-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์นวดกระปู๋  (อ่าน 1599 ครั้ง)

BOND007

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ประสบการณ์นวดกระปู๋
« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2013, 17:15:56 »

เริ่มต้นด้วยความที่อารมณ์มันพลุ้งพล่าน กับคนวัยทำงานที่บางครั้งรู้สึกอ่อนเพลีย เบื่อคนที่บ้านชอบบ่น อยากลองกลิ่นใหม่ๆ จะไปหาจีบสาวๆ จีบเด็กๆ ก็ไม่มีเวลา จะไปหาตามผับ ลานเบียร์ ไอ้เราก้ไม่ชอบกิน....เพื่อนก็เลยแน่ะนำไปรุ่งฟ้า ไปครั้งแรก เจอตัวน้อง ตื่นเต้น เพราะไม่เคย แต่ยอมรับว่าน้องคนนี้แจ่มมาก ขาวทั้งตัว จุดซ่อนเร้นยังสีชมพู ครั้งแรกประทับใจสุดยอดมาก.....พอมีครั้งแรกก้ต้องมีครั้งที่ 2 ก็ไปก็พอโอเค เจอน้องบางคนนี่ทำเหมือนกะเราเป็นแฟน ไม่เร่งไม่รีบ ครั้งต่อไปชักหล่นละสิ นอนแบ เก็บตังค์ก่อน แบเสร็จ จบงานออกห้องไปเลย ....เพื่อนก้เลยแน่นำว่าไปนวดกระปู๋ดูสิ ตอนนั้นมีไม่กี่ร้านเองในเชียงใหม่ ไปที่แรกก็ซอย  13 นิมมาน....ครั้งแรกก็ไปส่งเพื่อนเจอ Pr หน้ามุ้ย เพื่อนมันก็ขึ้นไปแล้ว Pr ถามว่าไม่ลองเหรอ ไอ้เราก็บอกว่าไม่ลอง เดินไปเดินมากลับมาสักพัก Pr ก็บอกว่าลองดูสิ เราก็เลยบอกว่างั้นขอดูน้อง ๆอีกรอบ(รอบแรกที่เพื่อนขึ้นมันไม่สวยอะ) พอรอบใหม่มา เจอน้องย...น้องในตำนานของร้าน ขึ้นทันทีเลย น้องอาบน้ำขัดถูให้ เจอหุ่นรุปร่างของน้อง นี่สวยงามมากๆเลย พอตอนนวด ประทับใจเลย เที่ยวมาไม่เคยเจอแบบนี้ ไม่เร่งไม่รีบ ถูไปถูมาแตกเลย....สิ้นเดือนเงินเดือนออกคิดถึงน้องเค้า ไปอีก ประทับใจเหมือนเดิม แต่มีระดับ...จัดเต็ม....สุดยอดมาก..... ต่อมาไม่นานมีร้านเปิดใหม่หลัง แถวหลังรร.วารี คอร์ส 590 ก็ลองไปคนละอย่างเลย แต่ไปครั้งแรกก็ระดับ...จัดเต็ม....ต่อมาไปอีกไปที่ แถวทางไปกาดรวมโชคโฆษณาว่ามีเด็กๆเยอะ ลองไปดู เหมือนโดนหลอก ไหนๆก้ไปละ ขึ้นไป โห้โคตรห่วยจับ ดูด ลูบ คล้ำ แทบไม่ได้ ไม่ประทับใจเลิกเที่ยวทันที....แต่ก้อย่างว่าของแบบนี้เหมือนคนติดยามันเลิกยาก....ก็หันกลับไปเที่ยวอีก ทั้งแนวนวดกระปู๋ กำแพงดิน....หล่นบ้าง ไม่หล่นบ้าง
ได้ระดับ....บ้าง อย่างวันนั้นมาลองไป 99 ครั้งแรกในชีวิต .....ก็โอเค ถึงแม้ว่าน้องจะเหมือนหุ่น....จากประสบการณ์ไปเที่ยวของผม
.....ตอนนี้ผมมีความรู้สึกว่า การนวดกระปู๋ ทุกวันนี้มันไม่ใช้แล้ว มันเป็นการชักว่าวมากกว่า นอนก้มหน้า บีบไม่ถึง 5 นาที เอานมถูบ้างไม่ถูบ้าง หันหน้ามา จะชักว่าวอย่างเดียว จะให้น้ำแตกให้มันจบๆๆงาน  พวกที่เดินสายนี่จะรู้วิชาหน่อย จะถามว่าเพิ่มออฟชั่นมั๊ย.....หมดละครับ การนวดกระปู๋ หลายๆ ร้านในเชียงใหม่ ผมไปมาหมดแล้วทั้งนั้ัน ตามไปลอกการบ้าน จริงบ้าง ไม่จริงบ้าง เจอดีบ้าง ไม่ดีบ้าง แต่หลังๆ เจอไม่ดีเลย บางร้านโชว์ชื่อน้อง ๆ เต็มเลยในแต่ละวันพอไปเข้าจริง ไม่มีเลย ไม่เป็นอย่างที่คิด.....
.....ก้เล่าสู่ กันฟังละครับ....

