-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กะทู้เดียวนะคับ ตามเก็บน้องๆทั่วเชียงใหม่  (อ่าน 2435 ครั้ง)

seedman1

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เที่ยวบ่อยแต่ไม่เคยส่งการบ้านเลย ต่อไปจะส่งการบ้านบ่อยๆ หลังจากตะเวนเก็บน้องๆ จากบ้านต่างๆทั่วเมือง ล่าสุดถึงคิวบ้าน ธัญภาที่ลำ่ลือ ผมจะเที่ยวซ้ำที่เดิมเก็บน้องทุกคน ครบแล้วถึงจะเปลี่ยนบ้านนะคับ คนแรกออกที่น้องทราย นะคับ เดวมาส่งการบ้านนะคับ เด็ดยุคับคนนี้ กลิ่นน้องยังติดมือยุเลย 555 ผบมา ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2016, 17:16:10 โดย seedman1 »

hellgate

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: กะทู้เดียวนะคับ ตามเก็บน้องๆทั่วเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 18:47:52 »

รอเลยครับแบบนี

yoyoteam

• *
Re: กะทู้เดียวนะคับ ตามเก็บน้องๆทั่วเชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 19:34:25 »

ลงชื่อรอเลยครับ อิอิ

lucifer25

• X5 Club
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 20:30:40 »

เดี๋ยวเจอไม้เด็ดส้มกะทับทิมก่อนแล้วจะรู้เลยครับพลอยกะใช่ย่อยนะครับ งานบู๊ทั้ง3คนเลย

seedman1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2016, 13:51:57 »

มาต่อคับ เหนเค้าร่ำลือมานาน ว่าบ้านนี้มีของดีวันนี้มีเวลาจัดเลย โทรหาพี่หวานรับ จองน้องทรายคับผม ปลายสายบอกน้องพลอยมั้ยค่ะ นมเด้งกว่า เอาไงก้อได้คับ บ่ายๆถึงร้าน เดินเข้าไปแบบธรรมดา จองน้องทรายไว้คับ เจ้บอกลืม eta20 แต่ผมไปก่อนเวลานิดนึงเจ้บอกไม่เปนไร แอบเหนน้องอีกสองสามคน น่าจะน้องส้ม น้องพลอย น่ารักๆทั้งนั้น ตัดมาชั้นสองน้องทรายเดินขึ้นมาได้ห้องสำรองชั้นสอง น้องจูงเข้าห้อง ถามนวดแบบไหน เอาแบบจบคับ 2เทา เคคับ คุยกันนิดนึง แอบสำรวจน้อง หน้าตาน่ารักเหมือนรูป อวบนิดๆ ขาว หน่มน้มใหญ่ คล้อยนิดๆตามความใหญ่ สำรวจเสดน้องชวนอาบน้ำ เดินตามน้องไป สเตปอาบน้ำดีคับ งานนัวใช้ได้ บอดี้แค่ด้านหลังหนอนน้อยก้อแข็งล่ะคับ ตัดมาบอดี้ด้านหน้า นมนิ่มๆผ่านไปทั่วลงด้านล่าง สเปยสด แอบดูหน้าน้องยิ่งน่ารักไปอีกสเป สลับบอดีด้วยปั้นท้าย เกือนไม่ไหวเอามุดถ้ำน้อง บอกน้องพอก่อน ตัดมาที่ห้อง นวดไทยคับไม่ชอบน้ำมันคับ น้องบอกอดบอดี้นะค่ะ บอกไไปไม่เปนไรจ้า งานนวดดี น้ำหนักใช้ได้ หลายครั้งจิมิคร่อมหลัง eta04 น้องบอกนอนหงายจ้า หนอนน้อยยังไม่สู้ดีนัก อาจเปนเพราะออกมาจากบ้านฟ่างไมถึงชั่วโมง น้องบอดี้แห้งลิ้นพรมไปทั่ว จับหนอนสเปยจนแข้งเตมปาก โหลดcd ตอนไหนไม่รุ สำรวจปากถ้ำ น้ำนองมาเลยคับ จับน้องนอน ชิมหน่มน้มลากลิ้นมาสำรวจถ้ำ ปิดสนิทสีชมพู สาหร่ายไม่มี กลิ่นสาบสาวเตะจมูกทันที มีรึจะรอดแหวกกลีบทาสีทันที น้ำนองมาเลย ซาวมาเปนระยะไม่ดังมาก สักพักไม่ไหวล่ะ น้องขอขึ้น จับหนอนจ่อปากถ้ำนัองกดตัวลงมา เฟิตแท้กว่าจะเข้าได้ เข้าได้มิดลำของน้องตอดเปนระยะเริ่มโยก ช้าไปเรวเสียงเริ่มดังมากขึ้น กัวแพ้แตกจับน้องนอนท่าเบสิค ชิมหน่มน้มไปด้วย แอบดูหน้าอีกรอบ น่ารักสุดๆเลยตอนนี้ กัดปากเปนระยะ พลิกมาเปนด้อกกี้ชอบท่านี้เหนรูปร่างชัดๆขาว สะโพกกลม กะแทกแต่ละทีจะแตกเอาให้ได้  ghjk สักพักไม่ไหวแพ้แตกทันที สอดคาไว้ของน้องตอดเปนระยะ น้องถอดcdให้ เชดให้ นอนกอดกันสักแปป น้องชวนอาบน้ำ แอบไปนัวในห้องน้ำอีกแปป ออกมานวดไหล่ นวดหัวให้ ปิดครอส
คชจ 2เทา ทิปเปนกำลังใจ 1ม่วง แอบถามข้อมูลคนอื่นๆไว้ เดินออกห้องขาสั่นนิดๆ น้องหอมแก้ม บอกแล้วเจอกันใหม่

