-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังคนเชียร์แขกที่เชียงใหม่ภูคำ  (อ่าน 18328 ครั้ง)

cubeebuc

• บุคคลทั่วไป
ระวังคนเชียร์แขกที่เชียงใหม่ภูคำ
« เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 01:21:11 »

วันนี้พาลูกค้าไปเลี้ยงอ่าง ลูกค้าบอกว่าขอไปที่ภูคำของรำรึกอดีต พอไปแทบเป็นลม อะไรมันจะผีหลอกขนาดนี้ ทั้งน้องทั้งคนเที่ยวเราบอกลูกค้าบอกให้ไปที่ซาก็ไม่ไป  ก็เลยตามใจ พี่แกเลือกได้คนหนึ่งก็ขึ้นห้องไป พอดีเรามีโทรศัพท์มา ก็เลยเดินออกไปคุยข้างนอก ยังไม่ทันพ้นประตูก็ได้ยินเสียง ว่า "ไอ้ส้นตีน..................."พอเราหันไปเจอเจ๊แก่ๆๆคนหนึ่งตัวอ้วนๆๆๆ นั่งตรงประตูมองมาทางเราทำหน้าเหมือนหาเรื่องนะ เราก็นึกว่าแกด่าคนอื่น แต่มองๆๆไปทั้งห้องมีเราเป็นแขกคนเดีียว แล้วเจ๊แกก็หันไปเรียกคนเชียร์แขกผู้ชายแล้วชี้มาทางเรา เราก็กลัวมีเรื่องเพราะว่าตอนนี้อยู่คนเดียว ก็เลยเดินมาที่รถแล้วก็ รอลูกค้าตรงนั้น เรายัง งง อยู่ว่าเราไปทำอะไรให้เจ็แกไม่พอใจหรือเปล่า ก็ไม่มีนะ ไม่ได้ถามไร ไม่ได้ติอะไรเลย ทำตัวเรียบร้อยมาก เพื่อนๆๆ ใครที่จะไปที่นี่ลองคิดดูดีๆๆนะครับ อาจจะเจอแบบเรา

mommamman

Re: ระวังคนเชียร์แขกที่เชียงใหม่ภูคำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 08:25:47 »

แบน มันเลย ครับ

บริการ ไม่ดี ม่ายต้องไปกัน

Gigabig

Re: ระวังคนเชียร์แขกที่เชียงใหม่ภูคำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 09:24:27 »

>:Dc เห็นด้วยครับต้องแบนมัน ลูกค้าก็ไม่ค่อยมีอยู่แล้วยังบริการแย่อีก

nokkapoot

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 11:48:39 »

เอาระเบิดไปวางมันเลยดีกว่า อยู่ดีๆมาด่าได้ไง

lukegolf

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 14:55:11 »

ต้องฟังความ2ข้างครับ ถ้าอยู่ๆเจ๊เค้ามาด่าก็คงโรคจิต บ้า ประสาทหรือเมาแล้วละครับ ยังงี้หนีดีก่า
ผมตั้งข้อสังเกตเฉยๆน่ะจากกระทู้โต๊ะพูลน่ะครับ สมัครสมาชิกมาเพื่อมาด่า

cubeebuc

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 17:31:30 »

ไม่ได้สมัครสมาชิคเข้ามาด่านะ ถ้าเป็นใครโดนก็ต้องเคืองนะครับ ถ้าใครไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดู อาจไม่เจอเหมือนผมก็ได้ ผมอาจจะซวยเอง จุดประสงค์คือไปเจออะไรมาก็บอก

marathoner9

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 19:06:57 »

ผมไปมาเหมือนกัน แบบว่า ไปดู  เผื่อมีช้างเผือก

ดูไปดูมา มันไม่แหล่ม เลยหาทางชิ่ง คุยกับเพื่อนเรื่อง บอล

พอออกมา มองเราแปลกกๆ แล้ววด่า ตามหลังด้วยครับ confirm

อะไรจะขนาดนั้น  กลัวไม่ได้เงิน มากหรือไง บริการไม่ได้เรื่องเลย........0okl

ถึงจะไปก้อ ส่งดีๆ ให้ประทับใจหน่อยก้อได้ คราวหน้าจะได้อยากมาอีก  ...  อารมณ์ ผมไม่อยากไปอีกเลย