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: ประสบการณ์นวดกระปู๋
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2013, 22:10:03 »

1.การบ้านของแต่ละร้าน ถ้าเรื่องบริการผมว่ามันเป็นแค่แนวทางนะครับว่าบริการน้องเป็นอย่างไร อาจจะคาดหวังให้น้องบริการกับลูกค้าเหมือนกันทุกคนคงไม่ได้ เพราะแขกแต่ละคนก็นิสัยต่างกัน บางคนสุภาพ บางคนหื่นจัดรุนแรงกับน้อง ก็อาจจะเจอหล่นกัน เพราะคาดหวังว่า อ้าวอ่านการบ้านแล้ว เราต้องได้แบบนี้ด้วยสิ หรือไม่ถ้าน้องถูกชะตากับแขกคนไหนมาก ก็อาจได้รับบริการที่ดีเป็นพิเศษน่ะครับ สุภาพไว้ มักจะได้ทอนครับ ส่วนเรื่องหน้าตารูปร่างนี่ จะบอกว่า การบ้านแต่ละคน สเป็กก็ไม่เหมือนกัน คำว่าสวยของแต่ละคนยังไม่เหมือนกันเลย ผมเจอบ่อยๆว่า ขาวยังงั้นยังงี้ ไปเจอตัวจริงก็ไม่ได้ขาวอะไรมากมาย ผมยังขาวกว่าเยอะ  jljhl บางคนบอกหุ่นนางแบบ ถอดผ้ามา พุงนำนมเลยเชียว ต้องลองไปดูตัวจริงน้องก่อนดีกว่านะครับ สายตาใครสายตามัน ถ้าจองล่วงหน้าไปแล้วโดยไม่เห็นตัวจริง บางทีอาจจะหล่นตั้งแต่เจอหน้าก็ได้
2.เรื่องน้องแต่ละร้าน ที่เจอมากับตัว เคยเจอเหมือนกันบางร้านที่ รายชื่อยาวเหยียด ถ่อไปซะไกลครึ่งเมือง พอไปถึง อ้าววววมีแค่ 2-3 คน นั่งหน้ามุ่ยๆ เคยถามน้อง เค้าบอก ร้านลงไว้เรียกเรทติ้งไปงั้น ให้คนเข้ามาดูจะได้มาที่ร้านก่อน บางคนก็เอาวะไหนๆก็มาละ อย่าเสียเที่ยวเลย แต่ร้านที่ลงไว้ตรงกับที่น้องมาก็มีนะครับ ลองดูในกระทู้อัพเดทของแต่ละร้านได้ หรือไม่โทรไปถามก่อนเข้าไป ชัวร์สุดครับ ไม่เสียเวลา เสียอารมณ์ด้วย

job

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2013, 23:49:07 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครับ

boyboy69

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 10:10:31 »

ขอบคุณครับ นักรบย่อมมีบาดแผลบ้างเป็นธรรมดา แต่สายนวดกระปู๋ นี่ติดใจน้องฟ้าอย่างเดียวนะครับ ยิ่งกว่าระดับ 3 อีก อิอิ  scary

asset

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 14:00:05 »

dsgjsd นักรบสงครามกาม ..ก็ย่อมมีบาดแผลครับท่านทั้งหลายไม่มีใครหรอกที่จะเป็นผู้สมหวังตลอดผมเที่ยวสายนี้มาก็นานเจอทั้ง หล่น ทอน สลับกันไปแต่ใจมันรักทำไงได้ก็ต้องหาที่ใหม่ๆตื่นเต้นเร้าใจไปเรื่อยๆนะครับ