สรุป งานนวดดี งานเอาฟิลลิ่งเหมือนแฟน น้องน่ารัก ไม่เร่ง ตามใจ ลืมถ่ายปลาซะงั้น ดูๆแล้ว บ้านนี้น่าจะหล่นยาก ราคาสมน้ำสมเนื้อ เดวตามมาเกบเรื่อยๆ อาทิดล่ะสามครั้ง น่าจะไม่เกินเดือนคงครบ
 ให้คะแนนแปป รูปร่างหน้าตา 9/10 งานอาบน้ำ 9/10 งานนวด 10/10 งานบอดี้/ความไหลลื่นของงาน 9/10 gf 10 เหมือนแฟน  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2016, 14:02:13 โดย seedman1 »

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2016, 21:01:26 »

เข้ามาขอบคุณการบ้านดีๆ ครับ
เป็นกองเชียร์เลย ปล่อยการบ้านเรื่อยๆ นะครับ
 pongz

กลั้นไว้

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2016, 18:26:03 »

ติดตามผลงานคับ ^^ ttu

jimebboy11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2016, 08:16:41 »

มีที่ไหนเด็ดๆ เด๋วจะตามไปลอกการบ้านครับ

seedman1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 12:09:18 »

ที่ไปมาก้อ ราสเบอรรี่ บ้านฟ่าง ร้านในลีสอีกสามสีที่
วันนี้ว่าจะไปเทสน้องปิ่น ตามตาเฒ่าไป ปิ่นโตใบน้อยมาจากกรุงเทพฯซะงั้น เลยต้องไปจัดปิ่นโตก่อนเดวน้องจะนัอยใจ สักสองสามวันเดวมาส่งการบ้านต่อ mbvc

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 12:44:50 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน แล้วจะมารออ่านต่อนะครับ

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 13:07:58 »

ที่ราสเบอร์รี่ มีน้องคนไหนเด็ดๆบ้างครับ

seedman1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กันยายน 2016, 11:55:53 »

ถ้าราสเบอรี่ ต้องน้องปอเช่ กะ ฟองเบียรคับ ว่างๆผมก้อไปซ้ำบ่อยยุคับ

ยังไม่ได้ไปไหนเพิ่มเลยคับ ปิ่นโตน้อยงอแงไม่กลับสักที lkkjjh

babyboy

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 กันยายน 2016, 14:27:46 »

ต้อง ตามลอกการบ้าน ซะแล้ว

seedman1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 กันยายน 2016, 12:00:23 »

กว่าจะไล่ปิ่นโตน้อยกลับ กทม ได้ เลยได้เวลาไปเก็บแต้มต่อ คนที่สองจัดของหนักเลย เลือกน้องน้ำส้มคับ เดวมาต่อคับ ผบมา

บอกได้คำเดียว หัวใจจะวาย eta07

haniba

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 13:03:55 »

รอลุ้น eta04

twotopza

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 16:09:15 »

ติดตามครับพี่  dgd

promt

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 กันยายน 2016, 15:24:56 »

2 เทาเลยรึ

bombaywiki

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2016, 22:48:26 »

pongz  การบ้านสุดฟินมากกกก คงมีสักวันตามไปลอกการบ้านนะคับ  ;khhg

cj.nighthawk

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2016, 22:52:10 »

การบ้านเยี่ยม

sniper

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2016, 20:05:51 »

บ้านนี้แจ่มทุกคน  pongz