-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม เรื่องฝึกงาน  (อ่าน 603 ครั้ง)

SherryArm

• I'm not professional...
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • www.facebook.com/BBRETROBOY
สอบถาม เรื่องฝึกงาน
« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 13:07:22 »

ผมเรียนซ่ิอมคอมพิวเตอร์พื้นฐานจาก สารพัดช่าง ไม่ทราบว่าเมื่อเรียนจบแล้วจะมีที่ไหน หรือ ร้านไหนรับพนักงานฝึกหัดบ้าง
รบกวนผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจทีครับ เพราะอย่างน้อยเป็นไปไม่ได้ที่เรียนจบแล้วและจะมาทำเองเลย
ผมต้องการประสพการณ์ก่อนครับ
My Communities 
                           : www.twitter.com/SherryArm
                           : www.youtube.com/SherryArm
                           : myspace.com/SherryArm
                           : Skype " sherryarm "