ผู้เขียน หัวข้อ: HOME WORK บันเทิงกับ ต้นหลิว นมเทพ คับ DD การันตีความสุขจุกอก  (อ่าน 1639 ครั้ง)

Big-food

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

HOME WORK บันเทิงกับ ต้นหลิว  นมเทพ คับ DD การันตีความสุขจุกอก

หลังจากคืนวันศกร์มีปาาร์ตี้ที่ร้านเดิมที่เดิม หลังจากแอลกอฮอล์ลงไฃ่ ได้ที่แล้วเลยชวนไปกันที่ร้านนวดพริตตี้เปิดใหม่ที่เค้าว่ากันว่าเด็ด ดิ่งกันไป 3 คนปรากฎว่า คืนนี้นน้องเหลือ 3 คนพอดี แต่ที่ตรงล็อคผมสุดก็น้อง eta04 eta04ต้นหลิวนี่แหล่ะครับ

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

เมื่อล็อคเเป้าหมายแล้วจะช้าอยู่ใย จ่ายค่าสินสอดแล้ว บอกให้น้องมาจูงพี่ขึ้นเรือนหอเลยครีาฟฟฟฟ พอเค้าห้องอยู่กัน 2 ต่อ 2 ก็คุยทักทายหยอกล้อกัน ตามประสา ข้าวใหม่ปลามัน แต่ต้องบอกกับน้องไว้ก่อนเลยว่าพี่มาแต่ลายแทงชื่อเสียงของน้องจากบรรดาขาหื่นเพื่อนพี่ว่า น้องต้นหลิวคือที่สุด>>>>>"น้ำไม่แตกแจกเบ๊นซ์” น้องต้นหลิวมีหัวเราะ แถมพี่บอกว่าอย่างนี้นู๋ต้องจัดเต็มยิ่งกว่าเพือนพี่อีกซิ จะได้เหนือความคาดหมาย>>>>>>>โอ้วววววว พูดอย่างนี้สงสัยมียาววววงานนี้ ยังไม่ทันตั้งตัวน้องต้นหลิวก็มาขึ้นคล่อมนั่งตัก โน้มคอเราไปแลกลิ้นกันเลย ก่อนจะเสือเราชิมแคลเซียมเรา มีหรอคนอย่างพี่จะอยู่เฉย มันต้องตอบโต้บ้าง ทั้งฝ่ามือปลาหมีก ทั้งล้วงทั้งคลึงจนไปเจอ G ตัวน้อยของน้องต้นหลิว แหมมมม ไอ้เราพอเห็นใส่จีสตริงแล้วขของมันขึ้นจริงๆครับ เลยขอน้องต้นหลิวว่าพี่ขอถ่ายรูปปลากรอบ เขียนการบ้านซักหน่อย น้องก็ให้ความร่วมมือด้วยความเต็มใจคร๊าฟฟฟฟ พอถ่ายกันไปนัวกันไป่จนความเสียวหื่นเรื่มได้ที่น้องก็ชวนไปอาาบน้ำอาบท่า ไอ้ผมก็เจอจัดหนัก จัดเต็มตั้งแต่งห้องน้ำ ทั้งนัวหน้า นัวหลัง บอดี้ฟองสบู่ ล้วงไข่ ร้องเพลงสด จนเกือนแพ้แตก แต่ก็ต้องอั้นไว้ก่อนแล้วรีบบอกน้องว่าเราไปที่เตียงกันดีกว่า พอมาที่เตียงน้องบอกว่า พี่จะนวดก่อนมั๊ย ไอ้ผมก็ตอบน้องไปทันทีเลยครับ ว่าพี่นวดไม่ไหวแล้วขอ เวอร์ชั่นนัวส์ เลยดีกว่าหลังจากสิ้นเสียงผม ปากผมก็ไมได้ว่างเลยครับ เจอทั้งดูดปาก แลกลิ้น นารีคล่อมกระต่าย 69 แต่ละท่าจัดมาหนัก จัดมาเต็มาจริงๆครับแบบเพรียวๆ ก่อนที่จะเจอทีเด็ดน้องต้นหลิวให้น้อง ผมนอนหงายแล้ว เจอควงสว่าน ทั้งไข่ทั้งตูด ก่อนเจอ น้องร้องเพลง แล้วน้องเจอทีเด็ดน้องต้นหลิวนารี ขย่มตอ ควงสว่านเอวเข้าไป จนผมต้องสูญเสียน้ำให้เธอทั้งตัววววววว ยอมจริงๆ สมคำล่ำาลือ เลยสำหรับเธอคนนี้

>>>>>> น้องต้นหลิว เธอเอาจากผมไปทั้งหัวใจ เลยครับ ผมไม่เคยถูกรีบน้ำ ขาอ่อนขนาดนี้มาก่อนเลยครับ สัญญาเลยว่าต้องได้มาซ้ำแน่นอนครับ สำหรับเธอคนนี้>>>>>>>ฝากไว้ก่อนนะ คราวหน้าที่จะฟิตร่างกาย แล้วมาเอาคืน อิอิ

ทีมาของความหื่น รูป   U N C E N  ในกลุ่มลับเอามาให้ดูว่าเกิดความอยากเหมือนผมใหมพี่คับ

มาดูรุปผมคับ  ถ่ายแค่ก่อนเริ่มหลังจากนั้นอดใจม่ายยยไหวคร้าฟฟฟฟฟ

รุปได้น้อยมากคัพรอบหน้าจะจัดสัก 20.บ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2018, 01:27:46 โดย valentine2018 »