-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คำสารภาพบาป....  (อ่าน 1904 ครั้ง)

สำลี สีดำ

• บุคคลทั่วไป
คำสารภาพบาป....
« เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 21:15:51 »

มีใครอยากจะสารภาพบาปกันบ้างค่ะ  ทุกคนจะต้องมีสักเรื่องที่เราคิดว่าเราทำผิดอยู่มิมากก็น้อย  ถ้าเราสารภาพออกไปแล้วเรารู้สึกว่าสบายใจก็ดีเน้อ

นี้คือคำสารภาพบาปจากสำลี 

ถ้าย้อนไปตอนที่สำลีอายุ  17-18 ได้ สำลีจะไม่ทำผิดแบบนั้นแน่นอน

และมีอีกตั้งหลายเรื่องที่อยากจะสารภาพบาป  ........... kmkm

pagedown

Re: คำสารภาพบาป....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 21:58:37 »

พอลล่าครับ

ผมขอโทษ . . . ตอนนั้นผมไม่พร้อมจริง ๆ

yhb yhb yhb

Sylar

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 23:07:30 »

มีใครอยากจะสารภาพบาปกันบ้างค่ะ  ทุกคนจะต้องมีสักเรื่องที่เราคิดว่าเราทำผิดอยู่มิมากก็น้อย  ถ้าเราสารภาพออกไปแล้วเรารู้สึกว่าสบายใจก็ดีเน้อ

ถ้าย้อนไปตอนที่สำลีอายุ  17-18 ได้ สำลีจะไม่ทำผิดแบบนั้นแน่นอน

และมีอีกตั้งหลายเรื่องที่อยากจะสารภาพบาป  ........... kmkm
เปงไรเจ๊ ว่าง ป่าว ขาขาด

sonor

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 06:58:27 »

สำลีเป็นอะไรป่าวจ๊ะ.....วันนี้มาแปลก

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 07:58:49 »

ljhgf อ่านแล้วงงครับ  oijuhgfd อธิบายขยายความนิดๆกฌดีนะครับท่าน

armimaru

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 12:03:54 »

พี่ทำไรครับรอฟังอยู่    oijuhgfd

9669

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 12:39:47 »

อยากสารภาพบาปต้องมาหาเรานี่

เด๋วจะล้างบาปให้หมดเลย

dgd dgd dgd

popcorn4202

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 18:15:33 »

ผมนี่คงบาปหนามากๆ แหละครับ
แต่แปลกที่รอดมาได้ทุกที

kfc13

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2009, 18:54:20 »

ผมทิ้งลูกตัวเองไป

วันละหลายล้านตัว

พ่อผิดไปแล้วววว... lkkjjh

labk1200

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 08:39:16 »

[size = 30pt]มาสารภาพครับ  "แอบชอบสำลี"[/size] เขิน

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 10:42:47 »

บาปน่ะมีครับ แต่สารภาพไม่ได้

แค่นี้ก็ฝังใจ จนลืมไมไ่ด้แล้ว เพราะทำผิดซ้ำเดิมตั้ง 3 ครั้ง  wq

ว่าแต่พี่สำลีมาแนวไหนครับเนี่ย

man69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 10:50:10 »

แค่นี้ก็ฝังใจ จนลืมไมไ่ด้แล้ว เพราะทำผิดซ้ำเดิมตั้ง 3 ครั้ง  wq

ว่าแต่พี่สำลีมาแนวไหนครับเนี่ย
:-X มีอะไรกับผู้ชายมาแล้วสามครั้งใช่ไหมครับ  icez

ZOIDS

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 10:58:24 »

:-X มีอะไรกับผู้ชายมาแล้วสามครั้งใช่ไหมครับ  icez
ม่ายช่ายนะคร้าบ  uyhgb

เข้าใจผิดไปใหญ่แล้ว  wq

สำลี สีดำ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 19:49:27 »

เรื่องก็มีอยู่ว่า ตอนที่สำลีอายุ  17-18 สำลีแอบหนีพ่อกะแม่ไปค้างบ้านเพื่อนแล้วนั้นก็คือ การเริ่มต้นของการทำผิดครั้งแรกของสำลีอะเด่

เสียความสาวเพราะเพื่อนกรูแอบทิ้งกรูไว้บ้านของแฟนคนแรก  แล้วผลงานจากวันนั้นก็คือการทำบาปของสำลีนะจิ ไม่ต้องอธิบายนะ ว่าไปทำอะไร

พพำ พพำ พพำ พพำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2009, 19:52:07 โดย สำลี สีดำ »

สำลี สีดำ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 19:54:12 »

[size = 30pt]มาสารภาพครับ  "แอบชอบสำลี"[/size] เขิน

ชอบสำลี จิงเด่   คราวหน้าเจอสำลี  ก็มาบอกกับสำลีตรงๆๆเลยนะ  สำลีจะได้รู้จักว่าคนไหน  จุ๊บๆๆ

Sylar

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 19:54:26 »

เรื่องก็มีอยู่ว่า ตอนที่สำลีอายุ  17-18 สำลีแอบหนีพ่อกะแม่ไปค้างบ้านเพื่อนแล้วนั้นก็คือ การเริ่มต้นของการทำผิดครั้งแรกของสำลีอะเด่

เสียความสาวเพราะเพื่อนกรูแอบทิ้งกรูไว้บ้านของแฟนคนแรก  แล้วผลงานจากวันนั้นก็คือการทำบาปของสำลีนะจิ ไม่ต้องอธิบายนะ ว่าไปทำอะไร

เขิน เรื่องมันผ่ามาแย้ว

jiggolord

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 19:59:40 »

เข้าใจความรู้สึกครับ ของผมสามครั้งซ้อน แบบไม่น่าให้อภัย
แต่อย่างว่ามันผ่านไปแล้ว ถ้ามัวแต่คิดถึง เราก็ก้าวไปข้างหน้าไม่ได้
เก็บไว้เป็นความทรงจำและบทเรียนที่ดี แล้วพยายามทำให้ดีขึ้นเรื่อยๆครับ
เป็นกำลังใจให้คุณสำลีครับ เราอยู่กับปัจจุบัน ไม่ใช่อดูด เอ๊ย อดีต และอนาคต
ตอนนี้ก็ได้แต่พยายามทำบุญอุทิศไปให้ครับ  พพำ

ZOIDS

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 20:54:15 »

เข้าใจความรู้สึกครับ ของผมสามครั้งซ้อน แบบไม่น่าให้อภัย
แต่อย่างว่ามันผ่านไปแล้ว ถ้ามัวแต่คิดถึง เราก็ก้าวไปข้างหน้าไม่ได้
เก็บไว้เป็นความทรงจำและบทเรียนที่ดี แล้วพยายามทำให้ดีขึ้นเรื่อยๆครับ
เป็นกำลังใจให้คุณสำลีครับ เราอยู่กับปัจจุบัน ไม่ใช่อดูด เอ๊ย อดีต และอนาคต
ตอนนี้ก็ได้แต่พยายามทำบุญอุทิศไปให้ครับ  พพำ
  uyhgb 3 ครั้งเหมือนกันเหรอครับ แต่ผมเดาว่าคงคนละเรื่องนะครับ  :-X

mana

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 13:52:36 »

ต่างมุม
อย่างน้อยเราก็รู้ก่อนคนอื่นว่า สวรรค์ไม่ใช้ต้องทำดีอย่างเดียวที่จะได้ไป อิอิ sgsdgas