-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้อากาศแปลก ๆ นะว่าไม๊  (อ่าน 1071 ครั้ง)

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ช่วงนี้อากาศแปลก ๆ นะว่าไม๊
« เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 13:25:31 »

ประเทศไทยตอนนี้มันเกิดอะไรขึ้นนะ  อากาศหนาวตอนฤดูร้อน  อากาศร้อนตอนฤดูหนาว  ฤดูฝนกลับร้อนชิบหายเลย  ไม่เข้าใจหรือโลกจะแตกตอน 2012 จริง....  อย่างตอนนี้ความจริงต้องอากาศร้อน  กลับหนาวต่ำกว่า 20 องศาซะอีก  แล้วจะเล่นสงการณ์ได้ยังไง  ตอนนี้อาบน้ำยังไม่อยากเลย  อาการศหนาวจะตายภาคใต้เสือกฝนตกจนน้ำท่วมอีก  สงสารคนที่อยู่ภาคใต้จังน้ำสุงตั้ง 140 ซม.  ไอ้ไทยก็ไม่สนใจแก้ปัญหาให้เสือกไปสนใจน้ำท้วมสึนามิญี่ปุ่น  ส่งเงินไปช่วยเหลือเป็นพันล้าน  แต่คนไทยไม่มีอะไรกินข้าวยากหมากแพงไม่สนใจ  ( รู้สึกการเมื่องไปหรือเปล่าเนี่ย )  สรุปรายการนี้อยากให้โลกแตกไปเลยจะได้เอาเงินเก็บไปเที่ยวให้คุ้มก่อนตาย   ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช่วงนี้อากาศแปลก ๆ นะว่าไม๊
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 13:31:01 »

nears ครับท่านคีระ ก่อนโลกแตก แจกลายแตงหนูหน่อยนะกัฟ ;kljj

XXchocokzzXX

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ช่วงนี้อากาศแปลก ๆ นะว่าไม๊
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 16:02:20 »

สส.ญี่ปุ่นพร้อมใจกันแบ่งเงินเดือนตัวเอง 500,000 เยนเป็นเวลา6เดือน คิดเป็น37%ของเงินเดือน

สส.ไทยตอนสึนามิเค้าขอสส.ช่วยกันเดือนละ20,000  สส.ต่อเหลือสองพัน

เจริญ!!! gsdgdgs gsdgdgs

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 16:05:02 »

เห็นเข้าพูดในสภาว่า สส ไทยต้องเอากะตังไปใช้ตอนเลือกตั้งเยอะคับ เลยบริจาคไม่ไหว

NUDT

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 17:01:28 »

ตอนนี้เราเป็นประเทศแบบไหน กำลังพัฒนา  pongz

ด้อยพัฒนา  ouiy หรือไม่พัฒนาแล้ว อยู่แค่เนี้ยะ

อยู่ได้ก็อยู่ อยู่ไม่ได้ก็ตายไปซะ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 17:44:28 »

จขกท พูดโดนมากๆครับกดชอบล้านครั้ง jljhl
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 22:04:19 »

ตอนนี้เราเป็นประเทศแบบไหน กำลังพัฒนา  pongz

ด้อยพัฒนา  ouiy หรือไม่พัฒนาแล้ว อยู่แค่เนี้ยะ

อยู่ได้ก็อยู่ อยู่ไม่ได้ก็ตายไปซะ

ประเทศเรากำลังพัฒนาครับ  พัฒนาจากประเทศไม่เป็นหนี้ (ยุคทักษิณ) ไปสู่ยุคเป็นหนี้ (ยุคอภิสิทธิ์) สุดท้ายยุคล้มละลาย (ยุค..........) คนที่เดือดร้อนที่สุดคือพวกเราต้องหาเงินมาใช้หนี้ให้พวกมัน  แล้วมาบอกไม่เคยโกงประเทศสาบานที่ไหนก็ได้ (อ้างอิงจากคำพูดอภิสิทธิ์ตอนประชุมสภา) พ่อมึงสิ  ไม่ต้องดูไกลโครงการคอมพิวเตอร์อัจฉริยะที่ลงให้ตามโรงโรงเรียนต่าง ๆ ทั่วประเทศ (นับเอาว่าโรงเรียนมัธยมทั่วประเทศมีกี่โรง) มันบอกโรงเรียนละ 5 ล้าน มีเครื่องอยู่ 46 เครื่อง กับกระดานอัจฉริยะราคา 2 แสน ลองเอา 4,800,000 บาท หารด้วย 46 ดูสิว่าเครื่องคอมพิวเตอร์ยุคอภิสิทธิ์แพงขนาดไหน  เสป๊กก็ไม่สูงนะผมเอาเคร่ื่องคิดเลขมาคำนวนราคาดูแล้วเครื่องไม่เกิน 25,000 แน่นอนแล้วที่เหลือไปไหนวะ  แล้วบอกไปเคยมีการทุจริตในกระบวนการศึกษาแน่นอนทุกอย่างทำเพื่อเด็ก  เราควรจะเชื่อมันดีไม๊  ต่อไปเราไม่ต้องมีเงินเดือนเป็นแสนหรือถึงจะพอกิน   piuyty

sugchai popan

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 23:10:53 »

ไหงกลายเป็นกระทู้การเมืองไปได้ ,mnnb

Kier3

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 มีนาคม 2011, 08:52:33 »

^
^
^
^
^
ขอโทษครับ  ไม่รู้มันกลายเป้นงี้ได้ไง  ต่อไปจะกลับเข้ามาสู่ประเด็นของหัวข้อแล้วครับ   เขิน

NUDT

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 21:34:09 »

ขออภัยที่นอกเรื่องครับ วันนี้สภาวะอากาศกลับสู่โหมดปกติ

คือร้อนมากๆ กับร้อนโคตรๆ ยังไงท่านที่ทำงานกลางแจ้งก็

ระวังหูดำกันด้วยนะ  kjhg

sama

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 22:39:19 »

ทิฟฟี่ครับ 2 เม็ด กันไว้ก่อน

lexlex

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 22:55:22 »

เห็นด้วยครับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

HaPpyHum

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 23:49:52 »

เห็นด้วยครับ

ขอด้วยคน เอาสัก 10 เม็ด  ปวดหัวการเมือง