-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ FHM เล่มใหม่  (อ่าน 1192 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณ FHM เล่มใหม่
« เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 18:02:21 »

เข้าไปเจ๊าแจ๊ะแถวพันทิพมา เจอกระทู้สวยๆงามๆเลยนำมาฝากกัน
ต้องขอขอบคุณ คุณ tiskes@zaa ณ บอร์ดพันทิพ ห้องเฉลิมไทย ที่นำภาพสวยๆงามๆมาให้ได้ดูกัน 

เริ่มกันที่หน้าปก นก-อุษณีย์ คน(เคย)มีแฟน

ด้านใน(หนังสือนะ )

วู้ววว   uiuo

โว้วววว    gjgf

เย้เฮ    inlove

เซ็ตต่อไป  :(
หนู Melanie Slade แฟนสาวเจ้า Theo Walcott ไม่อิจฉาให้มันรู้ไป

Walcott แก  ljkhlpjhkl

ชะวิ้ง  icez

ฮี้ๆๆ ฮ่าๆๆ โฮๆๆ   ???

ฮู้วววเย้   fhf

แฮ่!!!   gd

เซ็ตสุดท้าย
หนู Ana Ivanovic นักเทนนิส สาวเซอร์เบียร์ ชื่อเหมือนเมียวิดิช  ooo

ฮู้วลันล้า  oipo

ยู้ฮู  :o

โอ๊เย   gjgf

โว้โฮ    uoyoy

วู้วววเย   pongz

วี๊ดวิ้ว   8)

โว้ยยยยยยย คิดไม่ออกแล้ว   .,mn

ไปแล้วนะครับพี่น้อง
ไปท่องกลอนพระอภัย เตรียมสอบพรุ่งนี้ก่อนชะเอิงเอย
  :-[

---ขอขอบคุณ คุณ tiskes@zaa อีกครั้งนึง  pongz --

pat

Re: ขอบคุณ FHM เล่มใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 20:57:31 »

ขอบคุณครับ น้องนกน่ารักมาก ๆ ครับ เคยเจอตัวเป็น ๆ ตอนไปเตะบอล กัน นาย V มันพามาด้วย น้องใส่ขาสั้นมา ขาวจั้วเลย  jhkll กลายเป็นอาหารตา พวกผมกันหมด งามแต๊ ๆๆ

cmman573

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 21:44:23 »

หึๆๆ อยากกินนกทอดกระเทียมพริกไทย จัดมาให้ผมหน่อย

lunaG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 04:34:23 »

เสียดายแทน v ครับ

เธอสวยมากครับ  mbvc

pass07

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 08:47:37 »

hgjhg hgjhg เยี่ยม สุดๆ

sonor

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 09:33:16 »

อยากเลี้ยงนกจัง