-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สบายแม่ริม  (อ่าน 2829 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2016, 14:45:25 โดย FCUK »
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
Re: สบายแม่ริม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 14:43:35 »

สภาพภายในห้อง มีแอร์เก่าๆ 1 ตัว ห้องสภาพโทรมๆ ( เหมือนเจ้ามัน) แต่สะอาดสอ้านดี
ชุดนวดซักรีด อย่างดี  แกปิดไปเพดาน แล้วเปิดโคมดวงเล็ก ที่โต๊ะหน้าประตู ทำให้เกิดไฟสลัว สร้างบรรยากาศ
และลดความสยองของตัวแกเอง ซึ่งผมมองว่าได้ผล พอสมควร เปลี่ยนผ้ามา ก็ให้แกเปิดลม  ที่ขาหนีบตามสูตร
แกเปิดเป็นพิธีไปอย่างนั้นละครับ ไม่ถึงนาที มือแกก็หยุบลงตี่ขะหลำทันที แต่อู้ว่า...ธรรมโม สังโค บ่าได้มาเมินขะหลำใหญ่ขึ้นก่ออ้าย
ไหนๆ มาผ่อดีๆ  ว่าแล้วแกก็ดึงกางเกงลง ดีดขะ-หลำที่กำลังอ่่อนปวกเปียก ขึ้นมา  ...แกก้มหน้า อู้กับ ขะ-หลำ ว่า ..วันนี้บ่ามีแฮงก๋า มาๆ
จะเปิดหื้อ ว่าแล้วแกก็เอามือ ชักรูด ขึ้นลง 2-3 รอบ จากนั้นปากก็ดูดที่หัวบานทันที นัยว่าเปิดลมมันช้า มันไม่ทันการ ต้องดูดลมเอา ...ว่าอั้น

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 14:46:35 »

FCUK

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 14:47:26 »

Pisooth

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:02:47 »

jljhlมีต่อไหมครับท่าน กำลังลุ้นเลยครับ  ได้ระดับไหนครับท่าน

FCUK

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:10:02 »

ดูภาพกันได้ไม๊ ไม่ใช่ภาพโป๊ นะเป็นภาพ สถานที่ น่ะ ตัดมาที่ห้อง  ลีลาการดูดลมของแกไม่ธรรมดา มีอม ดูด รูด ตวัด ปากแกอมเฉพาะปลายหัวเอาริมฝีปาก บ๊วบแบบจังหวะสั้นๆ เน้นปลายจุดรวมเส้นสัมผัส จัดว่าออกอาวุธเน้นๆ ไม่มีออกมั่ว ผมให้คะแนนการบ๊วบของแก 9/10 เลยบ๊วบอยู่ 4-5 นาที แกก็หันมาบอกว่า อ้ายอย่าพุ่งใส่กันเน้อ จะแล้วหื้อบอกเจ้าเน้อ ผมผงกหัวรับคำ แล้วปล่อยแกทำงาน บ๊วบของแกต่อไป ยอมรับครับว่าฟิน  คือ การบ๊วบแกทำสดๆ กันเลยทีเดียว  ให้แกทำอีก 2-3 นาที น้ำใกล้เดิน จึงบอกแกพอ แลัวพลิกแกมานอนหงายบ้าง แกทำอย่างเชื่องช้าเพราะ เติ๊กขี้ปุ๋ม นั่นเอง  เมื่อนอนหงายแล้ว ผมทำการสำรวจสินค้า พบว่านม ใหญ่แต่ยาน ...ถามตัวเอง ดูด ไม๊ดูด ดีวะ...เอ๊าวะ ตัดสินใจดูดนม สลับ ซ้าย ขวา เรียก เสียงซี๊ดซ๊าด มาได้บ้าง มือก็ตะปปลงไปที่เนิน ยุทธศาสตร์ ...ตรงนี้เมื่อมือสัมผัสที่โคกเนินนั้น ผมถึงกับอิ้ง..

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:18:13 »

เปิดซีดีรอ

FCUK

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:20:10 »

ที่อึ้งก็ คือ คำนวณจาก วัย อายุ ผมคาดหวังว่าต้องตะปป เจอ ป่าโข่ อันอุดมสมบรูณ์ ...แต่ แต่..ทว่า มือ ผมกลับพบเนินว่างปล่าว ราวกับจิ๋มเด็กป้าแก หัวเราะ แล้ว บอกว่า ...บ่าไหวเจ้า หมอยมันนัก เลยเอาออกเหียเซี่ยงลึ้ง  ซอบก่อ ..ผมก็ต้องตอบชอบสิจ๊ะ  ...จากนนั้นก็เอานิ้วแหวกพลู 2 กลีบ จัดว่ากลีบอูฐได้เลย ขนาดของมันใหญ่พอ เลยครับ  ...นิ้วผมก็บี้ เม็ด ต.ไป คว้านร่องไป  ปากก็ดูดนมใกล้หมดอายุของผมไป เสียงซี๊ดซ้าดเริ่มดังระงม  แหย่ไม่นาน ปัญหาภัยแล้ง ของป่าผืนนี้ก็หมด ไป เนื่องมีมีตาน้ำแตกไหลบ่า เข้าท่วมพื้นที่ จนมือเปรอะไปหมด เสียงสวบๆ เปลี่ยนเป็นแจะๆๆๆ  ..ถามตัวเอง ทาสีไม๊...คิดอยู่ แปป เดียว ทาก็ทาวะ ลองกอย

