-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋  (อ่าน 2750 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋
« เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 12:56:21 »

09876.....บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋..

หน้าที่ของมดมาร ที่ดูแล กีฬาบาส

1.) รับสมัครและรวบรวมสมาชิกมารที่สนใจ จะแข่งบาส (ไม่ควรจำกัดจำนวน เพราะกิจกรรมนี้อยากเปิดโอกาศให้สมาชิกทุกคน ร่วมสนุก..หากมีสมัครเยอะ หัวหน้าทีมก็ต้อง2จัดสรรค์ให้ได้เล่นทุกคน ตามนาที่มากน้อย แล้วแต่ความฟิตและความสามารถ...แต่ต้องได้สัมผัสสนามทุกคนที่สมัครมาเล่นบอล)

2.) อัพเดท รายชื่อนักกีฬาบาสเก็ตบอลของทีมมาร ตลอดเวลา และประสานงานเพื่อ นัดฝึกซ้อม (อย่างน้อยหนึ่งครั้ง ก่อนแข่งจริง)

3.) ดูแลรับผิดชอบ และเตรียมความพร้อมทุกอย่างที่เกี่ยวกับ กีฬาบาส (ต้องประสานงานกับ ฝั่งเทพ เรื่องกติกาการแข่งขันด้วย)
.....ได้ข้อสรุป กติกา แล้ว รบกวนแจ้งที่ห้องนั้ด้วยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธันวาคม 2008, 16:22:10 โดย Jim »

acer2518

Re: บาสเก็ตบอล ข้อมูลและรายละเอียดฝั่งมาร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 13:20:08 »

09876....อันนี้ไม่ของเป็นผูดูแลล แต่พี่ขอเล่นด้วยนะครับ....ขอเป็นตัวจ่ายนะครับ(จ่ายจนชิน..ฮาๆๆ)
...เคยเล่นเป็นจริงเป็นจังตอน ม.ปลาย กับ ช่วงเรียนมหาลัยเป็นอเมริกา ปีหนึ่งปีสอง...
..หลังจากนั้น ก็ทิ้งไปเลย..ความฟิตก็หายาก (จะพยายาม ออกกำลังนะช่วงนี้)..

..ขอเล่น ครึ่งนึงของครึ่งแรก....กับครึ่งนึงของครึ่งหลังนะครับ...

cmman573

Re: บาสเก็ตบอล ข้อมูลและรายละเอียดฝั่งมาร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 14:10:43 »

ผมก้อเคยเป็นตัวโรงเรียน ตัวจังหวัดลำพูน แต่หลังจากขึ้น ม.ปลายก้อไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่

สรุปตอนนี้พอเล่นได้ แต่ไม่ค่อยมีเวลาซ้อม อิๆๆๆๆๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 14:16:44 »

ถ้าต้องนัดซ้อมด้วย นี่อาจจะขอเป็นตัวช่วยมือสองครับ

อัพเดทรายชื่อ ติดตามสมาชิก ประมาณนี้  ;kljj

Kim

Re: บาสเก็ตบอล ข้อมูลและรายละเอียดฝั่งมาũ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 15:07:47 »

? รายชื่อผู้เล่นครับ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ตำแหน่งผู้เล่น? ? ? ? ? ? ? ? ? ?  เบอร์ผู้เล่น

? ?
รายชื่อผู้เล่นครับ                           ตำแหน่งผู้เล่น                     เบอร์ผู้เล่น

1.KIM                                            G
  2.Lanness                                      G                                 
  3.JIM                                       Up to you                              1
  4.Cmman573                                  F                                    16
  5.อ่อนด๋อย                                       F                                    11
  6.benznitez                                    C                                    24
  7.albatross                                     F                                    13
  8.zero_1                                     G , C                     
  9.tos77                                         C                                    77
 10.asus16x                                     

? ตำแหน่งสามารถปรับเปลี่ยนกันได้ครับ ตามความเหมาะสม

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? โหนี่ก็ Slamdunk กันแล้ว น่ะท่าน แต่ละคน ค่าเฉลี่ยความสูงของทีมอยู่ที่ 180 UP

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ?? KIM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2008, 23:59:06 โดย Kim »

acer2518

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 15:15:58 »

รายชื่อผู้เล่นครับ

1.KIM
  2.Lanness
  3.JIM
  4.Cmman573
  5.อ่อนด๋อย
  6.
  7.
  8.
  9.
  10.

