ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวมานานพอควร วันนี้มาเจอสุดยอดประทับใจกับน้องมายู เด็กน้อย หุ่นดี ลีลาเด็ด  (อ่าน 3605 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไม่ค่อยมีเวลากลับมาเชียงใหม่เท่าไหร คราวนี้หยุดยาวเลยจัดหนักเที่ยวไปทั่วทุกร้าน ฮ่า ๆ ๆ ปรกติก็เที่ยวที่ กทม ตลอด เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับวันแรกบินมาถึงก็ไปจบก่อนเลยที่สุดซอย ราคาย่อมเยาว์คุณภาพโอเคครับน้อง ๆ ใส่ใจในรายละเอียดดีครับ หลังจากจบวันนั้นแล้วอีกวันก็อยากอีกล่ะ เลยเปิดดู absolute เจ้าเก่าที่เราไปบ่อย ๆ สมัยก่อนเลยไปสะดุดใจกับน้องคนหนึ่งมายู สาว ๆ ดูเด็ก ๆ แถมดัดฟัน ดูจากในรูปแล้วท่าทางจะน่ารัก แต่เนื่องด้วยประสบการณ์ไม่ดีเวลาจองแล้วไปเจอตัวจริงก็เลยต้องไปดูให้เห็นกับตา พอไปถึง PR. บอยก็ให้น้องออกมายืนเรียงให้ดู และแล้วก็สุดตาที่เด็กคนหนึ่งยิ้มน่ารัก ยิ้มหวานมาก ขาเรียว ดูเพียว ก็น้องมายูนั้นเอง ก็เลยตัดสินใจเลือกเลยทันที แต่ในใจคิดว่าเด็กแบบนี้ท่าทางบริการคงไม่ดี พอน้องออกมาจะพาไปห้องได้ดูหน้าชัด ๆ น้องดูเป็นคนน่ารักคุยเก่ง ยิ้มหวาน ดูแววไม่น่าจะหล่นมากนะ พอเข้าไปในห้องน้องก็ชวนอาบน้ำคับ ลุ้น ๆ ว่าุหุ่นจะเป็นไง คิดในใจคงผอมบางไม่มีนม โอ้วถอดออกมา หน้าอกหน้าใจใช้ได้เลยครับเต็มมือพอดี การอาบน้ำน้องทำได้ดีมากครับใส่ใจในรายละเอียดดีมาก ขอตัดมาที่เตียงเลยครับ น้องจัดการเอาเจลราดตัวผมจากด้านหลัง แล้วน้องก็เริ่มปฏิบัติการ ทำได้เสียวมากครับ ยิ่งเวลาปทุมของน้องเขียไปตามหลังเนี้ย สุดยอดอย่าบอกใคร เพลินมากกกกกกกก กำลังเพลินสุด ๆ น้องก็บอกพลิกตัวแล้วก็เริ่มจัดการด้านหน้า น้องค่อย ๆ สไลด์หนอนน้อยด้วยความเมตา แล้วน้องก็ใช้ลิ้นอันนุ่มละมุนมาจัดการกับหน้าอกผม โอ้วสมคำที่กล่าวตัวเล็กเซ็กจัด ลีลาลิ้นสุดยอดเลยครับ สักพักน้องก็ค่อย ๆ ไล่ลงไปที่หน้าขา เราก็รอลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้นนะ เฉี่ยว ๆ ไป ๆ มา ๆ ตรงหน้าขาสักพัก โอ้ว ๆ ทำไมหนอนน้อยเรารู้สึกถึงความอุ่น ๆ ไม่เหมือนมือเลย พอเหลือบมาดูเฮ้ย หนอนน้อยของเราโดนกินเข้าไปแล้ว แถมมีการใช้ปลายลิ้นเล่นกับหัวของหนอนน้อยอีกต่างหาก สลับกับลำตัวของหนอนน้อยไปทั่วช่างเป็นอารมณ์ที่สุดยอดมากกก สักพักทนไม่ไหวเลยต้องขอเป็นฝ่ายแกล้งบ้างจับน้องนอนลงแล้วก็ใช้ปลายลิ้นจัดการปทุมที่ยื่นออกมา แล้วก็ได้ยินเสียง อ้าาา เราก็สงสัยว่าน้องเฟ็คหรือเปล่านะ ไม่เป็นไรลองดูต่อไป หลังจากนั้นก็ใช้กระบวนท่าชิวหาพาเพลิน ใช้ไปได้สักพักรู้สึกถึงอาการบินของขาและลำตัว หน้าตาน้องเริ่มแสดงออกถึงความเสียว เริ่มมีอาการกระตุกเป็นจังหวะตามนิ้ว มันได้อารมณ์มากเลยครับ เด็กหน้าตาน่ารักดูไรเดียงสา มีการกระตุ๊กลำตัวขดไปมาตามนิ้วของเรา มีการสั่น พิมพ์ไปอยากไปจัดอีกสักรอบมากครับตอนนี้ ทำไปได้สักพักขอเปลี่ยนเป็นท่าด๊อกกี้แบบเฟ็ค ๆ แล้วเราก็เขี่ยให้น้องต่อตลอดเวลาน้องมีอาการหายใจหอบเหมือนคนวิ่ง 4x100 ตลอดเวลา มีการกระตุ๊ก มันช่างเป็นการแกล้งเด็กที่สนุกสุดยอด ไม่เคยได้ประสบการแบบนี้มานานมากแล้วครับ ถึงแม้ดูน้องจะเหนื่อยจากการโดนเราแกล้งแต่น้องก็บอกว่าไม่เป็นไรชอบ ยิ่งทำให้เรารู้สึกมันส์ในอารมณ์ยิ่งขึ้นไปอีก แกล้งไปสักพักใหญ่ ๆ ก็ให้น้องมาทำให้ต่อ พร้อมกับเราผมก็ใช้นิ้วบี้จุดของน้องไปด้วย บี้บางจังหวะน้องถึงกับหยุดชักให้เพราะความเสียวก็เลยต้องหยุดเป็นพัก ๆ จนสุดท้ายก็มาสู่ท่า 69 ของเราชาว นกป ท่านี้ผมก็ใช้นิ้วทำให้น้อง ๆ ก็เกร็งกระตุกตลอดเวลา ในระหว่างนั้นหนอนน้อยก็กลายเป็นไอติมให้น้องไปกินให้ชื่นใจ ไม่นานนักก่อนที่หนอนน้อยจะคลายพิษผมก็บอกให้น้องรีบคลายหนอนน้อยออกมา และแล้วพิษก็พุ่งกระฉูด บรรยายไปก็แข็งไปแฮะ (ช่วงล่างของน้อยแน่นมากครับนิ้วเนี้ยโดนหนีบแน่นเลย อยากรู้จริง ๆ ถ้าหนอนน้อยเข้าไปสำรวจจะโดนบีบจนหายใจลำบากหรือเปล่าน้า อิอิ)

