-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเมื่อยสามวันติด ...กับตามลายแทงสามร้านดัง  (อ่าน 2081 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เวลาและวันอาจจะไม่เป๊ะเท่าไหร่นะคับ เพราะที่จริงมันเป็นการบ้านของซักเดือนก่อนแต่พอดีเพิ่งมีโอกาสมาเขียนแบบยาว ๆ ให้อ่านกัน

ตามล่าหา ...ตามลายแทงขุมทรัพย์

ที่แรกที่ผมไปสำหรับทริปนี้คือ ช้างคลาน
เบอร์ - จำไม่ได้ แต่ก็เป็นเบอร์ที่ผมจดไปจากในนี้แหละคับ
อายุ- 2x ต้น
หน้าตา - 8/10 หน้าตาดีเลย หน้าใสกิ๊ง ถ้ายิ้มจะน่ารักมาก
ไฟหน้า - 6/10 มาตรฐานสาววัยรุ่น
การนวด - 5/10 นวดไปเรื่อย
ตอนแรกผมจดไปสองเบอร์ แต่เหมือนเบอร์นึงไม่มา เลยได้เบอร์นี้แทนแต่ก็เป็นเบอร์ที่มีในบอร์ดนี้แหละคับ  ก็เลือกนวดน้ำมันไป นวดไป  ๆ มา ๆ ชวนคุยเรื่อยเปื่อย น้องเขาก็คุยดี  ก็ลองแย้บ ๆ ถามนวดพิเศษดู น้องเขาก็บอกมาราคาแบบว่าผงะเลย จนสุดท้ายต่อเหลือใบเทา แต่มีข้อแม้ห้ามยุ่งกับปลายแหล่งแคลเซียม เท่านั้นไม่พอ มีเร่งบอกให้รีบ ๆ ทำ อารมณ์ร่วมไม่ต้องพูดถึงกันทีเดียว ไม่มีเลย ....เหมือนตุ๊กตายาง 5 5 หล่นเท้าบวมกันไปสำหรับแห่งแรก  wq

อีกวันนึง หลังจากเซ็งร้านแรกมาแล้ว เลยต้องไปลองของแรงในตำนาน พี่ก้อย
เบอร์ - มีด้วยหรอ?
อายุ - เดาว่า 4x
หน้าตา - 6/10 ธรรมดา ๆ ได้ขาว
ไฟหน้า - 9/10 ดูแลสภาพได้ดีมาก
การนวด - 9.5/10 สุดยอด fighting
ตอนเริ่มนวดนอนคว่ำก็ปกติ ๆ ไม่มีอะไร แต่ซักพักรุ้สึกถึงอะไรนิ่มๆ ที่แผ่นหลัง เลยหันไปดู ...โอว B2B กันทีเดียว พอหันหน้ามาพี่เขาก็นวดต่อ แต่ที่เด็ดสุดคือ เวลานวดต้นขาพี่เขาจะเอาตัวขึ้นคร่อมขาเรา ทีนี้ปลายนิ้วเท้าเราก็จะพอดีกับตรงนั้นของพี่ก้อยพอดี พี่ก้อยก็ขยับตัวนวดไป ตรงนั้นพี่เขาก็สะกิดนิ้วเท้าเราไป บิ้วอารมณ์สุดๆ  พอนวดเสร็จ พี่เขาก็ไม่ปล่อยให้น้องชายเหงา สเปย์ต่อทันที ลีลาแบบในหนังเลย บ๊วบ..โบ๊ะ   ซักพักพอเริ่มเครื่องติด พี่เขาก็เอาเจ้าดิลโด้มาเล่น จังหวะนั้น ประตูหน้า ประตูหลัง หรือจะแบบพร้อม ๆ กันสองประตู พี่ก้อยก็ไม่หวั่น ...สุดยอดมากมาย ผ่านไปเกือบสองชั่วโมง นัวจนฟ้าเหลือง ออกมาก็จ่ายค่าเสียหายไปใบเทา  แต่เป็นใบเท่าที่คุ้มมากมาย  ...ถ้าพี่เขาสาวกว่านี้นิด ผมจะให้ 10/10 เลย  mbvc

