-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความหลังฝังใจ ตอน:jiggolord เกี่ยวสาวจากสระว่ายน้ำ  (อ่าน 743 ครั้ง)

jiggolord

• บุคคลทั่วไป

เห็นช่วงนี้ห้องหล่นคึกคักเป็นพิเศษก็เลยอยากร่วมแจมมั่งครับ ชุดนี้มาเป็นซีรี่ย์เลยละกันเพราะประสบการณ์หล่น จืน ไก่อ่อน ของผมก็มีไม่น้อย
เรื่องแรกตอนอยู่ปีหนึ่งครับ ไม่เคยมีแฟนเลย jiggolord เรียนม.ปลายเป็นเด็กเรียบร้อยมาก เพิ่งหัดกินเหล้าตอนสอบโควต้ามหาลัยได้แล้ว ม.หกเทอมสอง
เที่ยวผู้หญิงครั้งแรกก็ตอนจบม.หกแล้วรอเข้ามหาลัย ณ วันนั้นถ้าจำไม่ผิดเคยผ่านผู้หญิงมาสองคนเองมั๊ง
เหตุเกิดที่สระว่ายน้ำ สนามกีฬาประจำจังหวัดแห่งหนึ่งในภาคอีสาน ผมก็ไปว่ายเป็นประจำครับอาทิตย์ละสองสามครั้ง
เย็นวันนึงก็ไปว่ายตามปกติกับเพื่อนคนนึง ว่ายเสร็จแล้วกะลังยืนกินลูกชิ้นรถเข็นข้างๆสระน่ะแหละ ก็มีเสียงหวานๆเข้ามาทัก
"พี่ๆ วันนี้ทำไมกลับเร็วจังคะ" ผมหันไปมองเป็นน้องปอยนี่เอง สาวคนนี้ระดับดาวอาชีวะเลยครับ ขาว หุ่นดี หน้าตาหมวยๆ
เป็นที่หมายปองของหนุ่มน้อยใหญ่ที่ไปว่ายนี้ประจำ ผมก็หมายปองครับ แต่ไม่กล้าทัก ไม่รู้จะเริ่มยังไง ก็เลยไม่ได้สนใจ ได้แต่มองๆ
แต่ตอนนี้เหมือนนางฟ้าหล่นสู่อ้อมอก ผมสลัดความประหม่าทิ้งไป การสนทนาเป็นไปอย่างออกรส ทำความรู้จักกันดีขึ้น
แล้วผมก็ลองชวนเธอไปนั่งกินไอติม เธอไม่ปฏิเสธ ผมให้เพื่อนขับรถไปเอง ผมขับโนวาสีดำของเธอซ้อนเธอไป ร้านไอติมใกล้นั่นแหละ
ไปถึงเธอสั่งไอติม แต่ผมสั่งเบียร์ ตอนนั้นมีแต่สิงห์กะคลอสเตอร์ ช้าง ลีโอ ยังไม่กำเนิด
กินไปซักพักเธอบ่นหนาว เพราะเธอสวมชุดว่ายน้ำซ้อนอยู่ข้างในแทนชุดชั้นใน แล้วมีเสื้อยืนและกางเกงขาสั้นสวมทับ
แล้วมานั่งในห้องแอร์ คิดดู ผมก็หนาวแทน ผมเลยชวนเปลี่ยนที่ไป บ้านเพื่อนในเมือง (หอพักมหาลัยผมอยู่ห่างตัวเมืองเกือบยี่สิบโล)
ไปถึงเจอวงเหล้าพอดี ก็เลยกินกันอยู่นั่นเลย คราวนี้เธอก็กินเบียร์ด้วย หมดไปเท่าไหร่ไม้รู้ครับ สังเกตุเธอเมาแล้ว คุยไม่รู้เรื่อง
ผมเลยลากเธอขึ้นชั้นสองเลย บอกว่าไปนอนพักผ่อนก่อน เพื่อนก็จัดห้องให้อย่างดี แต่มีข้อแม้ ห้ามเกินครึ่งชั่วโมง เพราะแม่จะกลับมาแล้ว
ผมก็อือๆ ไป ตอนนั้นไม่สนอะไรแล้ว พาเธอนอนลงแล้วไซร้เลยครับ เธอก็นิ่งๆ ไม่ขัดขืน ดูเหมือนเมาๆไม่ได้สติ
อยากบอกว่าการถอดชุดว่าน้ำตอนน้องนอนอยู่นี่ยากมากครับ ถอดท่อนบนได้ ปลดด้านบน ดูดนมที่เป็นกระเปาะ พอดีมือ
หลอดซีน่อนน่ารัก น้องเริ่มครางแล้วครับ ผมลองจับด้านล่างแซะตามขอบชุดว่ายน้ำ น้ำน้องออกมาฉ่ำมือลองเอามาดมดู
ตอนนั้นผมรู้สึกว่าหอมมากๆ เพราะไม่เคยเจอของผู้หญิงมาก่อนเลย ใช้มืออยู่พักพร้อมปากก็ไซร้ไปตามบัวตูมเธอ
พลันนรกก็มาเยือน ไอ้เพื่อนตัวดี มาเคาะข้างฝาจะเข้ามาแจม ห่าเอ๊ยกรูยังไม่ได้ทำไรเลยจะมาแจมแล้ว
ไล่มันไปแล้วผมก็ปฏิบัติการต่อ ซักพักมันมาอีกแล้ว กรูละเซ็ง ไล่มันไปก่อน ซํกพักอีกคนมา ก็ไอ่เจ้าของบ้านครับมาบอกว่าแม่มาแล้ว
ซวยเลยรีบจัดเสื้อผ้าให้น้อง ลากลงมากด้านล่างแทบไม่ทัน ไม่รู้จะทำไงต่อเลยจะพาน้องไปโรงแรม ทั้งๆที่ตอนนั้นไม่เคยเข้าโรงแรมเลยครับ
เลยให้เพื่อนขับมอร์ไซค์กลับก่อนผมก็ออกมาขับไปหาโรงแรม ไปได้กลางทางน้องทำเป็นรู้สึกตัว บอกผมจะกลับบ้านท่าเดียว
ซวยละกรู บ้านอยู่ห่างบ้านผม 5 กิโล รถผมก็ให้เพื่อนเอากลับก่อนแล้ว จะไปโรงแรมก็ไม่ยอม เลยขับรถไปส่งน้อง
แล้วเดินกลับครับเมื่อยโคตร เมาก็เมา กลับมานั่งนึกดู เหมือนน้องจะแกล้งเมาตอนอยู่บ้านเพื่อน พอขับรถออกมาทำไมมันฟื้นเร็วจัง
มารู้แจ้งเห็นจริงก็ตอนที่พักหลังผมเริ่มเที่ยวกลางคืน ผมเจอเธอตามผับเป็นประจำ มาคิดดูเฮ้อกรูเกือบโดนเก็บแต้มแล้วหรือนี่
เห็นหมวยๆ น่ารักๆ นี่ร้ายไม่เบา กลับบ้านหลังๆ เห็นเธอมีลูกแล้วครับ ยังน่ารักเหมือนเดิม แฟนเธอเหมือนจะเป็นผู้รับเหมาคงฐานะดีอยู่
แต่นึกถึงคืนนั้นแล้วผมยังประทับใจไม่หายแม้ได้แต่สัมผัสเรือนร่างภายนอกเธอเท่านั้น  น้องปอยที่รัก  zad

