-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีกับแฟนผีแดงที่ตีเสมอได้นะครับ  (อ่าน 742 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป

อิๆๆๆ ตอนแรกนึกว่าจางานเข้า ยังดีที่ เทพแฟท ตามมาตีเสมอเร็ว  แหย่แฟนผีเล่นเฉยๆนคับ แต่ความเป็นเพื่อนยังคงเดิม

pass07

Re: ยินดีกับแฟนผีแดงที่ตีเสมอได้นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 09:23:04 »

เศร้า ครับ ตังค์หดเลย  890

TTTk

Re: ยินดีกับแฟนผีแดงที่ตีเสมอได้นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 09:38:11 »

อิๆๆๆ ตอนแรกนึกว่าจางานเข้า ยังดีที่ เทพแฟท ตามมาตีเสมอเร็ว  แหย่แฟนผีเล่นเฉยๆนคับ แต่ความเป็นเพื่อนยังคงเดิม

อิตาโก๊ะตี๋  ชิ   >:D

เกลียดนักไอ้พวกชอบคอยซ้ำเติม คอยทับถม ชาวบ้านเค้าหนะ  :D 

แฟนผีทั้งหลายผมเข้ามาต่อว่าอีตานี่แทนไปแล้วครับ  ;khhg

pass07

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 09:56:43 »

อิตาโก๊ะตี๋  ชิ   >:D

เกลียดนักไอ้พวกชอบคอยซ้ำเติม คอยทับถม ชาวบ้านเค้าหนะ  :D 

แฟนผีทั้งหลายผมเข้ามาต่อว่าอีตานี่แทนไปแล้วครับ  ;khhg

>:D >:D >:D >:D >:D   

nirvana1982

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 10:17:20 »

สงสัยมะคืน ผีเกาหลีสิงโกล นิวคาสเซิล (เชย์บินจัง ) ขนาดลูกจะเข้าอยู่มะรอม มะร่อ ปัดก้อไม่โดนแล้ว ยังอุตสาห์เอาหน้ามาเซฟ ได้อีก สุดยอดดด hgjhg

แต่ยังไงก้อต้อง ซูฮก ;khhg ท่านเซอร์ ครับ แก้ไขสถานการณ์ได้ดี ทั้งๆที่ขาดตัวหลัก ไปตั้งหลายคน

ยังไงก้อสู้ต่อไปนะ ไอ้ผีแดงงงงง hjgh

mommamman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 10:35:18 »

พึ่งนัดแรกครับทุกท่าน ยังไงคงต้องดูกันยาวๆ แต่ปีนี้คงสนุกแน่นอน

เพราะมีเพื่อนๆ มาช่วยเชียร์มากกว่าปีที่แล้ว ปีที่แล้วนัดดูคนเดียวก็ยังเคย  ;kljj

yothekop

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 10:43:33 »

ยินดีกับผลเสมอด้วยครับ ooo

Sylar

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 14:45:24 »

อิอิ นั่งดูอยู่ช่วยเชียร์(นิว)เสมอก็โอเคน่า

etatae333

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 15:17:37 »

หงส์ปืนได้ทีมละ1 ผีเสมอ แต่นิวฟอร์มดีกว่าปีก่อนด้วยหละ ตัวใหม่ไม่ธรรมดา

ผมซื้อเปลี่ยนตัวไว้ในเกมFantasyละ ถูกดี

นี่ถ้าหงส์ผมเจอไม่รู้จะเป็นไง แค่ซันเดอร์แลนด์ก็จะอวกละ

ว่าแต่ เชลซีล่อไปซะ4ดอก น่ากลัวจริงๆ แต่สเปออะ ซื้อตัวมาแต่ละคน

โคตรน่าอิจฉา ฟอร์มอุ่นอย่างหรู แต่เอาจริงเน่าซะงั้น

cmman573

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008, 16:33:17 »

ห้าๆๆๆ แต่ผมว่านัดหน้าผีแดงชนะแน่นอนครับ ท่านต่อกรุณาใส่เต็มเหนี่ยวได้เลย

nirvana1982

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2008, 10:59:19 »

ห้าๆๆๆ แต่ผมว่านัดหน้าผีแดงชนะแน่นอนครับ ท่านต่อกรุณาใส่เต็มเหนี่ยวได้เลย

ฟันธง....ออกหน้าออกตาเลยน่ะทั่น 098kj