Pisooth

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:21:31 »

Pisooth

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:26:17 »

คนนวดเทียบกับสันโป่งร้านไหนหุน่ดีหน้าตาผิวพันสวย กว่ากันครับท่าน ;khhg

FCUK

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:31:21 »

แผ่นเลียก็ไม่มี เอาไงดี เอาจมูกไปใกล้ ๆ ไม่มีกลิ่น เอาวะ สดๆละกัน..เลยตวัดลิ้นเข้าที่ เม็ด ต.เอาลิ้นกด คลึงแก้แค้น ที่แกทำกับเจ้า ขะ-หลำ ของผมป้าแก ถึงกับหวีดร้อง ขอชีวิต  ...อ๊า อ๊า อ๊า...อ่า ลู่ๆๆๆๆๆๆ..พลางสูดปาก ของแกไป ผมเปลี่ยนเป็น แผ่ใบลิ้นเต็มแล้วกวาด ช้อนจากล่างร่องขึ้นไปด้านบนพอ ชนเม็ดก็ตวัดเลียเม็ดด้วย ทำช้าๆไปกลับ กะ ทรมาณแกให้ตาย ..แต่แกไม่ตายครับ แกเอามือกดหัวผม เหมือนนัยว่าจะให้เอาลิ้นเข้าลึกๆ  ผมก็เร่งจังหวะให้แกอีกนิดหน่อย  ทำอยู่ 2 นาที แกบอก จะแล้วละอ้าย เอาเวยๆ ..ผมก็สนองแก โดยรัวลิ้นแบบปืนกลไปที่ เม็ดและบริเวณแคมใน  นิ้วก็ช่วยแยงในร่อง เอา 2 นิ้วช่วยกันเลย  .....เสียง..อ๊า อ๊า อ๊า...อ่า ลู่ๆๆๆๆๆๆ.ดังกว่าหนัง AV ญี่ปุ่น ...ไม่นานแกก็หมดฤทธิ์ ครับแน่นิ่งไป 0 : 1

FCUK

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:47:50 »

น้ำแกเยอะเกิ๊น เต็มหน้าเต็มลิ้นไป หมด ดีที่ไม่มีขน ปัญหาขนเข้าปากเลยหมดไป  ขอไปล้างหน้าก่อน ห้องน้ำอยู่ด้านหลัง ใช้เวลาบ้วนปากล้างหน้า ครู่นึง กลับมา พบว่าแก หลับไปเลย ขนดังคึดๆ ..เอาไวดี กรุ ขะ-หลำก็ยังโด่เด่ ...เห็นแผ่นซีดี ข้างๆ แกเตรียมไว้ เอามา ใส่เอง ..แล้วก็เอาแกทั้งหลับ แต่เอาเนิบๆ ไปก่อน  ไม่นานก็ตื่น ครับ..สุมาเตีะอ้าย  ตะคืน นอนหม่าลับ ...ผมว่าไม่เปงไร เจ๊...นอนเสยๆ ผมเอาท่าฤาษีกบดานสักพัก เปลี่ยนกลับมาท่า หมา แกก็ร่วมมือดี  ...เล่นท่าหมา อยู่ 5  นาที ยังไม่มีวี่แววว่าน้ำจะเดิน  ....จึงเอามือ แยงไปที่ประตู 2 .แยงไป แยงมา เสียงซี๊ดซ๊าดเริ่มกลับ มา ผมจึง เปลี่ยนมาเล่นแกที่ประตู 2 แต่เข้าไม่ได้   และแกบอกเจ็บมาก  ..ผมพยายาม 2-3 ครั้ง แทงไม่เข้า ..ไม่เข้าใจเลยแก้ปัญหา โดยการให้ แกใช้ปาก ผมเลยถอด CD ออก กึงยืนกึ่งนั่งให้แกคลาน เข้ามาอม ...แกก็ตามใจคลานศอกเข้ามาอม ตามสไตล์ของแกคือ อมเฉพาะปลาย ริมฝีปากรูดขึ้นลง เน้นปลาย ค. มือก็สาว ด้านโคน ช่วยด้วย  แรกๆมันก็ชาๆ ไม่เสียวเท่าไร ..แกก็ออกลีลา เอาลิ้นเลีย วน สลับรูดและเร่งความเร็ว ขึ้น ...บางทีสลับลงไปฟักไข่  น้ำใกล้เดิน บอกแก ขอจอดรถนะ  ..แกก็โอเค ผมจึงเอามือจับหัวแกไว้ แล้วช่วยซอย ด้วยปากแกก็รับ รุก ได้จังหวะดีมาก ...ผมเร่งความเร็วการซอยขึ้น ถี่ยิบ จนมรที่สุด สารความสุขก็หลั่ง ตามโครงการ  ต.ค.ป.น้ำไหลเต็มปาก ล้นออกมาเปรอะเปื้อนไปหมด  ...ผมล้มตัวลงนอน หอบ แดด ความสุขที่ได้รับ จัดว่าเต็มเหนี่ยว...แกเอาผ้าเช็ดน้ำให้ แล้วขอตัวไปอาบน้ำ ผมนอนรอแกสักพัก แกกลับมาจึงไป อาบน้ำ ..ไม่มียก 2 ครับ

