-->

ผู้เขียน หัวข้อ: xseed winning challenge3!!! เปลี่ยนวันแข่งขันแล้ว  (อ่าน 5436 ครั้ง)

albatross

• บุคคลทั่วไป
Re: xseed winning challenge3!!!
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 21:20:47 »

kick เต็มยังคับถ้ายัง ขอสมัครแบบ ทัวร์นาเม้นต์ ด้วยคนคับ วันเวลาไหนก็ได้คับ ผมพร้อม จริงๆ อยากไปรู้จักท่านๆอ่ะ เรื่องค่าสมัครนี่ให้โอนหรือ จ่ายวันงานคับ ss

.......จ่ายวันงานคับ..........

สรุปว่าผมสมัครได้ใช่ไหมคับ และ วันเวลา เดิม หรือ ใหม่คับ ขอบคุณคับ

..........ตกลงเป็นวันที่ 7 มีนา 10 โมงคับ........(แต่ไปก่อนก็ดีนะ).....

pagedown

Re: xseed winning challenge3!!!
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:22:10 »

ผมจะเอาเหล้าเว็บ !!

ฮ่า ๆ จอง

fsdg fsdg

sitdee

Re: xseed winning challenge3!!! เปลี่ยนวันแข่งขันแล้ว
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 15:01:23 »

ghfg ขอดูวันหยุดก่องละกาน   jljhl 

ka-phong

Re: xseed winning challenge3!!! เปลี่ยนวันแข่งขันแล้ว
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 22:00:59 »

เต็มยังอ่ะครับ สมัครด้วยคน ถ้ายังขอสมัครครับ ต้องทำไงมั่งอ่ะ แบบทัวร์นาเม้นต์นะ ยังไงเมล์มาบอกก็ดีครับ

albatross

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 23:08:33 »

เต็มยังอ่ะครับ สมัครด้วยคน ถ้ายังขอสมัครครับ ต้องทำไงมั่งอ่ะ แบบทัวร์นาเม้นต์นะ ยังไงเมล์มาบอกก็ดีครับ

.....ยังคับ.....ผมลงชื่อให้เรียบร้อยแล้วคับ.....แข่งวันอาทิตย์ที่ 7 มีนา 10.00น. ค่าสมัคร 200.- จ่ายหน้างาน.....ส่วนรายละเอียดอื่นอ่านได้ที่หัวกระทู้เลยคับ......

Keijikung

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 17:55:24 »

ผมขอถอนตัวครับ

เพราะว่าอาจจะบวชตอนต้นเดือนพอดี  ;khhg ;khhg

roonaldo

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 18:22:02 »

ผมขอถอนตัวครับ

เพราะว่าอาจจะบวชตอนต้นเดือนพอดี  ;khhg ;khhg

จิงอะ

ผมขอถือหมอน นะ

อิอิ

Aozz

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 08:36:15 »

zad  ถึงย้ายมาวันที่ 7 ยังติดเรียนอยู่ ไม่มีโอกาศได้เจอพี่น้องต้องกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ

ka-phong

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2010, 19:40:09 »

ผมหาร้านไม่เจอครับ ดูจากแผนที่แล้ว ก็หาไม่เจอ ยังไงช่วยส่งข้อความมาบอกผมด้วยครับขอชื่อสถานที่คร่าวๆก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

albatross

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2010, 06:23:11 »

ยังไงก็ยังเป็นวันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคม ตอน 10โมงเช้าเหมือนเดิมนะคับ..............ตอนนี้ได้แค่ไหนก็รับแค่นั้นนะคับ.......

.............ส่วนเรืองสถานที่นั้น  เนื่ิองจากร้านที่ได้ลงแผนที่ไว้ ได้ทำการปิดทำการปิดทำการไปแล้ว............ถ้ายังรบกวน pm มาบอกเบอร์โทรศัพท์ให้ผมด้วย

ถ้าจัดการติดต่อเรื่องร้านได้แล้ว  ก็จะมาลงแจ้ง หรือ จะโทรแจ้งให้ทราบกันอักทีนึงด้วยคับ.......

commu

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 23:08:43 »

ใกล้วันแล้ววุ้ย