-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นอย่างแรงที่ RF (รุ่งฟ้า)  (อ่าน 3976 ครั้ง)

garam_gang

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นอย่างแรงที่ RF (รุ่งฟ้า)
« เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 11:36:17 »

เกริ่นนิดนึง ผมเป็นสมาชิกบอร์ดนี้มาก็ค่อนข้างนานแล้วเหมือนกันการบ้านก็ไม่เคยส่ง ปกติจะไล่อ่าน ไล่ดูของเพื่อนๆสมาชิก
และปกติจะไปกับเพื่อน 2 ถึง 3 คนต่อครั้งสถานที่ก็มีตั้งแต่ 10 20 karaoke แต่ถ้าต้องการทำเวลาหน่อย หรือว่าเวลามีน้อยก็
จะไปที่ RF รุ่งฟ้าตั้งแต่หัวค่ำเลย

ปกติขึ้นงานกับน้องๆกว่าจะเลือกได้แต่ละครั้งก็ใช้เวลาไปสำรวจตลาดอยู่หลายวันเหมือนกัน บางทีไปนั่งจิบเบียร์เกือบอาทิตย์
ก็ยังเลือกไม่ได้ก็มี พอมาวันนี้ทั้งเพื่อนและผม ว่างพร้อมกัน แบบไม่ทันตั้งตัวเลยนัดกันกะจะเปลี่ยนไปสาย นปก.หลังแบงค์กรุงเทพดู
แต่พอไปถึงเหลือน้องๆ 2 คนไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ อาจเป็นเพราะไปดึกหน่อย (22.00)  เลยมุ่งหน้าสู่ RF ถือว่าเป็นสนามเหย้าของ
ทีมเราเลยทีเดียว  ไปถึงประมาณห้าทุ่ม น้องๆเหลือน้อย ชายฉกรรจ์ก็เต็มร้าน เมาบ้างไม่เมาบ้าง ผมเข้าไปนั่งโต๊ะเกือบครึ่งชม. ถึงจะ
มีน้องมารับออเดอร์ น้องคนนั้นชื่อน้อง "ทับทิม" ครับ สูงยาว ผิวขาวเนียน เป็นคนสิบสองปันนาครับ ถือว่าน่ารักเลย แต่สังเกตุน้องเค้า
จะหน้าบึ้งๆ ถามคำตอบคำ ปกติผมกับเพื่อนไปทีนึงก็นั่งกันเป็นชม.กว่าจะเลือก น้องเค้าก็นั่งข้างเพื่อนผม และได้แต่ก้มหน้าเล่นมือถือ
แต่ด้วยความที่เคยเห็นน้องเค้าครั้งแรก ตั้งแต่ไป RF มา เลยอยากลองของใหญ่ ขาวๆ หน่อย และจังหวะดีที่เพื่อนมันสะกิดบอกจะยกให้ผม
แล้วเรียกน้องอีกคนมาแทนซึ่งเป็นปิ่นโตของมันอยู่ละ ตัดไปที่ห้องเลยละกันเข้าห้องมาก็สไตล์เดิมครับ

ถามคำตอบคำ หน้าบึ้ง เก็บเงินก่อน
ไล่ไปอาบน้ำ ผมเลยชวนอาบด้วยกัน
น้องบอกไม่เคยอาบให้ลูกค้า
ผมอาบเสร็จน้องก็เข้าไปอาบต่อ
ผมหนาวหารีโมทแอร์ไม่เจอ เลยเคาะเรียกน้องเค้า น้องทำเสียงโวยวาย ว่าไม่รู้ หาเอาเอง (ถึงตอนนี้แววหล่นครั้งแรกมาถึงแล้วครับแหม่..)
อาบเสร็จพันผ้าเช็ดตัวออกมา จะขอถอดก็ไม่ให้ถอด ไล่ไปนอนที่เตียง
พอถอดออกมา ตะลึงครับผิวน้องขาวเนียนมาก ไฟหน้าพอดีมือ จุกเล็กมาก
ระหว่างบิ้วเปิดทีวีดู บิ้วไปตาก็จ้องดูแต่ทีวี ดูดแคลเซียมไปซักพักน้องร้อง "โอ้ย เจ็บ" จังหวะนั้นเสียรมมากครับ
เลยไม่บิ้วละ จับกดเบสิกรัวทีเดียวจบ โดยที่น้องนอนแข็งไปท่อนไม้เลยครับ
กดเสร็จ น้องเอาทิชชู่ยื่นให้บอกห่อไปทิ้งเองอีก สาดดดดด
และปกติ ผมจะกลับไปส่งน้องทุกครั้งครับ แต่ครั้งนี้ผมเสียรมสุดๆ ต้องเก็บกวาดเองหมด
มาถึงตอนนี้ก็รู้ละว่าเดี๋ยวน้องเค้าต้องแอบโทรให้รถมารับแน่ๆ แล้วก็จริงครับโทรเสร็จขอตัวลงไปรอข้างล่าง
ผมเลยนอนดูแมนยูต่ออีกครึ่งชม.เพื่อนผมถึงจะเสร็จ
ครั้งนี้ยอมรับเลยครับว่าตั้งแต่ไปที่ RF มาเป็นการหลุ่นครั้งแรก

