-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับคนที่ขับรถไม่เป็นครับ  (อ่าน 2185 ครั้ง)

ห่วยขั้นเทพ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เรื่องของเรื่องคือคุยกะสาวอยู๋คนนึง น่ารักดีอยู๋ เขาชวนไปกินเหล้ากันที่ห้องตอนตี1เศษๆ ให้ไปรับ-ส่งบ้าน ชวนไปเที่ยวบ้างไรบ้าง อยากไปใจแทบขาด แต่ดันขับรถไม่เป็น รถของพี่สาวก็มี เฮ้อ เซ็.จิต ตอนนี้พี่สาวท้องอยู๋ จะให้สอนขับก็คงยาก uilo คิดแล้วเซ็งครับ ทำไมมันถึงห่วยขนาดนี้นะเรา พี่ๆคนไหนพอมีคำแนะนำดีๆบ้างไหมครับ

assum09

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: คิดยังไงกับคนที่ขับรถไม่เป็นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 22:40:07 »

ไปเรียนเลยครับ พัน สอง พัน เอง ผม เรียน ตง สมเพชรสอนขับรถครับ
อาทิดเดียวเปนเลย แล้วจากนั้นก้อ สานต่อฝันกะน้องคนงามได้เลยครับ

อิอิ  เอาใจช่วยให้ขับเปน เรวๆนะ

coompranang

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: คิดยังไงกับคนที่ขับรถไม่เป็นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2011, 23:32:26 »

ไม่ยากคับ เริ่มหัดเลย   dsgjsd

ห่วยขั้นเทพ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 00:12:18 »

เคยไปเรียนมาแล้วครั้งนึงครับ มันก็พอได้ แต่ว่ายังไม่คล่องออกถนนเดี่ยวๆไม่ค่อยกล้าเท่าไร ขับกินเลนอยู๋่เรื่อย เพราะตอนที่สอน คันที่สอนจะมีเบรกที่ข้างคนขับไว้ให้ครูด้วย และครูที่สอนก็ค่อยบอกแนะนำอยู๋ตลอด(ค่อยดึงพวงมาลัยด้วย jljhl ) ที่นี้พอมาขับเองจริงๆ มันไม่มีอย่างที่ว่าไว้มันเลยเคว้งๆอะครับ ตอนนี้ไม่ได้จับมาเกือบ8เดือนละนับจากไปเรียนขับมาเพราะพี่สาวท้อง เริ่มใหม่ตอนนี้ไม่รู้จะเป็นไงบ้างนิ แต่ยังไงก็จะพยายามครับ นึกถึงตอนน้องเขาท้าให้ไปมอมเหล้าเขาแล้วนิ อยากเข็กกาบาลตัวเองจริงๆเลย piuyty ทั้งท้าทั้งยั่วโมโหก็ยังไม่ยอมไป ทั้งที่อยากไปใจจะขาด scary

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011, 10:24:59 »

..  ใจกล้าๆ  ฝึกขับบ่อยๆ  เด๋วก๊อเก่งครับ  ... dsgjsd

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 12:58:21 »

คิดทำการใหญ่ใจต้องกล้า อย่าไปกลัว ถ้ากลัวก็อด จำไว้ครับ dsgjsd dsgjsd

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 19:22:23 »

แฟนผมก็ขับไม่เปง เพราะผมไม่ยอมสอน เหอๆ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

koop533

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มกราคม 2012, 20:27:42 »

ประสบการณ์น้อยนึงถึงอดีต ด้วยครับ

bigja

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 08:33:42 »

ขับไม่ยากครับ
แต่ มีรถไว้ขับนี้ซิ ยากกว่าเยอะครับ

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 09:27:36 »

เราต้องมองที่เป้าหมายครับ
มีสาวสวยรออยู่ น่ารักคอยให้เราดูแล อุปสรรคแค่นี้เอง