-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าแฟนของแฟนเก่าโทรมาหาเรื่อง ทำไงดีครับ  (อ่าน 3729 ครั้ง)

zeedpower

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมก็ได้เลิกกับแฟนเก่าไปประมาณเดือนกว่าแล้ว ละก็ไม่ได้ติดต่อกันอีก ละเมื่อวานดันมีโทรศัพท์สายหนึ่งโทรมา ทราบต่อมาคือแฟนใหม่ของแฟนเก่าผม เค้าโทรมาหาเรื่องผม ประมาณว่าไปว่าแฟนเค้าอะไรลับหลังเนี่ยแหละ ซึ่งผมได้ต่อต่อ ไม่รู้เรื่องเลย เพราะไม่ได้ติดต่อกัน พอผมไม่รับ ก็ส่งข้อความมากวนในเฟสบุคจนผมรำคาญมาก ผมไม่รู้จะทำยังไงดีครับ พูดก็พูดตรงๆไปแล้วว่าไม่ได้นุ่งเกี่ยวกันแล้ว แต่ไอ่นี่มันเหมือนโรคจิตอะคับ มิหนำซ้ำมันยังถ่ายรูปคู่กะแฟนเก่าผมมาเย้ยผม ผมก็เฉยๆนะครับ ผมควรทำไงต่อไปดีครับ พี่ๆ

coompranang

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ถ้าแฟนของแฟนเก่าโทรมาหาเรื่อง ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 19:00:58 »

ความสงบ สยบความเคลื่อนไหวคับ  09876

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
Re: ถ้าแฟนของแฟนเก่าโทรมาหาเรื่อง ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2011, 09:12:39 »

คิดว่า แฟนของแฟนเก่าคุณ อาจขึ้หึง ขี้ระแวง และเป็นไปได้ว่า แฟนเก่าคุณ ก็ไม่ได้ชอบ หรือถูกใจไอ้หมอนี่สักเท่าไหร่ เลยทำตัวน่าสงสัย

ถ้าคุณไม่ได้ติดต่อกับเธอแล้วจริงๆ ก็ด่ามันกลับไปเลยว่า "คนอย่างกู เิดินหน้าแล้วไม่ถอยกลับ เผาสะพานทิ้งไปแล้ว กูไม่กินของที่กูอ้วกออกมาแล้วโว้ย มึงจงจำไว้ แล้วอย่ามาหน่อมแน้มใส่กูอีก มึงดูแลคนของมึงไม่ได้ อย่ามาพาลใส่กู จบ"

ถ้ากวนหนักๆ ยังไม่เลิก ก็ "ลูกปืนน่ะ มึงรู้จักป่ะ อยากกินป่ะ กูจะเอาไปยัดใส่หัวมึงกะแฟนมึง อย่ามายุ่งกะกูอีก"

zeedpower

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2011, 14:33:30 »

แนะนำครับคุณก็ไปขอเพื่อสาวที่น่าตาแหล่ม ๆ มาถ่ายรูปให้ออกแนว sexy แล้วก็ส่งกลับไปให้ดูครับ เอาสัก 4-5 คนเลยยิ่งดีครับ ไอ้คนนั้นมันจะได้ จึนไปเลยครับ แต่ถ้ายังไม่หายเดี๋ยวผมจะเอาวิธีต่อไปมาฝากครับ สู้ๆ  pongz
ครับ จะลองไปใช้ดูนะครับ

devilbelta

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 11:43:21 »

ผมใช้วิธีเดียวครับ

ใช้กำลัง
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 12:06:44 »

.,mn เอามันมาทำแฟนซะครับ ............. จบปัญหา  jljhl เขาล้อเล่นนะตัวเอง

บอกไปเลย ถ้ายังจะยุ่งกับเราอยุ่ ก็จะกลับไปคืนดีกับแฟนเก่าซะ จะได้สมใจซะทีดีไหม บอกอะไรไม่รุ้จักฟัง  pongz

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 12:14:06 »

บอกไปเลย อยากดูคลิปตอนน้อง.....(ชื่อแฟนเก่า) เลียตูด ดูดไข่ สไลท์หนอน ให้กรูมั้ย

thaimantoy

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 21:40:27 »

เปลี่ยนเบอร์  เปลี่ยน f เดี๋ยวมันก็เลิกกันเอง

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 02:37:50 »

บอกเค้าไป ว่า แค่นี้ก็เจ็บพอแล้ว อย่ายุ่งเลย

thana

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กันยายน 2011, 17:07:51 »

eta30 บอกเลยว่า กรูไม่ยุ่งกับของที่กรูทิ้งไปหรอก.............แล้ว เมิงก็ เลิกยุ่งกะกรูด้วย ถ้าเมิงมีปัญหามาก มาเจอกรูได้..........แล้วก็ นัดเพื่อนเราเตรียมของหนัีกๆๆ เอาไว้ต้อนรับมันหน่อย รับรองที่เดียว มันไม่มาถามอีกเลย pongz

MINIWOW

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2011, 22:52:42 »

dsgjsd1  มันระแวง ท่านนะสิครับ

darkman01

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2011, 05:58:49 »

ผมแนะนำให้เลี่ยงๆ เรื่องใช้กำลังก่อนครับ
บล๊อกข้อความในเฟส บล๊อกเบอร์ ถ้าโทรมาอีก ก็เปิดสายให้มันเสียเงินเล่น
แต่ถ้าทนไม่ไหว ค่อยใช่ความรุนแรงครับ ^^

ของผมผมหักซิมทิ้งเลย ฮ่าๆๆ แล้วไปใช้ซิมอื่น ซิมเดียวนี้ก็ฟรี >O<

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 12:56:58 »

แนะนำว่าให้โพสรูปคู่สาวๆ น่ารักๆ ขึ้นเฟซ ให้เขาเห็นเลยครับ kjhg kjhg

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 19:23:18 »

จัดหนักไปเลย
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

koop533

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 20:26:20 »

คุยกันให้เข้าใจครับ

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 18:37:11 »

ปลงครับ >>> และหาคนใหม่ที่ดีกว่าเก่า  pongz

rewqqwer

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 12:56:33 »

ouiy พวกโรคจิตสินะ

pass2553

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 17:00:29 »

โรคจิตอย่างงี้ต้องกลับไปซ้ำเด็กเก่าท่านครับ