-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ดี  (อ่าน 785 ครั้ง)

12972116

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ดี
« เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 10:25:25 »

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ดี ถึงวันนี้ทุกอย่างจะเปลี่ยนไป
แต่อยากบอกว่าทั้งหัวใจ ยังไม่เคยลืมเธอเลยสักนาที
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ทั้งที่เธอหมดเยื่อใยกับฉัน
ระหว่างเราไม่มีความสัมพันธ์ อดีตเก่านั้นได้จบลง
ยังคงเหลือแต่ความรู้สึกเก่าเก่า ระหว่างเราคงเหลือเพียงเท่านั้น
เมื่อเธอไม่เคยให้ความสำคัญกับฉัน เท่าผู้หญิงคนนั้นคนใหม่ของเธอ
คำว่าเพื่อนที่เธอบอกวันนั้น ไม่มีวันเป็นจริงใช่มั้ย
เธอเพียงแค่ไม่อยากให้ฉันเสียใจ กับการจากไปของเธอ

คนที่ได้รับคำลา มันจะเจ็บปวดที่สุด แต่เจ็บปวดยิ่งกว่า ถ้าโดนหักหลัง ไม่

sodax

Re: ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 10:44:02 »

อ่านแล้วซึ้งดีครับ ทำให้คิดถึงแฟนคนเก่า....... พพำ

soc32

Re: ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดี ดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2009, 12:44:35 »

ความรู้สึกแบบนี้ผมว่าส่วนใหญ่เคยผ่านมาเหมือนกันหมดแหละครับ  เวลาครับ   อยู่ที่ว่าใครจะใช้เวลาในการทำใจได้ช้าหรือเร็ว     อีกอย่าง  คนเป็นแฟนกัน  เมื่อเลิกกันแล้วก็เป็นแค่คนอื่น  ผมคิดอย่างนี้นะ  อืม  เวลาคิดถึงเธอแล้ว อยากร้องไห้