ห้าคนแรกนี่ก็ Slamdunk กันแล้ว น่ะท่าน

KIM
.... 09876..โอเค..มีมดเสนอตัวเป็นผู้ดูแล ประสานงาน กีฬาบาสอีกมั๊ยครับ...ตอนนี้ได้ท่านคิมแล้ว..ยังต้องการอีกคนนึง..จะได้ช่วยๆกัน..

Kim

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 00:26:50 »

ลงชื่อเพิ่มกันด้วยครับ จะได้จำนวนนักกีฬาที่แน่นอน

เพื่อ ทำการวางแผนฝึกซ้อม เล็กๆ น้อยๆ

เน้นการมีส่วนร่วมครับ ทุกท่าน

KIM fhgj

ZOIDS

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 01:02:08 »

ทีมบาสเราน่าเกรงขามทีเดียว  09876

lunaG

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 04:49:06 »

ผมละขอเปงกองเชียร์ให้เลย 555+

ทีมบาสมารหน้าตาดีด้วย ไม่ใช่เก่งอย่างเดว

don

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 10:27:49 »

เล่นไม่เป็น  mnb

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 12:54:38 »

เล่นไม่เป็น  mnb
ลงไปวิ่งล่อครับท่าน don  uhbgv

acer2518

Re: บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 16:24:19 »

09876....บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋....
เริ่มประสานงานกันได้เลยครับ....รวบรวมสมาชิกที่สนใจ และ นัดไปเล่นซ้อมๆ ชิลๆ กันได้เลย...(สักครั้งก็ยังดี)
...ส่วนพี่ ขอไปร่วมแจมซ้อมด้วย เย็นวันที่ ยี่สิบสี่ ได้มั๊ย (วันก่อนวันแข่ง)....

Kim

Re: บาสเก็ตบอล ดูแลโดย คิม อ่อนด๋อย โอ๋
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 18:51:25 »

เสื้อสีชมพู ตามแบบ ถ้าเป็น คอโปโลจะดูดีกว่านี้น่ะครับแต่จะนำเสนอมาดู

โลโก้ ตามแบบ ที่วางไว้ครับ เพิ่มเติมด้านล่าง CMXSEED Sportday 2009

นักกีฬาด้านหลังสกรีนเบอร์เสื้อลงไป ใส่ได้ทั้ง บาส และ บอล รวมไปถึงกองเชียร์ด้วย

ราคาเดี๋ยวไปสำรวจมาครับ ทุกท่าน

KIM

acer2518

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 21:13:46 »

เสื้อสีชมพู ตามแบบ ถ้าเป็น คอโปโลจะดูดีกว่านี้น่ะครับแต่จะนำเสนอมาดู

โลโก้ ตามแบบ ที่วางไว้ครับ เพิ่มเติมด้านล่าง CMXSEED Sportday 2009

นักกีฬาด้านหลังสกรีนเบอร์เสื้อลงไป ใส่ได้ทั้ง บาส และ บอล รวมไปถึงกองเชียร์ด้วย

ราคาเดี๋ยวไปสำรวจมาครับ ทุกท่าน

KIM
;kljj....Cool....

Kim

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 02:10:20 »

ขอเพิ่มกติกา บาสเพื่อความเป็นสากลมายิ่งขึ้นครับ

แบบแรก   แข่ง 4 ควาเตอร์

ความเตอร์ละ 15 นาที พักความเตอร์ละ 5 นาที

แบบ NBA เลย ( เล่นโซน น่ะครับ ) ไม่ man man เดี๋ยวอ๊วก wq

แบบสอง    แข่ง  2 ความเตอร์

ความเตอร์ละ 20 นาที พักความเตอร์ละ 10 นาที

แบบไทยๆ ไม่เหนื่อยมาก

เปลี่ยนตัวได้ไม่จำกัด ครับ

นักบาสทุกท่านเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ

KIM

ZOIDS

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 03:17:18 »

ผมว่าแบบสองครับ

เพราะสมาชิกคงวิ่งกันไม่ไหว

แต่ไม่รู้จะสูสีไหม ถ้าสูสีแบบหนึ่งก็สนุก  mnb

Kim

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 03:26:51 »

สูสีแน่ท่าน

ฝั่งเราตัว สูงก็จริงแต่ไม่ได้ซ้อมเล่นกันนาน จึงจะเหนื่อย ง่ายครับ

เพราะว่าของ ทางฝั่งเทพ ผมดูแล้ว มีตัวที่เล่นเป็นสองตัว 6996 กับ golfmanu สองคนนี่