popcorn4202

Re: ความหลังฝังใจ ตอน:jiggolord เกี่ยวสาวจากสระว่ายน้ำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:32:14 »

เฮ้อ เสียดายแทนครับ
จริงๆ ห้องหล่นนี่ผมว่าเป็นสีสันอย่างนึงเลนะ กว่าจะถึงจุดๆ นี้ได้
ผมเชื่อว่ามันก็มีการลองผิดลองถูก หล่นมั่งสมหวังมั่ง สะสม level เรื่อยๆ
ว่าแล้วก็ส่งการบ้านหล่นมั่งดีกว่า
 เขิน

vrc

Re: ความหลังฝังใจ ตอน:jiggolord เกี่ยวสาวจากสระว่ายน้ำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 15:34:14 »

อดีตอันแสนหวาน  dgd

ได้ดูดนมก็ดีแล้วละครับ  09876

evolution

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 11:01:32 »

ได้นัวกับสาวในชุดว่ายน้ำ พลันให้นึกถึงหนังAV เลยวุ้ย หุหุ

อ่านเรื่องราวของหลายๆคนแล้ว คงต้องเอาประสบการณ์จืนของตัวเองมาเล่าบ้างแล้ว หุหุ

piuyty piuyty piuyty

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 11:54:32 »

ผมว่า ได้อย่างงี้ก็แหล่มแล้ว!!  น่ารักระดับดาวด้วยนิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2010, 13:01:54 โดย Phate »

shoots

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 12:36:34 »

ไม่น่าเลยเพื่อน อีกแปปก็ไม่ได้     jljhl

where

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 13:24:32 »

แค่คิดถึงชุดว่ายน้ำรัดติ้ว ก็แทบจะเสร็จแล้วอะ อยากได้บ้างจัง

j007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 13:52:21 »

โห! พี่โก๋ ของผม หล่น ได้น่าประทับใจ..... เขิน

chefbb

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 16:55:42 »

โห! พี่โก๋ ของผม หล่น ได้น่าประทับใจ..... เขิน

ขอบคุณนะครับสำหรับประสบการณ์ที่นำมาแบ่งปันกัน 

ส่วนตาเจแกหล่นประจำเปลี่ยนเป็นไม่หล่นมั่งซิฟ่ะ kick

j007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:00:32 »

^
^
^
ไม่งั้นจะเปงเทพหล่นหรือฟร่ะ.... kick

ilovesupreme

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:01:49 »

ขอบคุณประสบการณ์เก่าๆ ที่นำมาแบ่งปันกันครับ ผมว่าเรื่องเหล่านี่ไม่ใช่เรื่องน่าอายเลย
การจะแกร่งกล้าในปัจจุบัน อดีตที่พลาดไปมันเป็นสิ่งที่ขัดเกลาจนเก่งได้น่ะครับ

chefbb

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:04:15 »