หลังจากจัดของแรงไปแล้ว วันสุดท้าย ก็เลยไปลองอีกที ได้ข่าวว่าตำนานเหมือนกัน คือ นครเชียงใหม่
เบอร์ - พี่ปีหมู (ถ้าผมจำไม่ผิด)
อายุ - น่าจะ 4x
ไฟหน้า - 9/10 ไม่ใหญ่มากแต่ทรงสวย หุ่นดี ผิวสวยยังกะสาว 2x
การนวด - 8/10 กลางๆ  ไม่เด่น แต่ก็ไม่แย่
การนวดผมถือว่า นวดได้ดีเลย แก้เมื่อยได้เลยแหละ พี่เขาหน้าไม่ค่อยยิ้มเท่าไหร่ แต่ชวนคุย พี่เขาก็คุยนุ้นนี่ได้สนุกดี   นวดด้านหลังเสร็จ ก็ต่อด้านหน้า พี่เขาไม่มีนวดเฉี่ยวเลยแหะ ผมเลยเริ่มคิดว่า เอ หรือว่าจะหล่นหว่า  สุดท้ายผมเลยถามตรง ๆ เลย พี่เขาก็บอกราคามา  ผมโอเค พี่เขาก็เริ่มบุกเลย ลีลาบิ้วผมให้ผ่านเลย ยิ่งตอนถอดหมดเนี่ย หุ่นผิวดีมาก ยังกะคนละคน กับที่ใส่เสื้อ ไล่มาเรื่อยๆ จนถึง WOT พริ้วมาก และก็จบด้วยท่านี้   โดยรวมก็หนึ่งใบเทา ผมให้ผ่านนะ ถ้ามีโอกาสคงได้ไปเยี่ยมเยีอนอีก  dsgjsd

รอบนี้ก็ีมีแค่นี้ก่อนคับ ถ้าไปลองที่อื่นจะมาอัพเพิ่ม  ที่จิงผมก็เริ่มจะลองสายเส้นข้างบ้างแล้ว เคยได้เด็กวิทยาลัยแถวช้างเผือกมาคนนึง แต่ไม่ค่อยสวย แถมเรียกแพง ...ท่านเทพๆ ท่านอื่นพอมีทริก หรือลายแทงเส้นข้างแนะนำบ้างป่าวคับ  เขินนนนนน

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: เมื่อเมื่อยสามวันติด ...กับตามลายแทงสามร้านดัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 21:47:53 »

เชียร์ เอ้ย ผิดงาน

ดีครับ
 eta30

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: เมื่อเมื่อยสามวันติด ...กับตามลายแทงสามร้านดัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2014, 22:37:33 »

kjhg ช้างคลานใช้งบสูง โอกาสทอนไม่มาก  นครเชียงใหม่ถ้าหล้าและกุนไม่เหนื่อยได้ทอนมาก แต่ที่แน่ๆป้าก้อย

ได้ทอนมากที่สุด  pongz
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2014, 08:32:56 »

ช้างคลาน ยี่สิบต้นๆ หน้าตาดี น่าจะ 65 นะ ไฟหน้าไม่ค่อยแน่น หน้าท้องก้ไม่ค่อยเรียบเท่าไร..

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 08:42:14 »

ดีใจกับนายด้วยนะ

alt

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 10:17:23 »

สี่สิบอัพเลยเหรอ scary

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 13:16:51 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  eta08 eta08 สามวัน สามน้ำ สองตำนาน สุดยอดครับ ......

x11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 17:49:05 »

เขินนนนนน สองตำนานหล้ากับก้อย จัดมาแล้วครับรสเยี่ยมทั้งคู่ ปีหมูต้องงตามเก็บ อิอิ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 19:31:55 »

pongz เยี่ยมครับ สำหรับการบ้านสายนวด

yodsaran

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2014, 21:37:12 »

สุดยอดคับ

Avanza

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2014, 08:58:59 »

.,mn ตามนั้นเลยครัช

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2014, 14:51:06 »

eta04เอวหักหมด eta04

pithak

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2014, 22:52:15 »

การบ้านเยี่ยมครับ สนใจพี่ปีหมูครับ jljhl

wang

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2014, 23:58:35 »

ขอบคุณการบ้านยิ่งทำยิ่งเมื่อยที่ต้องอด....ทน... kjhg ;khhg ;khhg

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2014, 11:29:39 »

หุหุ ของเขาดีจริง  pongz
สุคุง คนเดิมครับ

phanom

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 01:51:22 »

lowwwwเล่นตำนานทั้งนั้นเลยคับเยี่ยมมาก

addkung

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 14:29:06 »

pongz เยี่ยมมากครับ

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 14:57:10 »

dsgjsdเข้ามาอ่าน ตามปกติคนเดินสายนี้อิอิ

เบิ้มแม่ริม

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 17:03:30 »

ช้างคลานเบอร์ 3กับ82ได้ทอนกระจายครับ

jmp1

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2014, 21:53:49 »

เด๋วต้องหาโอกาสไปแก้มือที่ช้างคลาน..