เป็นเพื่อนกัน เรียกได้ว่าเล่นเป็นประจำเลยหล่ะครับ แถมแข่งทัวร์เม้นท์ในจังหวัดเชียงใหม่ด้วย

น่าจะไม่ธรรมดา จากที่เห็นหน่วยก้านแล้ว

ผมว่าแบบแรก น่าจะดี ครับ เพราะกติกาเปลี่ยนตัวได้ไม่จำกัด ครับ

KIM

ZOIDS

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 05:24:31 »

ท่าน Kim คร้าบ

albatross

zero_1

ขอลงชื่อเล่นบาสคร้าบ

acer2518

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 10:08:38 »

ijn....ยังไงก็ได้นะ...จะยาวจะสั้น ไม่มีปัญหา เพราะ เราเปลี่ยนตัวได้ตลอดอยู่แล้ว...
....ขอเป็นตัวจ่ายนะ คงไปปะทะข้างในไม่ไหวแล้ว หัวเข่าจะพัง.. ghjk

cmman573

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 11:16:05 »

ถ้า สถานที่ซ้อมใกล้ๆ ผมแนะนำสนามในกองบิน 41 อิๆๆๆสนามพอทน แถมมีเด็กมาเล่นประจำ

สามารถฟอร์มทีมซ้อมกับพวกน้องๆได้ หรือเราจาซ้อมกันเองครึ่งสนามก้อได้ ไว้จาลองไปถ่ายรูปมาให้ดูนะค้าบบบ

acer2518

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 14:57:58 »

09876...ตั้งกระทู้ รวบรวมนักบาสให้แล้วครับ...ช่วยไปเชียร์สมาชิกและจดบันทึกด้วยครับ...

ZOIDS

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 21:05:09 »

09876...ตั้งกระทู้ รวบรวมนักบาสให้แล้วครับ...ช่วยไปเชียร์สมาชิกและจดบันทึกด้วยครับ...
จะตามไปเชียร์ อิอิ

รู้สึกเหมือนเป็นหัวคะแนน  ijn

acer2518

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 09:30:16 »

ijn...เอาถ้วยมาให้ได้นะ...

ZOIDS

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 02:06:17 »

ตอนนี้นกบาส และบอล มากมายเหลือเิกิน  uhb

ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 16:57:03 »

ตอนนี้นกบาส และบอล มากมายเหลือเิกิน  uhb
::) เอาเหอะค่ะ หยวนๆ เด๋วทีมเทพเค้าจะได้รู้ว่าศรัทธามีจริงและเป็นไปได้มากกว่าความเก๋า(แก่) กร๊ากกกกกกกกก uhbgv

ZOIDS

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 21:37:24 »

อย่าไปว่าเค้าจิ จิม  mnb

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 21:42:16 »

::) เค้าไม่ได้ว่าเน้อออออออ   ความจริงนี่นา  หรือจะยอมรับว่าทีมเราก็สูงวัย uyhgb
ศิษย์พี่จิมคร้าบบบบบบบบบบ   จริงมั้ยยยยยยย uyhgb  เอิ๊กกก

acer2518

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 22:07:06 »

::) เค้าไม่ได้ว่าเน้อออออออ   ความจริงนี่นา  หรือจะยอมรับว่าทีมเราก็สูงวัย uyhgb
ศิษย์พี่จิมคร้าบบบบบบบบบบ   จริงมั้ยยยยยยย uyhgb  เอิ๊กกก
...เอ๊ยย..อย่าโยนมาดิ เรื่องอายุ เฮียไปพูดดดดดด....ฮาๆๆ...แต่ค่าเฉลี่ยทีมเราใสกว่าแน่นอน...