ปล.ผมไม่รู้ว่าน้องเค้าจะทำแบบนี้กับทุกคนหรือเปล่านะครับ แต่ที่ผมเล่ามามันเป็นเรื่องจริงที่ผมประสบมากับน้องที่ชื่อ "ทับทิม" ครับ
เลยจะขอเว้นวรรคทางการเมืองกับ RF ซักพักเปลี่ยนมาสาย SL ต่อ เทพท่านไหนมีลายแทงพอจะอนุเคราห์ให้ผมหลังไมค์ด้วยไหมครับ

ขอบคุณครับผม

maverick crow

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
Re: หล่นอย่างแรงที่ RF (รุ่งฟ้า)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 11:57:05 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ จะได้ระวังๆกัน

garam_gang

Re: หล่นอย่างแรงที่ RF (รุ่งฟ้า)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 12:09:01 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ จะได้ระวังๆกัน

ถ้ามีข้อมูลทางสาย SL หรือสายอื่นๆ แนะนำ กันได้นะครับ  eta03

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 13:25:16 »

ขอไว้อาลัย 1นาที  uilo ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 13:40:59 »

แอบสนใจ ผิวขาวเนียน ไฟหน้าพอดีมือ หลอดไฟสวย...แต่บริการนี่สิ... eta20
ไม่ทราบว่าช่วงล่างเป็นไงบ้างครับ..เกาะทุกโค้งดีหรือเปล่า.. kjhg

garam_gang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 16:25:43 »

ช่วงล่างพอได้นะครับ แต่อย่าลืมว่าฟิวจะเหมือนเอากับท่อนไม้นะครับ  55555
ก็อย่างที่บอกครับผมก็ไม่แน่ใจว่าเค้าจะทำแบบนี้กับทุกคนหรือเปล่า
ท่าน Frog ว่างๆลองปราบพยศ น้องเค้าดูก็ได้นะครับ คอนเฟิร์มว่าขาวเนียนจริงๆครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 10:08:43 »

ช่วงล่างพอได้นะครับ แต่อย่าลืมว่าฟิวจะเหมือนเอากับท่อนไม้นะครับ  55555
ก็อย่างที่บอกครับผมก็ไม่แน่ใจว่าเค้าจะทำแบบนี้กับทุกคนหรือเปล่า
ท่าน Frog ว่างๆลองปราบพยศ น้องเค้าดูก็ได้นะครับ คอนเฟิร์มว่าขาวเนียนจริงๆครับ
.
.
.
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล...ถ้ามีโอกาสก็อยากจะลองดูครับ... ;khhg

garam_gang

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 20:24:02 »

.
.
.
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล...ถ้ามีโอกาสก็อยากจะลองดูครับ... ;khhg

ยังไงถ้าปารบพยศน้องเค้าได้ก้อ แนะนำผมหน่อยนะครับ  kjhg

libido

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 00:42:06 »

เปลี่ยนสายระวังจะหล่นหนักกว่าเดิมนะครับ 55 (แซวเล่นน่ะครับ)

namrug

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 04:16:35 »

pongz ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

livestoned

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 11:18:56 »

มาคอนเฟริ์มครับผมโดนมากับตัวเหมือนกัน น้องทับทิม ขาวเนียน หน้าสวยมาก แน่นทุกส่วน แต่แอบมีพุง
โดนเหมือนท่านเกือบทุกอย่าง ไม่อาบน้ำให้ ถามคำตอบคำ แต่ได้ทุกท่านะครับ ตอนเสร็จยื่นทิชชู่ให้ถอดถุงเองเหมือนกัน  wq

หน้าตา 9 หน้าออกแนวหวานๆยิ้มน่ารักมั๊กมาก
ไฟฟ้า 7 ไม่ใหญ่มากพอดีมือ
หลอด 7 ไม่ถึงกับซีน่อน แต่ก็ไม่คล้ำมาก
รูปร่าง 9 ขาวเนียน แน่นทุกส่วน อวบนิดๆ มีพุงหน่อยๆ
ลีลา 8 ได้ทุกท่า มีครางมีกอด แต่แรกๆนอนแข็งเป็นท่อนไม้ไปหน่อย ต้องบิ้วซักพัก
GF 5 ไม่อาบน้ำให้ เสร็จกิจยื่นทิชชู่ให้ถอดถุงเองอีกต่างหาก เสร็จกิจแล้วไม่พูดไรทั้งนั้นกลับทันที  piuyty

