ผู้เขียน หัวข้อ: รักจริงครั้งแรกที่บ้านหลังนี้  (อ่าน 1626 ครั้ง)

chocolate13

• KiRiTo_AkiRa
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รักจริงครั้งแรกที่บ้านหลังนี้
« เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 11:05:54 »

เพิิ่งไปบ้านนี้มาเป็นครั้งแรกครับ จากการแน่ะนำของเพื่อน ขอไม่เล่ารายละเอียดเพราะอยากให้เข้าไปพิสูจน์เอาเอง ที่ร้านให้การต้อนรับดีมากครับ รู้สึกเหมือนเข้าบ้านตัวเองเลย 5555+ น้องที่ผมขึ้นด้วย (ขอไม่เอยชื่อ) น่ารักมากครับ หรือจะพูดว่ามีเสนห์เป็นของตัวเองน่าจะเหมาะสมกว่า ขอสรุปว่าเป็นบ้านแรกที่ผมประทับใจมากๆเลยทีเดียวครับ ถ้าทางบ้านไม่ว่าผมจะขอสมัครเป็นลูกค้าประจำไว้ล่วงหน้าเลยได้มั้ยครับ? อิอิอิ  ;khhg

นี่ก็ใกล้วันเกิดแล้วด้วย ผมอยากจะทำอาหารให้เลี้ยงน้องๆที่บ้าน ไม่ทราบว่าจะเป็นการทำผิดกฎอะไรหรือเปล่า... แต่อยากทำไปให้จริงๆนะครับ ด้วยใจเลย เพราะมาบ้านนี้แล้วมันเป็น 'love @ first sight' จริงๆ

รักมากมายจาก ChRiStoPher A. O.  fdgdfdf
I just pray that one day my 'NAME' would be you...

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: รักจริงครั้งแรกที่บ้านหลังนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 11:10:07 »

บ้านนี้ใครมาก็หลงรัก เพราะความรู้สึกเหมือนอยู่บ้านตัวเอง
ยินดีต้อนรับเขยคนใหม่ครับ เรื่องทำอาหารเลี้ยงน้องๆ คงไม่รังเกียจหรอกครับ
แค่หิ้วขนมไปฝากน้องๆ ก็ดีใจแล้วครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: รักจริงครั้งแรกที่บ้านหลังนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 15:30:33 »

ยินดีมากมายค่ะ แค่ซื้อขนมมาฝากน้อง ๆ ก็ดีใจกันถ้วนหน้าละค่ะ

ขอบคุณพี่ chocolate13 ที่แวะมาหากันนะคะ ใกล้จะวันเกิดแล้วขอ Happy Birthday ล่วงหน้านะคะ มีความสุขมั่ก ๆ ๆ ๆ ๆ ค่ะ  mbvc

อ้อลืมไป ทางร้านมีโปรฯ วันเกิดสำหรับลูกค้าผู้น่ารักด้วยนะคะ B2B เหลือเพียง 1,000 ค่ะ ของขวัญจากทางร้านค่ะ
;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2013, 23:41:10 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

sickmyduck

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 17:43:42 »

โห มีโปรวันเกิดด้วย เดือนหน้าต้องจัดซะแล้ว  pongz

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 22:12:50 »

ฮะ มีโปรวันเกิดด้วยเหรอครับ หูผึ่ง  jljhl

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2013, 23:40:25 »

เอ้..... จะวันเกิดใครน๊อ แวะมาเป่าเค้กที่ร้านมั้ยคะ

เก๊าอยากกินด้วย ...... dgd fdgdfdf

วันเกิดพี่ ๆ คนไหน เพียงแค่โชว์บัตรประชาชน รับส่วนลดจากทางร้านไปเลยค่ะ

B2B เหลือเพียง 1,000.- ถ้วนค่าาาา.....
;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 08:19:15 »

ถ้าเป็นวันเกิดเลย ผมว่าน่าจะปลีกตัวจาก ผบ. ได้ยากนะครับ แต่ถ้าเป็นเดือนเกิด จะมาช่วงวันไหนก็ได้ อันนี้ค่อยน่าลุ้นหน่อย.. ;khhg ;khhg

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 10:09:24 »

เป็นบ้านที่อบอุ่นจริงๆ ใครไปก็ติดใจ
 pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

หมีพู

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 10:10:01 »

ถ้าเป็นวันเกิดเลย ผมว่าน่าจะปลีกตัวจาก ผบ. ได้ยากนะครับ แต่ถ้าเป็นเดือนเกิด จะมาช่วงวันไหนก็ได้ อันนี้ค่อยน่าลุ้นหน่อย.. ;khhg ;khhg
เห็นด้วย 1 เสียง lowwww

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 12:41:01 »

แบบนี้ค่ะ ล่วงหน้า หรือ ย้อนหลัง ได้ไม่เกิน 1 วันนับจากวันเกิด คือ มีเวลา 3 วันในการใช้โปรฯ

หรือจะมาใช้ทั้ง 3 วันก็ยังได้นะคะ
  ttu

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 13:58:06 »

ประทับใจคร้งแรกก็บ้านหลังนี้เหมือนกัน...แต่ก่อนเปลื่ยนชื่อบ้านมาแล้วสองครั้ง.....กับสาวน้อยขาวหมวยน่ารักน่าชัง...ยังประทับใจจนถึงวันนี้คร๊าฟ........จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2013, 14:40:30 »

mbvc pongz  ประทับใจน้องๆทุกคน โดยเฉพาะน้องเค้ก

น้ำเสียงออดอ้อนเป็นที่สุด  ช่วงนี้เราไม่ได้เจอกันเลยนะ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว