-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนน้องน้ำส้มข่มขืน @ ธัญภา การบ้านมาแล้วครับ  (อ่าน 1917 ครั้ง)

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

วันนี้สพโอกาสเหมาะอีกวัน งานเสร็จเร็ว ว่างช่วงบ่าย ไปให้น้องๆ นวดให้ดีกว่า  line เข้าร้านธัญพา นัดน้องไว้วันนี้โชคดีมากครับ นัดน้องน้ำส้มได้ ผมพยายามนัดหลายครั้งละไม่เคยได้เลย วันนี้โชคดีจริงๆ ถึงเวลานัด ผมไปก่อน 5นาที น้องยังไม่มา พี่น้ำหวานบอก รอก่อนน่อ ตัวเองมาก่อนเวลา นั้งรอประมาญ 20 นาที แล้วน้องก็เข้ามา บอกรถติด ตัวจริงสวยหุนดีมาก สูงกว่าน้องคนอื่นๆในร้านพอสมควร น่าจะประมาณ 160 ซม. แล้วน้องให้ ขึ่นไปรอข่างบนคะ สักครู่น้องตามขึ่นมา แล้วพาไปชั้นบนสุดเลย เข้าห้องแอร์เย็นเฉียบเลย พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำสุด ยอด ของสุดยอด ของสุดยอด เลยครับ ล้างสะอาดหมดจด พี่เอียงหูมา หนูจะล้างหูให้ งานบอดี้ นี้ ยิ่งสุดยอดเข้าไปใหญ่ หันหลังเข้ามาเอา หนอนชาเขียวเสียสีกับ จิมิน้อง ดึงมือผมไปจัง ไฟหน้าน้องด้วย ออ ลืมบอกไปไฟหน้าใหญ่ และสวยมากครับ  มีเอาไฟหน้ามาถู หนอนน้อยให้ด้วย ฟักไข่เกือบสุกเลย สเปร์สด ดังจ๊วบๆ หายเข้าไป ในปากน้องทั้งลำเลย อาบเสร็จน้องให้ไปรอที่ห้อง น้องเข้ามาในห้อง ผมเช็ดตัวเสร็จพอดี น้องถามนวดอะไรดี ผมขอนวด ไทย แต่เบาๆมือนะครับ แล้วน้องก็เปลี่ยน ชุดยูนิฟอร์ม เป็นชุดซีทรูสีแดง เริ่มใล่นวดตั้งแต่ปลายเท้าขึ่นมาน่อง เอว หลัง น้วดดี เลยครับ มืออาชีพน้องบอกเส้นหลังพี่แข็งๆนะ แสดงว่า มีความรู้เรื่องนวดจริงๆ ก็ชวนคุยกันไปนวดกันไป ถึงรู้ว่าน้อง เป็นหลานย่าโม สาวโคราช 555 วันนี้ได้เปรียบดุลการค้า ได้คน ต่างจังหวัด นวดสักพัก น้องก็ ถอดชุดยูนิฟอร์มออก เริ่มบอดี้หลังให้ ลิ้นนี้สุดยอดเลยครับ เปียกไปทั่วหลังเลยครับ เอาไฟหน้ามาถูให้ทั่วหลัง เอาลิ้นมาเลียที่หู ถึงว่าทำมัยน้องล้างหูให้ด้วยเสียวสุดๆเลย เอาจิมิน้องมาถูทั่วหลังเลยครับ  แล้วน้องก็เริ่มแรงขึ่น ยกก้นผมสูงขึ่น ล้วงควัก ทั้งไข่ ทั้งหนอนน้อย ฟักไข่ ล้างตู้แล้วน้องให้นอนหงาย ที่นี่ละครับ น้องแรงได้อีก ไม่น่าเชื่อ ลุ๊ค ของน้อง ที่ดูจาก ไทม์ไลด์ ของร้าน ดูออก คุณหนูเรียบร้อย ไม่นึกว่าน้องจะแรงขนาดนี้ คำพูดน้องก็เริ่มแรง ขึ่น ค-- ห- ต- ม- ออกมาหมดเลย เร้าอารมหืนมากๆครับผมก็ปล่อยตัว ตามใจน้องเอาที่สบายใจน้องเลย อยากแหกแข่งแหกขาแหกตูด ดูดไข่ ตามใจน้องเลย  น้องเอามือผมไปจับ จิมิน้อง แฉะไปหมดเลยครับ น้องบอก พี่เขี่ย ต ให้หนูหน่อย แต่อย่าล้วงนะ เดี๋ยวหนูจะ ดูด ค ให้ ดูดจนหนำใจน้องแล้วน้องก็โหลด CD.ให้ ขึ่มมาคร่อมก้มลงมาเอาไฟหน้าให้ดูดสลับซ้ายขวา  ขยับนิดเดียว หนอนน้อย ผมเข้าไปอยู่ใน จิมิ น้องมิดด้ามเลยครับ เพราะของน้อง น้ำเดินเยอะมาก น้องเริ่มโยกเบาๆ มี ควง มีโยกซ้ายขาว  ขืนปล่อยไว้แบบนี้ผมเสร็จแน่ เลยรีบจับตัวน้อง ไว้ บอกพี่ขอทำเองแล้วน้องก็หันหลังให้ ท่า doking สโพกสวยกลมกลึง จนผมเกือบทนไม่ใหว เปลี่ยนมาทาเบสิค น้องบอกเข้าลึก ดีจริง ของน้องสุดยอดครับ ฟิต ๆ มีตอด มีบีบรัดตลอดแล้วน้องก็กะตุกๆ ผมก็โยกหนักเลยจน เสร็จ ฟุบหมดแรงบน อกน้อง น้องบอกใหนขอดูสิ น้ำเยอะหรือปล่าว แล้วน้องก็มาถอด cd.ให้เอากระดาษชำระมาเช็ดให้ โหน้ำเยอะนะเนียะเรา เสียดายยังไม่ได้เอาที่หน้ากระจกเลย ผมบอกคราวหน้าน้อง พี่ไม่พลาดแน่ๆแล้วก็ไปอาบน้ำกัน อาบเสร็จ น้องให้ไปแต่งตัวรอ แล้วน้องก็เขามาแต่งตัว เสร็จ บอกพี่อย่าพึ่งออกไป เดี๋ยวหนูกดใหลให้ เยี่ยมไปเลย สรุป คะแนนน้อง รูปร่างหน้าตา 10/10 งานนวด 10/10 งาน xxx 10 /100  สุทธิ ให้น้อง 200 คะแนนไปเลยครับ ทอน ๆๆๆๆๆๆๆกระจาย  ออกมาจากร้านแทบหมดสภาพ ขับรถออกมาสักพัก กำ ลืมแว่นตาไว้ในห้อง รีบกลับไปเอาแว่นตาที่ร้าน น้องแคชเชียร เห็นหน้าผม บอก คุณลูกค้ามาแว่นที่ลืมไว้ใช้มั๋นคะ รอสักครู่คะ พี่น้ำหวานเข้าร้านมา ถาม ว่าไดเจ้า ผมบอกลืมแว่นครับ โดนพี่น้ำหวานล้อเลย โห อยู่จั้น4 ปู้นก่อน ข้าบอขึ่นไปเอาหื้อลอ แล้วน้องผู้ชาย ในร้านก็เอาแว่นมาให้ 5555  โดนน้องส้มข่มขืน จนหมดสภาพเลยเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิถุนายน 2016, 19:44:39 โดย JAKY CHANG »

