-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่DVD เทอม2 เทคโนมีแข่งฟุตซอลนะจะได้เตรียมทีมและซ้อมด้วยกัน  (อ่าน 3137 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

ทางเทคโนมีการแข่งฟุตซอลในเทอม2ผมอยากให้พี่ๆเริ่มซ้อมกันได้แล้ว dsgjsd hgjhg

เพราะแข่งในโรงยิมสาวๆเพียบ บอกไว้ก่อนว่าสาวๆที่นั้นแต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น dsgjsd

ควรจะหาเวลาซ้อมได้แล้วนะครับ dsgjsd pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2010, 05:11:30 โดย CastlevaniaX »

dvd6699

เด๋วประขุมเตรียมทีมเลยครับ

underground009

เยี่ยมเลยครับ ..  pongz

จัดไปอย่าให้เสีย 

จะรีบฟิตร่างกายละครับไม่งั้นเดี่ยวเหมือนแข่งบอล7คน

deztiny

สาวเทคโน ว้าวๆๆๆๆๆๆ  fhgj

naota

เล่นด้วยคนดิ   /jhtdc

redknoi

เล่นด้วยครับ แฮ่ๆ ไม่เคยได้ร่วมแข่งทีมเว็บเลยคับ ขอสักครั้งละกัน อิอิ

จะรีบฟิตร่างกายละครับไม่งั้นเดี่ยวเหมือนแข่งบอล7คน

แกนะรีบๆๆฟิตร่างกายเลย kick

ขอบอกเลยสาวเทคโนสุดยอด ขาว สวย หุ่นดี mbvc

p_nuin

เอ่ dsgjsdอ! เล่นกีฬาก็ได้นึกว่าชำนาญแต่ทาสี

เอ่ dsgjsdอ! เล่นกีฬาก็ได้นึกว่าชำนาญแต่ทาสี

เก่งทั้ง 2 อย่างละพี่   อิอิ

asus16x

ถ้าจะแข่งอย่าลืมชวนผมด้วยนะ....

dvd6699

ถ้าจะแข่งอย่าลืมชวนผมด้วยนะ....

ชวนเมื่อไหร่ไม่เคยว่างเลย

ติดใจใครรึป่าวหว่าถึงไม่ว่างเลย อิอิ

เห้ยพี่ๆฟิตร่างกายได้แล้วนะมัวแต่บ้าสาวเดี่ยวไม่มีแรงหลอก

นัดนี้ผมจะล้างแค้นให้สาสม แข่งบอล7คนแพ้มัน3-2  จะโชว์เทพขั้นกลางๆให้ดู jljhl

รักษาเอนร้อยหวายก่อนเจ็บโครตไม่หายสักที  แต่ก็ฝื้นเล่นเน้อ ss

redknoi

รักษาเอนร้อยหวายก่อนเจ็บโครตไม่หายสักที  แต่ก็ฝื้นเล่นเน้อ ss

สไตล์การเล่นท่านเสี่ยงอยู่แล้วครับ ใช้ข้อเยอะแบบนี้ ระมัดระวังนะคับ

gosty

แก่แล้วไม่เจียม

p_nuin

ติดใจใครรึป่าวหว่าถึงไม่ว่างเลย อิอิ

เห้ยพี่ๆฟิตร่างกายได้แล้วนะมัวแต่บ้าสาวเดี่ยวไม่มีแรงหลอก

นัดนี้ผมจะล้างแค้นให้สาสม แข่งบอล7คนแพ้มัน3-2  จะโชว์เทพขั้นกลางๆให้ดู jljhl

ไปให้น้องหล้า หรือพี่กุลรักษาให้ซิ ttu

ไปให้น้องหล้า หรือพี่กุลรักษาให้ซิ ttu

ไม่เอาพี่เดี่ยวได้เตะกระเทยควาย kick

hippo1421

เตะเมื่อไหร่รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับท่าน 081-884-6511 ผมว่างไปเตะได้ตลอดเลยครับ

arsenal_fc

บอลถ้วยเปิด เหรอคับ หรือว่า บอลภายใน  09876

a_matthayomchan

อยากแจมด้วยครับ แต่ไม่มีทีมเล่นแล้ว แตกกันไปหมดแล้วอ่ะครับผม
หรือว่าเวปเรามีทีม ยังไงก็ถ้าจะมีการคัดตัว ผมก็สนใจนะครับผม  เดด เดด
อยากเล่นเหมือนกัน คันไม้คันมือมานานล่ะครับ ออิอิ

BOMBTOOL

เล่นด้วยคนครับ ฟิต อยู่ตลอด ครับ เล่นตลอดเลยครับ

เตะเมื่อไหร่รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับท่าน 081-884-6511 ผมว่างไปเตะได้ตลอดเลยครับ

ได้เลยพี่จองตัวไว้ก่อนนะครับ