-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่่านไหนเคยเรียก whitechiangmai มั่ง ดีปะ  (อ่าน 4439 ครั้ง)

extreme_gspot

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ท่่านไหนเคยเรียก whitechiangmai มั่ง ดีปะ
« เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 15:13:54 »

แบบว่าเอาไว้เผื่อรับกำนัน ผญบ. หงะ   ouiy
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

ladykiller

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ท่่านไหนเคยเรียก whitechiangmai มั่ง ดีปะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 19:18:24 »

ผมว่าต้องลองเองนะส่วนตัวเรียกเด็กไม่ผ่านเอนะเพราะราคาจะโดนบวกขึ้นไปแต่คุณภาพต้องลองเองครับประสบการณ์อาจต้องใช้เงินซื้อ สำหรับคุณไวท์ผมทราบมาว่าแกจะเอาเด็กตามสเปกไปใด้เลือกเผื่อ1คนเสมอคือถ้าต้องการ1จะมาสองถ้าต้องการสองจะมาให้เลือกสาม ผมเลยไม่กล้าใช้งานเพราะสงสารน้องคนที่ไม่เลือกอ่ะครับ5555++ ลองใช้วิจารณญาณดูล่ะกันครับ

tomxxx

• V.I.P.
  • *
Re: ท่่านไหนเคยเรียก whitechiangmai มั่ง ดีปะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 00:49:20 »

ผมเคยครับ สดๆร้อนๆ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง มีไรสงสัยถามใน pm ได้ หุหุ  เขิน

Phayathai W.

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 02:15:43 »

เห็นชื่อนี้ลงในหลายเวป (ขอรายละเอียดไปแล้วส่งกลับมาในชื่อนี้แหละ) ไม่เคยใช้บริการ แต่ถ้าเอาไว้ต้อนรับกำนัน ผญบ.ก็คงสะดวกดีกระมัง ถ้าเรียกปุ๊บส่งมาได้ทันที แต่ควรดูรายละเอียดค่าบริการให้ดีนะครับ ค่อนข้างแพงเหมือนกันและมีเงื่อนไขพ่วงท้าย

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2011, 14:04:43 »

เช็คเดกดีๆนะครับ บางคนพูดไม่ชัดครับ ลองถามใหน้องพูดครับ
จะรู้เลยครับว่ามาจากไหน
  kjhg

urnuii

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2012, 11:53:00 »

มาตามเก็บข้อมูลครับ ๆ

tommysiam

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 10:39:05 »

ผมเคยเรียกครับ  เสียไป 2000  เหมือนจะได้เด็กรุ่งฟ้า มาเลยครับ 

หน้าตาดี แต่  พูดไม่ัชัด ถามไป 5 คำ  ตอบ 2 คำ