FCUK

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:52:58 »

รีบแต่งตัว ควักจ่าย ราคาเดิม 800 บาท ..สภาพหน้าตาผมถ่ายคลิปไว้ ตอนยังไม่แก้ผ้า ดูกันเองว่าสภาพแกจะสู้ น้องได้ไม๊ส่วนตัวผมว่า น้องดีกว่า จบการบ้าน สาย สส.ผ่านเลย  สาย สว.เก็บเป็นข้อมูลไว้พิจารณา ประกอบการตัดสินใจหาที่ลงต่อไป
โครงการ ต.ค.ป. ( Tak Car Park ) คงจะมาพบกับท่านอีก ใน สถานที่ใหม่ หมอคนใหม่ต่อไป โปรดติดตาม

FCUK

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 15:55:23 »

http://www.drop4shared.com/736d6953
คลิปสั้นมาก สั้นจนไม่ต้องเซนเซอร์หรอก เพราะวูบเดียวจริงๆ

Little Tiger

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 22:09:04 »

ผ่านหน้าร้านทุกวันก็คิดว่าเป็นร้านนวดแบบธรรมดา kjhg kjhg

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มีนาคม 2016, 23:28:43 »

scary scary ท่าน FCUK ปล่อยของที ผมงี้..ยอมเลย... eta08 eta08

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 08:47:52 »

มาล่ะครับ ท่าน FCUK สุดยอด
ร้านนี้ ผมเคยจัดเรียบร้อยล่ะ แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน รู้สึกว่า จะ 1K กับน้ำที่เสียไป 2 น้ำ อ่ะครับ

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 11:13:12 »

มีเบอร์ร้านไหมครับ กลัวไปแล้วหมอไม่ว่าง

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มีนาคม 2016, 18:26:50 »

วันก่อนก็ไปมาคับแต่ประตูล๊อคสงสัยจัดอยู่ข้างในผมเลยอดเลยเดี๋ยววันหน้าไม่พลาดแน่ๆๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 11:43:38 »

ท่าน FCUK กลับมาแล้ว ต่อไปห้องนวดคงคึกคักขึ้น kjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

jimebboy11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 มีนาคม 2016, 12:29:30 »

ขอพิกัดร้านหน่อยครับ พอดีลิ้งที่ให้ไม่ขึ้นครับท่าน

Empire13

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 มีนาคม 2016, 00:59:35 »

เหมาะสำหรับผู้นิยม สว. เป็นอย่างยิ่งครับ kjhg

promt

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 มีนาคม 2016, 23:01:14 »

คนนี้เคยลองครับ ตอนนั้นหมอยแกเยอะมาก

น้ำเยอะจริง แต่ให้แกทำเอา แกทำแปร้บเดียวเสร็จแล้ว ที่เหลือให้เราทำเองจนเสร็จ

แกนวดดีครับ แต่อ้วนนิด

ไปได้ไปเยี่ยมนานแล้ว

phoooil

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 มีนาคม 2016, 13:32:19 »

ขอเบอร์ ร้าน  พร้อมรูปหน่อยสิครับ ;khhg

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 มีนาคม 2016, 16:20:46 »

ขอบคุณมากครับ อยากไปปล่อยน้ำบ้างต้องหาโอกาสให้ได้

kadook

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 18:46:17 »

มาไม่ทัน ภาพกะคลิป มีรีรันอีกสักรอบมั้ยครับท่าน FCUK

doomday666

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 02 เมษายน 2016, 15:09:44 »

งง พิกัด

chakrin34

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 17:49:23 »

ห้องแถวนิโลบลไหม  เห็นตั้ง3ห้องติดกัน ไม่รู้ร้านไหนดี หรือเจ้าเดียวกัน....

Empire13

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 23:00:40 »

ไม่ใช่แถวนิโลบลครับร้านนี้ถ้ามาจากทางแม่ริมจะถึงก่อนแมกโครนิดหน่อยครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2016, 22:14:59 »

ผมไม่กล้า มากสุดแค่ระดับ2 ใน cd

chakrin34

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2016, 14:17:16 »

อ่าๆ ช่วยกันแนะนำ อัปเดต สายแม่ริมหน่อยครับ เห็นหลายร้านเลย...