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2013, 11:21:15 โดย livestoned »

garam_gang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 11:21:06 »

มาคอนเฟริ์มครับผมโดนมากับตัวเหมือนกัน น้องทับทิม ขาวเนียน หน้าสวยมาก แน่นทุกส่วน แต่แอบมีพุง
โดนเหมือนท่านเกือบทุกอย่าง ไม่อาบน้ำให้ ถามคำตอบคำ แต่ได้ทุกท่านะครับ ตอนเสร็จยื่นทิชชู่ให้ถอดถุงเองเหมือนกัน  wq

หน้าตา 9 หน้าออกแนวหวานๆยิ้มน่ารักมั๊กมาก
หลอด 7 ไม่ถึงกับซีน่อน แต่ก็ไม่คล้ำมาก
รูปร่าง 9 ขาวเนียน แน่นทุกส่วน อวบนิดๆ มีพุงหน่อยๆ
ลีลา 8 ได้ทุกท่า มีครางมีกอด แต่แรกๆนอนแข็งเป็นท่อนไม้ไปหน่อย ต้องบิ้วซักพัก
GF 5 ไม่อาบน้ำให้ เสร็จกิจยื่นทิชชู่ให้ถอดถุงเองอีกต่างหาก เสร็จกิจแล้วไม่พูดไรทั้งนั้นกลับทันที  piuyty

มาอีก1เสียง ใครเจอม้า พยศตัวนี้บ้าง แสดงตัวหน่อย เร้วววว  uilo

henhunter

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 20:57:44 »

ของผมจำชื่อเค้าไม่ได้ พอดีว่าอายุเท่ากัน (21) ไปสอบมาจากรุ่งฟ้าเหมือนกันนี่แหละ แต่เหมือนว่าเค้าจะรีบๆยังไงไม่รู้สิ ยิ่งตอนที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มนะ เพื่อนโทรมาชวนอีก น้องเค้ารีบซอยใหญ่เลย ผมก็ถึงสวรรค์สิครับ แล้วน้องเค้าก็บอกว่าไปอาบน้ำได้แล้ว ผมก็เอ่อ ... ไม่คิดจะให้ทำอะไรอย่างอื่นอีกเลยหรอ ก็เลยตามเลยครับ
 wq

bankjang

• คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2013, 18:04:34 »

อย่างนี้ต้องไปพิสูจน์ด้วยตัวเองชะแล้ว555

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 21:22:52 »

แง๊วหล่นซะงั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2013, 23:24:03 โดย neouniverse »

CAMGuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2014, 19:35:44 »

น้องทับทิม....อันนี้ของจริงคับ
ผมโดนมาเหมืออนกันคับ ขอแชร์ให้ฟัวหน่อยละกัน
ผมเลือกน้องมาเพราะหน้าน้องเค้าสวย คม  ผิวเนียนมาก สะโพกใหญ่กำลังดี แบบว่าเปคเลย
มานั่งปุ๊บน้องเค้าก็ถามคำตอบคำ ก็เลยชวนออกข้างนอก ผมพากลับไปที่โรงแรมที่ผมพักอยู่ไปไกลจากร้านคับ
สเต็ปนี้เลยคับ ไม่อาบน้ำด้วยกัน ตอนน้องเข้าไปอาบก็ล็อคห้องด้วย
ออกมาก็ไม่ค่อยพูดนอนนิ่งๆบนเตียง ต้องชงเองกินเองคับ....
นมสวย จิมิสวย ขาใหญ่ไปนิด แต่ไม่อ้วนนะ ท่าไหนก็ได้ที่เราทำเอง น้องไม่ WOT
เสร็จแล้วไม่รอเวลา รีบโทรให้คนมารับกลับร้านไปเลย ผมยังล้างตัวไม่ออกจากห้องน้ำเลย แอบเซง....
 ouiy  ouiy  ouiy
วันนั้นก็เลย ไปที่ร้านอีกรอบ เอาน้องคนอื่นออกมาอีกรอบนึง ถึงหายเซงคับ
 eta03

jojogm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 กันยายน 2014, 18:57:07 »

ต้องลองๆ หน้าสวยหล่นๆเบาๆก็พอเนาะ

teMbEr

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กันยายน 2016, 16:29:45 »

ขอบคุณครับ pongz

nineart

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มกราคม 2017, 20:25:07 »

น่าสนใจ ต่กลัวหล่นเหมือนกันครับ

redbulk

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 23:18:37 »

น่าสน

superman01

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 15:45:27 »

ประทับใจ

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 10:56:23 »

ยังอยู่เหรอท่าน ร้านนี้