ZOIDS

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 10:53:33 »

เล่นกันเองซะแล้ว

ท่านประธานครับ ท่าน albatross เสนอมาว่า เสื้อบาสควรเป็นแบบแขนกุด

ท่านว่าเยี่ยงไรดี  09876

don

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 18:44:02 »

oi8u7 นะ

albatross

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 21:37:22 »

สูสีแน่ท่าน

ฝั่งเราตัว สูงก็จริงแต่ไม่ได้ซ้อมเล่นกันนาน จึงจะเหนื่อย ง่ายครับ

เพราะว่าของ ทางฝั่งเทพ ผมดูแล้ว มีตัวที่เล่นเป็นสองตัว 6996 กับ golfmanu สองคนนี่

เป็นเพื่อนกัน เรียกได้ว่าเล่นเป็นประจำเลยหล่ะครับ แถมแข่งทัวร์เม้นท์ในจังหวัดเชียงใหม่ด้วย

น่าจะไม่ธรรมดา จากที่เห็นหน่วยก้านแล้ว

ผมว่าแบบแรก น่าจะดี ครับ เพราะกติกาเปลี่ยนตัวได้ไม่จำกัด ครับ

KIM

ไม่รู้เหมือนกันว่าเข้ามาได้ไง และขอแนะนำคับ ว่าผมกับ zero ก็แข่งทัวร์นาเมนท์ในเชียงใหม่บ่อยๆแถมเล่นกันทุกวันไว้ใจได้เลยคับ ขอแค่มีตัวสูงๆคอยกัน 9669 ได้เป้นใช้ได้

แนะนำให้แข่งแบบแรกคับ เพราะเราจะได้เปรียบเรื่องผู้เล่น และอีกอย่างคิดว่าผู้เล่นสูงๆของเราอย่างท่าน Benitez หรือ ท่านอ่อนด๋อย กับท่านคิม คงเล่นได้ไม่นาน จะได้คอยสลับลงมากัน 9669 ได้

ปล. ไม่เคยคิดว่าทีมมารจะแพ้เรื่องบาสฯ

ปล. หาห้องเมมไม่เจอ หรือว่าโดนแบนซะแล้วคับ kmkm

ZOIDS

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 21:42:05 »

ท่าน albatross อย่าคิดมากครับ

อาจตาลาย เพราะห้องมันเยอะมากเลยตอนนี้

ยังไงช่วยกันเรื่องเสื้อบาสหน่อยนะครับ

เพราะเรื่องแขนเสื้อ ยังไม่ได้สรุปเลย  .,mn

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 21:44:47 »

ท่าน albatross อย่าคิดมากครับ

อาจตาลาย เพราะห้องมันเยอะมากเลยตอนนี้

ยังไงช่วยกันเรื่องเสื้อบาสหน่อยนะครับ

เพราะเรื่องแขนเสื้อ ยังไม่ได้สรุปเลย  .,mn
:-[ รู้นะว่าท่านZOIDSอยากได้แขนตุ๊กตา  หุหุ yhb

albatross

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 22:03:02 »

มาให้คำแนะนำเรื่องสนามซ้อมคับ  คิดว่าควรจะแนะนำว่าน่าจะนัดซ้อม ถ้าดุจากระยะเวลาที่เหลือประมาณอีก 1 เดือน อย่างน้อยซัก 2 ครั้งก็น่าจะดี 

โดยครั้งแรกน่าจะเป้นการซ้อมกันเอง เพื่อหาตำแหน่งที่เหมาะสม กับแผนการเล่น และดูความฟิตของแต่ละคน

จากนั้นครั้งที่ 2 ลองฟอรม์ทีมไปเล่นกะทีมอื่นๆดู เพื่อวัดความสามรถของทีมเรา

ส่วนเรื่องสนามนี่ ถ้าลองซ้อมกันเองในสมาชิก ขอแนะนำที่ ม.ฟาร์อีสเทิรน์คับ สนามนี้ไม่ค่อยมีคนมาเล่นเท่าไร เพราะนักกีฬา ม.ส่วนใหญ่ก็ไปเล่นทีมข้างนอกหมด(ผมก้1ในนั้น)

ถ้าช่วงบ่ายๆถึงเย็นนี่ จะเป็นส่วนตัวมาก เพราะจะมีทุกอย่างครบ ห้องน้ำ ของกิน(โรบินสัน)  ส่วนเย็นอาจจะมีคนมาเล่นด้วย แต่คงไม่เยอะเทาไร(เพราะไม่ได้ไปเล่นนานแล้ว)

ส่วนครั้งที่ 2 ที่ลองฟอรม์ทีมไปเล่นกะทีมอื่น ก็อาจจะไปเล่นที่ไหนก็ได้คับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 22:09:54 »

ท่าน albatross แจ่มมากมายครับ

ต้องฝากความหวังทีมบาสที่ท่านแล้ว   ;kljj

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 22:47:22 »