BENZ333

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 02:06:20 »

นกป..เด๋วนี้ส่วนตัวผม..คิดว่าแต่ละบ้านก็เน้นการบริการให้พึงพอใจลูกค้านะครับ..
การแข่งขันสูง...ถ้าการบ้านดีๆ...ประทับใจลูกค้า..น้องเป็นดาวดังเบยย...โชคดีมีทอนกันครับ..
hgjhg

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 10:24:05 »

ขอบคุณครับ ต่างคนก็ต่างความคิด ต่างกรรมต่างวาระ
เรื่องของท่านก็เป็นอีกแนวทางหนึ่ง อ่านไว้ไม่เสียหายครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 10:54:10 »

นิมมาน ซ.13 ยังมีอยูาหรอครับ

kit_27

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 14:29:45 »

ผมเปลี่ยนกลับไปแนวเดิมละครับ นผบ. red001

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2013, 16:44:48 »

อย่าเสียใจ พวกนายมาถูกทางแล้ว

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 12:20:00 »

สู้ต่อไปครับจนกว่ามันไม่แข็งก็ต้องยอมละ

wang

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 02:37:55 »

55เพื่อนร่วมทางเราเยอะเดินเกือบชนกันมาแล้วแต่มะรู้จักกัน555

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กันยายน 2013, 14:30:57 »

เราว่านาย อย่าบ่นเลย น้ำแตกแยกทาง

crv

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กันยายน 2013, 21:50:12 »

โดนส่วนตัวผมว่าการเที่ยวทุกสายทีหล่นมีทอน จะเอาแค่เหตุการณ์บางเหตุการแล้วเหมารวมเลยคงไม่ดีแน่ อย่างนี้ไม่ใช่ลูกผู้ชายตัวจริงนะครับ

huipai

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 00:10:18 »

ผมก็คนนึงหละครับ หล่นกระจาย

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 กันยายน 2013, 23:04:46 »

เรียนรู้จากเพื่อนในเวป ศึกษาไว้จากกระทู้ และ ไปสถานที่จริง ทุกอย่างรวมกันเป็นประสบการณ์ เท่านั้น ครั้งต่อไปขอให้สุขสมอารมณ์หมายครับ ผมระดับสาม ไม่ถึงพัน ก็บ่อยครับ ประสบการณ์เท่านั้น อิอิ โชคดีครับ แต่อย่าลืมปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ  ;khhg

Juzzmanjubu

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 09:37:29 »

เล่าประสบการณ์ไปๆมาๆ อ่านแล้วรู้สึกเหมือนท่านบ่นๆนิดๆ ฮาๆๆๆ
ถือว่าท่านก็เป็นผู้มีประสบการณ์มากมายท่านหนึ่งครับ
ขอขอบคุณสำหรับ ข้อมูลและเรื่องเล่า
ตัวผมเองก็เที่ยวบ้างนิดหน่อย ก็เจอหลากหลายเหตุการณ์ครับ
หล่นบ้าง ทอนบ้าง ครับ ต่างกรรมต่างวาระ
บ้างวันเข้าไปคิดว่าหล่นแน่ แต่กลับได้ทอน บ้างวันว่ามีทอนกลับหล่นซะงั้น  jljhl
ทุกอย่างถือเป็นประสบการณ์คราบบบ

meehey

• อยากใหญ่....ใจต้องเหี้ยม!!!!
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2013, 09:14:38 »

เหมือนหนังชีวิตเลน จอบคุณมากครับ
อย่าเห็นท้องฟ้าเป็นอย่างวันนั้น....

sayoki

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2013, 19:52:59 »

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆครับ  eta08

teter

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 มกราคม 2014, 10:17:38 »

ธรรมดาคับ เดี๋ยวนี้แข่งขันกันสูง มีดีมีแย่ คับแชร์ๆกันไป

DexterMorgan

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 มกราคม 2014, 17:19:36 »

อย่างที่ทุกท่านว่าแหละครับ นักรบย่อมมีบาดแผล
ต่างกรรมต่างอันฑะ อยู่ที่ดวงด้วยครับ
ปล.มันติดจริง ๆ นะเที่ยวพวกนี้ เลิกยาก 555 eta03