-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีปัญหาเรืองลูกปรึกษา Dr.mammos69 ได้ครับ  (อ่าน 1627 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป

:o :o :o :o :o :o

kobmoi

Re: ใครมีปัญหาเรืองลูกปรึกษา Dr.mammos69 ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2007, 16:09:19 »

อิอิ...
เรื่อง "ลูกที่เป็นคน"  รึว่า  "ลูกสองหน่วย"  ครับทั่นมอมแมม..
อิอิ.... :-[ :-[ :-[ :-[ ??? ??? ???

mommamman

Re: ใครมีปัญหาเรืองลูกปรึกษา Dr.mammos69 ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2007, 16:48:27 »

อิอิ...
เรื่อง "ลูกที่เป็นคน"  รึว่า  "ลูกสองหน่วย"  ครับทั่นมอมแมม..
อิอิ.... :-[ :-[ :-[ :-[ ??? ??? ???

ตกลงจะคุย กับ มอมแมม หรือ แมมมอส ล่ะท่าน
ชื่อคล้ายๆ กันน่ะครับ  :-\