ต้องฝากความหวังทีมบาสที่ท่านแล้ว   ;kljj
uiuo วี้ดดดดดดดดดดด บุ้มๆๆๆ uhgv
อย่าแพ้เค้านะ...เอ้อ...นะ...นะ..นะ   เพราะช้านเชียร์อยู่  เอ้า  ...อยู่ๆๆๆๆๆ ถ้ารักต้องลองดู  ถ้าอยากมีแควน... ต้องทำคะแนน..อย่าแพ้เค้านะๆๆๆๆๆ

albatross

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 23:41:42 »

uiuo วี้ดดดดดดดดดดด บุ้มๆๆๆ uhgv
อย่าแพ้เค้านะ...เอ้อ...นะ...นะ..นะ   เพราะช้านเชียร์อยู่  เอ้า  ...อยู่ๆๆๆๆๆ ถ้ารักต้องลองดู  ถ้าอยากมีแควน... ต้องทำคะแนน..อย่าแพ้เค้านะๆๆๆๆๆ

ถ้าท่านBenitez,ท่านคิมและท่านอ่อนด๋อยกัน 9669 ได้ ก็เลิกคิดไปได้เลยคับ ว่าทีมมารจะแพ้  เรื่องทำคะแนนเดี๋ยวผมจัดให้ ส่วนเรื่องกันเจ้า 9669 นี่ฝากท่านๆทั้ง 3 ด้วยละกัน

ส่วน Golfmanu เหมือนจะเคยเห้นตอนเล่นแระ ไม่ค่อยเท่าไร ส่วนสมาชิกเทพคนอื่นก็คงฝีมือไม่เท่า 2 คนนี้มั้ง แต่ก็ไม่รู้ว่าจะมีตัวที่คอยแอบแฝงอยุ่ แบบผมมั่งรึป่าวนะ แต่คิดว่าไม่น่าจะมีนะ แล้วเท่าที่อ่านๆมา ส่วนใหญ่ทีมเราก็มีพิ้นฐานกันมามั่ง มากน้อยแค่ไหนไม่รู้ แต่คิดว่ายังไงฝั่งเราได้เปรียบเค้าอยุ่นะ  เพราะทีมนั้นเค้าไม่รู้หรอกว่าทีมมารก็มีนักกีฬาบาสฯเหมือนกัน  ถ้าจะนึกว่าทีมเทพจะมีอยู่ทีมเดียว เดี๋ยววันแข่งไปเซอร์ไพรส์ทีมเทพเอาแล้วกัน ijn mnb

Kim

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 03:30:27 »

? เอ่อ ที่เซตไว้น่ะท่าน เอาไปข่มขวัญดู ทีมเราคนอื่นก็ น่ะ ตัวสูง เหมือนกันนี่ ....
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? สูง? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

? ? ? ? Benitez? ? ?? C? ? ? ?? 188? ? ? c.m.? ?? ประมาณ? ? ? ? ? ? ??

? ? ? ? lanness? ? ?? G? ? ? ?? 180? ? ? c.m.? ?? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
?
? ? ? ? KIM? ? ? ? ? ? G? ? ? ?? 175? ? ? c.m.??

? ? ?? อ่อนด๋อย? ? ? ? F? ? ? ?? 185? ? ? c.m.??

? ? ?? Cmman573?? F? ? ? ?? 180? ? ? c.m.

? ? ? ?JIM? ? ? ? ? ? ?C? ? ? ? ? 175? ? ? c.m.

Zero_1        C         185       C.m.

ดูๆ ทั้งสองตัว ทีมนู้นที่เล่นได้ ก็ ไม่เกิน 170 กว่าๆ ครับ อาศัยว่าเล่นบ่อย

แต่ก็ น่ะ จะแหกเข้ามาเจอ เสาไฟก็ยังไงๆ อยู่ ก็ ปล่อยมาเข้ามา .... คง บีบให้เล่นแต่สามแต้ม

แหงๆ? ใต้แป้นก็ น่ะ ให้? G สกรีน ให้ C หล่ะกัน ...? ดูๆ แล้วไม่เท่าไหร่ ... ถึงจะแหกเก่งยังไง มันก็ ต้องมุดมา

เลอยู่ดี ... ให้เต็มที่ก็ เขตหัวกะโหลก? คิดรึว่า จะปล่อยให้ ชูต นอกจาก อ่อย ไป งั้น หุหุหุ? ?นึกดูหล่ะกัน จะแหก

เข้าไป เจอเล่นโซน ก็หนาวหล่ะ? หรือจะ เล่นแมน ก็ น่ะ ก็หน่วอยู่ดี .....เฮ้อไม่อยากอยู่ทีมเทพเลยจริงๆ ถ้ารู้ว่ามา

เจอแบบนี้ แพ้บายไปเลยดีกว่า? ........

