-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบไหนถึงเรียกว่าผูกปิ่นโตสำเร็จแล้วครับ?  (อ่าน 9190 ครั้ง)

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอความเห็นของเซียนๆทั้งหลายหน่อยว่า

ขั้นไหนถึงจะเรียกว่า การผูกปิ่นโตนั้นประสพความสำเร็จแล้ว ?

ss

katangg

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: แบบไหนถึงเรียกว่าผูกปิ่นโตสำเร็จแล้วครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 11:50:51 »

ss รอคำตอบอีกคนครับ
1 หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง
2 ความพยายามครั้งที่ 100ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทํา
3 ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา
4 อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อย่ายึดติดถือติด
5 อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ
6  ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

rossojp

• V.I.P.
  • *
Re: แบบไหนถึงเรียกว่าผูกปิ่นโตสำเร็จแล้วครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 18:15:28 »

ไม่มีใครมาตอบให้เลย T_T

doggy_style_man

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 22:27:57 »

น่าจะประมาณ น้องเขาคุยดีด้วยใจ ไ่ม่เน้นเรื่องค่าตอบแทน+สูบเรามาก โทรคุยกันได้ไปหาไ้ด้ตามที่ต้องการ

น้องบางคนผูกหลายคนสับรางกันวุ่นเลย ไม่ไหว ๆ

ToBoE

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 08:48:42 »

ข้อบ่งชี้ ว่า ผูกสำเร็จ ข้อนุง ก็คือ วันหน้า ถ้าต้องเลิก กัน ไม่ใครก็ใคร  ซักคน เจ็บหนัก แน่ คับบ dsgjsd

angle

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 14:08:13 »

like ให้ข้างบนครับ ยิ่งเวลาผ่านไปนาน ความสัมพันธ์จะยิ่งแน่น และจะยิ่งเจ็บเมื่อถึงเวลาต้องเลิกกันครับ dsgjsd

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 14:22:08 »

ถูกใจคำตอบคุณ ToBoE ครับ
 ;kljj

maverick crow

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 14:54:13 »

ผมคิดว่า ก็เมื่อ มีการติดต่อกันเปนการส่วนตัว แหละ ครับ

K.Redduck

• ชีวิตใหม่หัวใจเดิมๆ
  • V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 15:07:41 »

น้องคบกับเราไม่ต้องการสิ่งตอบแทน น้องต้องการเราด้วยใจไม่ได้ด้วยเงินหรืออย่างอื่น เรื่องอย่างว่าไม่ต้องพูดถึง ท่านได้ในเวลาที่ท่านต้องการ น้องจัดให้ไม่งอแงเกี่ยงงอน หรือยึกยัก เพราะน้องก็ want เราเหมือนกัน ถ้าในระดับนี้แล้วก็ขอให้ท่านถนอมน้ำใจกันไว้ คบกันดูแลกันให้ดี อย่าทิ้งขว้างครับ น้องก็คนเหมือนเรามีหัวจิตใจหัวใจ ต้องการคนรักและเอาใจใส่ ได้น้องแล้วก็ทำให้ดีที่สุด ค่อยๆพัฒนาความสัมพันธ์ไป ต่อไปข้างหน้าจะเป็นแบบไหน ยังคบกันอยู่หรือเลิกกันไปก็ไม่เสียดายเสียใจครับ

ปล.ของผมตอนแรกจะผูกปิ่นโต แต่ปัจจุบันเป็นแฟนกันไปแล้ว (แพ้ใจ)น้องเค้าดีจริงๆ

pulohid

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 15:13:30 »

เมื่อท่านไม่มีเงินแต่น้องเค้ายังอยู่ครับ

rossojp

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 23:34:25 »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ กระจ่างเลย

AlBaTrOsS...XIII

• ....บุรุษผู้แพ้แสง..... I'm NighTMaN....
  • กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 00:12:31 »

......ปิ่นโตคือรายเหรอ......ม่ายรุเรื่องเรยยอ่า....... jljhl jljhl jljhl

....What to spare men to take a leave....จะเอาอะไรกับผู้ชาย ลั้น ลา....>.<