ถ้าผมเปนเจ้าของ ไล่ ....ออก ทั้ง set นั่นแหละ

ถ้าผมเปน เด็กในตู้ ไปหากินที่อื่นท่าจะรุ่งกว่าที่นี่  ไม่ไหวๆๆ  jbv

lukegolf

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 12:54:28 »

มีคนมาคอนเฟิร์มละ เป็นงั้นจริงก็คงไม่ไหว เสียอารมณ์เปล่าๆ ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่หาว่าสมัครสมาชิกเข้ามาด่า ;khhg

wvuitews

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 13:50:15 »

บริการแย่มากมาย

Gigabig

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 15:18:07 »

ไม่ได้สมัครสมาชิคเข้ามาด่านะ ถ้าเป็นใครโดนก็ต้องเคืองนะครับ ถ้าใครไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดู อาจไม่เจอเหมือนผมก็ได้ ผมอาจจะซวยเอง จุดประสงค์คือไปเจออะไรมาก็บอก

เป็นกำลังใจให้ครับ มีอะไรไม่ชอบมาพากลก็มาเล่าให้กันฟัง อย่างนี้รักกันจริงครับ ดีกว่าปล่อยให้ไปโดนตีหัว เอาไว้คราวหลังก็แก้ตัวโดยการมาให้ข้อมูลแบบเจ๋งๆบ้างครับ ที่นี่เมื่อก่อนก็บริการใช้ได้ ผมมีเด็กประจำคนนึงชื่อน้องสไปรท์ ตอนหลังรู้สึกเหมือนว่าจะให้เจ้าใหม่มาทำ เด็กเก่าที่เคยขึ้นก็หายไปไหนหมดไม่รู้ ตอนนี้ไม่ได้ไปเหยียบที่นั่นมาหลายปีแล้วครับ รู้ว่าแย่แบบนี้ต้องนัดเพื่อนไปเยอะๆ ซักสิบยี่สิบคน ไปนั่งดูแล้วลุกกลับยกเซ็ท ดูว่ามันจะกล้าด่าไล่หลังไม๊ อย่าคิดมากนะครับ ยังไงในเว็ปนี้พวกเดียวกันทั้งนั้น ขำๆครับ  mnb

j007

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 23:12:09 »

งั้นช่วยกันแบนให้เจ้งไปเลยครับ.....

จิงๆ ไม่เอาเขาก็ไม่น่ามาว่า บริการแย่ๆ ไม่มีใครเขาอยากไปหรอกครับ อย่าว่าแต่งานแบบ ออน. เลย ง่ายๆ แค่ร้านอาหารหรือผับเวลาเราไป เรียกเด็กเสิร์ฟแล้วมันไม่มาสักที แค่นี้ก็อย่าหวังจะไปอีกเลยครับ
จิงไหมหล่ะ!
 hssd

pittycat

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 03:28:39 »

0okl       บริการแบบนี้ก็บายล่ะครับ

engneung

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 14:01:04 »

ขอบคุณครับ.....แบบนี้มันเกินไป

yahoo594

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 15:43:03 »

thank ค้าบบบบบ    sgsdgas

noikasu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 20:26:11 »

เจอมาแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววว 0okl

pulohid

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 22:03:05 »

ยังไม่เคยเจอด่าไล่หลังมาแบบนี้แต่ก็เคยไปแล้วไม่ถูกใจเลยกลับ  ตอนออกมามองหน้าแบบไม่พอใจ เลยไม่ไปอีกเลย

Big Man

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 22:37:16 »

:D แบนมานเลย  :D   :D คนเขาไม่เที่ยวก็เพราะเด็กไม่มี มีก็ไม่โดน จะโทษแขกได้งัย ต้องมองตัวเองครับ ปรับปรุงหน่อย fsdf  fsdf  fsdf

kanriya

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 23:35:21 »

ขอบคุนกับข่าวสารคร้าบ

noiza

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 01:50:11 »