สรุปนะครับ
รูปร่าง หน้าตา เนี้ยผมให้ 9/10
งานบริการ อารมณ์ร่วมเนี้ย 10/10 เลยครับ

ของดี อารมณ์ร่วมดี ขนาดนี้ผมว่าหายากมาก มีกระตุ๊กตลอดเวลา ถ้าพี่คนไหนไปหาน้องมายูก็ช่วยสงสารน้องหน่อยนะครับ อย่ารุนแรงกับน้องแล้วพี่ ๆ จะเพลินกับการบริการ และอัธยาศํยของน้อง
ปล. การบ้านอาจจะเขียนไม่ดีเท่าไหรนะคับ ห่างไปนาน แถมเขียนไปนึกถึงไปแล้วมันอยากจริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2016, 13:22:40 โดย highmountain88 »

กลั้นไว้

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านการันตีอย่างนี้ผมต้องไปหาน้องมายูล๊คับ ;khhg ;khhg

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ มาเชียงใหม่คราวหน้าแวะมาอีกนะครับพี่ fdgdfdf
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

TheJokerTH

• *

สุดยอดครับ กะว่าจะหาเวลาว่างไปหาน้องอยู่ซักพักแล้ว อ่านการบ้านนี้ไป ต้องรีบไปหาน้องซะแล้ว  mbvc mbvc

weon

• ว๊องแมน
  • *

อีกสองวัน  มีประชุมแถวไนท์พอดี
มีเวลาเข้าไปแน่นอนครับ
ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

หายไปนานเลยนะครับท่าน ;khhg ;khhg...ยินดีที่ท่านกลับมาครับ.  การบ้านยอดเยี่ยมเช่นเดิม... pongz pongz น้องมายูสาวสวยหมวยอินเตอร์. ใครเจอแล้วไม่ขึ้นถึอว่าผิดครับ... jljhl jljhl

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หายไปนานเลยนะครับท่าน ;khhg ;khhg...ยินดีที่ท่านกลับมาครับ.  การบ้านยอดเยี่ยมเช่นเดิม... pongz pongz น้องมายูสาวสวยหมวยอินเตอร์. ใครเจอแล้วไม่ขึ้นถึอว่าผิดครับ... jljhl jljhl

ไปแล้วแทบไม่อยากกลับเลยครับ ของดีราคาย่อมเยาว์ต้องเชียงใหม่นี้แหละ ช้างเผือกมีโผล่มาตลอด แต่น้องมายูเนี้ยช้างเผือกในรอบปีสำหรับผมเลยครับ ฮ่า ๆ

SteveJoob

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับผม อ่านแล้วผมนี่สั่นไปหมดเยยยย    hgjhg hgjhg hgjhg

trinikephoros

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg hgjhg hgjhg
คอนเฟริม อั้นไม่ดีมีลั่นครับบ
 eta04 eta04 eta04

sayoki

• *

น้ำขิง