^
^
^
ไม่งั้นจะเปงเทพหล่นหรือฟร่ะ.... kick

แกก็เปลี่ยนเป็นเทพด้านอื่นซิฟ่ะ   ด้านนี้ไม่ดีกับตาเจ  อย่างแกต้องเทพหรอยเด็ก  kjhg kjhg kjhg

j007

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:07:19 »

แกก็เปลี่ยนเป็นเทพด้านอื่นซิฟ่ะ   ด้านนี้ไม่ดีกับตาเจ  อย่างแกต้องเทพหรอยเด็ก  kjhg kjhg kjhg

หรอยไม่ได้ ต้องหล่น(อย่างเดว)เพราะไม่งั้นจะคุมห้องทำมะด้ายหรือ
 dsgjsd

ปล. หล่นจริงๆ ไม่อยากบอกว่า ขนาดจะเข้าได้เข้าเข็มแล้วยังต้องรีบหนีเลย....
(วันหลังจะเล่าให้ฟังเรื่อง หล่น มีไม่ต่ำกว่าร้อยเรื่อง)
 uilo

chefbb

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:15:06 »

หรอยไม่ได้ ต้องหล่น(อย่างเดว)เพราะไม่งั้นจะคุมห้องทำมะด้ายหรือ
 dsgjsd

ปล. หล่นจริงๆ ไม่อยากบอกว่า ขนาดจะเข้าได้เข้าเข็มแล้วยังต้องรีบหนีเลย....
(วันหลังจะเล่าให้ฟังเรื่อง หล่น มีไม่ต่ำกว่าร้อยเรื่อง)
 uilo

อะไรฟ่ะจะหล่นได้ถึงขึ้นนั้น   เล่ามาเลยแกทาง pm  งั้นก็เอาไปเหอะตำแหน่งเทพหล่น   ยกให้เลยก็แล้วกัน  พ่อคุณ หล่นได้เป็นร้อย ๆ    ไม่ใช่ตาเจคนเดียว กรูก็เป็น แล้วจะเอามาเล่าให้ฟัง

เทพหล่นของแท้ต้องมีตาเจเป็นโลโก้ 

popcorn4202

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:23:29 »

ให้ดูแลห้องหล่นเลยละกัน
 kjhg kjhg kjhg

j007

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:32:51 »

ให้ดูแลห้องหล่นเลยละกัน
 kjhg kjhg kjhg

ก็อยากอยู่เหมือนกัน......

ง่ายๆ ถามจริงๆ เหอะ ช่วงหลังๆ ที่คนมาโพสห้องหล่นเพราะอ่านเรื่องราวของผมใช่หรือเปล่า

ปล. มีจริงๆ ถึงชัวร์ร้อยเรื่อง แต่ต้องนึกก่อน ไม่เหนเหรอจะหรอยสาวเมื่อไหร่ หล่น ทุกที
ปล.2 จริงๆ คำว่า หล่น ใช้กับสถานที่ให้บริการแล้วน้องๆ บริการไม่ประทับใจ
บอกตามตรงตั้งแต่ไปเที่ยวมามีที่ ฮิล จากประมาณ 10 ครั้ง ไม่หล่นเกินครึ่ง(เปนที่เดวที่ไปบ่อย)
ตามมาด้วย 99 ประมาณ 6-7 ครั้ง ไม่หล่นแค่ครั้งเดว(ดีใจ ส่งการบ้านเลย)
สุดท้าย แพนโดร่า ไปประมาณ 5-6 ครั้ง อันนี้หล่นหมด
** ผมไปแพนโดร่าครั้งสุดท้ายประมาณ 2 ปีที่แล้ว(หล่นทุกครั้ง) ส่วนฮิลประมาณปีที่แล้ว(เพราะรถหาย)
ส่วน 99 นี่ไปเมื่อไม่กี่เดือนก่อน ครั้งล่าสุดไปกะเพื่อนก็หล่น(วันแดงเดือดนั่นหล่ะ ยกเว้น รองล่าสุดไม่หล่น)
ปล.3 เรื่อง จืน คือเข้าไปจีบสาวครับ ไม่ว่าที่ไหน เวลาใด หวืดตลอด พลาดประจำ เพราะความโง่แบบจืนๆ นี่หล่ะ
 piuyty

chefbb

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:35:28 »

ูู^
^
^
ตาเจผู้น่าสงสาร ใครก็ได้ช่วยเพื่อนผมที ให้เขาได้สมหวังไม่หล่นซักที วันจันทร์ไปซากันแก รับรองไม่หล่น หรือไม่แน่ กรูจะไปเป็นเพื่อน แต่ไม่ขึ้น  เนื่องจากงบประมาณหมด 

tatooo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 18:17:30 »

dsgjsd โถ เสีย ดายแทนครับ  ghfg เรื่องนี้ ต้องโทษ เพื่อน เจ้ากำ ครับ