ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านโมจิ ครับ  (อ่าน 1773 ครั้ง)

pnctt

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านโมจิ ครับ
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 02:09:32 »

pongz ยกนิ้วให้เลยครับคนนี้ เริ่มจากมาถึงร้าน PR ก็มานั่งคุยด้วย บอกกติกาลายละเอียด จากนั้นก็เรียก
น้องๆมาให้ชม แค่เห็นแว๊ปเดียว ก็พูดได้เลยว่า คนนี้ใช่เลย หุ้นดี น่ารัก แถมยิ้มสวยอีกด้วย พอจ่ายคอส สักพักน้องก็มาไปที่ห้อง ขอบอกเลยครับว่าครั้งแรกของบ้านหลังนี้เลยครับ จากไปที่อื่นมามากมาย ตจว ก็แล้ว มาถึงน้องก็ถามว่าครั้งแรกหรือ่ปาว ก็บอกว่าใช่ จากนั้นก็ถอดเสื้อผ้า เตรียมตัวเข้าชำระร่างกายกันก่อน เห็นเรือนร่างแล้ว โห ขาวมากครับขอบอก หุ้นดี ไฟหน้าเข้ารูปมาก  ก่อนอาบน้ำขอบอกว่า ห้องนี้แอร์ลงที่ตู้อาบน้ำพอดี หนาวมากกกก  พอเริ่มอาบน้ำ น้องก็เริ่มนัว ผมละตั้งตัวแทบไม่ทัน ทั้งมือ ทั้งไฟหน้า ทั้งข้างล่าง น้องใช้ถูหมดเลยคับ กำลังเคลิ้มสักพัก มือนางก็เริ่มทำงานครับ จังหวะมือดีมากมาย ผมละเกือบแพ้ในห้องน้ำ กอดตัวน้องไว้แน่นเชียว พอใกล้ถึงจุด น้องก็หยุดละบอกว่า นี่แค่วอร์มเครื่องละครับ  โห ใจสั่นหมดเลย  ฝีมือจริงๆ จากนั้นก็ไปที่เตียง นอนคว่ำ ก็นวด หลัง เพลินมากครับตัวน้องนิ่มมาก ทำเราแทบหลับเลย พอจะหลับ น้องก็พลิกมาให้นอนหงาย จากจะหลับๆ กลายเป็นตื่นเลยครับ เพราะน้องน่ารักมา เห็นใกล้ๆ แทบรักเลย ลีลาดีมากครับ ทั้งมือ ทั้งตัว ทั้งไฟหน้า ไหลลื่นทีเดียว พออยู่ต่อหน้าสักพักน้องก็หมุนตัวมาอยู่ข้างๆ ทำเอาตกใจเลย ถือโอกาสทั้งมือทั้งปาก รุกให้น้องเขาบ้าง แต่ทว่า ลีลามือน้องก็ยังนัวเรื่อยๆ  สุดท้ายก็เป็นได้ยอมครับ รอบแรกผ่านไป ก็ล้างตัว นอนคุยสักพัก(น้องคุยเก่งมาก มาอยู่ข้างๆ คุยแถมดูแลเหมือนแฟนด้วย) น้องก็เริ่มรอบสองครับ จัดเต็ม สเต็ปเดิม แต่พริ้วกว่ารอบแรกมาก แถมรอบนี้ รู้สึกไปเองหรือป่าวไม่รุ้ ตัวน้องหวานจัง เพลินเลยครับ กอดน้องแน่นเลย เสร็จไปอีกรอบ น้องยังบอกอีกว่า พี่เอา 2 รอบครึ่งได้เลยนะคะ อีกครึ่งที่เหลือพี่ไปต่อที่บ้าน แหม๋ใจร้ายจังครับ  พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ มาเชียงใหม่ 3 วัน  29/8/56
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2013, 09:07:18 โดย Harem massage&spa »
ความโกรธ ,,,,,,,,ทำให้หัวใจทำงานหนัก
ความรัก ,,,,,,, ทำให้หัวใจทำงานดี
ความดี ,,,,,,, ทำให้หัวใจนั้นพองโต
ความโง่ ,,,,,, จะทำให้เสียหาย
,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การบ้านโมจิ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 07:25:13 »

น้องโมจิน่ารัก
การบ้านก็น่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2013, 08:13:56 โดย Pee Lek »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 08:30:18 »

เมื่อวานกะว่านวดน้ำมันกับน้องของขวัญเสร็จจะต่อด้วยโมจิ แต่น้องรีบกลับซะก่อน แห้วเบย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 09:08:43 »

ขออนุญาติพี่ pnctt ปรับตัวหนังสือนะคะ สงสารคนสว.ค่ะ  jljhl ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 11:38:29 »

สงสัยงานนี้ได้มาเที่ยวเชียงใหม่บ่อยๆแน่ๆคับ  ttu

Chinook

• Explorer
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 19:24:16 »

น้องโมจิสวดยอดดดดดดด...

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 19:37:04 »

เมื่อวานกะว่านวดน้ำมันกับน้องของขวัญเสร็จจะต่อด้วยโมจิ แต่น้องรีบกลับซะก่อน แห้วเบย
ก้ น้อง ขึ้น ตั้ง 5 รอบแย้ววว ถนอมๆ น้อง บ้าง เต๊อะ เขินนนนนน

โมจิขึ้นกะผมไม่มีเหนื่อยเลยครับ เพราะเรานอนคุยกันเฉยๆ jljhl jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 20:41:28 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ..โมจิร้านนี้ป๋มยังไม่ได้ชิมอ่ะ เยลลี่ติดคออยู่.. รอดื่มน้ำ้ซ่าส์ก้อเวลาไม่ตรงกันซักที  uilo uilo

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2013, 08:04:36 »

mbvc คิดถึงน้องโมจิ อยากเจอลีลาอาบน้ำกับเธออีก