แบนสถานเดียวครับ พวกบริการแย่ๆนี่น่ะ ไม่ต้องเก็บไว้ให้รกเชียงใหม่ อิๆๆ

p_nuin

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 14:21:22 »

เจ้าของเป็นนายตำรวจใหญ่ครับระดับรองผู้การอยู่ในเมืองที่มีพระรอดส่วนเจ๊แกชื่อเจ๊จิ๋มเป็นอนุของท่านรองตอนกลางวันทำงานที่ตำรวจภูธรเชียงใหม่

Neww

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 14:35:54 »

>:( อ่ะ...เป็น นิว นะ คงกลับไปที่รถก่อนเหมือนกันแต่จะกลับเข้าไปใหม่ พร้อม .357 แมกนั่ม(แบบขวด...อิอิ)เหน็บหลังเอาไว้ แล้วก็ถามเจ๊ แบบดี ๆ ว่า เมื่อกี้ เจ๊ ว่าผม หรอครับ ...แล้วแกล้ง ทำเหรียญบาทตกพื้น พร้อมทั้งหันหลังก้มเก็บ...ดูสิ มัน จะตอบ ว่ายังไง...แต่ยังไงก็เกินไปจิง ๆครับ ...ต้อง แบน... >:D

cubeebuc

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 08:24:34 »

ขอคุณสำหรับผู้ที่เข้ามาอ่านแล้วตอบ กระทู้นะครับ

p_nuin

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 10:44:38 »

สำหรับเจ๊อ้วนๆอีกคนนั้นเป็นAครับมาเฝ้าเด็ก

popcorn4202

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 11:57:06 »

โห ด่าได้ไงวะ "ไอ้ส้นตีน" แบบนี้ไม่ต้องไปใช้บริการมันละ
กระจายข่าวให้เพื่อนๆ รับรู้ถึงความปากไม่ดีของมัน
เดี๋ยวก็ไม่มีลูกค้าเองแหละครับ
 jbv jbv jbv

marathoner9

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 13:11:51 »

โห ด่าได้ไงวะ "ไอ้ส้นตีน" แบบนี้ไม่ต้องไปใช้บริการมันละ
กระจายข่าวให้เพื่อนๆ รับรู้ถึงความปากไม่ดีของมัน
เดี๋ยวก็ไม่มีลูกค้าเองแหละครับ
 jbv jbv jbv

fdgdf  เด็กที่อยู่ในตู้ มีแต่ หน้าอกเล็กๆ  ไม่เชื่อยังอยู่ได้  ส่งสัยได้เก็บแค่ แขกโรงแรม  ijhgvf

kingthon

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 18:00:49 »

แบบนี้ต้องจดลงสมุดดำ

ftr_th

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 16:31:03 »

บริการแย่แบบนี้ อย่าไปเถอะครับแบน

nu_505

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 16:58:33 »

ดี ครับ  สำหรับข้อมูลดีนะที่ผมไม่ไป ;lkjn kmkm

ruang

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 17:02:04 »

ฮุแล้ว.......ตึงบะเข้าไปยำ  มันบะโดนจะฮื้อจ่ายสตางค์  คนยั๋งมาบพะหลวก  กะว่าจะไปผ่อของเก่าเหมือนกั๋น บะเข้ามาชักห้าปี๋ได้  ไปก่าสถานทูตกับสนามบินมาเกต(กาดต้นไม้)

darkyok

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 มีนาคม 2010, 00:11:56 »

ใช่เคยไปดูมาไม่ถูกใจก็มองเราแปลก ว่าทำไม่เอา ราคาก็แพงกว่าซา อย่าไปเลยตอนนนี้ยังไม่เข้าไปอีกเลยเหมือนกันเข็ด ljhgf

procircuit

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 16:30:36 »

รับทราบครับผม pongz

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 มีนาคม 2010, 16:55:32 »

โห ไม่มีกระทู้นี้แย่เลยนะครับ เพราะว่าผมเกือบจะเข้าไปแล้วเชียว ดีดี ที่พี่ๆๆ เตือนทัน ขอบคุณมากครับผม เดด เดด ;kljj

lpman

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 17:04:18 »

เคยไปมาเหมือนกัน ผี แทบหลอก

cm1956

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 19:33:45 »

