคยนะครับ hgjhg

TIK9911

• *

fdgdfdfน่าลองจัง mbvc

sukung

• V.I.P.
  • *
สุคุง คนเดิมครับ

pjew

• V.I.P.
  • *

ร้านไหนมี สส.ครับ  สว.ไม่อยากเจอ จะได้เตรียมตัวถูก  eta03

tigerboy

• *

ขอบคุณครับ ต้องไปลองบ้างล่ะน้องไม่ขม eta03

chunyu

ขอบคุณสำหรับการบ้านและลายแทงนะครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ร้านไหนมี สส.ครับ  สว.ไม่อยากเจอ จะได้เตรียมตัวถูก  eta03

roister แถวแม่ริมคงเจอแบบ สส. ยากหน่อยนะ คงเข้าอยู่ในเมืองหมดแล้ว
 red001

Team_then

• **
ลำปาง หนาาาาา

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

การบ้านสุดยอดครับผม
 pongz pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

judohigh

punjapol

• ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ถ้าอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
  • *

sherbet13

• แอบจิต
  • **

การบ้านร้ายกาจมากครับท่าน

Apichon

• ว๊องแมน
  • *

อยาก เบอ ติด ร้าน เขา มี ไม คับ

percy

• **

การบ้านสุดยอดครับ pongz pongz

mAcHAo

• แอบจิต
  • **

ghjk ฟัอ่านการบ้านละสยิววกอีว

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

อยู่คนละทิศกับบ้านผมเลย

spidermay

• แอบจิต
  • **

อยากได้เบอร์อ่า