-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงหลัง ๆ มา การบ้านจาก ปิ่นแก้ว รินแก้ว นครเชียงใหม่เงียบไปเลย  (อ่าน 1459 ครั้ง)

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามนั้นครับ ผมไม่ได้ไปนานแล้วใครไปก็รบกวนเอาการบ้านมาส่งหน่อยนะครับ อยากทราบความเคลื่อนไหวบ้าง  ;khhg

x11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ปิ่นแก้ว ผมไปมา เขินนนนนน เขินนนนนนล่าสุดเมื่อสองเดือนก่อนครับ จำชื่อไม่ได้ แต่หน้าตาสวยเลย ขาว อวบอัด ถื่อว่าเป็นเมียใครนี่มีเหลียวครับ นวดดี บอกเพิ่งมาใหม่ เมื่อก่อนไม่ได้ทำแนวนี้ แต่หน้าสวยมันเย้ายวนใจ นวดน้ำมันไปไข้ขึ้นครับ เลยควักเลย แล้วคุยถามสินเสียบ บอกไม่เคยแล้วแต่จะให้ 1 เทา จัดไปครับ เปิดมาท้องลายเป็นแผนที่เลยครับแต่ธรรมดาสว.มากประสปการณ์ผมเข้าใจไม่มีผล อารมณ์เตลิดไม่สนใจแล้วครับนาทีนั้น ทกุอย่างได้หมดครับ แต่เตียงดังโยกดังไม่ได้ โยกทีเอี๊ยดๆ โยกทีเอี๊ยดๆ โยกทีเอี๊ยดๆ ได้อารมณ์แบบคนแอบเอากันอ่ะครับ ห้องนวดอยู่ใกล้เคาท์เตอร์ด้วย  ห้องน้ำแยกไม่สะดวกครับ จัดเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวไปอาบน้ำ พี่เขาดูแลอย่างดีครับ ตามมาถึงห้องน้ำเลย เสียดายห้องน้ำเปิด ไม่งั้นจับซ้ำในห้องน้ำให้ร้องลั่น

test

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สอง อาทิตย์ก่อน ก็ไปตามการบ้าน ท่านๆ  พี่ ปีหมู นครเชียงใหม่
สมคำลำลือ ปิดหน้าเห็นแต่หุ่น กะผิว ดีกว่า นกป หลายที่เลยคร๊าบ

jagora

• แอบหื่น

สอง อาทิตย์ก่อน ก็ไปตามการบ้าน ท่านๆ  พี่ ปีหมู นครเชียงใหม่
สมคำลำลือ ปิดหน้าเห็นแต่หุ่น กะผิว ดีกว่า นกป หลายที่เลยคร๊าบ

เห็นด้วยครับ สว หลายๆที่ หุ่นกะผิว ดีกว่า สส หลายๆคนเลย

Pa Jaidee

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11

ผมเป็นคนต่างถิ่นนะครับ
รบกวนขอลายแทงท่านด้วยครับ อยากตามไปลอกการบ้านครับ

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *

น้องต้า หนึ่งหนึ่ง สูงยาวเข่าดีแห่งปิ่นแก้ว ยังอยู่หรือเปล่าครับ ไม่ได้ไปนานแล้วครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

dsgjsd เห็นด้วยนะครับ การบ้านปิ่นแก้วหายไปเรยยย  ว่างๆ ต้องไปสำรวจ eta03

puma555

• เด็กทะลึ่ง

หมอเก่าๆ ในปิ่นแก้ว ออกไปหมดละครับ ไม่ได้ไปเกือบๆ ปีเห็นจะได้ ล่าสุดไปที่ฟ้าธานีกลับไปเจอตาร์และทีมงานจากปิ่นแก้วซะงั้น ยังไงลองตามไปดูน่ะ นวดน้ำมันไม่แพงอีกต่างหาก ห้องก็ดีมีที่อาบน้ำในตัว

49bluesky

• **

ดานะครับ จดๆๆๆ  hgjhg

rxx

• แอบหื่น

pongz ตื่นเต้นตรงเสียงเตียงนี่แหละครับ  THANK

sameekal

• **

อ้าว ต้าร์ ย้ายไปล้วเหรอ ??

eta08

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *

.,mnน้องต้าเยอร์อะไรครับ

snocky

• แอบหื่น

ไอซ์แมน

• เด็กทะลึ่ง

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ปิ่นแก้วติดอยู่ตรงที่ สภาพห้องเท่านั้นแหละ แต่ราคาที่นี่ถ้าไม่เน้นนวดก็ โอนะ

49bluesky

• **

เคล็ดลับคือไปช่วงร้านจะปิดครับ เลือกห้องในๆได้  แต่ว่าผมไปทีไรเจอแต่โอ่งมังกรครัฟ ยังไม่เคยเจอ สส  มันไม่สะเด่าก็เลยไม่ได้ส่งการบ้านสักที