ว่าจะแวะไปเยี่ยมไอ้วัฒน์ขี้เมามันบ้าง ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่ไหม
แต่รู้ยังงี้แล้ว ไม่ไปดีกว่า
มียุคนึงในอดีต ที่นี่เลื่องชื่อมาก
มีสวยระดับนางแบบหลายคน

cm1956

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:13:51 »

เงียบกว่าเดิมอีกนะ
นวดที่ซาน่ะสุดยอดแล้วละ ณ ชั่วโมงนี้

singha2517

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 09:20:02 »

สมัยเมื่อซัก 10 ปี ก่อนดีมาก
เดี๋ยวนี้เข้าทำนองถอยหลังลงคลอง

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 22:18:43 »

บอกได้เลยว่าเกลียดที่นี้สุดๆ

แม่งเขาไปเลือกเด็กเสร็จ  ทวงเลย 100พี่  มึงยังเชียร์เด็กไม่เป้นเลยยังมีน่ามาขอตัง

ผมเคยเจอแบบว่า  มึงเป็นสายตำรวจหลอ  ผมก็หวดเลย   ไม่ได้เป้น   มันก็สวนอีก  ถ้าเป้นมึงเจอด้านหลังโรงแรมแน่

ผมก็สวนอีก  มึงอยากเจอ พวก ส.ส  รึ อยากตายไหมเพื่อนพ่อกูมึงจะเอาไหม   เดี่ยวกูจะโทรเรียกลูกน้องส.ส มาเล่นกะมึง

เจอทีเดียวแม่งทำเงียบ  ถุย kick   

ผมเลยไม่ไปที่นั้นอีกเลยมีแต่พวกห่วยๆเด็กก็ไม่ดี

ถึงหน้าตาดูดี แต่บริการแย่เฮงซวยกูก็ไม่ไปเว้ย ss

limited

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 20:58:47 »

แบบนี้ก้ออย่าไปเลยคับ เราจ่ายตังนะ ไม่ได้ไปขอฟรีๆ kick

maicm.

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 23:38:31 »

ขอบคุณที่มาบแกกล่าวจะได้ไม่หลวมตัวไปให้มันด่า

watbox

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 10:42:13 »

เคยอยากไปลองใช้บริการเหมือนกัน แต่ดีว่าได้อ่าน กระทู้นี้ก่อน
ขอบคุณครับ ;kljj

Fredy

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 16:37:28 »

บอกได้เลยว่าเกลียดที่นี้สุดๆ

แม่งเขาไปเลือกเด็กเสร็จ  ทวงเลย 100พี่  มึงยังเชียร์เด็กไม่เป้นเลยยังมีน่ามาขอตัง

ผมเคยเจอแบบว่า  มึงเป็นสายตำรวจหลอ  ผมก็หวดเลย   ไม่ได้เป้น   มันก็สวนอีก  ถ้าเป้นมึงเจอด้านหลังโรงแรมแน่

ผมก็สวนอีก  มึงอยากเจอ พวก ส.ส  รึ อยากตายไหมเพื่อนพ่อกูมึงจะเอาไหม   เดี่ยวกูจะโทรเรียกลูกน้องส.ส มาเล่นกะมึง

เจอทีเดียวแม่งทำเงียบ  ถุย kick   

ผมเลยไม่ไปที่นั้นอีกเลยมีแต่พวกห่วยๆเด็กก็ไม่ดี

ถึงหน้าตาดูดี แต่บริการแย่เฮงซวยกูก็ไม่ไปเว้ย ss
จัดให้มันซักดอกเลยครับ มันจะได้รู้ตัวมั่ง ว่านักเลงจริงๆเค้าเป็นยังไง
ผมละเกลียดนัก ไอ่พวกนักเลงหมะแปบนิ

NConly

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 01:19:33 »

เคยพาคนรู้จักไปทีนึงโดนมันแชวถึงทุกวันนี้...... ouiyเสียเลยเรา

potface_69

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 12:47:08 »

โอววว ไม่อยู่ในหัวเลยครับ ที่ภูคำ

silica_gel

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 21:05:36 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ยังไงผมก็ไม่เข้าดีกว่า เชียงใหม่ภูคำ บายบาย  vbnn