mung

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ผมโดนน้องน้ำส้มข่มขืน @ ธัญภา การบ้านมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 23:14:43 »

สุดยอดเลยครับน่าตามไปลอก eta04 eta04

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ผมโดนน้องน้ำส้มข่มขืน @ ธัญภา การบ้านมาแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 23:31:15 »

แม่นางผู้นี้เป็นสุดยอดฝีมือผู้เร้นกายอยู่ชั้นสูงสุดแห่งหอนงคราญ บุรุษใดหาญต่อกรจะต้องพ่ายแพ้จนต้องหลั่งน้ำพิสุทธ์ ไม่เว้นกระทั่งผู้เฒ่าใจแตกผุ้ลือเลื่องในยุทธภพก็เคยต้องหลั่งรินไหลเพราะฝีมือแม่นางมาแล้ว

Baziiboo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 01:30:50 »

แสดงว่าท่านขึ้นก่อนผม
เพราะน้องเพิ่งบอกไปว่าตะกี้มีพี่คนนึงลืมแว่นไว้

JAKY CHANG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 06:41:50 »

อ้างถึง
แสดงว่าท่านขึ้นก่อนผม
เพราะน้องเพิ่งบอกไปว่าตะกี้มีพี่คนนึงลืมแว่นไว้

555 อายจัง  เขินนนนนน

JAKY CHANG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 06:45:07 »

อ้างถึง
แม่นางผู้นี้เป็นสุดยอดฝีมือผู้เร้นกายอยู่ชั้นสูงสุดแห่งหอนงคราญ บุรุษใดหาญต่อกรจะต้องพ่ายแพ้จนต้องหลั่งน้ำพิสุทธ์ ไม่เว้นกระทั่งผู้เฒ่าใจแตกผุ้ลือเลื่องในยุทธภพก็เคยต้องหลั่งรินไหลเพราะฝีมือแม่นางมาแล้ว

ข้าน้อยจะไปฝึกฝีมือให้เยี่ยมยุธกว่านี้ แล้ว ข้าจะกลับมาล้างแค้น แค้นตรั้งนี้ฝากไว้ก่อนแม่นางส้มลิ้ม uilo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มิถุนายน 2016, 06:48:21 โดย JAKY CHANG »

JAKY CHANG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 06:51:36 »

อ้างถึง
สุดยอดเลยครับน่าตามไปลอก eta04 eta04

นัดเวลาดีๆนะครับ น้องส้มคิวทอง นัดยากมาก hgjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 11:24:19 »

อ้างถึง

ข้าน้อยจะไปฝึกฝีมือให้เยี่ยมยุธกว่านี้ แล้ว ข้าจะกลับมาล้างแค้น แค้นตรั้งนี้ฝากไว้ก่อนแม่นางส้มลิ้ม uilo

ป่านนี้พี่เฒ่ายังล้างแค้นน้องไม่ได้เลย ขึ้นไม่รู้กี่รอบละ ยอมน้องจริงๆ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

JAKY CHANG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 12:27:39 »

อ้างถึง
ป่านนี้พี่เฒ่ายังล้างแค้นน้องไม่ได้เลย ขึ้นไม่รู้กี่รอบละ ยอมน้องจริงๆ

โฮ ขนาดระดับปรมาจารย์ อย่างพี่เฒ่า ยังยอม แล้วข้าน้อนจะเหลือหรือ uilo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2016, 07:07:00 โดย JAKY CHANG »

eakpop1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2016, 23:55:19 »

eta03 eta03 eta03 ไอ้ย่ะ  ได้ทราบแบบนี้ แล้ว ข้าน้อย อยากพบยอดหญิงผู้นี้ซะเหลือ คณานับ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 15:28:43 »

สุดยอดครับ

faychina

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 15:44:31 »

น่าตามไปลอกการบ้านจัง  ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

boyzxxx

ขึ้นเชียงใหม่เมื่อไรต้องไปจัดสักที pongz

Parman64

ต้องตามไปลอกการบ้านบ้างแล้ว  hgjhg hgjhg hgjhg

khmanoon

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ถูกใจมากครับ mbvc

chai.2222

• แอบหื่น

เสียวตามเลย hgjhg

havala

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ป๊าดดดดดดด scary

kit59

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2016, 20:49:55 »

เห็นน้องกลับละนะครับ

Jazzkins

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2016, 10:21:13 »

ไปตามลายแทงมาแล้ว วันก่อน น้องเพิ่งกลับมาทำงานพอดี ได้คิวแรกเลย แค่จะบอกว่า ได้เป๊ะตามการบ้านท่านเลย เอาไปเลย 10 คะแนนเต็มมม  เขินนนนนน