?

? *** คนอื่นมาลง ความสูงด้วย จะได้จัดข่มไปก่อน แล้วเปลี่ยนตำแหน่งกันเล่น ครับ
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
? ? ??

? ? ? ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2008, 15:58:25 โดย Kim »

albatross

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 03:35:14 »

เอ่อ ที่เซตไว้น่ะท่าน เอาไปข่มขวัญดู
                                     สูง                   

Benitez       C         188      c.m.     ประมาณ              

lanness       G         180      c.m.                        

KIM            G         175      c.m.   ( เตี้ยสุดในทีม )

อ่อนด๋อย        F         185      c.m.  

Cmman573   F         180      c.m.

JIM             C          180      c.m.

*** คนอื่นมาลง ความสูงด้วย จะได้จัดข่มไปก่อน แล้วเปลี่ยนตำแหน่งกันเล่น ครับ

mnb ผมคงเตี้ยที่สุดในทีมละมั้ง ขนาดในวันงานยังตัวเล็กก่วาพี่คิมเลย น่าจะซัก 172นะ อย่างว่าอ่ะคับ ฟอร์เวิรด์ตัวทำแต้ม ส่วนสูงไม่สำคัญอยุ่แระ 0okl

Kim

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 03:42:52 »

เหอะๆๆ ...

9669 ให้ น้องเฮีย lanness ปิดมันก็ คงอยู่หล่ะเด๋ยวจะไปช่วยสกรีน ให้เอง ส่วน Golfmanu ก็ คงเป็นคู่ แทค กันสองตัว

คนอื่นๆ ก็ ปล่อยๆ ไปเฮอะ สงสารเทพแก่ๆ เค้ายังไม่รู้ว่า ทีมเรา มีแต่แบบนี้อ่ะดิ ...  8ujn

Kim

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 03:51:10 »

mnb ผมคงเตี้ยที่สุดในทีมละมั้ง ขนาดในวันงานยังตัวเล็กก่วาพี่คิมเลย น่าจะซัก 172นะ อย่างว่าอ่ะคับ ฟอร์เวิรด์ตัวทำแต้ม ส่วนสูงไม่สำคัญอยุ่แระ  0okl

ถูกต้องครับ ท่าน  F  จรวด ....

KIM  ijn

acer2518

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 12:14:09 »

ijn....ตื่นเต้นว่ะ...อย่างนี้ใสจริงๆ.....สงสัยต้องท้าเทพฝั่งโน้น ลงเงินปลายนวมซะแล้ว....ฮาๆๆ

Kim

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 13:01:54 »

ฝั่งนู้นยังไม่รู้ว่าจะเจอกัน อะไร น่ะสิ ....

ทั้งทีม ความสูงโดย เฉลี่ย 182 ถึงจะซ้อมไม่บ่อยเล่นไม่บ่อย

ก็เถอะ ... เข้าทำเกมส์ก็เหนื่อย ใจหล่ะ ครับ ท่านนักบาส ทีมมารทั้งหลาย jhg

KIM

zero_1

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 15:15:45 »

สูสีแน่ท่าน

KIM

หบับหนุนแบบแรกเช่นกันคับ นักกีฬาเรามีเยอะ จะได้เล่นกันครบทุกคนด้วย

เพิ่มเติมความสูงคับ ผมสูง 185 cm. คับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 02:36:12 »

ทีมเราสูงกันจัง  uyhgb

Kim

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 03:34:30 »

นี่ มัน Dream tream ครับ ท่าน

วันนั้นจะรอถ่ายรูปกับถ้วย น่ะครับ

KIM  9876

ZOIDS

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 05:54:48 »

Dunk ได้มั้ยครับ

อยากรู้็จัง  l,l,

acer2518

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 10:32:08 »

นี่ มัน Dream tream ครับ ท่าน

วันนั้นจะรอถ่ายรูปกับถ้วย น่ะครับ

KIM  9876
... ijn...วันนี้ที่รอคอย..

Kim

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 01:00:33 »

พรุ่งนี้เริ่มเข้า fitness หล่าครับ

KIM  ijn

ZOIDS

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 05:09:37 »

พี่ Kim ฟิตเจง ๆ  ijn