เพิ่มเติมรีวิวอีก 2 แห่ง

เส้นแม่ริม ...แม่สา/นิโลบล
เท่าที่อ่านดู ก็เหมือนหลายคนชอบ  ผมลองไปตอนบ่ายๆ เข้าแม่สาก่อน เข้าไปถึงกับอึ้ง เจอ สว 3 คน .... แบบว่า ผมทำใจไม่ได้อ่ะ ถ้ามีอายุหน่อย แต่รวมๆ  ดูโอเคแบบพี่ก้อย ผมก็ยังโอเค แต่นี่แบบว่า ไม่ได้เลยอ่ะ ....พอถามราคาทำนุ้นนี่เสร็จก็เลยต้องขอตัวออกมา....หรือผมไปผิดเวลาหว่า   หลังจากอึ้งกับแม่สาไปแล้วก็เดินไปด้อมๆดูที่นิโลบลใกล้ๆ กัน ก็เห็นสว นั่งอยุ่คนนึง ....ผมก็ได้แต่ถอนหายใจ  ไม่แม้แต่จะเดินเข้าไปถาม  .....แล้วผมก้ขับรถออกมา

ช้างแดง
พอห่อเหี่ยวกับสายแม่ริม ก็เลยลองมาในเมือง  มาช้างแดง แต่ไม่ได้มีลายแทงอะไร ดุ่มๆ  เข้าไป ถามหาหมอสส หน่อย เขาก็ัจัดให้
เบอร์ - เลขสองตัวท้ายของเบอร์โทรฉุกเฉิน
อายุ- 2x ต้น
หน้าตา - 9/10 หน้าตาดีเลย ขาววิ้ง หุ่นดี
ไฟหน้า - ไม่รุ้ ได้แต่มอง แต่คงมีดีพอตัว
การนวด - 7/10 นวดจริงจัง
ด้วยการมาแบบสุ่มๆ เลยไม่หวังอะไร  พอน้องเขาเข้าห้องมา ถึงกับตะลึง น่ารักมากมาย ... น้องเขาก็นวดน้ำมัน นวดตามสเต็ปด้านหลัง ด้านหน้า ปกติ ๆ   น้องเขาก็ไม่มีเฉียดเลย  ตอนหันหน้ามา เขาก็ตั้งใจนวดดี  แอบทำมือปลาหมึกไปนิดหน่อย น้องเขาก็ไม่ว่าอะไร แต่ไม่กล้ารุกต่อแหะ เพราะไม่มีอาการตอบสนอง กลัวโดนด่า 5 5   สรุปได้นวดแบบไม่มีระดับใด ๆ แต่ได้มองหน้าน้องเขาก็ happy แล้ว 5 5

หลังจากนั้นผมก็กลับไปซ้ำ กะลองให้ชัวร์ว่าจะได้หรือปล่าว ...ไปถึงเขาก้บอกว่าน้องลาออกไปแล้ว ... eta07 พลาดเลย น่ารักขนาดนี้ ผมไม่เคยเจอในสายนผบเลย

Zalidz

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 11:29:49 »

แหล่งความรู้ ดีๆเลย

manutd2520

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2014, 22:16:40 »

pongz ขอบคุณมากสำหรับข้อมูล

tsukung

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2014, 09:55:30 »

เยี่ยมเลยครับท่าน สำหรับข้อมูล pongz

numanawil

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2014, 16:45:30 »

ร้านพี่ก้อยอยู่ตรงไหนครับขอพิกัดหน่อยครับมือใหม่ครับ

teter

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2014, 13:32:32 »

ลองไปเรื่อยๆครับ หลายๆร้าน อาจเจอช้างเผือกครับ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2014, 14:26:55 »

น้ำยังไม่แห้ง ต้องไปต่อ

kawai

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2014, 01:18:50 »

การบ้านดีครับ

romeox13

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2014, 16:49:21 »

pm ร้านพี่ก้อยหน่อยครับ  ghjk